mm88casino9-ถอนสูงสุด-8-ล้าน-แทงไม้ละ-5-แสนแนะนำเพื่อน-คาสิโนออนไลน์-mm88th



ผลบอล วันที่ 24 กันยายน 2565
จบ
Germany U17 Germany U17
1 - 1
Belgium U17 Belgium U17
23:00
Italy U18 Italy U18
? - ?
Serbia U18 Serbia U18
จบ
นิวซีแลนด์ นิวซีแลนด์
0 - 2
ออสเตรเลีย ออสเตรเลีย
จบ
Laos Laos
1 - 3
มัลดีฟส์ มัลดีฟส์
จบ
คีร์กีซสถาน  คีร์กีซสถาน
1 - 2
รัสเซีย รัสเซีย
FRO
Romania U18 Romania U18
? - ?
Portugal U18 Portugal U18
จบ
Denmark U18 Denmark U18
2 - 0
Norway U17 Norway U17
จบ
รัสเซีย U21 รัสเซีย U21
2 - 1
คาซัคสถาน U21 คาซัคสถาน U21
จบ
ฮ่องกง ฮ่องกง
? - ?
เมียนมาร์ เมียนมาร์
จบ
สิงคโปร์ สิงคโปร์
1 - 1
อินเดีย อินเดีย
จบ
อินโดนีเซีย อินโดนีเซีย
3 - 2
กือราเซา	กือราเซา
จบ
แอฟริกาใต้ แอฟริกาใต้
4 - 0
เซียร์ราลีโอน เซียร์ราลีโอน
จบ
Sweden U18 Sweden U18
2 - 1
Iceland U18 Iceland U18
จบ
ฝรั่งเศส U19 ฝรั่งเศส U19
2 - 0
Finland U19 Finland U19
21:00
Israel U17 Israel U17
? - ?
Uruguay U17 Uruguay U17
จบ
เซอร์เบีย U19 เซอร์เบีย U19
0 - 3
Portugal U19 Portugal U19
21:30
ตุรกี U18 ตุรกี U18
? - ?
Spain U18 Spain U18
ยกเลิก
Sweden U18 Sweden U18
? - ?
Austria U18 Austria U18
จบ
ไอวอรี่ โคสต์ ไอวอรี่ โคสต์
2 - 1
โตโก โตโก
จบ
โปรตุเกส U21 โปรตุเกส U21
4 - 1
Georgia U21 Georgia U21
จบ
โบลิเวีย โบลิเวีย
0 - 2
เซเนกัล เซเนกัล
00:00
England U20 England U20
? - ?
Morocco U20 Morocco U20
จบ
แทนซาเนีย แทนซาเนีย
1 - 0
ยูกันดา ยูกันดา
จบ
Tunisia U20 Tunisia U20
1 - 1
France U20 France U20
จบ
นอร์เวย์ U21 นอร์เวย์ U21
3 - 2
สวิตเซอร์แลนด์ U21	สวิตเซอร์แลนด์ U21
จบ
เกรนาดา เกรนาดา
1 - 3
Saint Vincent and the Grenadines Saint Vincent and the Grenadines
จบ
มอริเตเนีย มอริเตเนีย
1 - 0
เบนิน เบนิน
จบ
Australia U20 Australia U20
1 - 3
Chile U20 Chile U20
จบ
มอลต้า U21 มอลต้า U21
2 - 2
ไซปรัส U21 ไซปรัส U21
จบ
คองโก คองโก
3 - 3
Madagascar Madagascar
จบ
Mexico U20 Mexico U20
2 - 1
USA U20 USA U20
จบ
Martinique Martinique
1 - 1
กินีบิสเซา กินีบิสเซา
จบ
โคลัมเบีย  โคลัมเบีย
4 - 1
กัวเตมาลา	กัวเตมาลา
จบ
เปรู เปรู
0 - 1
เม็กซิโก เม็กซิโก
จบ
Paraguay U20 Paraguay U20
1 - 1
Peru U20 Peru U20
จบ
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
0 - 5
ยูเครน ยูเครน
จบ
สก็อตแลนด์ สก็อตแลนด์
2 - 1
ไอร์แลนด์ ไอร์แลนด์
จบ
สโลวีเนีย สโลวีเนีย
2 - 1
นอร์เวย์ นอร์เวย์
จบ
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
2 - 1
โคโซโว โคโซโว
จบ
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
0 - 4
โปรตุเกส โปรตุเกส
จบ
สเปน สเปน
1 - 2
สวิตเซอร์แลนด์ สวิตเซอร์แลนด์
จบ
อิสราเอล อิสราเอล
2 - 1
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
จบ
เซอร์เบีย เซอร์เบีย
4 - 1
สวีเดน สวีเดน
จบ
ไซปรัส ไซปรัส
1 - 0
กรีซ กรีซ
ยกเลิก
ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์
? - ?
รัสเซีย รัสเซีย
จบ
เบรนทรี ทาวน์ เบรนทรี ทาวน์
1 - 1
สลอค ทาวน์ สลอค ทาวน์
จบ
Cheshunt (Eng) Cheshunt (Eng)
3 - 4
ทอนบริดจ์แองเจิลลส์ ทอนบริดจ์แองเจิลลส์
จบ
ซิพเพนแฮม ทาวน์ ซิพเพนแฮม ทาวน์
2 - 1
ดัลวิช แฮมเลท เอฟซี ดัลวิช แฮมเลท เอฟซี
จบ
คอนคอร์ด เรนเจอร์ คอนคอร์ด เรนเจอร์
2 - 4
อีสท์บอร์น โบโรห์ อีสท์บอร์น โบโรห์
จบ
ดาร์ทฟอร์ด เอฟซี ดาร์ทฟอร์ด เอฟซี
2 - 1
แฮมป์ตัน & ริชมอนด์ โบโร่	แฮมป์ตัน & ริชมอนด์ โบโร่
จบ
Farnborough Farnborough
1 - 2
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
จบ
เฮเมล แฮมสเทรด ทาวน์ เฮเมล แฮมสเทรด ทาวน์
1 - 1
Worthing Worthing
จบ
ฮันเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ ฮันเกอร์ฟอร์ด ทาวน์
0 - 1
เอ็บส์ฟลีตยูไนเต็ด เอ็บส์ฟลีตยูไนเต็ด
จบ
อ๊อกซ์ฟอร์ด ซิตี้ เอฟซี อ๊อกซ์ฟอร์ด ซิตี้ เอฟซี
3 - 3
คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ คอนคอร์เดีย เรนเจอร์
จบ
Taunton Taunton
? - ?
เชลม์สฟอร์ดซิตี้ เชลม์สฟอร์ดซิตี้
จบ
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
2 - 2
ฮาเวนท์ & วอเตอร์ลูวิลล์	ฮาเวนท์ & วอเตอร์ลูวิลล์
จบ
เวย์เมาท์ เวย์เมาท์
0 - 2
โดเวอร์ แอทเลติก โดเวอร์ แอทเลติก
จบ
อัลทริงแคม อัลทริงแคม
1 - 0
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
จบ
บรอมเลย์ บรอมเลย์
3 - 0
โอลด์แฮม โอลด์แฮม
จบ
ดาเกนแฮม ดาเกนแฮม
5 - 4
บาร์เน็ต บาร์เน็ต
จบ
อีสต์ลีห์ อีสต์ลีห์
1 - 0
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
จบ
ไมย์เดนเฮด ยูไนเต็ด ไมย์เดนเฮด ยูไนเต็ด
0 - 1
เกทส์เฮด	เกทส์เฮด
จบ
เมดสโตน ยูไนเต็ด เมดสโตน ยูไนเต็ด
1 - 2
เชสเตอร์ฟิลด์ เชสเตอร์ฟิลด์
จบ
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
3 - 2
Dorking Dorking
จบ
วัลด์สโตน วัลด์สโตน
0 - 1
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
จบ
วอคกิ้ง วอคกิ้ง
2 - 0
โซลิฮัลล์ มอร์ โซลิฮัลล์ มอร์
จบ
เร็กซ์แฮม เร็กซ์แฮม
6 - 0
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
จบ
เยโอวิล ทาวน์ เยโอวิล ทาวน์
1 - 1
บอร์แฮม วู๊ด บอร์แฮม วู๊ด
จบ
ยอร์ค ยอร์ค
1 - 3
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
จบ
เอเอฟซี ฟิลด์ เอเอฟซี ฟิลด์
3 - 1
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนิว แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนิว
จบ
เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
1 - 2
บอสตัน ยูไนเต็ด บอสตัน ยูไนเต็ด
จบ
อัลเฟรตัน ทาวน์ อัลเฟรตัน ทาวน์
1 - 0
แบล็คเลย์ ทาวน์	แบล็คเลย์ ทาวน์
จบ
Banbury Banbury
2 - 1
Scarborough Athletic (Eng) Scarborough Athletic (Eng)
จบ
Buxton Buxton
? - ?
เชสเตอร์ เชสเตอร์
จบ
ชอร์ลีย์ ชอร์ลีย์
3 - 0
กลูเซสเตอร์ ซิตี้ กลูเซสเตอร์ ซิตี้
จบ
เคอร์ครูซอน แอสฮ์ตันซัน เคอร์ครูซอน แอสฮ์ตันซัน
1 - 1
คิงส์ ลินน์ ทาวน์ คิงส์ ลินน์ ทาวน์
จบ
ดาร์ลิงตัน ดาร์ลิงตัน
2 - 0
Peterborough Sports Peterborough Sports
จบ
ฟาสเลย์ เซลติก ฟาสเลย์ เซลติก
2 - 2
สเปนนีมูร์ ทาวน์ เอฟซี สเปนนีมูร์ ทาวน์ เอฟซี
จบ
เฮริฟอร์ด เอฟซี เฮริฟอร์ด เอฟซี
3 - 0
บราย สปาร์ตันส์ บราย สปาร์ตันส์
จบ
เคทเทอร์ริ่ง ทาวน์ เคทเทอร์ริ่ง ทาวน์
0 - 3
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮร์รี่เออร์	คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮร์รี่เออร์
จบ
เซาท์พอร์ท เอฟซี เซาท์พอร์ท เอฟซี
1 - 0
เลมมิงตัน เลมมิงตัน
จบ
ฟินน์ ฮาร์ป ฟินน์ ฮาร์ป
0 - 2
โบฮีเมี่ยนส์ โบฮีเมี่ยนส์
จบ
ฮูเอสก้า ฮูเอสก้า
1 - 0
เลกาเนส เลกาเนส
จบ
มาลากา มาลากา
1 - 1
บิยาร์เรอัล B บิยาร์เรอัล B
จบ
มิรานเดส มิรานเดส
2 - 0
ซาราโกซา ซาราโกซา
จบ
พอนเฟร์ราดิน่า พอนเฟร์ราดิน่า
2 - 2
เตเนริเฟ่ เตเนริเฟ่
จบ
บาร์นสลีย์ บาร์นสลีย์
3 - 1
ชาร์ลตัน แอธเลติก ชาร์ลตัน แอธเลติก
จบ
บริสตอล โรเวอร์ บริสตอล โรเวอร์
0 - 1
แอคคริงตัน แอคคริงตัน
เลื่อน
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
? - ?
เชลแน่ม ทาวน์ เชลแน่ม ทาวน์
จบ
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
0 - 4
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
เลื่อน
ลินคอล์น ซิตี้ ลินคอล์น ซิตี้
? - ?
มิลตัน คีนส์ ดอนส์ มิลตัน คีนส์ ดอนส์
จบ
มอร์แคมป์ มอร์แคมป์
1 - 2
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
เลื่อน
อ็อกฟอร์ด ยูไนเต็ด อ็อกฟอร์ด ยูไนเต็ด
? - ?
ฟลีตวูด ทาวน์ ฟลีตวูด ทาวน์
จบ
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
3 - 0
พอร์ทเวล พอร์ทเวล
เลื่อน
พอร์ทสมัธ พอร์ทสมัธ
? - ?
โบลตัน โบลตัน
จบ
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
3 - 1
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
จบ
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
2 - 1
เบอร์นตัน อัลเบี้ย เบอร์นตัน อัลเบี้ย
จบ
บาร์โร บาร์โร
0 - 2
เลย์ตัน โอเรียนท์ เลย์ตัน โอเรียนท์
จบ
แบรดฟอร์ด แบรดฟอร์ด
2 - 2
เอเอฟซี วิมเบิลดัน เอเอฟซี วิมเบิลดัน
จบ
โคลเชสเตอร์ โคลเชสเตอร์
0 - 1
โรชเดล โรชเดล
จบ
ครูว์ อเล็กซานดร้า ครูว์ อเล็กซานดร้า
1 - 2
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
จบ
ดอนคาสเตอร์ ดอนคาสเตอร์
4 - 1
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
จบ
กริมสบี้ ทาวน์ กริมสบี้ ทาวน์
1 - 2
สวินดอน ทาวน์ สวินดอน ทาวน์
จบ
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
? - ?
จิลลิ่งแฮม จิลลิ่งแฮม
จบ
นิวพอร์ท เคาท์ตี้ นิวพอร์ท เคาท์ตี้
1 - 1
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
จบ
นอร์ธแฮมป์ตัน ทาวน์ นอร์ธแฮมป์ตัน ทาวน์
2 - 1
สต็อกพอร์ท เคาน์ตี้ สต็อกพอร์ท เคาน์ตี้
จบ
สตีฟเนจ เอฟซี สตีฟเนจ เอฟซี
1 - 0
ฮาร์โรเกต ทาวน์ ฮาร์โรเกต ทาวน์
จบ
ซัตตัน ยูไนเต็ด ซัตตัน ยูไนเต็ด
1 - 2
ซอลฟอร์ดซิตี ซอลฟอร์ดซิตี
จบ
วอลซอลล์ วอลซอลล์
0 - 1
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
จบ
ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย
2 - 1
พาโตรนาโต้ พาโตรนาโต้
จบ
อินเดเปนเดียนเต อินเดเปนเดียนเต
1 - 0
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์ นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
จบ
ลานุส ลานุส
2 - 0
ซาน ลอเรนโซ่ ซาน ลอเรนโซ่
จบ
ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้
2 - 0
อาร์เซน่อล ซารานดี้ อาร์เซน่อล ซารานดี้
03:00
ซีเอสเอ เอแอล ซีเอสเอ เอแอล
? - ?
ทอมเบนเซ่ เอฟซี ทอมเบนเซ่ เอฟซี
จบ
อิตัวโน่ เอฟซี เอสพี อิตัวโน่ เอฟซี เอสพี
2 - 0
รีโม่ พีเอ	รีโม่ พีเอ
จบ
อาโกรเปกัวริโอ อาโกรเปกัวริโอ
? - ?
ฟลานเดรีย ฟลานเดรีย
03:00
ซีเอ แอตแลนต้า ซีเอ แอตแลนต้า
? - ?
Chaco For Ever Chaco For Ever
จบ
เอสตูเดียนเตส เอสตูเดียนเตส
2 - 0
ซาน มาร์ติน ทูคูมัน	 ซาน มาร์ติน ทูคูมัน
จบ
ชาคาริตา จูเนียร์ส ชาคาริตา จูเนียร์ส
1 - 1
ริเอสตรา ริเอสตรา
03:00
เฟอร์โร เฟอร์โร
? - ?
เอสตูเดียนเตส เดอ ริโอ คูอาร์โต้	เอสตูเดียนเตส เดอ ริโอ คูอาร์โต้
จบ
คิลเมส คิลเมส
1 - 1
อัลมาโกร อัลมาโกร
จบ
ซานมาร์ติน ทูคูมัน ซานมาร์ติน ทูคูมัน
2 - 0
อัลมิแรนเต้ บราวน์ อัลมิแรนเต้ บราวน์
03:00
ซานตามาริน่า เดอ ทันดิล ซานตามาริน่า เดอ ทันดิล
? - ?
กิมนาเซีย เมนโดซา กิมนาเซีย เมนโดซา
จบ
อเลบริเจส เดอ โออาซาก้า อเลบริเจส เดอ โออาซาก้า
3 - 0
แทล็กซ์คาล่า	แทล็กซ์คาล่า
จบ
พูมาส ทาบาสโก พูมาส ทาบาสโก
0 - 1
ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนร่า	ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนร่า
จบ
มิเนรอส เดอ ซากาเตกัส มิเนรอส เดอ ซากาเตกัส
2 - 2
โมนาร์คัส โมเรเลีย	โมนาร์คัส โมเรเลีย
จบ
เธสปาคูซัทสึ กันมะ เธสปาคูซัทสึ กันมะ
1 - 6
รีโนฟา ยามากูชิ รีโนฟา ยามากูชิ
จบ
วี-วาเรน นากาซากิ วี-วาเรน นากาซากิ
0 - 2
โยโกฮาม่า เอฟซี โยโกฮาม่า เอฟซี
จบ
โตเกียว เวอร์ดี้ โตเกียว เวอร์ดี้
1 - 0
มอนเตดิโอ ยามางาตะ มอนเตดิโอ ยามางาตะ
จบ
ฟาเจียโน โอกายาม่า ฟาเจียโน โอกายาม่า
3 - 0
เวกัลตา เซนได เวกัลตา เซนได
จบ
โออิตะ ทรีนีต้า โออิตะ ทรีนีต้า
2 - 1
เวนท์ฟอเรส โคฟู เวนท์ฟอเรส โคฟู
จบ
เซินเจิ้น เอฟซี เซินเจิ้น เอฟซี
0 - 4
ซานตง ลู่เนิ่ง ซานตง ลู่เนิ่ง
จบ
ฉางชุน หย่าไถ (N) ฉางชุน หย่าไถ (N)
2 - 0
วูฮัน ซัล วูฮัน ซัล
จบ
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ อู่ฮั่น ทรี ทาวน์
3 - 4
ฉือเจียจวง เอเวอร์ ไบท์ (N) ฉือเจียจวง เอเวอร์ ไบท์ (N)
จบ
ดาเลี่ยน ยิฟาง ดาเลี่ยน ยิฟาง
2 - 2
ปักกิ่ง กั๋วอัน ปักกิ่ง กั๋วอัน
เลื่อน
ดาเลี่ยน ยิฟาง ดาเลี่ยน ยิฟาง
? - ?
วูฮัน ซัล วูฮัน ซัล
เลื่อน
ซานตง ลู่เนิ่ง ซานตง ลู่เนิ่ง
? - ?
เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย
เลื่อน
เซินเจิ้น เอฟซี เซินเจิ้น เอฟซี
? - ?
เหอหนาน เจี้ยนเย้ เหอหนาน เจี้ยนเย้
เลื่อน
เทียนจิน เทด้า เทียนจิน เทด้า
? - ?
เจ้อเจียง โปรเฟสชั่นแนล เอฟซี	เจ้อเจียง โปรเฟสชั่นแนล เอฟซี
จบ
บูชอน 1995 บูชอน 1995
0 - 1
คิมโพ คิมโพ
จบ
Guangxi Baoyun Guangxi Baoyun
2 - 1
Heilongjiang Lava Heilongjiang Lava
จบ
Beijing Technology Beijing Technology
1 - 1
Beijing Beijing
จบ
Qingdao Jonoon Qingdao Jonoon
1 - 1
Nantong Zhiyun Nantong Zhiyun
จบ
Xinjiang Tianshan Xinjiang Tianshan
1 - 0
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
จบ
Dender Dender
2 - 0
Dikkelvenne Dikkelvenne
จบ
RWDM 47 (Bel) RWDM 47 (Bel)
3 - 0
อุนนาเรอ อุนนาเรอ
จบ
ลีร์เซ่ เคมเปนโซเน่น ลีร์เซ่ เคมเปนโซเน่น
5 - 1
KRC Mechelen KRC Mechelen
จบ
ลอมเมล เอสเค ลอมเมล เอสเค
2 - 0
La Louviere (Bel) La Louviere (Bel)
จบ
Ashton Utd Ashton Utd
1 - 1
มาร์รีน เอฟซี	มาร์รีน เอฟซี
จบ
Bamber Bridge (Eng) Bamber Bridge (Eng)
5 - 1
Belper Town Belper Town
จบ
Gainsborough Gainsborough
4 - 0
Stalybridge Stalybridge
จบ
Hyde Hyde
2 - 1
กุยเซลีย์ เอเอฟซี กุยเซลีย์ เอเอฟซี
จบ
Liversedge Liversedge
2 - 5
Warrington Rylands Warrington Rylands
จบ
Marske Marske
3 - 2
Stafford Stafford
จบ
Matlock Matlock
1 - 0
Lancaster Lancaster
จบ
Nantwich Nantwich
0 - 2
Whitby Whitby
จบ
Radcliffe Borough (Eng) Radcliffe Borough (Eng)
3 - 1
Morpeth Morpeth
จบ
South Shields South Shields
? - ?
แอทเธอตัน คอลเลียรี่ เอฟซี แอทเธอตัน คอลเลียรี่ เอฟซี
จบ
Warrington Warrington
0 - 1
United of Manchester United of Manchester
จบ
AFC Totton AFC Totton
2 - 1
Berkhamsted Berkhamsted
จบ
Ashford U. Ashford U.
2 - 0
Three Bridges (Eng) Three Bridges (Eng)
FRO
Bashley (Eng) Bashley (Eng)
? - ?
Melksham Melksham
21:00
Boldmere Boldmere
1 - 2
Chasetown Chasetown
จบ
Bootle Bootle
0 - 3
Dunston Dunston
21:00
Bristol MF Bristol MF
3 - 2
Bideford Bideford
FRO
Chatham (Eng) Chatham (Eng)
? - ?
Stowmarket Town Stowmarket Town
จบ
Cirencester Cirencester
3 - 2
Paulton Rovers Paulton Rovers
FRO
Coleshill Coleshill
? - ?
Leek Leek
จบ
Colne Colne
1 - 0
Consett Consett
FRO
Corinthian Corinthian
? - ?
Whitehawk Whitehawk
FRO
Cray Valley Paper Mills Cray Valley Paper Mills
? - ?
East Thurrock East Thurrock
FRO
Dereham Dereham
? - ?
Spalding United Spalding United
จบ
Evesham Evesham
1 - 0
Lymington Lymington
FRO
Hanworth Hanworth
? - ?
Littlehampton (Eng) Littlehampton (Eng)
จบ
Harborough (Eng) Harborough (Eng)
2 - 1
Shepshed (Eng) Shepshed (Eng)
จบ
Harlow Harlow
4 - 1
Ashford Town Ashford Town
จบ
Heybridge Heybridge
2 - 1
Chipstead Chipstead
21:00
Leicester Road (Eng) Leicester Road (Eng)
1 - 0
Cambridge City Cambridge City
FRO
Lincoln Utd. (Eng) Lincoln Utd. (Eng)
? - ?
Carlton Town (Eng) Carlton Town (Eng)
FRO
Long Eaton Long Eaton
? - ?
Loughborough Dyn. Loughborough Dyn.
จบ
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
5 - 1
Widnes Widnes
จบ
New Salamis New Salamis
3 - 0
Coggeshall Town Coggeshall Town
FRO
North Shields (Eng) North Shields (Eng)
? - ?
Runcorn Linnets Runcorn Linnets
FRO
Prescot Prescot
? - ?
Worksop Worksop
FRO
Ramsbottom Ramsbottom
? - ?
Clitheroe Clitheroe
FRO
Sevenoaks (Eng) Sevenoaks (Eng)
? - ?
Hertford Hertford
FRO
Sheffield FC (Eng) Sheffield FC (Eng)
? - ?
Ossett United Ossett United
FRO
Sittingbourne Sittingbourne
? - ?
Burgess Hill Burgess Hill
FRO
Sutton Coldfield Sutton Coldfield
? - ?
ฮาเลโซเว่น ฮาเลโซเว่น
FRO
Tavistock (Eng) Tavistock (Eng)
? - ?
Didcot Didcot
จบ
Thame Thame
1 - 2
Binfield Binfield
FRO
Thatcham Thatcham
? - ?
Dunstable Dunstable
จบ
Uxbridge (Eng) Uxbridge (Eng)
2 - 0
Bedfont Sports Bedfont Sports
FRO
Walton & Hersham Walton & Hersham
? - ?
Southall FC Southall FC
FRO
Witham Witham
? - ?
Ware Ware
FRO
Wroxham Wroxham
? - ?
Lowestoft Lowestoft
จบ
สโลวาเกีย U19 สโลวาเกีย U19
2 - 0
Armenia U19 Armenia U19
จบ
อิตาลี U19 อิตาลี U19
3 - 2
Bosnia & Herzegovina U19 Bosnia & Herzegovina U19
จบ
Turkey U19 Turkey U19
5 - 1
Azerbaijan U19 Azerbaijan U19
จบ
ออสเตรีย U19 ออสเตรีย U19
? - ?
Latvia U19 Latvia U19
จบ
อังกฤษ U19 อังกฤษ U19
6 - 0
Georgia U19 Georgia U19
จบ
Greece U19 Greece U19
3 - 0
Andorra U19 Andorra U19
จบ
Hungary U19 Hungary U19
8 - 0
Gibraltar U19 Gibraltar U19
จบ
Ireland U19 Ireland U19
2 - 0
Wales U19 Wales U19
จบ
Netherlands U19 Netherlands U19
? - ?
Northern Ireland U19 Northern Ireland U19
จบ
Slovenia U19 Slovenia U19
4 - 0
Moldova U19 Moldova U19
จบ
Bulgaria U19 Bulgaria U19
? - ?
Luxembourg U19 Luxembourg U19
จบ
Germany U19 Germany U19
5 - 1
Belarus U19 Belarus U19
จบ
Spain U19 Spain U19
5 - 0
Albania U19 Albania U19
จบ
Denmark U19 Denmark U19
6 - 1
Montenegro U19 Montenegro U19
จบ
Poland U19 Poland U19
2 - 0
Estonia U19 Estonia U19
จบ
Czech Republic U19 Czech Republic U19
3 - 2
Switzerland U19 Switzerland U19
จบ
โรมาเนีย U19 โรมาเนีย U19
? - ?
Lithuania U19 Lithuania U19
จบ
Bystrice n. Pern. Bystrice n. Pern.
2 - 0
Humpolec Humpolec
จบ
Start Brno Start Brno
3 - 1
Lanzhot (Cze) Lanzhot (Cze)
จบ
Velka Bites Velka Bites
3 - 0
Havlickuv Brod Havlickuv Brod
จบ
Zdirec n. D. Zdirec n. D.
2 - 2
Tasovice Tasovice
จบ
ฟิเกอร์เรนซ์ เอสซี ฟิเกอร์เรนซ์ เอสซี
? - ?
เอบีซี อาร์เอ็น	เอบีซี อาร์เอ็น
จบ
Paysandu PA Paysandu PA
1 - 1
วิตอเรีย วิตอเรีย
จบ
Berane Berane
1 - 0
Bokelj Bokelj
จบ
Celik Niksic Celik Niksic
2 - 0
Otrant Otrant
จบ
Grbalj Grbalj
1 - 0
Kom Podgorica Kom Podgorica
จบ
Igalo Igalo
? - ?
Mladost DG Mladost DG
จบ
Zeta Zeta
2 - 3
Mladost Ljeskopolje Mladost Ljeskopolje
จบ
Deportivo Coopsol Deportivo Coopsol
2 - 0
Llacuabamba Llacuabamba
จบ
Juan Aurich Juan Aurich
3 - 0
Chavelines Chavelines
20:00
Boleraz Boleraz
? - ?
Gabcikovo Gabcikovo
20:00
Kolarovo Kolarovo
? - ?
Lehota p. V. Lehota p. V.
จบ
ลองฟอร์ด ทาวน์ ลองฟอร์ด ทาวน์
1 - 1
เทรียตี้ ยูไนเต็ด	เทรียตี้ ยูไนเต็ด
จบ
Agri 1970 Agri 1970
1 - 0
Elazigspor Elazigspor
จบ
Karakopru Karakopru
2 - 0
Edirnespor Edirnespor
จบ
Kelkit Kelkit
3 - 1
Anadolu Selcukspor Anadolu Selcukspor
จบ
Yomraspor Yomraspor
0 - 1
Belediye Derince Belediye Derince
จบ
Yeni Amasyaspor Yeni Amasyaspor
? - ?
Nevsehirspor Nevsehirspor
จบ
Catalca Catalca
? - ?
Kutahyaspor Kutahyaspor
จบ
Yeni Orduspor Yeni Orduspor
1 - 2
Icel Icel
จบ
เอสคิเซเฮียร์สปอร์ เอสคิเซเฮียร์สปอร์
3 - 4
Altindag Bld. Altindag Bld.
จบ
Karsiyaka Karsiyaka
? - ?
Sile Yildizspor Sile Yildizspor
จบ
แอตเลติโก้ บูคาราแมงก้า แอตเลติโก้ บูคาราแมงก้า
? - ?
อ็องเซ่ คัลดาส	อ็องเซ่ คัลดาส
จบ
4 - 1
Nordlingen Nordlingen
จบ
Deisenhofen (Ger) Deisenhofen (Ger)
? - ?
Schwaben Augsburg Schwaben Augsburg
จบ
Ismaning (Ger) Ismaning (Ger)
2 - 5
Memmingen Memmingen
จบ
Kirchanschoring Kirchanschoring
1 - 0
Kottern-St. Mang Kottern-St. Mang
21:00
เอสเฟา ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง เอสเฟา ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง
? - ?
Turkspor Augsburg Turkspor Augsburg
จบ
Atyra Atyra
? - ?
Guarani de Trinidad Guarani de Trinidad
จบ
Deportivo Santani Deportivo Santani
3 - 0
River Plate River Plate
จบ
Sportivo Iteno Sportivo Iteno
1 - 5
Rubio Nu Rubio Nu
จบ
Kamenice nad Lipou Kamenice nad Lipou
1 - 2
Rapotice Rapotice
จบ
Namest n. Oslavou Namest n. Oslavou
0 - 5
Pelhrimov Pelhrimov
จบ
Zirovnice Zirovnice
2 - 0
Sapeli Polna Sapeli Polna
จบ
Union Gurten Union Gurten
1 - 0
Ried (Am) Ried (Am)
จบ
LASK (Am) (Aut) LASK (Am) (Aut)
5 - 1
SC Weiz SC Weiz
จบ
เอซี โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี โวล์ฟสเบอร์เกอร์
4 - 0
Kalsdorf Kalsdorf
23:00
Canoneros Marina Canoneros Marina
? - ?
Tho Mayas Tho Mayas
00:00
Chilpancingo Chilpancingo
? - ?
Calor De San Pedro Calor De San Pedro
04:00
Huracanes Izcalli Huracanes Izcalli
? - ?
Ciervos Ciervos
04:00
Pioneros Pioneros
? - ?
Zitacuaro Zitacuaro
04:30
Mazorqueros Mazorqueros
? - ?
Alebrijes de Oaxaca 2 Alebrijes de Oaxaca 2
จบ
Ameliano Ameliano
2 - 0
กัวเรน่า วิลลาร์ริก้า เอฟซี (N) กัวเรน่า วิลลาร์ริก้า เอฟซี (N)
จบ
12 de Octubre 12 de Octubre
0 - 2
Sol de America Sol de America
เลื่อน
โอลิมเปีย อาซุนซิออน โอลิมเปีย อาซุนซิออน
? - ?
ลิเบอร์ตาด	 ลิเบอร์ตาด
จบ
Unia Swarzedz (Pol) Unia Swarzedz (Pol)
1 - 3
Gedania Gdansk (Pol) Gedania Gdansk (Pol)
จบ
Nowe Skalmierzyce Nowe Skalmierzyce
1 - 2
Stolem Gniewino Stolem Gniewino
จบ
Kleczew Kleczew
2 - 2
Blekitni Stargard Blekitni Stargard
จบ
KP Starogard Gdanski KP Starogard Gdanski
2 - 1
Sroda Sroda
จบ
Pogon Szczecin II Pogon Szczecin II
1 - 0
Cartusia Kartuzy (Pol) Cartusia Kartuzy (Pol)
จบ
Vineta W. (Pol) Vineta W. (Pol)
0 - 1
Solec K. Solec K.
จบ
Zawisza Zawisza
5 - 1
Unia Janikowo Unia Janikowo
จบ
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
1 - 1
มอนเตวิเดโอ วันเดอเรอร์ส มอนเตวิเดโอ วันเดอเรอร์ส
จบ
ดานูบิโอ ดานูบิโอ
3 - 0
ริเวอร์ เพลท มอนเตวิเดโอ ริเวอร์ เพลท มอนเตวิเดโอ
จบ
เพนารอล เพนารอล
0 - 1
มอนเตวิเดโอ ซิตี้ ทอร์ค มอนเตวิเดโอ ซิตี้ ทอร์ค
จบ
AD San Juan AD San Juan
2 - 0
Brea Brea
จบ
Alaves B Alaves B
? - ?
Arnedo Arnedo
จบ
อเรนาส คลับ อเรนาส คลับ
1 - 0
Real Sociedad C Real Sociedad C
จบ
Mutilvera Mutilvera
0 - 1
Cirbonero Cirbonero
จบ
Bjarg Bjarg
1 - 2
Brodd Brodd
จบ
Djerv 1919 Djerv 1919
2 - 3
Fana Fana
จบ
Lysekloster Lysekloster
3 - 1
Bremnes Bremnes
00:00
Sola Sola
? - ?
Vidar Vidar
จบ
Stord Stord
7 - 1
Sandnes Ulf 2 Sandnes Ulf 2
จบ
Koldingq FC W Koldingq FC W
2 - 0
Fortuna Hjorring W Fortuna Hjorring W
จบ
Farum BK W Farum BK W
0 - 1
Koge W Koge W
จบ
ทูรนส์ ทูรนส์
0 - 1
ทโวโอเกอร์ ทโวโอเกอร์
จบ
IFK มัลโม IFK มัลโม
2 - 0
Vanersborgs IF Vanersborgs IF
จบ
อุดเดอะวอล์ด อุดเดอะวอล์ด
3 - 0
แอตวิดาเบิร์ก แอตวิดาเบิร์ก
จบ
โอลิมปิก โอลิมปิก
1 - 2
ตรอลเฮตตัน ตรอลเฮตตัน
จบ
ออสการ์ฮามส์ ออสการ์ฮามส์
0 - 3
แองเจิ้ลโฮลม์ แองเจิ้ลโฮลม์
จบ
ควิดิ้ง ควิดิ้ง
2 - 0
ลุนด์ส ลุนด์ส
จบ
Kolovraty Kolovraty
2 - 2
Kralovice Kralovice
จบ
Motorlet Prague B Motorlet Prague B
2 - 6
Zlicin Zlicin
จบ
Podoli Podoli
1 - 1
Hostivar Hostivar
จบ
Zizkov B Zizkov B
1 - 3
Spoje Prague Spoje Prague
จบ
Uhrineves Uhrineves
1 - 3
Dukla JM Dukla JM
จบ
Tempo Prague Tempo Prague
5 - 1
Olympia Prague Olympia Prague
จบ
Penang Penang
1 - 0
Kuala Lumpur Kuala Lumpur
จบ
MOL Vidi W MOL Vidi W
0 - 7
Puskas Academy W Puskas Academy W
FRO
Szekszardi W Szekszardi W
? - ?
Astra Hungary W Astra Hungary W
FRO
Ujpest W Ujpest W
? - ?
Szent Mihaly W Szent Mihaly W
จบ
Gyor W Gyor W
2 - 1
DVTK W DVTK W
FRO
Kelen W Kelen W
? - ?
Ferencvaros W (Hun) Ferencvaros W (Hun)
จบ
Drina Zvornik Drina Zvornik
4 - 1
Mrkonjic Grad Mrkonjic Grad
จบ
Famos Vojkovici Famos Vojkovici
0 - 1
Novi Grad Novi Grad
จบ
Krupa Krupa
3 - 1
Slavija Slavija
จบ
Laktasi Laktasi
2 - 0
Kozara Kozara
จบ
Ljubic Prnjavor Ljubic Prnjavor
0 - 3
Zvijezda Brgule Zvijezda Brgule
จบ
Sutjeska Foca Sutjeska Foca
3 - 0
Modrica (Bih) Modrica (Bih)
จบ
Tekstilac Tekstilac
3 - 1
Omarska Omarska
จบ
Zeljeznicar Banja Luka Zeljeznicar Banja Luka
1 - 0
Prijedor Prijedor
จบ
Neratovice Neratovice
? - ?
Cesky Brod Cesky Brod
จบ
Brezova Brezova
? - ?
Ceska Lipa Ceska Lipa
จบ
Kladno Kladno
1 - 0
Kosmonosy Kosmonosy
จบ
Steti Steti
4 - 5
Slany Slany
จบ
Ujezd Prague Ujezd Prague
2 - 2
Meteor Prague Meteor Prague
จบ
Vilemov Vilemov
6 - 4
Libis Libis
FRO
Club Brugge II W Club Brugge II W
? - ?
Zwevezele W Zwevezele W
FRO
Gent II W Gent II W
? - ?
Famkes Merkem W Famkes Merkem W
FRO
Bredene W Bredene W
? - ?
Leuven W Leuven W
FRO
Charleroi W Charleroi W
? - ?
RSC Anderlecht II W RSC Anderlecht II W
FRO
Genk II W Genk II W
? - ?
Tienen W Tienen W
FRO
Leuven II W Leuven II W
? - ?
LEEUW Brucom W LEEUW Brucom W
FRO
Mominoise W Mominoise W
? - ?
Genk W (Bel) Genk W (Bel)
FRO
RSC Anderlecht W (Bel) RSC Anderlecht W (Bel)
? - ?
Mons W Mons W
FRO
St. Liege 2 W St. Liege 2 W
? - ?
Wuustwezel W Wuustwezel W
FRO
Zulte Waregem II W Zulte Waregem II W
? - ?
Aalst W Aalst W
FRO
Westerlo W Westerlo W
? - ?
St. Liege W St. Liege W
FRO
GBA Kontich W GBA Kontich W
? - ?
Wolvertem Merchtem W Wolvertem Merchtem W
FRO
Femina Woluwe W Femina Woluwe W
? - ?
Zulte Waregem W Zulte Waregem W
FRO
Club Brugge W Club Brugge W
? - ?
Melsele W Melsele W
จบ
Charleroi II W Charleroi II W
1 - 2
Mechelen W Mechelen W
เลื่อน
Kamuzu Barracks Kamuzu Barracks
? - ?
MAFCO MAFCO
เลื่อน
Big Bullets Big Bullets
? - ?
Civo Utd Civo Utd
เลื่อน
Kamuzu Barracks Kamuzu Barracks
? - ?
Blue Eagles Blue Eagles
เลื่อน
Moyale Barracks Moyale Barracks
? - ?
TN Stars TN Stars
19:30
Azam Tigers Azam Tigers
? - ?
Rumphi United Rumphi United
จบ
Lyn W Lyn W
2 - 1
Avaldsnes W Avaldsnes W
21:00
Banks O' Dee Banks O' Dee
? - ?
Forres Mechanics Forres Mechanics
21:00
เบรซิน ซิตี้ เบรซิน ซิตี้
? - ?
Nairn County Nairn County
21:00
Clachnacuddin Clachnacuddin
? - ?
Formartine Utd Formartine Utd
21:00
เฟรเซอร์เบิร์ก เอฟซี เฟรเซอร์เบิร์ก เอฟซี
? - ?
โบรร่า เรนเจอร์ส โบรร่า เรนเจอร์ส
21:00
Keith Keith
? - ?
บัคกี้ ทิสเทิล บัคกี้ ทิสเทิล
21:00
Lossiemouth Lossiemouth
? - ?
Huntly Huntly
21:00
Strathspey Thistle Strathspey Thistle
? - ?
Inverurie Loco Works Inverurie Loco Works
21:00
Turriff Utd Turriff Utd
? - ?
Deveronvale Deveronvale
21:00
Wick Academy Wick Academy
? - ?
Rothes Rothes
จบ
Alianza Alianza
4 - 0
Chiriqui Chiriqui
จบ
Herrera Herrera
2 - 1
Arabe Unido Arabe Unido
จบ
Erokspor Erokspor
3 - 2
Nazillispor Nazillispor
จบ
ออสแมนลิสปอร์ เอฟเค ออสแมนลิสปอร์ เอฟเค
0 - 3
Soma Spor Soma Spor
จบ
Inegolspor Inegolspor
2 - 0
Isparta Davrazspor Isparta Davrazspor
จบ
ทีเอสวี ชอตต์ ไมนซ์ (N) ทีเอสวี ชอตต์ ไมนซ์ (N)
7 - 0
Kirchberg Kirchberg
20:30
Diefflen Diefflen
? - ?
Elversberg II Elversberg II
จบ
Jagersburg Jagersburg
1 - 1
Dudenhofen Dudenhofen
จบ
Mechtersheim Mechtersheim
3 - 0
Hertha Wiesbach (Ger) Hertha Wiesbach (Ger)
จบ
Waldalgesheim (Ger) Waldalgesheim (Ger)
3 - 3
Engers (Ger) Engers (Ger)
จบ
Auersmacher (Ger) Auersmacher (Ger)
0 - 1
Arminia Ludwigshafen (Ger) Arminia Ludwigshafen (Ger)
จบ
Eisbachtal (Ger) Eisbachtal (Ger)
0 - 2
Karbach Karbach
จบ
Ahrweiler (Ger) Ahrweiler (Ger)
1 - 3
Pfeddersheim Pfeddersheim
19:00
Angered (Swe) Angered (Swe)
? - ?
Ahlafors IF Ahlafors IF
19:00
Grebbestads (Swe) Grebbestads (Swe)
? - ?
Lidkopings FK Lidkopings FK
19:00
Saffle SK Saffle SK
? - ?
Mjolby AI FF (Swe) Mjolby AI FF (Swe)
20:00
Herrestads AIF Herrestads AIF
? - ?
Stenungsunds Stenungsunds
จบ
Jicin Jicin
2 - 1
Vrchlabi Vrchlabi
จบ
Jaromer Jaromer
2 - 0
Solnice Solnice
จบ
Dobruska Dobruska
0 - 1
Vysoka n. Labem Vysoka n. Labem
จบ
Kostelec n. O. Kostelec n. O.
1 - 2
Chlumec nad Cidlinou B Chlumec nad Cidlinou B
จบ
Central Ballester Central Ballester
1 - 1
Argentino de Rosario Argentino de Rosario
จบ
Deportivo Paraguayo Deportivo Paraguayo
0 - 1
Juventud Unida S. M. Juventud Unida S. M.
จบ
Mercedes Mercedes
2 - 1
บาร์รากัส บาร์รากัส
เลื่อน
Mushuc Runa Mushuc Runa
? - ?
9 เดอ ออคโทเบอร์ เอฟซี	9 เดอ ออคโทเบอร์ เอฟซี
เลื่อน
EL Nacional EL Nacional
? - ?
อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่ อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่
จบ
Minaj U19 Minaj U19
0 - 2
Lviv U19 Lviv U19
จบ
Sokolov Sokolov
3 - 1
Karlovy Vary Karlovy Vary
จบ
Vltavin Vltavin
3 - 1
Zbuzany Zbuzany
จบ
Ceske Budejovice B Ceske Budejovice B
3 - 3
Stechovice Stechovice
จบ
Domazlice Domazlice
2 - 2
Motorlet Prague Motorlet Prague
จบ
Jablonec B (Cze) Jablonec B (Cze)
4 - 0
Benesov Benesov
จบ
Pardubice B Pardubice B
2 - 0
Banik Most - Sous Banik Most - Sous
จบ
Kolin Kolin
1 - 0
Mlada Boleslav B Mlada Boleslav B
จบ
Prepere Prepere
0 - 2
Hradec Kralove B Hradec Kralove B
จบ
Zivanice Zivanice
0 - 3
Chlumec nad Cidlinou Chlumec nad Cidlinou
จบ
Usti nad Labem Usti nad Labem
0 - 2
Brozany Brozany
จบ
Siarka Tarnobrzeg Siarka Tarnobrzeg
2 - 0
เคเอส กอร์นิค พอลโควิค เคเอส กอร์นิค พอลโควิค
จบ
Wisla Pulawy Wisla Pulawy
3 - 1
KKS Kalisz KKS Kalisz
จบ
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
1 - 0
Slask Wroclaw 2 (Pol) Slask Wroclaw 2 (Pol)
23:00
Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg
? - ?
Garbarnia Garbarnia
23:00
Lech Poznan 2 Lech Poznan 2
? - ?
Pogon Siedlce Pogon Siedlce
จบ
Pruszkow Pruszkow
0 - 2
ิโอเคเอส สโตมิล ออลช์ติน ิโอเคเอส สโตมิล ออลช์ติน
จบ
Zaglebie 2 Zaglebie 2
1 - 2
Polonia Warszawa Polonia Warszawa
จบ
Ivano-Frankivsk Ivano-Frankivsk
0 - 1
Dinaz Vyshgorod Dinaz Vyshgorod
จบ
Hirnyk-Sport Hirnyk-Sport
2 - 0
Obolon Brovar Kyjev Obolon Brovar Kyjev
จบ
Karpaty Lviv Karpaty Lviv
0 - 2
Dunaivtsi Dunaivtsi
เลื่อน
Skoruk Tomakovka Skoruk Tomakovka
? - ?
MFC Metalurg MFC Metalurg
จบ
Fyllingsdalen Fyllingsdalen
2 - 3
Nordstrand (Nor) Nordstrand (Nor)
จบ
Grei (Nor) Grei (Nor)
2 - 5
Sandviken Sandviken
จบ
Lokomotiv Oslo Lokomotiv Oslo
2 - 1
Ready Ready
จบ
Oppsal Oppsal
0 - 1
Froya Froya
จบ
Arsenal W Arsenal W
4 - 0
Tottenham W Tottenham W
23:00
Czarni Sosnowiec W Czarni Sosnowiec W
? - ?
Leczna W (Pol) Leczna W (Pol)
จบ
LUKS Sportowa Czworka Radom W LUKS Sportowa Czworka Radom W
0 - 2
UJ Krakow W UJ Krakow W
23:00
Gdansk W Gdansk W
? - ?
Mks Olimpia Szczecin W Mks Olimpia Szczecin W
จบ
Pogon Tczew W Pogon Tczew W
4 - 2
Medyk Konin W Medyk Konin W
จบ
UKS SMS Lodz W UKS SMS Lodz W
3 - 2
Slask Wroclaw W Slask Wroclaw W
จบ
ซัลปา ซัลปา
4 - 1
เอชเจเค อคาเตเเอชเจเค อคาเตเมีย	มีย เอชเจเค อคาเตเเอชเจเค อคาเตเมีย มีย
จบ
เอสปูน พัลโลเซอูร่า เอสปูน พัลโลเซอูร่า
3 - 1
อิลเวส คิสแซท	อิลเวส คิสแซท
จบ
วีเจเอส วันตา วีเจเอส วันตา
1 - 0
จีอาร์ไอเอฟเค แกรนคูลล่า	จีอาร์ไอเอฟเค แกรนคูลล่า
จบ
เอฟซี แจ๊ส เอฟซี แจ๊ส
2 - 1
คาโป คาโป
จบ
ฮอนก้า เอสฟู อคาเตเมีย ฮอนก้า เอสฟู อคาเตเมีย
4 - 1
ตัมเปเร่ ยูไนเต็ด ตัมเปเร่ ยูไนเต็ด
Chesham Chesham
? - ?
Merthyr Town (Wal) Merthyr Town (Wal)
จบ
Hanwell Town (Eng) Hanwell Town (Eng)
2 - 1
Dorchester Dorchester
จบ
Harrow Harrow
1 - 0
North Leigh North Leigh
จบ
Hartley Wintney Hartley Wintney
4 - 4
Plymouth Parkway (Eng) Plymouth Parkway (Eng)
จบ
Hayes & Yeading (Eng) Hayes & Yeading (Eng)
0 - 1
Weston Weston
จบ
Poole Town Poole Town
5 - 0
Yate Town Yate Town
จบ
ซอลส์บิวรี่ เอฟซี ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
2 - 1
Bracknell Bracknell
จบ
Swindon Supermarine (Eng) Swindon Supermarine (Eng)
1 - 1
Beaconsfield Beaconsfield
จบ
Tiverton (Eng) Tiverton (Eng)
3 - 2
Metropolitan Metropolitan
จบ
Truro Truro
1 - 0
Gosport Gosport
จบ
Winchester (Eng) Winchester (Eng)
1 - 1
Hendon Hendon
00:30
Hades Hades
? - ?
Beerschot VA 2 Beerschot VA 2
00:30
Londerzeel Londerzeel
? - ?
Diegem Diegem
01:00
RC Lebbeke RC Lebbeke
? - ?
Spouwen-Mopertingen Spouwen-Mopertingen
01:00
K. Berchem Sport K. Berchem Sport
? - ?
Sp. Hasselt Sp. Hasselt
01:00
KRC Mechelen KRC Mechelen
? - ?
Cappellen Cappellen
01:00
Lille Lille
? - ?
K. FC Turnhout K. FC Turnhout
01:00
Lyra-Lierse Berlaar Lyra-Lierse Berlaar
? - ?
City Pirates City Pirates
01:00
Tongeren Tongeren
? - ?
KV Mechelen 2 KV Mechelen 2
จบ
Frydek-Mistek FK Frydek-Mistek FK
1 - 0
Blansko Blansko
จบ
Hranice Hranice
0 - 1
Ostrava B (Cze) Ostrava B (Cze)
จบ
Vrchovina Vrchovina
3 - 1
Frydlant n. O. Frydlant n. O.
22:45
Al Khalidiyah Al Khalidiyah
? - ?
อัล ฮาลา อัล ฮาลา
จบ
อัล มูฮารัค อัล มูฮารัค
0 - 1
อีส ริฟฟา อีส ริฟฟา
จบ
Al-Shabbab Al-Shabbab
6 - 0
เมลคิยา เมลคิยา
จบ
Bahrain SC Bahrain SC
1 - 1
Sitra Sitra
จบ
Bouri Bouri
1 - 0
Tadamun Buri Tadamun Buri
จบ
Umm Al Hassam Umm Al Hassam
2 - 0
คาลาลี คาลาลี
จบ
อาเลิน อาเลิน
1 - 1
Ulm Ulm
จบ
Freiberg Freiberg
0 - 2
TSV Steinbach TSV Steinbach
19:00
FSV Frankfurt FSV Frankfurt
? - ?
Mainz II Mainz II
จบ
Lehnerz (Ger) Lehnerz (Ger)
4 - 1
Worms Worms
19:00
Hoffenheim II Hoffenheim II
? - ?
Eintracht Trier (Ger) Eintracht Trier (Ger)
จบ
Kassel Kassel
0 - 1
Kickers Offenbach Kickers Offenbach
จบ
TuS RW Koblenz TuS RW Koblenz
0 - 1
Bahlinger Bahlinger
FRO
Muscat Muscat
? - ?
Nimba Kwado Nimba Kwado
จบ
ฟอร์ฟาร์ แอธเลติก ฟอร์ฟาร์ แอธเลติก
1 - 4
สเตอร์ลิง อัลเบี้ยน	สเตอร์ลิง อัลเบี้ยน
จบ
ฮัวชิปาโต ฮัวชิปาโต
1 - 0
นูเบลนเซ่	นูเบลนเซ่
FRO
กราสช็อปเปอร์ กราสช็อปเปอร์
? - ?
Lugano II Lugano II
FRO
คร็อยทซ์ลิงเงิน คร็อยทซ์ลิงเงิน
? - ?
Paradiso (Sui) Paradiso (Sui)
FRO
ทุกเก่น ทุกเก่น
? - ?
เว็ตต์สวีล-บุนสเต็ตเตน เว็ตต์สวีล-บุนสเต็ตเตน
FRO
Uzwil Uzwil
? - ?
โกซซัว โกซซัว
FRO
วิเทอร์ทัวร์ วิเทอร์ทัวร์
? - ?
โคโซวา โคโซวา
FRO
ตาเวิร์น ตาเวิร์น
? - ?
ลินธ์ ลินธ์
FRO
Weesen Weesen
? - ?
Freienbach Freienbach
จบ
อคาสซูโซ อคาสซูโซ
2 - 1
Defensores Unidos Defensores Unidos
จบ
Canuelas Canuelas
2 - 0
Dock Suda Dock Suda
จบ
Colegiales Colegiales
2 - 2
Talleres (R.E) Talleres (R.E)
จบ
คอมมูนนิคาซิอองเนส คอมมูนนิคาซิอองเนส
0 - 1
Deportivo Armenio Deportivo Armenio
จบ
อิตูไซย์โง อิตูไซย์โง
2 - 0
Fenix Fenix
จบ
Schoningen Schoningen
6 - 1
Papenburg Papenburg
จบ
FT Braunschweig FT Braunschweig
2 - 3
Eintracht Celle Eintracht Celle
19:00
เอ็นสเคเด้ เอ็นสเคเด้
? - ?
อัสซีริสก้า เอฟเอฟ อัสซีริสก้า เอฟเอฟ
19:00
ฮุดดิงเกะ ฮุดดิงเกะ
? - ?
อราเมียสก้า อราเมียสก้า
19:00
ซีเรียนสก้า ซีเรียนสก้า
? - ?
ลีดิงโก ลีดิงโก
จบ
นีโคปิงส์ นีโคปิงส์
3 - 0
คาร์ลเบิร์ก คาร์ลเบิร์ก
จบ
Horni Jiretin Horni Jiretin
2 - 1
Litomericko Litomericko
15:30
Lovosice Lovosice
1 - 2
Srbice Srbice
จบ
Oldrichov Oldrichov
0 - 3
Perstejn Perstejn
จบ
Modlany Modlany
4 - 1
Domousice Domousice
จบ
Zatec Zatec
3 - 4
Brna Brna
จบ
Chacaritas Chacaritas
0 - 2
America de Quito America de Quito
จบ
Libertad Libertad
2 - 1
Olmedo Olmedo
03:00
America de Quito America de Quito
? - ?
Imbabura Imbabura
03:00
Guayaquil SC Guayaquil SC
? - ?
Libertad Libertad
03:00
Ind. Juniors Ind. Juniors
? - ?
Manta Manta
03:00
Olmedo Olmedo
? - ?
Chacaritas Chacaritas
03:00
Puerto Quito Puerto Quito
? - ?
EL Nacional EL Nacional
จบ
Jablonec B (Cze) Jablonec B (Cze)
4 - 0
Benesov Benesov
จบ
Pardubice B Pardubice B
2 - 0
Banik Most - Sous Banik Most - Sous
จบ
Kolin Kolin
1 - 0
Mlada Boleslav B Mlada Boleslav B
จบ
Prepere Prepere
0 - 2
Hradec Kralove B Hradec Kralove B
จบ
Zivanice Zivanice
0 - 3
Chlumec nad Cidlinou Chlumec nad Cidlinou
จบ
Usti nad Labem Usti nad Labem
0 - 2
Brozany Brozany
จบ
Laurentian Laurentian
4 - 6
ควีนส์ ควีนส์
Nipissing Nipissing
3 - 0
RMC RMC
FRO
Toronto Metropolitan Toronto Metropolitan
? - ?
คาร์เลตัน คาร์เลตัน
FRO
Trent Trent
? - ?
โตรอนโต้ โตรอนโต้
จบ
Trinity Western Trinity Western
? - ?
Calgary Calgary
จบ
ธอมสัน ริเวอร์ ธอมสัน ริเวอร์
2 - 1
Alberta Alberta
จบ
Excelsior Maassluis Excelsior Maassluis
3 - 1
Rijnsburgse Boys Rijnsburgse Boys
จบ
Noordwijk Noordwijk
3 - 2
Jong Volendam Jong Volendam
จบ
Oostzaan Oostzaan
2 - 4
Kozakken Boys Kozakken Boys
จบ
Scheveningen Scheveningen
1 - 1
Spakenburg Spakenburg
จบ
ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ ไอเซิลเมียร์โวเกลส์
? - ?
Katwijk Katwijk
จบ
Quick Boys Quick Boys
3 - 1
Lisse Lisse
จบ
TEC TEC
0 - 2
HHC HHC
จบ
De Treffers De Treffers
2 - 3
HFC HFC
จบ
AFC AFC
2 - 1
Jong Sparta Rotterdam Jong Sparta Rotterdam
อินเวอร์เนส ซีที อินเวอร์เนส ซีที
4 - 3
เบรซิน ซิตี้ เบรซิน ซิตี้
จบ
มอนโทรส มอนโทรส
4 - 2
Kilmarnock 2 Kilmarnock 2
จบ
อาร์บรอท อาร์บรอท
2 - 1
อีสต์ ไฟฟ์ อีสต์ ไฟฟ์
จบ
บัคกี้ ทิสเทิล บัคกี้ ทิสเทิล
1 - 2
ลินฟิลด์ เอฟซี ลินฟิลด์ เอฟซี
จบ
ไคลด์ ไคลด์
1 - 0
แกลร์นาร์ฟอน แกลร์นาร์ฟอน
จบ
โคฟ เรนเจอร์ส โคฟ เรนเจอร์ส
0 - 1
เรธ โรเวอร์ส เรธ โรเวอร์ส
จบ
ปีเตอร์เฮด ปีเตอร์เฮด
0 - 4
เอลกิ้น ซิตี้	เอลกิ้น ซิตี้
21:00
Pezinok Pezinok
? - ?
Jarovce Jarovce
จบ
ยูนิเวอร์ซิดัด ซีซาร์ วัลเลโจ (N) ยูนิเวอร์ซิดัด ซีซาร์ วัลเลโจ (N)
3 - 2
FBC Melgar FBC Melgar
จบ
บาลา ทาวน์ บาลา ทาวน์
2 - 0
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน	คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
จบ
คอนนาห์ส คีย์ โนแมดส์ เอฟซี คอนนาห์ส คีย์ โนแมดส์ เอฟซี
1 - 0
Pontypridd Pontypridd
จบ
Haverfordwest Haverfordwest
1 - 1
Flint Flint
จบ
Hoffenheim W Hoffenheim W
1 - 2
Wolfsburg W Wolfsburg W
จบ
CA Liniers CA Liniers
2 - 0
Villa Mitre Villa Mitre
จบ
Bystrice pod Hostynem (Cze) Bystrice pod Hostynem (Cze)
1 - 1
Morkovice Morkovice
จบ
Brumov Brumov
5 - 3
Kvasice Kvasice
01:00
UR La Louviere UR La Louviere
? - ?
Hamoir Hamoir
01:00
Meux Meux
? - ?
Rebecquoise Rebecquoise
01:00
Stade Disonais Stade Disonais
? - ?
Seraing Utd 2 Seraing Utd 2
01:00
วาแรม วาแรม
? - ?
Binche Binche
จบ
แบรรี่ ทาวน์ ยูไนเต็ด แบรรี่ ทาวน์ ยูไนเต็ด
5 - 0
Goytre Utd Goytre Utd
จบ
Cwmbran Celtic Cwmbran Celtic
2 - 2
Briton Ferry Briton Ferry
จบ
Llantwit Major Llantwit Major
2 - 1
Abergavenny Town Abergavenny Town
จบ
Swansea University Swansea University
0 - 2
Llanelli Llanelli
จบ
Trefelin Trefelin
5 - 0
Pontardawe Pontardawe
จบ
Ynyshir Albions Ynyshir Albions
1 - 5
Carmarthen Town Carmarthen Town
จบ
Gungahlin Gungahlin
0 - 2
Monaro Panthers Monaro Panthers
จบ
Delmenhorst (Ger) Delmenhorst (Ger)
2 - 2
SC Weiche-08 SC Weiche-08
จบ
St. Pauli II St. Pauli II
0 - 2
ทีเอสเฟา ฮาเวลเซ่ ทีเอสเฟา ฮาเวลเซ่
จบ
Great Olympics Great Olympics
1 - 0
King Faisal King Faisal
23:00
Arka Gdynia U18 Arka Gdynia U18
? - ?
Lech Poznan U18 Lech Poznan U18
จบ
Cracovia U18 Cracovia U18
1 - 1
Jagiellonia U18 Jagiellonia U18
จบ
Gornik Z. U18 Gornik Z. U18
3 - 1
Pogon Szczecin U18 Pogon Szczecin U18
จบ
Lechia Gdansk U18 Lechia Gdansk U18
? - ?
Legnica U18 Legnica U18
จบ
Polonia W. U18 Polonia W. U18
1 - 1
Escola Warszawa U18 Escola Warszawa U18
23:00
Rakow Czestochowa U18 Rakow Czestochowa U18
? - ?
Legia U18 Legia U18
จบ
Broadmeadow Broadmeadow
1 - 2
Lambton J. Lambton J.
FRO
ลาโช-เดอ-ฟง ลาโช-เดอ-ฟง
? - ?
ซิยง 2 ซิยง 2
FRO
เอชัลเลนส์ เอชัลเลนส์
? - ?
Concordia Concordia
FRO
โอเบอร์วอลิส เนเทอร์ส โอเบอร์วอลิส เนเทอร์ส
? - ?
Coffrane Coffrane
FRO
Chenois (Sui) Chenois (Sui)
? - ?
Terre Sainte (Sui) Terre Sainte (Sui)
FRO
มาร์ตีญี มาร์ตีญี
? - ?
Sarraz-Ecleplens Sarraz-Ecleplens
FRO
พอร์ทัลบาน พอร์ทัลบาน
? - ?
Grand-Saconnex Grand-Saconnex
FRO
เวเวย์  เวเวย์
? - ?
เมย์รีน เมย์รีน
Bossekop Bossekop
1 - 0
Mjondalen 2 Mjondalen 2
จบ
Floya Floya
1 - 1
Skjervoy Skjervoy
Harstad Harstad
1 - 0
Lorenskog Lorenskog
22:30
Lillestrom 2 Lillestrom 2
? - ?
Senja Senja
จบ
Skjetten Skjetten
5 - 4
Funnefoss/Vormsund Funnefoss/Vormsund
21:00
โรเซนบอร์ก 2 โรเซนบอร์ก 2
? - ?
Mjolner Mjolner
18:00
Dassendorf (Ger) Dassendorf (Ger)
? - ?
TuS Osdorf TuS Osdorf
จบ
Landvetter Landvetter
4 - 0
เฮอกอแนส เฮอกอแนส
18:30
แซเวดอเลนส์ แซเวดอเลนส์
? - ?
BK Astrio BK Astrio
จบ
Frolunda Frolunda
1 - 0
เอสกิลส์มินเน เอสกิลส์มินเน
จบ
Tolo Tolo
1 - 1
วอร์ไบรส์(หญิง) วอร์ไบรส์(หญิง)
จบ
Plzen-Cernice Plzen-Cernice
1 - 3
Vejprnice Vejprnice
จบ
Sokol Lhota Sokol Lhota
5 - 0
Zruc Zruc
จบ
Stribro Stribro
7 - 3
Stankov Stankov
จบ
Tachov Tachov
6 - 0
Holysov Holysov
จบ
Start Tlumacov Start Tlumacov
1 - 4
Petrin Plzen B Petrin Plzen B
จบ
BFA Vilnius BFA Vilnius
1 - 1
Nevezis Kedainiai Nevezis Kedainiai
จบ
Gofis Gofis
5 - 3
Altach (Am) Altach (Am)
จบ
Admira Dornbirn (Aut) Admira Dornbirn (Aut)
1 - 1
RW Rankweil RW Rankweil
จบ
Hohenems Hohenems
2 - 1
Rotenberg Rotenberg
จบ
Lauterach Lauterach
2 - 1
Rothis Rothis
จบ
FC Wolfurt (Aut) FC Wolfurt (Aut)
1 - 1
Bregenz Bregenz
จบ
กัวดาลูเป เอฟซี กัวดาลูเป เอฟซี
0 - 1
มิวนิซิปัล กรีเชีย มิวนิซิปัล กรีเชีย
จบ
เอดี ซาน คาลอส เอดี ซาน คาลอส
? - ?
Alajuelense Alajuelense
จบ
เปเรส เซเรดอน เปเรส เซเรดอน
1 - 3
เฮเรเดียโน่ เฮเรเดียโน่
จบ
HFK Olomouc HFK Olomouc
1 - 2
Brno B Brno B
จบ
Holesov Holesov
3 - 0
Vsechovice Vsechovice
จบ
Skastice Skastice
1 - 2
Nove Sady Nove Sady
จบ
Sternberk Sternberk
2 - 0
Slavicin Slavicin
จบ
Vsetin Vsetin
0 - 1
Prerov (Cze) Prerov (Cze)
จบ
Corinthians W Corinthians W
4 - 1
Internacional W Internacional W
FRO
Costa do Sol Costa do Sol
? - ?
ENH Vilankulo ENH Vilankulo
FRO
UD Songo UD Songo
? - ?
Black Bulls Black Bulls
จบ
Azkals Azkals
0 - 2
Stallion Stallion
จบ
Mendiola FC 1991 Mendiola FC 1991
2 - 6
Cebu FC Cebu FC
20:00
OSK Rudnany OSK Rudnany
? - ?
Sokolany Sokolany
จบ
Egersunds Egersunds
? - ?
Orn Orn
21:00
Odds 2 Odds 2
? - ?
Ullern Ullern
19:00
อิวกราเด้น เอฟเค อิวกราเด้น เอฟเค
? - ?
โนท็อดเด้น โนท็อดเด้น
จบ
Sotra Sotra
1 - 2
Arendal Arendal
จบ
Staal Jorpeland Staal Jorpeland
0 - 4
Halden Halden
จบ
สตรอมเมน สตรอมเมน
1 - 3
โมสส์ โมสส์
จบ
V. Haugesund V. Haugesund
0 - 1
Flekkeroy Flekkeroy
จบ
Elaziz Bld. Elaziz Bld.
1 - 3
Ofspor Ofspor
จบ
Eynesil Eynesil
? - ?
Kusadasispor Kusadasispor
จบ
Kahramanmarasspor Kahramanmarasspor
0 - 1
Karaman Bld. Karaman Bld.
จบ
Kestel Kestel
2 - 0
Bayrampasa Bayrampasa
จบ
Bulvarspor Bulvarspor
1 - 1
Gumushanespor Gumushanespor
จบ
Darica Genclerbirligi Darica Genclerbirligi
0 - 1
Igdir Igdir
จบ
Ergene Velimese Ergene Velimese
0 - 2
Turk Metal Turk Metal
จบ
Turgutluspor Turgutluspor
3 - 0
Orduspor 1967 Orduspor 1967
จบ
ลาเนรอส เอสเอ ลาเนรอส เอสเอ
2 - 0
ไทเกรส เอฟซี	ไทเกรส เอฟซี
02:00
Popayan Popayan
? - ?
ซีดี เรอัล ซานตันเดอร์ ซีดี เรอัล ซานตันเดอร์
02:00
เดปอร์เตส ควินดิโอ เดปอร์เตส ควินดิโอ
? - ?
ลีโอเนส เอฟซี	ลีโอเนส เอฟซี
จบ
Barranquilla Barranquilla
2 - 3
เรอัล คาร์ตาจีน่า	เรอัล คาร์ตาจีน่า
02:00
Popayan Popayan
? - ?
Atletico F.C. Atletico F.C.
จบ
Cucuta Cucuta
? - ?
ซีดี เรอัล ซานตันเดอร์ ซีดี เรอัล ซานตันเดอร์
จบ
Backnang Backnang
1 - 1
Pforzheim (Ger) Pforzheim (Ger)
จบ
1. Goppinger Sportverein 1895 1. Goppinger Sportverein 1895
1 - 0
เอฟซี 08 วิลลินเก้ เอฟซี 08 วิลลินเก้
จบ
Stutt. Kickers Stutt. Kickers
5 - 1
Neckarsulmer (Ger) Neckarsulmer (Ger)
จบ
Freiburger Freiburger
0 - 2
Hollenbach (Ger) Hollenbach (Ger)
จบ
FC Holzhausen FC Holzhausen
3 - 3
ATSV Mutschelbach (Ger) ATSV Mutschelbach (Ger)
20:30
Bissingen (Ger) Bissingen (Ger)
? - ?
เอสเฟา โอเบอราเชิร์น (N) เอสเฟา โอเบอราเชิร์น (N)
จบ
FC Nottingen FC Nottingen
4 - 0
Ravensburg (Ger) Ravensburg (Ger)
จบ
Reutlingen (Ger) Reutlingen (Ger)
3 - 1
Rielasingen-Arlen (Ger) Rielasingen-Arlen (Ger)
จบ
Afturelding W Afturelding W
1 - 3
Valur W Valur W
จบ
Kurim Kurim
? - ?
Lednice (Cze) Lednice (Cze)
15:30
Svratka Brno Svratka Brno
? - ?
Sparta Brno Sparta Brno
จบ
Lisen B Lisen B
7 - 0
Ivancice Ivancice
จบ
Boskovice Boskovice
1 - 0
Bosonohy Bosonohy
จบ
Bystrc Bystrc
3 - 0
SK Krumvir SK Krumvir
จบ
First Vienna W (Aut) First Vienna W (Aut)
? - ?
BW Linz W BW Linz W
จบ
ซังคท์เพิลเทิน ดับเบิลยู ซังคท์เพิลเทิน ดับเบิลยู
6 - 0
Bergheim W Bergheim W
จบ
ซานนา คานห์ฮัว บีวีเอ็น ซานนา คานห์ฮัว บีวีเอ็น
1 - 1
Cong An (Vie) Cong An (Vie)
จบ
ฟ๋อเฮียน เอฟซี ฟ๋อเฮียน เอฟซี
3 - 1
ดัคเลค เอฟซี ดัคเลค เอฟซี
จบ
Arba Arba
2 - 0
บิสกรา บิสกรา
เลื่อน
ซีอาร์ เบลูอิซดัด ซีอาร์ เบลูอิซดัด
? - ?
เอ็มซี แอลเจอร์ เอ็มซี แอลเจอร์
จบ
เอเอสโอ ชเลฟ เอเอสโอ ชเลฟ
4 - 0
อีเอส เซทีฟ อีเอส เซทีฟ
จบ
Constantine Constantine
? - ?
ออราน ออราน
22:30
El Bayadh El Bayadh
? - ?
เจเอส คาบิลเย่ เจเอส คาบิลเย่
จบ
เคนเชลา เคนเชลา
2 - 0
Chelghoum Chelghoum
จบ
Magra Magra
1 - 0
เซาอูร่า เซาอูร่า
เลื่อน
ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
? - ?
Paradou Paradou
จบ
ทีพีเอส ตูร์คู ทีพีเอส ตูร์คู
0 - 1
จาโร จาโร
จบ
กนิสตัน เฮลซิงกิ กนิสตัน เฮลซิงกิ
4 - 2
เปะโปะ ลัปเปนรันตะ เปะโปะ ลัปเปนรันตะ
จบ
มิคเคเลน พาลโลลิจาท มิคเคเลน พาลโลลิจาท
1 - 2
เอสเจเค อคาเตเมีย เอสเจเค อคาเตเมีย
จบ
Goczalkowice Zdroj (Pol) Goczalkowice Zdroj (Pol)
0 - 1
Gwarek Tarnowskie Gory Gwarek Tarnowskie Gory
จบ
Warta Gorzow Warta Gorzow
0 - 5
Bielsko-Biala Bielsko-Biala
จบ
Nysa Nysa
0 - 1
Rakow 2 (Pol) Rakow 2 (Pol)
จบ
Pniowek Pniowek
1 - 3
Chrobry Glogow 2 (Pol) Chrobry Glogow 2 (Pol)
21:00
Zielona Gora Zielona Gora
? - ?
Kluczbork Kluczbork
จบ
Carina Gubin Carina Gubin
0 - 5
Gornik Z. 2 Gornik Z. 2
จบ
Legnica 2 Legnica 2
6 - 1
Brzeg Brzeg
จบ
Odra Wodzislaw (Pol) Odra Wodzislaw (Pol)
3 - 2
Sleza Wroclaw Sleza Wroclaw
จบ
Polonia Bytom Polonia Bytom
2 - 1
Stilon Gorzow Stilon Gorzow
จบ
อิสลอช อิสลอช
2 - 1
Ostrovets (Blr) Ostrovets (Blr)
จบ
ดินาโม มินส์ ดินาโม มินส์
? - ?
Arsenal Dzyarzhynsk Arsenal Dzyarzhynsk
จบ
ออดร้า ออโปเล่ ออดร้า ออโปเล่
0 - 2
พอดเบสคิดซี่ เบียสโค เบียล่า พอดเบสคิดซี่ เบียสโค เบียล่า
จบ
โคโรนา เคียลเซ่ โคโรนา เคียลเซ่
1 - 1
เอสเคอาร์เอ เชสโตโชว่า	เอสเคอาร์เอ เชสโตโชว่า
จบ
โปกอน ชแชตชิน โปกอน ชแชตชิน
3 - 1
วอร์ตา พอชแนน วอร์ตา พอชแนน
จบ
Hebar Hebar
1 - 1
Slavia Sofia Slavia Sofia
จบ
เอ็นเค โอซีเยค เอ็นเค โอซีเยค
2 - 3
Siroki Brijeg Siroki Brijeg
จบ
Vasas Vasas
? - ?
Kozarmisleny SE Kozarmisleny SE
FRO
ซาบรุ๊กเค่น ซาบรุ๊กเค่น
? - ?
Duren Duren
จบ
กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค
1 - 1
เยนิ มาลัทยาสปอร์ เยนิ มาลัทยาสปอร์
จบ
KF Gostivar KF Gostivar
0 - 1
เอฟเค สเคนดิจา เอฟเค สเคนดิจา
จบ
Lok. Plovdiv Lok. Plovdiv
1 - 0
Arda (Bul) Arda (Bul)
จบ
Makedonija GP Makedonija GP
1 - 0
Vardar Vardar
จบ
Pirin Blagoevgrad Pirin Blagoevgrad
0 - 1
Bregalnica Stip Bregalnica Stip
จบ
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
7 - 0
Maritsa Plovdiv Maritsa Plovdiv
21:00
Botev Vratsa Botev Vratsa
? - ?
CSKA 1948 Sofia (Bul) CSKA 1948 Sofia (Bul)
จบ
Honved Honved
1 - 2
Backa Topola Backa Topola
จบ
Kastoria Kastoria
0 - 2
PAOK B PAOK B
21:00
พานิโอนิออส พานิโอนิออส
? - ?
คาลามาต้า คาลามาต้า
21:00
Radnicki Nis Radnicki Nis
? - ?
FK Skopje FK Skopje
จบ
เออี ลาริสซ่า เออี ลาริสซ่า
1 - 0
โวลอส เอ็นเอฟซี โวลอส เอ็นเอฟซี
จบ
ราดอมเมียก ราดอม ราดอมเมียก ราดอม
2 - 0
ชักตาร์ โดเน็ตส์ ชักตาร์ โดเน็ตส์
จบ
กาลาตาซาราย กาลาตาซาราย
2 - 1
อิสตันบูลสปอร์ เอ.เอส อิสตันบูลสปอร์ เอ.เอส
จบ
ซาเกลบี้ ซอสโนเวียค ซาเกลบี้ ซอสโนเวียค
1 - 1
รุช ชอร์ซอว์	รุช ชอร์ซอว์
จบ
เอฟเค คูการิคกิ เอฟเค คูการิคกิ
3 - 0
Tivat Tivat
จบ
Lokomotiv Gomel Lokomotiv Gomel
2 - 3
เอฟซี สลาเวีย โมซีร์ เอฟซี สลาเวีย โมซีร์
จบ
เอฟซี สมอร์กอน เอฟซี สมอร์กอน
0 - 1
อีเนอร์เจติค บีจียู อีเนอร์เจติค บีจียู
จบ
Monte Carlo (Mac) Monte Carlo (Mac)
2 - 0
Benfica (Mac) Benfica (Mac)
20:00
เอชเอ็นเค ริเยก้า เอชเอ็นเค ริเยก้า
? - ?
Celje Celje
จบ
เคย์เซริสปอร์ เคย์เซริสปอร์
? - ?
กิเรซันสปอร์	กิเรซันสปอร์
21:15
Iraklis Larissa Iraklis Larissa
? - ?
Eordaikos Eordaikos
จบ
เอฟซี ดัลลัส เอฟซี ดัลลัส
0 - 3
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล	ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล
จบ
ฟิลาเดเฟีย ยูเนี่ยน ฟิลาเดเฟีย ยูเนี่ยน
1 - 0
ปาชูก้า ปาชูก้า
จบ
San Roque (Esp) San Roque (Esp)
1 - 1
Xerez Deportivo (Esp) Xerez Deportivo (Esp)
จบ
Eik-Tonsberg Eik-Tonsberg
2 - 2
Vindbjart Vindbjart
จบ
Follo Follo
3 - 0
IL Express IL Express
จบ
Halsen Halsen
2 - 7
อ็อดด์ บีเค 2	อ็อดด์ บีเค 2
จบ
Mandalskameratene Mandalskameratene
3 - 1
Sarpsborg 2 Sarpsborg 2
จบ
Pors Grenland Pors Grenland
1 - 1
Randesund Randesund
จบ
Start 2 Start 2
3 - 3
Jeloy Jeloy
จบ
Uradd Uradd
0 - 3
Fram Fram
จบ
Bordeaux W Bordeaux W
0 - 1
Reims W Reims W
จบ
Guingamp W Guingamp W
0 - 1
Dijon W Dijon W
จบ
Soyaux W Soyaux W
2 - 0
Rodez W Rodez W
จบ
Storfors AIK Storfors AIK
6 - 1
Sund IF Sund IF
18:00
ลูเลโอ ลูเลโอ
? - ?
เอิสเตรซุนด์ เอิสเตรซุนด์
18:00
Umea FC Umea FC
? - ?
Kiruna Kiruna
จบ
Algarna-Harnasand Algarna-Harnasand
3 - 1
Sandviks Sandviks
จบ
Friska Viljor Friska Viljor
2 - 1
บูเด็นส์ บูเด็นส์
จบ
เชลเลฟเตโอ เชลเลฟเตโอ
3 - 0
Bergnasets AIK (Swe) Bergnasets AIK (Swe)
20:00
Ytterhogdals Ytterhogdals
? - ?
Gottne IF Gottne IF
จบ
Hrebec Hrebec
2 - 1
Nespeky Nespeky
จบ
Hvozdnice Hvozdnice
1 - 2
Tuchlovice Tuchlovice
จบ
SK Doksy SK Doksy
1 - 2
Kutna Hora Kutna Hora
จบ
Beroun Beroun
1 - 1
MFK Dobris MFK Dobris
จบ
North Carolina Courage W North Carolina Courage W
3 - 0
Sky Blue W Sky Blue W
จบ
Houston Dash W Houston Dash W
0 - 2
Seattle Reign W Seattle Reign W
จบ
Reichenau Reichenau
3 - 0
SC Kundl (Aut) SC Kundl (Aut)
จบ
Motz/Silz (Aut) Motz/Silz (Aut)
1 - 3
Schwaz Schwaz
จบ
Fugen (Aut) Fugen (Aut)
2 - 0
Kitzbuhel Kitzbuhel
จบ
Inter Star Inter Star
3 - 2
New Oil New Oil
20:00
Tigre Noir Tigre Noir
? - ?
Bumamuru Bumamuru
จบ
Dobrovice Dobrovice
0 - 1
Trutnov Trutnov
จบ
Letohrad Letohrad
1 - 3
Vysoke Myto Vysoke Myto
จบ
Usti nad Orlici Usti nad Orlici
1 - 1
Velke Hamry (Cze) Velke Hamry (Cze)
FRO
ABB ABB
? - ?
Atletico Warnes Atletico Warnes
FRO
Bermejo Bermejo
? - ?
Deportivo Shalon Deportivo Shalon
FRO
Sur-Car Sur-Car
? - ?
Deportivo JUVA Deportivo JUVA
FRO
Universitario Beni Universitario Beni
? - ?
Nueva Cliza Nueva Cliza
จบ
Ahli Al-Khalil Ahli Al-Khalil
2 - 6
Al Quds Al Quds
จบ
Al Khaleel Al Khaleel
? - ?
Al Amari Al Amari
จบ
Islami Kalkelea Islami Kalkelea
1 - 3
Shabab Alsamu Shabab Alsamu
จบ
FK Indjija FK Indjija
2 - 3
Novi Sad (Srb) Novi Sad (Srb)
จบ
Loznica (Srb) Loznica (Srb)
2 - 5
Rad Beograd Rad Beograd
จบ
Macva Macva
? - ?
IMT Novi Beograd (Srb) IMT Novi Beograd (Srb)
จบ
Metalac Metalac
? - ?
Zlatibor Cajetina Zlatibor Cajetina
จบ
Radnicki Beograd (Srb) Radnicki Beograd (Srb)
? - ?
Trayal Krusevac (Srb) Trayal Krusevac (Srb)
จบ
Sremska Mitrovica Sremska Mitrovica
? - ?
Zeleznicar Pancevo (Srb) Zeleznicar Pancevo (Srb)
เลื่อน
Vrsac (Srb) Vrsac (Srb)
? - ?
Graficar Beograd Graficar Beograd
จบ
Usakspor Usakspor
0 - 3
โคแคลิสปอร์	โคแคลิสปอร์
จบ
บาลิเคเซอร์สปอร์ บาลิเคเซอร์สปอร์
0 - 2
Ankara Demirspor Ankara Demirspor
จบ
Barnechea Barnechea
4 - 2
เดปอร์เตส เมลิพิลล่า	เดปอร์เตส เมลิพิลล่า
จบ
S. Morning S. Morning
3 - 0
Rangers Rangers
จบ
Bamberg (Ger) Bamberg (Ger)
2 - 0
เอสซี เอลเตอร์สดอร์ฟ เอสซี เอลเตอร์สดอร์ฟ
จบ
Bayern Hof Bayern Hof
2 - 1
Weiden (Ger) Weiden (Ger)
จบ
Neumarkt Neumarkt
1 - 2
Geesdorf Geesdorf
จบ
1. SC Feucht (Ger) 1. SC Feucht (Ger)
2 - 1
Grossbardorf (Ger) Grossbardorf (Ger)
จบ
Abtswind Abtswind
1 - 1
Ammerthal Ammerthal
จบ
Wurzburger FV Wurzburger FV
0 - 1
Kornburg Kornburg
18:00
Vaxjo DFF W Vaxjo DFF W
? - ?
Moron W Moron W
จบ
Gamla Upsala W Gamla Upsala W
2 - 4
Bergdalens IK W Bergdalens IK W
จบ
Jitex W Jitex W
2 - 2
Uppsala W Uppsala W
จบ
Mallbackens W Mallbackens W
? - ?
Alingsas W Alingsas W
จบ
Chocen Chocen
3 - 1
Libisany Libisany
จบ
Moravany Moravany
4 - 1
Svitavy Svitavy
จบ
Donaufeld Wien (Aut) Donaufeld Wien (Aut)
0 - 1
Drassburg (Aut) Drassburg (Aut)
จบ
Leobendorf (Aut) Leobendorf (Aut)
1 - 0
Traiskirchen Traiskirchen
จบ
Karabakh Vienna Karabakh Vienna
5 - 0
Kremser (Aut) Kremser (Aut)
จบ
Wiener Viktoria (Aut) Wiener Viktoria (Aut)
2 - 0
Neustadt Neustadt
22:00
Cimarrones de Sonora 2 Cimarrones de Sonora 2
? - ?
Tritones Vallarta Tritones Vallarta
22:00
Correcaminos 2 Correcaminos 2
? - ?
Gavilanes de Matamoros Gavilanes de Matamoros
23:00
Leones Negros 2 Leones Negros 2
? - ?
Mexicali Mexicali
04:00
Canamy Canamy
? - ?
Yalmakan Yalmakan
04:00
CD Zap CD Zap
? - ?
คัวเรทาโร่ คัวเรทาโร่
04:00
Dongu Dongu
? - ?
Escorpiones Escorpiones
04:00
Inter de Queretaro Inter de Queretaro
? - ?
Colima FC Colima FC
04:00
Los Cabos Los Cabos
? - ?
เอฟซี ฆัวเรส เอฟซี ฆัวเรส
04:00
UA Zacatecas UA Zacatecas
? - ?
Chihuahua Chihuahua
07:00
Reboceros de La Piedad Reboceros de La Piedad
? - ?
ติฮัวน่า	ติฮัวน่า
07:00
แทมปิโก มาเดโร่ เอฟซี แทมปิโก มาเดโร่ เอฟซี
? - ?
Uruapan Uruapan
21:00
El Khemis El Khemis
? - ?
SC Mecheria SC Mecheria
จบ
GC Mascara GC Mascara
1 - 0
ฮุสเซียน เดย์ ฮุสเซียน เดย์
จบ
Khemis El Khechna Khemis El Khechna
1 - 4
บัทนา บัทนา
จบ
เมเดีย เมเดีย
? - ?
เอเอสเอ็ม โอราน เอเอสเอ็ม โอราน
จบ
Oued Sly Oued Sly
2 - 1
Tlemcen Tlemcen
จบ
Temouchent Temouchent
2 - 1
Ben Aknoun Ben Aknoun
จบ
Widad Adabi de Boufarik Widad Adabi de Boufarik
4 - 0
ไซดา ไซดา
จบ
Zambrow Zambrow
? - ?
Bron Radom Bron Radom
จบ
Concordia Elblag Concordia Elblag
1 - 1
Ursus Warszawa Ursus Warszawa
จบ
Legionowo Legionowo
4 - 1
Pelikan Pelikan
จบ
Warta Sieradz Warta Sieradz
2 - 2
Mlawa Mlawa
จบ
Jagiellonia II Jagiellonia II
1 - 2
GKS Pogon GKS Pogon
จบ
Legia II Legia II
6 - 2
Blonianka Blonie (Pol) Blonianka Blonie (Pol)
จบ
LKS Lodz II LKS Lodz II
2 - 1
Ostroda Ostroda
23:00
Pilica Bialobrzegi (Pol) Pilica Bialobrzegi (Pol)
? - ?
Swit Swit
จบ
Skierniewice Skierniewice
? - ?
Tomaszow Mazowiecki Tomaszow Mazowiecki
จบ
Zvyagel Zvyagel
0 - 1
Nyva Buzova Nyva Buzova
จบ
Real Pharma Real Pharma
2 - 1
MFC Metalurh 2 MFC Metalurh 2
จบ
Kyiv-Sviatoshyn Kyiv-Sviatoshyn
3 - 0
Rubikon Kyiv Rubikon Kyiv
จบ
ซีดี อเรนเตโร ซีดี อเรนเตโร
1 - 0
R. Oviedo B R. Oviedo B
จบ
Racing Santander B Racing Santander B
? - ?
กุยโจเอโล กุยโจเอโล
จบ
Real Aviles Real Aviles
3 - 0
Torrelavega (Esp) Torrelavega (Esp)
จบ
บายาโดลิด B บายาโดลิด B
1 - 0
โกรูโซ โกรูโซ
จบ
Brumunddal Brumunddal
2 - 2
Toten Toten
20:00
Floro Floro
? - ?
Aalesund 2 Aalesund 2
Hodd 2 Hodd 2
? - ?
Elverum Elverum
จบ
Honefoss Honefoss
3 - 2
Kongsvinger 2 Kongsvinger 2
จบ
Molde 2 Molde 2
3 - 2
Forde Forde
จบ
Spjelkavik Spjelkavik
2 - 0
Lillehammer Lillehammer
จบ
Volda Volda
5 - 1
Raufoss 2 Raufoss 2
จบ
Lok. Brno W Lok. Brno W
2 - 1
Dukla Prague W Dukla Prague W
จบ
Liberec W Liberec W
2 - 0
Ostrava W Ostrava W
จบ
ซิลวิอา ซิลวิอา
4 - 3
ฮัมมาบี้ ทีเอฟเอฟ ฮัมมาบี้ ทีเอฟเอฟ
จบ
ฟอร์เวิร์ด ฟอร์เวิร์ด
1 - 3
ทาบี้ เอฟเค ทาบี้ เอฟเค
เกเฟล ไอเอฟ เกเฟล ไอเอฟ
? - ?
ไอเอฟ คาร์ลสตาด ไอเอฟ คาร์ลสตาด
จบ
ซันด์วีเคนส์ ซันด์วีเคนส์
7 - 0
ฮอนิงเกะ ฮอนิงเกะ
จบ
Branc Branc
0 - 2
สโลวาน บราติสลาวา สโลวาน บราติสลาวา
จบ
จาคอบสตัดส์ บีเค จาคอบสตัดส์ บีเค
2 - 0
จีบีเค คอกโคล่า	จีบีเค คอกโคล่า
จบ
โรพีเอส โรวานิมี่ โรพีเอส โรวานิมี่
1 - 0
เอฟซี วาจากอสกี้ เอฟซี วาจากอสกี้
จบ
วีไอเอฟเค วาซ่า วีไอเอฟเค วาซ่า
1 - 0
เจเจเค จีวาสกีล่า เจเจเค จีวาสกีล่า
จบ
Alvechurch Alvechurch
3 - 3
Leiston Leiston
จบ
Barwell Barwell
1 - 2
AFC Rushden AFC Rushden
จบ
Bedford Bedford
2 - 2
Ilkeston (Eng) Ilkeston (Eng)
จบ
Bromsgrove Bromsgrove
1 - 1
Basford (Eng) Basford (Eng)
จบ
Coalville Coalville
3 - 2
Hednesford Hednesford
จบ
Needham Market Needham Market
2 - 0
Mickleover Mickleover
จบ
Rushall Rushall
2 - 3
Royston Royston
จบ
St Ives St Ives
1 - 2
Redditch Redditch
จบ
สเตาร์บริดจ์ สเตาร์บริดจ์
3 - 0
Hitchin Hitchin
จบ
Stratford Stratford
1 - 1
Nuneaton Nuneaton
จบ
Tamworth Tamworth
3 - 0
Kings Langley Kings Langley
จบ
Gradacac Gradacac
3 - 1
Bratstvo Gracanica Bratstvo Gracanica
จบ
Gradina Srebrenik (Bih) Gradina Srebrenik (Bih)
2 - 1
Gorazde Gorazde
จบ
Hadzici Hadzici
0 - 1
Vis Simm-Bau Vis Simm-Bau
จบ
Jedinstvo Bihac Jedinstvo Bihac
1 - 2
Tomislav Tomislav
จบ
Mladost DK Mladost DK
? - ?
Banovici (Bih) Banovici (Bih)
จบ
Radnicki Lukavac (Bih) Radnicki Lukavac (Bih)
0 - 2
GOSK Gabela GOSK Gabela
20:30
Stupcanica Stupcanica
? - ?
TOSK Tesanj TOSK Tesanj
จบ
Travnik Travnik
0 - 3
Kakanj Kakanj
จบ
Aritma Prague Aritma Prague
3 - 1
Katovice Katovice
จบ
Tochovice Tochovice
0 - 1
Horovicko Horovicko
จบ
Cesky Krumlov Cesky Krumlov
2 - 0
Domazlice B Domazlice B
จบ
Horni Briza Horni Briza
? - ?
Doubravka Doubravka
จบ
Klatovy Klatovy
0 - 1
Petrin Plzen Petrin Plzen
จบ
Rokycany Rokycany
2 - 0
Marianske Lazne Marianske Lazne
จบ
ทีเอสเฟา อับสแตดท์ ทีเอสเฟา อับสแตดท์
4 - 1
Heimstetten (Ger) Heimstetten (Ger)
จบ
อิชสตัทท์ อิชสตัทท์
0 - 3
เอสพีวีจีจี อุนเตอร์ฮัตกิ้ง เอสพีวีจีจี อุนเตอร์ฮัตกิ้ง
จบ
Furth II Furth II
2 - 2
Burghausen Burghausen
จบ
Hankofen-Hailing Hankofen-Hailing
3 - 0
เอฟเฟา อิลเลอร์ทิสเซ่น เอฟเฟา อิลเลอร์ทิสเซ่น
จบ
เนิร์นเบิร์ก เนิร์นเบิร์ก
4 - 0
ทีเอสเฟา บุชบัช	ทีเอสเฟา บุชบัช
จบ
Rain/Lech Rain/Lech
0 - 3
บาเยิร์น มิวนิค II	บาเยิร์น มิวนิค II
จบ
Spvgg Ansbach 09 Spvgg Ansbach 09
2 - 1
วิคตอเรีย อัสชาฟเฟ่นเบิร์ก วิคตอเรีย อัสชาฟเฟ่นเบิร์ก
จบ
ทูร์คกูคู มิวนิค ทูร์คกูคู มิวนิค
3 - 0
Vilzing Vilzing
จบ
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
6 - 3
Augsburg II Augsburg II
จบ
Dcheira Dcheira
2 - 2
Rapide Oued Zem Rapide Oued Zem
จบ
Ittifaq Marrakech Ittifaq Marrakech
1 - 1
เอ็มซีโอ อุจดา	เอ็มซีโอ อุจดา
จบ
Sale Sale
1 - 2
Widad Temara Widad Temara
จบ
Youssoufia Berrechid Youssoufia Berrechid
2 - 0
Wydad Fes Wydad Fes
21:00
Boness United Boness United
? - ?
East Stirlingshire East Stirlingshire
21:00
Celtic 2 Celtic 2
? - ?
Edusport Academy Edusport Academy
21:00
Civil Service Stroll Civil Service Stroll
? - ?
สปาร์ตันส์ สปาร์ตันส์
21:00
Dalbeattie Star Dalbeattie Star
? - ?
Gretna 2008 Gretna 2008
21:00
อีสต์ คิลไบร์ด อีสต์ คิลไบร์ด
? - ?
คัมเบอร์นอลด์ โคลทส์ คัมเบอร์นอลด์ โคลทส์
21:00
Rangers 2 Rangers 2
? - ?
Berwick Berwick
21:00
Stirling University Stirling University
? - ?
อีดินเบิร์ก ยูนิเวอร์ซิตี้ อีดินเบิร์ก ยูนิเวอร์ซิตี้
21:00
Tranent Juniors Tranent Juniors
? - ?
คาวเดนบีท คาวเดนบีท
จบ
Eastern Suburbs W (Nzl) Eastern Suburbs W (Nzl)
8 - 0
Central Football W Central Football W
จบ
อาเรา (หญิง) อาเรา (หญิง)
3 - 1
ลูเซิน (หญิง) ลูเซิน (หญิง)
จบ
Servette Geneve FC W Servette Geneve FC W
2 - 1
กราสช็อปเปอร์ (หญิง) กราสช็อปเปอร์ (หญิง)
จบ
อีเวอร์ดอน (หญิง) อีเวอร์ดอน (หญิง)
0 - 1
St. Gallen W St. Gallen W
จบ
Rapperswil W Rapperswil W
1 - 7
ยังบอยส์ (หญิง) ยังบอยส์ (หญิง)
จบ
Real Pilar Real Pilar
3 - 1
Excursionistas Excursionistas
จบ
Sportivo Italiano Sportivo Italiano
2 - 0
เซ็นทรัล คอร์โดบา เซ็นทรัล คอร์โดบา
จบ
Giessen (Ger) Giessen (Ger)
4 - 0
Viktoria Griesheim Viktoria Griesheim
จบ
Stadtallendorf Stadtallendorf
3 - 1
Alzenau (Ger) Alzenau (Ger)
จบ
Fernwald (Ger) Fernwald (Ger)
2 - 1
Neuhof Neuhof
20:00
Hadamar Hadamar
? - ?
SV Steinbach SV Steinbach
จบ
Waldgirmes Waldgirmes
5 - 2
TUS Dietkirchen TUS Dietkirchen
จบ
Erlensee Erlensee
6 - 0
Weidenhausen Weidenhausen
จบ
Turk Gucu Friedberg Turk Gucu Friedberg
3 - 0
Hanau (Ger) Hanau (Ger)
จบ
Miami FC Miami FC
? - ?
Fresno Fresno
จบ
Pittsburgh Pittsburgh
1 - 1
Orange County SC Orange County SC
จบ
Detroit Detroit
2 - 2
Tulsa Roughnecks Tulsa Roughnecks
จบ
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
1 - 1
Oakland Oakland
จบ
San Antonio San Antonio
1 - 0
Sacramento Republic Sacramento Republic
จบ
Las Vegas Lights Las Vegas Lights
1 - 2
San Diego Loyal San Diego Loyal
จบ
Sedmihorky Sedmihorky
2 - 2
Novy Bor Novy Bor
จบ
FC Pencin FC Pencin
4 - 1
Straz Straz
จบ
Hradek nad Nisou (Cze) Hradek nad Nisou (Cze)
3 - 1
Visnova Visnova
จบ
Lomnice nad Popelkou Lomnice nad Popelkou
3 - 0
Zelezny Brod Zelezny Brod
จบ
Rovensko p. Tr. Rovensko p. Tr.
3 - 0
Skalice Skalice
จบ
Novy Jicin Novy Jicin
1 - 0
Hlubina Hlubina
จบ
Rymarov Rymarov
2 - 1
Bohumin Bohumin
จบ
Karvina B Karvina B
6 - 1
Bruntal Bruntal
จบ
ACV Assen ACV Assen
1 - 1
Rijnvogels Rijnvogels
จบ
Harkemase Boys Harkemase Boys
? - ?
DVS '33 Ermelo DVS '33 Ermelo
จบ
RKAV Volendam RKAV Volendam
4 - 1
Urk Urk
จบ
VV DOVO VV DOVO
3 - 1
Barendrecht Barendrecht
จบ
VVOG VVOG
2 - 2
Excelsior 31 Excelsior 31
จบ
ASWH ASWH
0 - 4
GVVV GVVV
จบ
Sparta Nijkerk Sparta Nijkerk
1 - 1
Stedoco Stedoco
จบ
Sportlust Sportlust
5 - 1
Hoek Hoek
จบ
Ter Leede Ter Leede
2 - 1
Staphorst Staphorst
จบ
VVSB VVSB
3 - 0
TOGB TOGB
จบ
Golden Arrows U23 Golden Arrows U23
1 - 1
Tshakhuma U23 Tshakhuma U23
จบ
Bloem Celtic U23 Bloem Celtic U23
0 - 1
Amazulu U23 Amazulu U23
จบ
TS Galaxy U23 TS Galaxy U23
1 - 3
Mamelodi Sundowns U23 Mamelodi Sundowns U23
จบ
Orlando Pirates U23 Orlando Pirates U23
0 - 2
Cape Town City U23 Cape Town City U23
จบ
Stellenbosch U23 Stellenbosch U23
3 - 0
Richards Bay U23 Richards Bay U23
จบ
Ilirija Ilirija
? - ?
Jadran Dekani Jadran Dekani
จบ
Primorje Primorje
2 - 2
Rudar Rudar
จบ
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
2 - 3
แอลเอ กาแลกซี่ แอลเอ กาแลกซี่
เลื่อน
Nippon Sport Science University W Nippon Sport Science University W
? - ?
Angeviolet Hiroshima W Angeviolet Hiroshima W
จบ
Gunma W Gunma W
1 - 0
C-Osaka W C-Osaka W
จบ
Yokohama FC Seagulls W Yokohama FC Seagulls W
1 - 0
Orca Kamogawa W Orca Kamogawa W
จบ
AS Roma W AS Roma W
2 - 1
Fiorentina W Fiorentina W
จบ
Parma W Parma W
0 - 4
AC Milan W AC Milan W
จบ
Sassuolo W Sassuolo W
1 - 1
Juventus W Juventus W
จบ
พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า
4 - 0
LaPa LaPa
จบ
เอฟซี เรปัส ลาห์ติ เอฟซี เรปัส ลาห์ติ
3 - 0
เอฟซี คิฟเฟ่น เอฟซี คิฟเฟ่น
จบ
เอ็นเจเอส นูร์มิจาร์เวน เอ็นเจเอส นูร์มิจาร์เวน
3 - 3
ฟูตูร่า เอฟซี	ฟูตูร่า เอฟซี
จบ
ปิก้า ปิก้า
2 - 3
จิปโป้ จิปโป้
จบ
พีพีเจ เฮลซิงกิ พีพีเจ เฮลซิงกิ
3 - 4
แอตแลนติส แอตแลนติส
จบ
Cesky Tesin Cesky Tesin
3 - 0
Hermanice Hermanice
จบ
Haj ve Slezsku Haj ve Slezsku
? - ?
Koberice Koberice
จบ
Jakubcovice Jakubcovice
3 - 1
Dolni Datyne Dolni Datyne
จบ
Orlova Orlova
3 - 0
Vresina Vresina
จบ
Petrvald na Morave Petrvald na Morave
3 - 2
FC Vratimov FC Vratimov
จบ
Repiste Repiste
2 - 0
Brusperk Brusperk
23:00
KRC Harelbeke KRC Harelbeke
? - ?
Waregem 2 Waregem 2
00:30
Dikkelvenne Dikkelvenne
? - ?
KRC Gent KRC Gent
00:30
Oostkamp Oostkamp
? - ?
Merelbeke Merelbeke
00:30
Torhout Torhout
? - ?
Cercle Brugge KSV 2 Cercle Brugge KSV 2
01:00
Aalst Aalst
? - ?
Zelzate Zelzate
01:00
Temse Temse
? - ?
อุนนาเรอ อุนนาเรอ
จบ
ค. เซโกเบียน่า ค. เซโกเบียน่า
? - ?
Don Benito Don Benito
จบ
Reichenau Reichenau
3 - 0
SC Kundl (Aut) SC Kundl (Aut)
จบ
Motz/Silz (Aut) Motz/Silz (Aut)
1 - 3
Schwaz Schwaz
จบ
Fugen (Aut) Fugen (Aut)
2 - 0
Kitzbuhel Kitzbuhel
จบ
Kuchl (Aut) Kuchl (Aut)
0 - 2
A. Salzburg (Aut) A. Salzburg (Aut)
จบ
USK Anif USK Anif
0 - 1
SC Golling (Aut) SC Golling (Aut)
จบ
Wals-Grunau Wals-Grunau
1 - 0
Bischofshofen (Aut) Bischofshofen (Aut)
จบ
Gofis Gofis
5 - 3
Altach (Am) Altach (Am)
จบ
Admira Dornbirn (Aut) Admira Dornbirn (Aut)
1 - 1
RW Rankweil RW Rankweil
จบ
Hohenems Hohenems
2 - 1
Rotenberg Rotenberg
จบ
Lauterach Lauterach
2 - 1
Rothis Rothis
จบ
FC Wolfurt (Aut) FC Wolfurt (Aut)
1 - 1
Bregenz Bregenz
เลื่อน
Bocholt Bocholt
? - ?
ฟอร์ทูนา โคโลญจน์ ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
จบ
Alemannia Aachen Alemannia Aachen
4 - 2
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ พรอยเซ่น มึนสเตอร์
FRO
Defence Force Defence Force
? - ?
Lioli Lioli
FRO
Machokha Machokha
? - ?
Galaxy Galaxy
FRO
Mazenod Mazenod
? - ?
Naughty Boys Naughty Boys
จบ
Chelyabinsk Chelyabinsk
1 - 1
Dynamo Barnaul Dynamo Barnaul
จบ
Ural 2 Ural 2
0 - 1
Omsk Omsk
10:00
New Caledonia U19 New Caledonia U19
2 - 1
Tahiti U19 Tahiti U19
FRO
แบลคสตาร์ แบลคสตาร์
? - ?
ธูน 2 ธูน 2
FRO
Dornach (Sui) Dornach (Sui)
? - ?
เดเลมอนท์ เดเลมอนท์
FRO
Rotkreuz Rotkreuz
? - ?
ลังเกนธัล ลังเกนธัล
FRO
ชวอทซ์ ชวอทซ์
? - ?
Xamax U21 Xamax U21
FRO
โซโลทวร์น โซโลทวร์น
? - ?
มุนชิงเง่น มุนชิงเง่น
FRO
เบ็สคอร์ท เบ็สคอร์ท
? - ?
เคอนีส เคอนีส
FRO
คอนคอร์เดีย คอนคอร์เดีย
? - ?
วอห์เล็น วอห์เล็น
FRO
Emmenbrucke Emmenbrucke
? - ?
Muri Muri
จบ
Charlotte Independ. Charlotte Independ.
2 - 1
North Carolina North Carolina
จบ
Forward Madison Forward Madison
0 - 1
South Georgia Tormenta South Georgia Tormenta
จบ
Northern Colorado Northern Colorado
1 - 1
Greenville Greenville
จบ
Richmond Kickers Richmond Kickers
1 - 1
Central Valley Fuego Central Valley Fuego
จบ
Tucson Tucson
2 - 1
Chattanooga Chattanooga
18:00
Blumenthaler Blumenthaler
? - ?
Hemelingen Hemelingen
18:00
Werder Bremen III Werder Bremen III
? - ?
BTS Neustadt BTS Neustadt
19:00
Komet Arsten Komet Arsten
? - ?
Brinkumer Brinkumer
19:00
Vatan Bremen Vatan Bremen
? - ?
Leher Leher
20:00
Oberneuland (Ger) Oberneuland (Ger)
? - ?
Woltmershausen Woltmershausen
20:00
OSC Bremerhaven (Ger) OSC Bremerhaven (Ger)
? - ?
Union 60 Bremen Union 60 Bremen
18:00
Balkan (Swe) Balkan (Swe)
? - ?
IFK ฮาสเซิ่ลโฮล์ม IFK ฮาสเซิ่ลโฮล์ม
จบ
Nosaby IF (Swe) Nosaby IF (Swe)
1 - 3
	 IFK เบรกา IFK เบรกา
20:00
คริสเตียนสตาดส์ คริสเตียนสตาดส์
? - ?
อาซอรัมส์ อาซอรัมส์
20:00
Rappe GOIF (Swe) Rappe GOIF (Swe)
? - ?
Ariana Ariana
จบ
KV Dvory KV Dvory
5 - 0
Loko K. Vary Loko K. Vary
จบ
Lomnice Lomnice
2 - 3
Citice Citice
จบ
Nejdek Nejdek
3 - 5
Chodov Chodov
จบ
Nova Role Nova Role
1 - 5
Hroznetin Hroznetin
จบ
Ostrov Ostrov
9 - 2
Touzim Touzim
จบ
Vintirov Vintirov
3 - 4
Karlovy Vary B Karlovy Vary B
จบ
Hacken W Hacken W
1 - 0
IF Brommapojkarna W IF Brommapojkarna W
จบ
Kristianstads W Kristianstads W
4 - 0
Djurgarden W Djurgarden W
จบ
Rosengard W Rosengard W
3 - 2
Vittsjo W Vittsjo W
จบ
Sokolov Sokolov
3 - 1
Karlovy Vary Karlovy Vary
จบ
Vltavin Vltavin
3 - 1
Zbuzany Zbuzany
จบ
Domazlice Domazlice
2 - 2
Motorlet Prague Motorlet Prague
จบ
Stechovice Stechovice
3 - 3
Ceske Budejovice B Ceske Budejovice B
จบ
Bijelo Brdo Bijelo Brdo
2 - 1
Solin Solin
จบ
Cibalia Cibalia
1 - 0
NK Jarun (Cro) NK Jarun (Cro)
จบ
Dragovoljac Dragovoljac
1 - 0
Rudes Rudes
จบ
Dugopolje Dugopolje
1 - 1
Dubrava (Cro) Dubrava (Cro)
03:00
Atletico Marte (Sal) Atletico Marte (Sal)
? - ?
Once Municipal (Sal) Once Municipal (Sal)
03:00
Chalatenango Chalatenango
? - ?
Jocoro Jocoro
03:00
Dragon Dragon
? - ?
Aguila Aguila
จบ
Metapan Metapan
2 - 2
FAS FAS
03:00
Platense Municipal Platense Municipal
? - ?
Luis Angel Firpo Luis Angel Firpo
03:00
Santa Tecla Santa Tecla
? - ?
Alianza FC Alianza FC
จบ
Atletico Marte (Sal) Atletico Marte (Sal)
3 - 2
Santa Tecla Santa Tecla
จบ
Chalatenango Chalatenango
2 - 4
Platense Municipal Platense Municipal
จบ
Etoile Filante Etoile Filante
1 - 0
Sonabel Ouagadougou Sonabel Ouagadougou
จบ
Vitesse Vitesse
1 - 2
Salitas Salitas
01:15
AS Police AS Police
? - ?
RDF RDF
16:00
ยาดานาบอน เอฟซี ยาดานาบอน เอฟซี
? - ?
Hantharwady United Hantharwady United
จบ
Sagaing Sagaing
1 - 2
GFA GFA
FRO
Tirsense (Por) Tirsense (Por)
? - ?
Desportivo Moncao Desportivo Moncao
20:00
Badin Badin
? - ?
Salkova Salkova
20:00
Cadca Cadca
? - ?
Lip. Stiavnica Lip. Stiavnica
20:00
K. Nove Mesto K. Nove Mesto
? - ?
Banik Stranavy Banik Stranavy
20:00
Slavia Staskov Slavia Staskov
? - ?
L. Hradok L. Hradok
20:00
Zvolen Zvolen
? - ?
Zarnovica Zarnovica
21:00
Asker Asker
? - ?
Eidsvold (Nor) Eidsvold (Nor)
จบ
Hodd Hodd
1 - 0
Kjelsas Kjelsas
จบ
Levanger Levanger
4 - 4
Frigg Frigg
จบ
ทรอมส์ดาเลน ทรอมส์ดาเลน
0 - 2
Gjovik-Lyn Gjovik-Lyn
23:00
Valerenga 2 Valerenga 2
? - ?
Baerum Sportsklubb Baerum Sportsklubb
จบ
Erbaaspor Erbaaspor
1 - 2
Arguvan Arguvan
จบ
Osmaniyespor Osmaniyespor
1 - 0
Tepecik Tepecik
จบ
Siirt Ozel Siirt Ozel
? - ?
Aksaray Bld. Aksaray Bld.
จบ
Ankara Adliyespor Ankara Adliyespor
3 - 0
Nigde Belediyespor Nigde Belediyespor
จบ
Bergama Bld. Bergama Bld.
? - ?
Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor
จบ
Halide E. Halide E.
1 - 0
Hopaspor Hopaspor
จบ
Bursa Bursa
? - ?
Musspor Musspor
จบ
Efeler 09 Efeler 09
3 - 3
อัคไฮซาร์ เบเลดิเยสปอร์ อัคไฮซาร์ เบเลดิเยสปอร์
จบ
Sapanca Genclikspor Sapanca Genclikspor
1 - 0
Kepez Bld. Kepez Bld.
จบ
อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่ อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่
1 - 0
Macara Macara
จบ
เคเอฟซี เออร์ดิงเก้น 05 เคเอฟซี เออร์ดิงเก้น 05
3 - 1
SSVg Velbert (Ger) SSVg Velbert (Ger)
จบ
Jesenik Jesenik
2 - 2
Brodek u Prerova Brodek u Prerova
จบ
Kostelec na Hane Kostelec na Hane
2 - 1
Lutin Lutin
จบ
Litovel Litovel
1 - 1
Zabreh Zabreh
จบ
Mohelnice Mohelnice
2 - 1
Cechovice Cechovice
จบ
Zelatovice Zelatovice
3 - 3
Medlov Medlov
00:30
Gent B Gent B
? - ?
Leuven B (Bel) Leuven B (Bel)
01:00
Heist Heist
? - ?
Francs Borains Francs Borains
01:00
Hoogstraten Hoogstraten
? - ?
Charleroi B Charleroi B
01:00
Mandel United Mandel United
? - ?
เทิสเซินเดอร์โล เทิสเซินเดอร์โล
01:00
Ninove Ninove
? - ?
URSL Vise (Bel) URSL Vise (Bel)
01:00
OC Charleroi OC Charleroi
? - ?
Knokke Knokke
01:00
ปาโตร ไอส์เดน ปาโตร ไอส์เดน
? - ?
Boom Boom
จบ
Chirk AAA FC Chirk AAA FC
2 - 1
Prestatyn Prestatyn
จบ
Gresford Gresford
1 - 2
Holywell Holywell
จบ
Guilsfield Guilsfield
0 - 1
Druids Druids
จบ
Llanidloes Llanidloes
0 - 2
Conwy Borough Conwy Borough
จบ
Mold Alexandra Mold Alexandra
1 - 2
Ruthin Ruthin
จบ
Penrhyncoch Penrhyncoch
0 - 2
Llandudno Llandudno
จบ
Magra U21 Magra U21
2 - 2
Saoura U21 Saoura U21
จบ
Aveley (Eng) Aveley (Eng)
1 - 1
Herne Bay Herne Bay
จบ
บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ บิลเลอร์เคย์ ทาวน์
2 - 1
Lewes (Eng) Lewes (Eng)
จบ
Bognor Bognor
3 - 0
Wingate & Finchley Wingate & Finchley
จบ
Bowers & Pitsea Bowers & Pitsea
2 - 2
Kingstonian Kingstonian
จบ
Brightlingsea Brightlingsea
1 - 1
Haringey Borough Haringey Borough
จบ
Canvey Canvey
2 - 1
Corinthian-Casuals (Eng) Corinthian-Casuals (Eng)
จบ
Folkestone Folkestone
2 - 3
Potters Potters
จบ
Hastings (Eng) Hastings (Eng)
1 - 0
Carshalton Carshalton
จบ
Hornchurch Hornchurch
2 - 1
Cray Cray
จบ
Horsham FC Horsham FC
0 - 2
Bishop's Stortford Bishop's Stortford
จบ
Margate Margate
2 - 5
Enfield Town Enfield Town
จบ
ONS Oulu W ONS Oulu W
2 - 1
Honka W Honka W
จบ
Ilves W Ilves W
1 - 2
NJS W NJS W
จบ
KuPS W KuPS W
5 - 1
PK-35 W PK-35 W
จบ
โอลาน ยูไนเต็ด โอลาน ยูไนเต็ด
3 - 0
HPS W HPS W
จบ
HJK W HJK W
1 - 1
PK-35 Vantaa W PK-35 Vantaa W
จบ
KS Wieczysta Krakow (Pol) KS Wieczysta Krakow (Pol)
7 - 0
Unia Tarnow Unia Tarnow
จบ
Avia Swidnik Avia Swidnik
1 - 1
Lublinianka Lublinianka
จบ
Czarni Polaniec (Pol) Czarni Polaniec (Pol)
0 - 3
S. Wola S. Wola
จบ
Ostrowiec Swietokrzyski Ostrowiec Swietokrzyski
2 - 1
Biala Podlaska Biala Podlaska
จบ
NKP Podhale Nowy Targ NKP Podhale Nowy Targ
0 - 1
Orleta Radzyn Podlaski Orleta Radzyn Podlaski
จบ
Wisloka Debica Wisloka Debica
4 - 3
Wiazownica Wiazownica
จบ
Korona Kielce 2 Korona Kielce 2
? - ?
Cracovia 2 Cracovia 2
23:00
LKS Lagow (Pol) LKS Lagow (Pol)
? - ?
Sokol Sieniawa Sokol Sieniawa
จบ
ZPC Kariba ZPC Kariba
1 - 1
Black Rhinos Black Rhinos
จบ
Chicken Inn Chicken Inn
1 - 0
Whawha Whawha
จบ
Cranborne Bullets Cranborne Bullets
1 - 1
Highlanders Highlanders
จบ
Platinum Platinum
1 - 0
Bulawayo City FC Bulawayo City FC
20:00
Tenax CS Tenax CS
? - ?
Harare City Harare City
20:00
Yadah Yadah
? - ?
CAPS Utd CAPS Utd
จบ
บอเวียส บอเวียส
1 - 3
บอเด็น บอเด็น
จบ
Breitenrain Breitenrain
4 - 0
บุลเล บุลเล
จบ
Bruhl Bruhl
1 - 1
เอสซี เครียนส์ เอสซี เครียนส์
จบ
เคียสโซ เคียสโซ
1 - 0
บาเซิล 2 บาเซิล 2
จบ
ลูเซิน2 ลูเซิน2
4 - 3
Cham Cham
จบ
รัปเปอร์สวิล รัปเปอร์สวิล
1 - 0
ยังบอยส์ 2 ยังบอยส์ 2
จบ
YF ยูเวนตุส YF ยูเวนตุส
0 - 5
สตาเด้ นยอนเนียส สตาเด้ นยอนเนียส
จบ
เอทอยล์ คาร์อูจ เอทอยล์ คาร์อูจ
3 - 2
เบียล เบียล
จบ
ซูริก 2 ซูริก 2
3 - 1
เซนต์ กัลเลน 2 เซนต์ กัลเลน 2
จบ
Byasen Byasen
1 - 2
Nardo Nardo
จบ
Innstrandens Innstrandens
2 - 2
Tiller (Nor) Tiller (Nor)
จบ
Junkeren (Nor) Junkeren (Nor)
3 - 1
Bodo/Glimt 2 Bodo/Glimt 2
จบ
Kolstad Kolstad
0 - 1
Steinkjer Steinkjer
จบ
Melhus (Nor) Melhus (Nor)
3 - 1
Strindheim Strindheim
จบ
Rana Rana
5 - 1
Orkla Orkla
จบ
Trygg/Lade Trygg/Lade
0 - 1
Rosenborg 2 (Nor) Rosenborg 2 (Nor)
จบ
Bordesholm Bordesholm
3 - 1
Pansdorf (Ger) Pansdorf (Ger)
จบ
SC Weiche-08 II SC Weiche-08 II
0 - 1
Inter Turkspor Kiel (Ger) Inter Turkspor Kiel (Ger)
จบ
Dornbreite Lubeck Dornbreite Lubeck
2 - 4
Lubeck II Lubeck II
จบ
Flensburg Flensburg
1 - 2
Kilia Kiel (Ger) Kilia Kiel (Ger)
จบ
Heider SV Heider SV
9 - 0
Frisia Risum-Lindholm Frisia Risum-Lindholm
จบ
Husumer Husumer
0 - 2
Eichede (Ger) Eichede (Ger)
19:00
อากรูโปลีส อากรูโปลีส
? - ?
Korsnas (Swe) Korsnas (Swe)
19:00
ฮูดิคสวัลส์ ฮูดิคสวัลส์
? - ?
Kungsangens Kungsangens
19:00
ควิลเจโบ ควิลเจโบ
? - ?
Sandvikens Sandvikens
20:00
Forsbacka IK Forsbacka IK
? - ?
Ragsveds Ragsveds
จบ
FC Semice FC Semice
4 - 0
Prachatice Prachatice
จบ
Protivin Protivin
2 - 1
Rudolfov Rudolfov
จบ
Drazice Drazice
1 - 0
Milevsko Milevsko
จบ
Jankov Jankov
0 - 3
Trebon Trebon
จบ
Olesnik Olesnik
2 - 2
Mas Taborsko B Mas Taborsko B
จบ
Strakonice Strakonice
1 - 1
Osek Osek
จบ
Kuchl (Aut) Kuchl (Aut)
0 - 2
A. Salzburg (Aut) A. Salzburg (Aut)
จบ
USK Anif USK Anif
0 - 1
SC Golling (Aut) SC Golling (Aut)
จบ
Wals-Grunau Wals-Grunau
1 - 0
Bischofshofen (Aut) Bischofshofen (Aut)