MM88TH-ทีเด็ดบอล-ทีเด็ด-ถอนสูงสุด
สูตรบอล-คาสิโนออนไลน์-mm88th

ผลบอล วันที่ 19 กันยายน 2563
จบ
อาร์เซน่อล อาร์เซน่อล
2 - 1
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
จบ
เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน
5 - 2
เวสต์บรอมวิช เวสต์บรอมวิช
จบ
ลีดส์ ยูไนเต็ด ลีดส์ ยูไนเต็ด
4 - 3
ฟูแล่ม ฟูแล่ม
จบ
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
1 - 3
คริสตัล พาเลซ	คริสตัล พาเลซ
จบ
เกตาเฟ่ ซีเอฟ เกตาเฟ่ ซีเอฟ
1 - 0
โอซาซูนา โอซาซูนา
จบ
บียาร์เรอัล บียาร์เรอัล
2 - 1
เอสดี อิบาร์ เอสดี อิบาร์
จบ
เซลต้า บีโก้ เซลต้า บีโก้
2 - 1
บาเลนเซีย บาเลนเซีย
จบ
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
3 - 0
มึนเช่นกลัดบัค มึนเช่นกลัดบัค
จบ
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
1 - 1
ฮันโนเวอร์ 96 ฮันโนเวอร์ 96
จบ
โคโลญจน์ โคโลญจน์
2 - 3
ฮอฟเฟนไฮม์ ฮอฟเฟนไฮม์
จบ
สตุทท์การ์ท สตุทท์การ์ท
2 - 3
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
จบ
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
1 - 3
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
จบ
แวร์เดอร์เบรเมิน แวร์เดอร์เบรเมิน
1 - 4
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
จบ
ฟิออเรนติน่า ฟิออเรนติน่า
1 - 0
โตริโน่ โตริโน่
จบ
เวโรนา เวโรนา
0 - 0
เอเอส โรม่า เอเอส โรม่า
จบ
ล็องส์ ล็องส์
2 - 1
บอร์กโดซ์ บอร์กโดซ์
จบ
แรนส์ แรนส์
2 - 1
โมนาโก โมนาโก
จบ
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ แบล็คเบิร์น โรเวอร์
5 - 0
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
จบ
เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด
3 - 0
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
จบ
ลูตัน ทาวน์ ลูตัน ทาวน์
2 - 1
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
จบ
มิดเดิลสโบรห์ มิดเดิลสโบรห์
1 - 1
บอร์นมัธ บอร์นมัธ
จบ
นอริช ซิตี้ นอริช ซิตี้
2 - 2
เปรสตัน เปรสตัน
จบ
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
0 - 2
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
จบ
เรดดิ้ง เรดดิ้ง
2 - 0
บาร์นสลีย์ บาร์นสลีย์
จบ
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
0 - 1
มิลล์วอลล์ มิลล์วอลล์
จบ
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
0 - 0
วัตฟอร์ด วัตฟอร์ด
จบ
สวอนซี ซิตี้ สวอนซี ซิตี้
0 - 0
เบอร์มิงแฮมซิตี้ เบอร์มิงแฮมซิตี้
จบ
อาแซต อัคมาร์ อาแซต อัคมาร์
1 - 1
ซโวลเล่ ซโวลเล่
จบ
วิเทสส์ วิเทสส์
2 - 0
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
จบ
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
2 - 1
เอ็มเมน เอ็มเมน
จบ
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
1 - 3
ฮีเรนวีน ฮีเรนวีน
จบ
วิตอเรีย กิมาไรส์ วิตอเรีย กิมาไรส์
0 - 1
เบเลเนนส์ เบเลเนนส์
จบ
นาซิอองนาล ดา มาเดร่า นาซิอองนาล ดา มาเดร่า
3 - 3
เบาวิสต้า เบาวิสต้า
เลื่อน
สปอร์ติ้ง ลิสบอน สปอร์ติ้ง ลิสบอน
? - ?
กิล วิเซนเต้ กิล วิเซนเต้
จบ
ปอร์โต้ ปอร์โต้
3 - 1
บราก้า บราก้า
จบ
วาเลเรนก้า วาเลเรนก้า
2 - 1
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
จบ
ซาร์ปสบอร์ก 08 ซาร์ปสบอร์ก 08
2 - 0
เอ็มจอนดาเลน เอ็มจอนดาเลน
เลื่อน
เอฟเค รอสตอฟ เอฟเค รอสตอฟ
? - ?
เอฟซี โรเตอร์ โวลโกกราด เอฟซี โรเตอร์ โวลโกกราด
จบ
ยูแร็ล สเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ ยูแร็ล สเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
1 - 1
เซนิต เซนิต
จบ
มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์
1 - 0
ลิงบี้ บีเค ลิงบี้ บีเค
จบ
ลูกาโน ลูกาโน
2 - 1
ลูเซิร์น ลูเซิร์น
จบ
ยังบอยส์ ยังบอยส์
2 - 1
ซูริก ซูริก
จบ
เชลบอร์น เชลบอร์น
1 - 1
ฟินน์ ฮาร์ป ฟินน์ ฮาร์ป
จบ
เซลติก เซลติก
3 - 2
ลิฟวิงสตัน	ลิฟวิงสตัน
จบ
ดันดี ยูไนเต็ด ดันดี ยูไนเต็ด
2 - 1
เซนต์ เมียร์เรน	เซนต์ เมียร์เรน
จบ
คิลมาร์น็อค คิลมาร์น็อค
2 - 1
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
จบ
เซนต์ จอห์นสโตน เอฟซี เซนต์ จอห์นสโตน เอฟซี
0 - 1
รอสส์ เคาน์ตี้ รอสส์ เคาน์ตี้
จบ
เปรูเวลซ์ เปรูเวลซ์
0 - 1
KAA เก้นท์ KAA เก้นท์
จบ
ออสเทนเด้ ออสเทนเด้
3 - 1
เลอเฟิน เลอเฟิน
จบ
วาสแลนด์ บีเวเรน วาสแลนด์ บีเวเรน
2 - 4
อันเดอร์เลชท์ อันเดอร์เลชท์
จบ
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
4 - 1
อัลทัช อัลทัช
จบ
สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ
1 - 1
ราปิด เวียนนา ราปิด เวียนนา
จบ
วัตเตนส์ วัตเตนส์
1 - 1
ลาสค์ ลินซ์ ลาสค์ ลินซ์
จบ
ซีดี คาสเตลล่อน ซีดี คาสเตลล่อน
0 - 1
มาลากา มาลากา
จบ
มิรานเดส มิรานเดส
1 - 1
เรอัล โอเบียโด้ เรอัล โอเบียโด้
จบ
อัลคอร์คอน อัลคอร์คอน
2 - 0
เตเนริเฟ่ เตเนริเฟ่
จบ
ราโย บาเยกาโน่ ราโย บาเยกาโน่
2 - 1
ซาบาเดลล์ ซาบาเดลล์
จบ
ฮันโนเวอร์ 96 ฮันโนเวอร์ 96
2 - 0
คาร์ลสรูห์ คาร์ลสรูห์
จบ
ซานด์เฮาเซ่น ซานด์เฮาเซ่น
3 - 2
ดาร์มสตัดท์ ดาร์มสตัดท์
จบ
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
0 - 3
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
จบ
ก็อง ก็อง
0 - 0
ชอล์มบลี ชอล์มบลี
จบ
ชาโตว์รูซ์ ชาโตว์รูซ์
0 - 0
อาเมียงส์ อาเมียงส์
จบ
แกลร์มงต์ แกลร์มงต์
1 - 1
ตูลูซ ตูลูซ
จบ
ดุงคีร์ก ดุงคีร์ก
1 - 0
วาล็องเซียนส์ วาล็องเซียนส์
จบ
เกรโนเบิล เกรโนเบิล
2 - 0
อฌักซิโอ้ อฌักซิโอ้
จบ
อาฟวร์เลอ อาฟวร์เลอ
0 - 1
ชามัวร์ นิออร์ ชามัวร์ นิออร์
จบ
ปารีส เอฟซี ปารีส เอฟซี
0 - 2
น็องซี่ น็องซี่
จบ
ปัว เอฟซี ปัว เอฟซี
0 - 1
แก็งก็อง แก็งก็อง
จบ
มงเบลียาร์ มงเบลียาร์
2 - 2
รอแดซ รอแดซ
จบ
เอเอฟซี วิมเบิลดัน เอเอฟซี วิมเบิลดัน
4 - 4
พลีมัธ อาร์ไกล์ พลีมัธ อาร์ไกล์
จบ
แบล็คพูล แบล็คพูล
2 - 0
สวินดอน ทาวน์ สวินดอน ทาวน์
จบ
บริสตอล โรเวอร์ บริสตอล โรเวอร์
0 - 2
อิปสวิช ทาวน์ อิปสวิช ทาวน์
จบ
เบอร์นตัน อัลเบี้ย เบอร์นตัน อัลเบี้ย
2 - 1
แอคคริงตัน แอคคริงตัน
จบ
ชาร์ลตัน แอธเลติก ชาร์ลตัน แอธเลติก
1 - 3
ดอนคาสเตอร์ ดอนคาสเตอร์
จบ
ฮัลล์ ซิตี้ ฮัลล์ ซิตี้
1 - 0
ครูว์ อเล็กซานดร้า ครูว์ อเล็กซานดร้า
จบ
มิลตัน คีนส์ ดอนส์ มิลตัน คีนส์ ดอนส์
1 - 2
ลินคอล์น ซิตี้ ลินคอล์น ซิตี้
จบ
อ็อกฟอร์ด ยูไนเต็ด อ็อกฟอร์ด ยูไนเต็ด
0 - 2
ซันเดอร์แลนด์ ซันเดอร์แลนด์
จบ
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
2 - 1
ฟลีตวูด ทาวน์ ฟลีตวูด ทาวน์
จบ
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
1 - 2
นอร์ธแฮมป์ตัน ทาวน์ นอร์ธแฮมป์ตัน ทาวน์
จบ
วีแกน แอธเลติก วีแกน แอธเลติก
2 - 3
จิลลิ่งแฮม จิลลิ่งแฮม
จบ
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
2 - 0
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
จบ
โคลเชสเตอร์ โคลเชสเตอร์
2 - 0
โบลตัน โบลตัน
จบ
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
1 - 0
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
จบ
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
0 - 2
พอร์ทเวล พอร์ทเวล
จบ
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
2 - 2
แบรดฟอร์ด แบรดฟอร์ด
จบ
กริมสบี้ ทาวน์ กริมสบี้ ทาวน์
0 - 4
ซอลฟอร์ดซิตี ซอลฟอร์ดซิตี
จบ
ฮาร์โรเกต ทาวน์ ฮาร์โรเกต ทาวน์
2 - 2
วอลซอลล์ วอลซอลล์
จบ
เลย์ตัน โอเรียนท์ เลย์ตัน โอเรียนท์
2 - 2
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
จบ
มอร์แคมป์ มอร์แคมป์
0 - 5
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
จบ
นิวพอร์ท เคาท์ตี้ นิวพอร์ท เคาท์ตี้
2 - 1
บาร์โร บาร์โร
จบ
สตีฟเนจ เอฟซี สตีฟเนจ เอฟซี
3 - 0
โอลด์แฮม โอลด์แฮม
จบ
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
0 - 3
เชลแน่ม ทาวน์ เชลแน่ม ทาวน์
จบ
ท็อปส์ ออสส์ ท็อปส์ ออสส์
2 - 2
คัมบูร์ คัมบูร์
จบ
เอฟซี เชอร์ตาโนโว มอสโก (N) เอฟซี เชอร์ตาโนโว มอสโก (N)
0 - 3
F. Voronezh F. Voronezh
จบ
D. Bryansk D. Bryansk
1 - 0
Tekstilshtik Tekstilshtik
จบ
FK Chayka FK Chayka
2 - 1
เอฟเค คราสโนดาร์ 2	เอฟเค คราสโนดาร์ 2
จบ
เอฟซี เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ (N) เอฟซี เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ (N)
0 - 0
Vladikavkaz Vladikavkaz
จบ
นิซนี่ นอฟโกรอด นิซนี่ นอฟโกรอด
3 - 0
ชินนิค ยาโรสลาฟ ชินนิค ยาโรสลาฟ
จบ
Omsk Omsk
0 - 4
ครีลย่า โซเวียตอฟ	ครีลย่า โซเวียตอฟ
จบ
เอฟซี ออเรนเบิร์ก เอฟซี ออเรนเบิร์ก
0 - 0
Akron Tolyatti (Rus) Akron Tolyatti (Rus)
จบ
SKA Khabarovsk SKA Khabarovsk
0 - 0
บาลติก้า คาลินิงกราด บาลติก้า คาลินิงกราด
จบ
สปาร์ตัก มอสโก 2 สปาร์ตัก มอสโก 2
2 - 1
Veles Moscow Veles Moscow
จบ
ทอม ทอมสค์ ทอม ทอมสค์
1 - 3
Volgar-Astrakhan Volgar-Astrakhan
19:00
เยนิเซย์ คราสโนยาร์เซค เยนิเซย์ คราสโนยาร์เซค
? - ?
ตอร์ปิโด มอสโค	ตอร์ปิโด มอสโค
จบ
คาซ่า พิเอ เอซี คาซ่า พิเอ เอซี
0 - 6
เบนฟิก้า บี เบนฟิก้า บี
จบ
Arouca Arouca
0 - 0
เลย์ซอยส์ เลย์ซอยส์
จบ
มาฟรา มาฟรา
1 - 0
อคาเดมิโก วิเซอู อคาเดมิโก วิเซอู
จบ
ปอร์โต้บี ปอร์โต้บี
4 - 1
Vizela Vizela
จบ
เอสซี โควิลญ่า เอสซี โควิลญ่า
1 - 3
โควา ดา พีดาเด้ โควา ดา พีดาเด้
จบ
เทรลเลบอรยส์ เทรลเลบอรยส์
1 - 1
ออร์ไกร์ท ออร์ไกร์ท
จบ
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
4 - 1
เอิสเตอรส์ เอิสเตอรส์
จบ
เอฟซี โรสกิลด์ เอฟซี โรสกิลด์
2 - 4
เอชบี โคเก้ เอชบี โคเก้
จบ
ซิลเคบอร์ก ซิลเคบอร์ก
3 - 1
เอสเบิร์ก เอสเบิร์ก
จบ
วีบอร์ก เอฟเอฟ วีบอร์ก เอฟเอฟ
3 - 1
สคีฟ ไอเค	สคีฟ ไอเค
จบ
ชัฟเฮาเซิน ชัฟเฮาเซิน
5 - 2
เคียสโซ เคียสโซ
จบ
เครียนส์ เครียนส์
3 - 1
ซาแม็กส์ ซาแม็กส์
จบ
อารัว อารัว
1 - 3
วีล วีล
จบ
เกนเคลอร์บิลิจี้ เกนเคลอร์บิลิจี้
0 - 0
คอนยาสปอร์	คอนยาสปอร์
จบ
เดนิซลิสปอร์ เดนิซลิสปอร์
0 - 0
แทร็บซอนสปอร์ แทร็บซอนสปอร์
จบ
อลันยาสปอร์ อลันยาสปอร์
2 - 0
เคย์เซริสปอร์	เคย์เซริสปอร์
จบ
เบซิคตัส เบซิคตัส
1 - 1
อันตัลยาสปอร์ อันตัลยาสปอร์
จบ
Bandirmaspor Bandirmaspor
1 - 0
อัคไฮซาร์ เบเลดิเยสปอร์ อัคไฮซาร์ เบเลดิเยสปอร์
จบ
Tuzlaspor Tuzlaspor
1 - 0
บาลิเคเซอร์สปอร์ บาลิเคเซอร์สปอร์
จบ
อัลตินอร์ดู อัลตินอร์ดู
0 - 2
บูร์ซาสปอร์	บูร์ซาสปอร์
จบ
แซงต์ กิลลุส แซงต์ กิลลุส
3 - 2
เซอแร็ง เซอแร็ง
จบ
เอสวี ฮอร์น เอสวี ฮอร์น
2 - 4
ไลเฟอริง ไลเฟอริง
จบ
เอซี กัวเนนเซ่ จีโอ เอซี กัวเนนเซ่ จีโอ
3 - 4
แอตเลติโก้ มิเนโร่ แอตเลติโก้ มิเนโร่
จบ
บรากันติโน้ บรากันติโน้
4 - 2
ซิเอร่า ซิเอร่า
จบ
ฟอร์ตาเลซ่า ฟอร์ตาเลซ่า
1 - 0
อินเตอร์นาซิอองนาล อินเตอร์นาซิอองนาล
จบ
แอตลาส แอตลาส
0 - 1
ปาชูก้า ปาชูก้า
จบ
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล
3 - 0
คัวเรทาโร่	คัวเรทาโร่
จบ
คลับ อเมริกา คลับ อเมริกา
1 - 0
กัวดาลาจาร่า ชีวาส	กัวดาลาจาร่า ชีวาส
จบ
อเมริกา มิไนโร่ อเมริกา มิไนโร่
0 - 1
Figueirense Figueirense
จบ
ซีเอสเอ เอแอล ซีเอสเอ เอแอล
3 - 1
ครูไซโร่ ครูไซโร่
จบ
กูยาบา เอ็มที กูยาบา เอ็มที
3 - 0
โอเอสเต้ โอเอสเต้
จบ
ปอนเต้ เปรต้า ปอนเต้ เปรต้า
1 - 1
โอเปราริโอ โอเปราริโอ
จบ
Atlante Atlante
3 - 0
เวนาโดส เอฟซี	เวนาโดส เอฟซี
จบ
คอนซาโดล ซัปโปโร คอนซาโดล ซัปโปโร
0 - 1
กัมบะ โอซาก้า กัมบะ โอซาก้า
จบ
นาโกย่า แกรมปัส นาโกย่า แกรมปัส
2 - 1
วิสเซล โกเบ วิสเซล โกเบ
จบ
คาชิว่า เรย์โซล คาชิว่า เรย์โซล
1 - 1
ฮิโรชิม่า ซานเฟรซ	ฮิโรชิม่า ซานเฟรซ
จบ
เซเรโซ่ โอซาก้า เซเรโซ่ โอซาก้า
1 - 2
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส	คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
จบ
ซากัน โตซู ซากัน โตซู
1 - 3
โยโกฮาม่า มาร์รินอส	โยโกฮาม่า มาร์รินอส
จบ
โชนัน เบลมาเร่ โชนัน เบลมาเร่
0 - 3
ชิมิสุ เอส-พัลส์ ชิมิสุ เอส-พัลส์
จบ
เวนท์ฟอเรส โคฟู เวนท์ฟอเรส โคฟู
0 - 0
เกียวโต แซงก้า เกียวโต แซงก้า
จบ
จูบิโล อิวาตะ จูบิโล อิวาตะ
2 - 3
โตชิกิ เอสซี	โตชิกิ เอสซี
จบ
เอฟซี เรียวเคียว เอฟซี เรียวเคียว
3 - 2
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
จบ
รีโนฟา ยามากูชิ รีโนฟา ยามากูชิ
2 - 1
โตเกียว เวอร์ดี้ โตเกียว เวอร์ดี้
จบ
มอนเตดิโอ ยามางาตะ มอนเตดิโอ ยามางาตะ
0 - 2
กีราวานซ์ กีตาเกียวซู กีราวานซ์ กีตาเกียวซู
จบ
ซไวท์เกน กานาซาว่า ซไวท์เกน กานาซาว่า
1 - 2
อาวิสปา ฟูโกโอกะ อาวิสปา ฟูโกโอกะ
จบ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
0 - 1
โตกูชิม่า วอร์ติส	โตกูชิม่า วอร์ติส
จบ
เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
2 - 1
ฟาเจียโน โอกายาม่า ฟาเจียโน โอกายาม่า
จบ
มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี
2 - 2
วี-วาเรน นากาซากิ วี-วาเรน นากาซากิ
13:30
เทียนจิน เทด้า เทียนจิน เทด้า
? - ?
เหอหนาน เจี้ยนเย้ เหอหนาน เจี้ยนเย้
17:35
วูฮัน ซัล วูฮัน ซัล
? - ?
เซินเจิ้น เอฟซี เซินเจิ้น เอฟซี
จบ
บูชอน 1995 บูชอน 1995
0 - 2
เชจู ยูไนเต็ด เชจู ยูไนเต็ด
จบ
อันยาง อันยาง
1 - 2
ชุนนัม ดราก้อนส์ ชุนนัม ดราก้อนส์
จบ
แทชอน ซิติเซ่น แทชอน ซิติเซ่น
1 - 2
โซล อี-แลนด์ เอฟซี โซล อี-แลนด์ เอฟซี
จบ
กยองนัม กยองนัม
1 - 2
อันซาน กรีนเนอร์ส อันซาน กรีนเนอร์ส
จบ
Beijing Beijing
0 - 1
ปักกิ่งเรนเฮ ปักกิ่งเรนเฮ
จบ
Heilongjiang Lava Heilongjiang Lava
0 - 0
Zhenjiang Huasa Zhenjiang Huasa
จบ
Shaanxi Changan Shaanxi Changan
1 - 1
Hangzhou Greentown Hangzhou Greentown
จบ
Ganshoren Ganshoren
0 - 1
Dender Dender
จบ
Hoogstraten Hoogstraten
1 - 3
Dessel Dessel
FRO
Heur Tongeren Heur Tongeren
? - ?
Esperanza Pelt Esperanza Pelt
FRO
Temse Temse
? - ?
Wielsbeke Wielsbeke
01:00
Rebecquoise Rebecquoise
0 - 5
Petegem Petegem
จบ
Aalst Aalst
1 - 0
Jeunesse Tamines Jeunesse Tamines
FRO
Entente Durbuy Entente Durbuy
? - ?
Hades Hades
จบ
Heist Heist
4 - 0
Lochristi Lochristi
FRO
Jette Jette
? - ?
Braine Braine
FRO
Renaissance Mons Renaissance Mons
? - ?
Olsa Brakel Olsa Brakel
FRO
Schaerbeek-Evere Schaerbeek-Evere
? - ?
Knokke Knokke
FRO
Vorselaar Vorselaar
? - ?
RFC Liege RFC Liege
FRO
Zwevezele Zwevezele
? - ?
City Pirates City Pirates
จบ
Chelsea U18 Chelsea U18
4 - 1
West Ham U18 West Ham U18
จบ
Burnley U18 Burnley U18
1 - 2
Wolverhampton U18 Wolverhampton U18
จบ
Liverpool U18 Liverpool U18
5 - 0
Stoke City U18 Stoke City U18
จบ
Manchester United U18 Manchester United U18
2 - 1
Blackburn U18 Blackburn U18
จบ
Southampton U18 Southampton U18
1 - 2
Crystal Palace U18 Crystal Palace U18
จบ
Tottenham U18 Tottenham U18
2 - 0
Arsenal U18 Arsenal U18
จบ
Reading U18 Reading U18
3 - 3
West Brom U18 West Brom U18
จบ
Middlesbrough U18 Middlesbrough U18
2 - 3
Derby U18 Derby U18
จบ
Norwich U18 Norwich U18
0 - 1
Aston Villa U18 Aston Villa U18
จบ
Manchester City U18 Manchester City U18
2 - 2
Everton U18 Everton U18
จบ
Newcastle Utd U18 Newcastle Utd U18
2 - 2
Leeds U18 Leeds U18
จบ
แอทเธอตัน คอลเลียรี่ เอฟซี แอทเธอตัน คอลเลียรี่ เอฟซี
0 - 2
Scarborough Athletic (Eng) Scarborough Athletic (Eng)
จบ
Bamber Bridge (Eng) Bamber Bridge (Eng)
1 - 0
Matlock Matlock
จบ
Basford (Eng) Basford (Eng)
0 - 2
Warrington Warrington
จบ
Buxton Buxton
4 - 2
Radcliffe Borough (Eng) Radcliffe Borough (Eng)
จบ
United of Manchester United of Manchester
1 - 1
Nantwich Nantwich
จบ
Gainsborough Gainsborough
2 - 0
Hyde Hyde
จบ
Morpeth Morpeth
1 - 1
Grantham Town Grantham Town
จบ
South Shields South Shields
3 - 0
Mickleover Mickleover
จบ
Stafford Stafford
0 - 1
Ashton Utd Ashton Utd
จบ
Stalybridge Stalybridge
1 - 1
Lancaster Lancaster
จบ
Witton Witton
0 - 2
Whitby Whitby
จบ
ปักกิ่ง กั๋วอัน ปักกิ่ง กั๋วอัน
2 - 1
ชิงเต่า หวงไห่ (N)	ชิงเต่า หวงไห่ (N)
จบ
เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย
3 - 2
ฉงชิ่ง เอสดับบิวเอ็ม ฉงชิ่ง เอสดับบิวเอ็ม
จบ
เทียนจิน เทด้า เทียนจิน เทด้า
2 - 0
ฉือเจียจวง เอเวอร์ ไบท์ (N) ฉือเจียจวง เอเวอร์ ไบท์ (N)
17:00
วูฮัน ซัล วูฮัน ซัล
2 - 1
เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน
จบ
BEC Tero Sasana BEC Tero Sasana
1 - 1
Ratchaburi Ratchaburi
เลื่อน
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
? - ?
Rayong FC (Tha) Rayong FC (Tha)
จบ
Bangkok Utd Bangkok Utd
2 - 1
Suphanburi Suphanburi
จบ
Port MTI FC Port MTI FC
0 - 1
Pathum United (Tha) Pathum United (Tha)
จบ
Dragovoljac Dragovoljac
3 - 2
Zapresic Zapresic
จบ
Dubrava (Cro) Dubrava (Cro)
1 - 4
Opatija Opatija
จบ
Cibalia Cibalia
2 - 1
NK Dinamo Zagreb 2 NK Dinamo Zagreb 2
จบ
Junak Sinj (Cro) Junak Sinj (Cro)
2 - 2
Dugopolje Dugopolje
จบ
Rudes Rudes
1 - 1
Bijelo Brdo Bijelo Brdo
เลื่อน
Solin Solin
? - ?
Hajduk Split 2 Hajduk Split 2
จบ
Central Esp. Central Esp.
3 - 2
Rampla Juniors Rampla Juniors
จบ
Bahon Bahon
1 - 2
Malacky Malacky
FRO
Bernolakovo Bernolakovo
? - ?
Slovan Most Slovan Most
FRO
I. Bratislava I. Bratislava
? - ?
Tomasov Tomasov
จบ
อราราท เยเรวาน 	อราราท เยเรวาน
3 - 0
Junior Sevan FC (Arm) Junior Sevan FC (Arm)
จบ
BKMA BKMA
0 - 0
เอฟซี ลอริ เอฟซี ลอริ
จบ
ชีรัก เชีรัก เอฟซีอฟซี ชีรัก เชีรัก เอฟซีอฟซี
1 - 2
อลาชเคิร์ท อลาชเคิร์ท
จบ
Al-Nahda Al-Nahda
1 - 0
Al Khaleej Al Khaleej
จบ
Novy Jicin Novy Jicin
1 - 0
Bohumin Bohumin
จบ
Detmarovice Detmarovice
3 - 2
Rymarov Rymarov
จบ
Hermanice Hermanice
2 - 5
Karvina B Karvina B
จบ
เอ็มเอฟเค วิทโควิซ 	เอ็มเอฟเค วิทโควิซ
1 - 3
Frydlant n. O. Frydlant n. O.
จบ
Concordia Concordia
4 - 0
Pandurii Pandurii
จบ
CSM Scolar Resita CSM Scolar Resita
0 - 0
โปลี ทิมิโซเอร่า โปลี ทิมิโซเอร่า
จบ
CSS Slatina CSS Slatina
2 - 0
Comuna Recea Comuna Recea
จบ
F. Constanta F. Constanta
2 - 2
SCM Gloria SCM Gloria
จบ
FC Rapid Bucuresti FC Rapid Bucuresti
1 - 1
Turnu Magurele Turnu Magurele
จบ
Mioveni Mioveni
0 - 1
Metaloglobus Metaloglobus
จบ
Ripensia Timisoara Ripensia Timisoara
2 - 0
Aerostar Aerostar
15:00
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
? - ?
Slobozia Slobozia
21:00
Throttur Throttur
? - ?
Vestmannaeyjar Vestmannaeyjar
21:00
Leiknir F. Leiknir F.
? - ?
Olafsvik Olafsvik
21:00
Vestri Vestri
? - ?
Keflavik Keflavik
22:00
Grindavik Grindavik
? - ?
Magni Magni
21:00
Thor Akureyri Thor Akureyri
? - ?
Fram Fram
23:00
เบซิเอร์ เบซิเอร์
? - ?
อ็องกูแลม อ็องกูแลม
เลื่อน
เลอปุย เลอปุย
? - ?
Nantes II Nantes II
จบ
เลส แอร์บีเยร์ เลส แอร์บีเยร์
4 - 0
Angers II Angers II
จบ
เตรลิสซาค เตรลิสซาค
1 - 1
Colomiers Colomiers
จบ
อีเซอร์ อีเซอร์
0 - 0
Stade Montois Stade Montois
จบ
Bourges 18 Bourges 18
0 - 2
Romorantin Romorantin
จบ
Canet Roussillon Canet Roussillon
0 - 1
Bourges Bourges
23:30
Chamalieres Chamalieres
? - ?
เบอเกอรัก เบอเกอรัก
จบ
Fiorentina U19 Fiorentina U19
1 - 2
Bologna U19 Bologna U19
จบ
Cagliari U19 Cagliari U19
0 - 1
AC Milan U19 AC Milan U19
จบ
Inter U19 Inter U19
3 - 0
Sampdoria U19 Sampdoria U19
จบ
Genoa U19 Genoa U19
1 - 1
Spal U19 Spal U19
จบ
Sassuolo U19 Sassuolo U19
3 - 2
Empoli U19 Empoli U19
จบ
ลินโดมี่ ลินโดมี่
6 - 0
คาร์ลสกรูนา คาร์ลสกรูนา
จบ
แลนด์สกรูนา แลนด์สกรูนา
0 - 0
อูทซิคเท็นส์ อูทซิคเท็นส์
จบ
ออสการ์ฮามส์ ออสการ์ฮามส์
2 - 1
ทโวโอเกอร์ ทโวโอเกอร์
จบ
อัสซีริสก้า ไอเค อัสซีริสก้า ไอเค
4 - 0
ควิดิ้ง ควิดิ้ง
จบ
เอสกิลส์มินเน เอสกิลส์มินเน
1 - 1
ลุนด์ส ลุนด์ส
จบ
แวร์นอมู แวร์นอมู
3 - 1
เคิฟเดอะ เคิฟเดอะ
จบ
ทูรนส์ ทูรนส์
3 - 0
ลินเชอปิ้ง ซิตี้ ลินเชอปิ้ง ซิตี้
จบ
มูทาลา มูทาลา
1 - 3
ตรอลเฮตตัน ตรอลเฮตตัน
จบ
Biolog Biolog
1 - 1
FK Anzi Makhackala FK Anzi Makhackala
จบ
Krasnodar 3 Krasnodar 3
0 - 1
Urozhay Urozhay
21:00
Fana Fana
? - ?
Ardal Ardal
21:30
OS TF OS TF
? - ?
Frigg Frigg
ยกเลิก
Lysekloster Lysekloster
? - ?
Fyllingsdalen Fyllingsdalen
ยกเลิก
Sandviken Sandviken
? - ?
Lyn Lyn
ยกเลิก
Fjora Fjora
? - ?
OS TF OS TF
ยกเลิก
Ready Ready
? - ?
Fana Fana
ยกเลิก
Stord Stord
? - ?
Ardal Ardal
จบ
Chocen Chocen
5 - 1
Prosec Prosec
จบ
Holice Holice
8 - 3
Svitavy Svitavy
จบ
Tremosnice Tremosnice
4 - 1
Rohovladova Bela Rohovladova Bela
จบ
Chimik Svetlogorsk Chimik Svetlogorsk
1 - 2
เอฟซี โวลน่า พินส์ค เอฟซี โวลน่า พินส์ค
จบ
โกเมล โกเมล
1 - 0
สปุตนิก สปุตนิก
จบ
กรานิต มิคาเชวิชี่ กรานิต มิคาเชวิชี่
1 - 1
ออร์ชา ออร์ชา
จบ
Smorgon Smorgon
0 - 2
เอฟซี สโลนิม 2017 เอฟซี สโลนิม 2017
21:30
Leobendorf (Aut) Leobendorf (Aut)
? - ?
Mattersburg (Am) (Aut) Mattersburg (Am) (Aut)
จบ
Stripfing Stripfing
2 - 1
Bruck Leitha Bruck Leitha
23:00
Wiener Linien (Aut) Wiener Linien (Aut)
? - ?
SK Rapid Vienna (Am) SK Rapid Vienna (Am)
จบ
Leobendorf (Aut) Leobendorf (Aut)
3 - 2
Mannsdorf Mannsdorf
จบ
Chrobry Glogow Chrobry Glogow
1 - 0
GKS Jastrzebie GKS Jastrzebie
จบ
GKS Belchatow GKS Belchatow
1 - 1
Tychy Tychy
จบ
R. Rzeszow R. Rzeszow
2 - 0
Termalica B-B. Termalica B-B.
จบ
Sandecja Nowy S. Sandecja Nowy S.
1 - 2
Odra Opole Odra Opole
จบ
Zaglebie Sosnowiec Zaglebie Sosnowiec
1 - 2
แอลเคเอส ลอดซ์	แอลเคเอส ลอดซ์
จบ
Widzew Lodz Widzew Lodz
2 - 0
Olsztyn Olsztyn
จบ
โอลิมปิก คัวริบก้า โอลิมปิก คัวริบก้า
0 - 1
เรเนซองส์ เดอ เบอร์เคน เรเนซองส์ เดอ เบอร์เคน
จบ
Oldrichov Oldrichov
1 - 2
Modlany Modlany
จบ
Brna Brna
1 - 2
Lovosice Lovosice
จบ
FK Jilove FK Jilove
3 - 0
Domousice Domousice
จบ
Perstejn Perstejn
1 - 0
Horni Jiretin Horni Jiretin
จบ
Srbice Srbice
8 - 2
Krupka Krupka
FRO
Zatec Zatec
? - ?
Kadan Kadan
จบ
Bishop's Stortford Bishop's Stortford
2 - 2
Bognor Bognor
จบ
Brightlingsea Brightlingsea
1 - 2
Margate Margate
จบ
Carshalton Carshalton
3 - 0
Potters Potters
จบ
Cheshunt (Eng) Cheshunt (Eng)
1 - 0
East Thurrock East Thurrock
จบ
Corinthian-Casuals (Eng) Corinthian-Casuals (Eng)
1 - 2
Haringey Borough Haringey Borough
จบ
Cray Cray
5 - 1
Kingstonian Kingstonian
จบ
Enfield Town Enfield Town
4 - 1
Lewes (Eng) Lewes (Eng)
จบ
Hornchurch Hornchurch
2 - 1
Merstham Merstham
จบ
Leatherhead Leatherhead
1 - 1
Horsham FC Horsham FC
จบ
Worthing Worthing
1 - 2
Folkestone Folkestone
จบ
Devonport Devonport
1 - 0
Riverside Olympic Riverside Olympic
จบ
Glenorchy Knights Glenorchy Knights
7 - 0
Kingborough Lions Kingborough Lions
จบ
Launceston Launceston
1 - 3
South Hobart South Hobart
จบ
Olympia Warriors Olympia Warriors
1 - 2
Clarence Utd. Clarence Utd.
จบ
เฮเรเดียโน่ เฮเรเดียโน่
3 - 1
กัวดาลูเป เอฟซี กัวดาลูเป เอฟซี
จบ
Santos DG Santos DG
1 - 4
เปเรส เซเรดอน เปเรส เซเรดอน
จบ
Sporting San Jose Sporting San Jose
1 - 2
เดปอร์ติโว ซาปริสซ่า เดปอร์ติโว ซาปริสซ่า
จบ
Dinaz Vyshgorod Dinaz Vyshgorod
5 - 1
Nyva-V Nyva-V
จบ
Karpaty Karpaty
4 - 1
Chernihiv Chernihiv
จบ
Nikopol Nikopol
0 - 2
Metal Kharkiv Metal Kharkiv
จบ
Real Pharma Real Pharma
0 - 2
FC Dnipro Cherkasy FC Dnipro Cherkasy
จบ
Taraz Taraz
0 - 2
Zhetysu Taldykorgan Zhetysu Taldykorgan
20:00
I. Pavlodar I. Pavlodar
? - ?
Kyzylzhar Kyzylzhar
ยกเลิก
Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda
? - ?
K. Almaty K. Almaty
ยกเลิก
Okzhetpes Okzhetpes
? - ?
เอฟซี อัสตานา เอฟซี อัสตานา
ยกเลิก
Shakhtar Karagandy Shakhtar Karagandy
? - ?
Taraz Taraz
ยกเลิก
Tobol Tobol
? - ?
Kaspij Aktau Kaspij Aktau
ยกเลิก
Zhetysu Taldykorgan Zhetysu Taldykorgan
? - ?
ออร์ดาบาซี่ย์ ออร์ดาบาซี่ย์
จบ
Libertas Libertas
2 - 0
Pennarossa Pennarossa
จบ
Murata Murata
1 - 2
Domagnano Domagnano
จบ
Tre Penne Tre Penne
4 - 0
Fiorentino Fiorentino
จบ
North Carolina North Carolina
0 - 1
Charlotte Independ. Charlotte Independ.
จบ
Phoenix Rising Phoenix Rising
2 - 3
San Diego Loyal San Diego Loyal
จบ
Saint Louis Saint Louis
3 - 2
Swope Park Swope Park
จบ
El Paso (Usa) El Paso (Usa)
1 - 0
Real Monarchs Real Monarchs
จบ
Loudoun Loudoun
0 - 1
Pittsburgh Pittsburgh
จบ
Louisville City Louisville City
4 - 1
Memphis Memphis
จบ
San Antonio San Antonio
2 - 0
Oklahoma City Energy Oklahoma City Energy
เลื่อน
Rio Grande Rio Grande
? - ?
Tulsa Roughnecks Tulsa Roughnecks
ยกเลิก
Real Monarchs Real Monarchs
? - ?
Rio Grande Rio Grande
ยกเลิก
Philadelphia Union 2 Philadelphia Union 2
? - ?
Memphis Memphis
ยกเลิก
Colorado Springs Colorado Springs
? - ?
Seattle 2 Seattle 2
ยกเลิก
Saint Louis Saint Louis
? - ?
New York Red Bulls 2 New York Red Bulls 2
ยกเลิก
Reno Reno
? - ?
San Diego Loyal San Diego Loyal
ยกเลิก
Phoenix Rising Phoenix Rising
? - ?
San Antonio San Antonio
ยกเลิก
Sacramento Republic Sacramento Republic
? - ?
Las Vegas Lights Las Vegas Lights
จบ
An der Fahner Hohe An der Fahner Hohe
2 - 0
FC Merseburg FC Merseburg
จบ
Halle Halle
2 - 0
Eilenburg (Ger) Eilenburg (Ger)
จบ
Martinroda Martinroda
2 - 5
FC Ludwigsfelder FC Ludwigsfelder
จบ
Oberlausitz Oberlausitz
2 - 0
Jena II Jena II
จบ
Plauen (Ger) Plauen (Ger)
1 - 1
Krieschow (Ger) Krieschow (Ger)
ยกเลิก
Atlantis (Fin) Atlantis (Fin)
? - ?
KaaPo KaaPo
ยกเลิก
Jazz Pori Jazz Pori
? - ?
กลูบี04 กลูบี04
ยกเลิก
PIF Pargas (Fin) PIF Pargas (Fin)
? - ?
TPV TPV
FRO
Hamilton City Hamilton City
? - ?
Brantford Brantford
จบ
Scarborough B. Scarborough B.
0 - 3
Serbian W. E. Serbian W. E.
จบ
Breclav Breclav
1 - 0
Polna Polna
จบ
Start Brno Start Brno
3 - 3
Velka Bites Velka Bites
จบ
Bystrice n. Pern. Bystrice n. Pern.
0 - 0
Havlickuv Brod Havlickuv Brod
จบ
Hodonin Hodonin
1 - 3
Brno B Brno B
จบ
Cerro Largo Cerro Largo
0 - 0
Fenix Fenix
จบ
Defensor Sp. Defensor Sp.
4 - 2
Maldonado Maldonado
จบ
Plaza Colonia Plaza Colonia
1 - 3
Penarol Penarol
จบ
Kalna n. Hronom Kalna n. Hronom
0 - 0
Imel Imel
จบ
MSK Povazska Bystrica MSK Povazska Bystrica
1 - 2
FC Zlate Moravce B FC Zlate Moravce B
จบ
Isloch 2 Isloch 2
2 - 3
Din. Minsk 2 Din. Minsk 2
จบ
Slavia Mozyr 2 Slavia Mozyr 2
1 - 1
Sachter Soligorsk 2 Sachter Soligorsk 2
จบ
Slutsk 2 Slutsk 2
1 - 3
BATE 2 BATE 2
จบ
Eltersdorf (Ger) Eltersdorf (Ger)
5 - 0
Karlburg Karlburg
จบ
Abtswind Abtswind
2 - 1
Ammerthal Ammerthal
Bayern Hof Bayern Hof
? - ?
DJK Bamberg DJK Bamberg
เลื่อน
Gebenbach Gebenbach
? - ?
Kahl Kahl
FRO
Grossbardorf (Ger) Grossbardorf (Ger)
? - ?
Bamberg (Ger) Bamberg (Ger)
จบ
Sand Sand
1 - 0
ATSV ATSV
FRO
Spvgg Ansbach 09 Spvgg Ansbach 09
? - ?
Cham Cham
จบ
Vilzing Vilzing
2 - 0
Seligenporten Seligenporten
จบ
Bischofshofen (Aut) Bischofshofen (Aut)
1 - 1
Johann Johann
เลื่อน
Grodig Grodig
? - ?
A. Salzburg (Aut) A. Salzburg (Aut)
เลื่อน
Saalfelden Saalfelden
? - ?
Wals-Grunau Wals-Grunau
เลื่อน
SAK 1914 (Aut) SAK 1914 (Aut)
? - ?
Kuchl (Aut) Kuchl (Aut)
จบ
Seekirchen Seekirchen
2 - 1
USK Anif USK Anif
ยกเลิก
Chikhura Chikhura
? - ?
Dinamo Batumi Dinamo Batumi
ยกเลิก
Dila Gori Dila Gori
? - ?
Lokomotiv Tbilisi Lokomotiv Tbilisi
ยกเลิก
Merani Tbilisi Merani Tbilisi
? - ?
Dinamo Tbilisi Dinamo Tbilisi
ยกเลิก
Samtredia Samtredia
? - ?
Saburtalo Tbilisi Saburtalo Tbilisi
ยกเลิก
Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi
? - ?
Telavi Telavi
22:00
อองตองต์ เอสเอสจี อองตองต์ เอสเอสจี
? - ?
Metz II (Fra) Metz II (Fra)
จบ
เบลฟอร์ เบลฟอร์
2 - 0
Lusitanos Lusitanos
จบ
โบเวส์ โบเวส์
0 - 0
Gobelins Gobelins
23:00
เอปินาล เอปินาล
? - ?
St Quentin St Quentin
22:00
จีเอฟซี อฌักซิโอ้ จีเอฟซี อฌักซิโอ้
? - ?
Schiltigheim Schiltigheim
Haguenau Haguenau
? - ?
Bobigny Bobigny
จบ
Lens II Lens II
2 - 2
Auxerre II Auxerre II
จบ
Reims 2 Reims 2
0 - 0
ซีดาน ซีดาน
จบ
Barwell Barwell
1 - 2
Lowestoft Lowestoft
จบ
Bromsgrove Bromsgrove
1 - 1
Coalville Coalville
จบ
Hednesford Hednesford
1 - 4
สเตาร์บริดจ์ สเตาร์บริดจ์
จบ
Hitchin Hitchin
5 - 1
Alvechurch Alvechurch
จบ
Leiston Leiston
0 - 1
Rushall Rushall
จบ
Nuneaton Nuneaton
1 - 1
AFC Rushden AFC Rushden
จบ
Peterborough Sports Peterborough Sports
1 - 1
Tamworth Tamworth
จบ
Redditch Redditch
1 - 1
Needham Market Needham Market
จบ
Royston Royston
2 - 2
Banbury Banbury
จบ
St Ives St Ives
1 - 0
Biggleswade Town Biggleswade Town
จบ
Stratford Stratford
2 - 1
Kings Langley Kings Langley
จบ
Dep. Municipal Dep. Municipal
0 - 1
Carlos Manucci Carlos Manucci
จบ
Sport Huancayo Sport Huancayo
1 - 1
อลิอันซ่า ลิม่า อลิอันซ่า ลิม่า
จบ
Sporting Cristal Sporting Cristal
2 - 1
Alianza Huanuco Alianza Huanuco
21:00
Mjondalen 2 Mjondalen 2
? - ?
Orn Orn
21:00
Halsen Halsen
? - ?
Honefoss Honefoss
21:00
Follo Follo
? - ?
Sarpsborg 2 Sarpsborg 2
ยกเลิก
Flint Flint
? - ?
Assiden Assiden
ยกเลิก
Krakeroy Krakeroy
? - ?
Honefoss Honefoss
ยกเลิก
Orn Orn
? - ?
Oppsal Oppsal
จบ
Horni Briza Horni Briza
0 - 1
Domazlice B Domazlice B
จบ
Nepomuk Nepomuk
0 - 2
Start Tlumacov Start Tlumacov
จบ
Stribro Stribro
3 - 2
Bolevec Bolevec
จบ
Vejprnice Vejprnice
1 - 3
Rapid Plzen Rapid Plzen
จบ
ไอเอสพีอี เอฟซี ไอเอสพีอี เอฟซี
3 - 1
ชาน ยูไนเต็ด เอฟซี ชาน ยูไนเต็ด เอฟซี
จบ
อิรวดี ยูในเต็ด อิรวดี ยูในเต็ด
1 - 2
ยะไข่ ยูไนเต็ด เอฟซี ยะไข่ ยูไนเต็ด เอฟซี
จบ
ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด
0 - 0
Hantharwady United Hantharwady United
จบ
Roskilde KFUM's Roskilde KFUM's
0 - 4
เอบี กลาดแซ็ก	เอบี กลาดแซ็ก
จบ
Tarnby Tarnby
1 - 3
ไนโคบิ้ง เอฟซี	ไนโคบิ้ง เอฟซี
จบ
Bronshoj Bronshoj
1 - 3
Frederiksberg Alliancen Frederiksberg Alliancen
จบ
Skovshoved Skovshoved
2 - 2
Vanlose (Den) Vanlose (Den)
จบ
เอฟเควีเทคสก์ เอฟเควีเทคสก์
1 - 1
เบลชิน่า โบบรุยส์ค เบลชิน่า โบบรุยส์ค
จบ
แบร็สต์ แบร็สต์
2 - 1
Energetik-BGU Energetik-BGU
จบ
โกโรเดย่า โกโรเดย่า
1 - 3
โซดิโน่ โซดิโน่
15:15
Kolovraty Kolovraty
? - ?
Vysehrad B Vysehrad B
15:15
Podoli Podoli
? - ?
Admira Prague B Admira Prague B
จบ
Dukla JM Dukla JM
2 - 1
Ujezd Prague Ujezd Prague
จบ
Hostivar Hostivar
0 - 2
Motorlet Prague B Motorlet Prague B
15:30
Kralovice Kralovice
? - ?
Treboradice Treboradice
จบ
Zlicin Zlicin
2 - 1
US Prague US Prague
จบ
Olympia Prague Olympia Prague
4 - 1
Zizkov B Zizkov B
จบ
Predni Kopanina Predni Kopanina
2 - 2
Ujezd nad Lesy Ujezd nad Lesy
จบ
Croydon Kings Croydon Kings
3 - 2
แอดิเลด ซิตี้ แอดิเลด ซิตี้
จบ
Campbelltown City Campbelltown City
3 - 2
อดิเลด โคเม็ทส์ เอฟซี อดิเลด โคเม็ทส์ เอฟซี
จบ
มอดบิวรี่ เจ็ทส์ มอดบิวรี่ เจ็ทส์
1 - 2
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด
จบ
Adelaide Olympic Adelaide Olympic
1 - 0
บลู อีเกิ้ลส์ บลู อีเกิ้ลส์
จบ
Adelaide U21 Adelaide U21
4 - 0
พารา ฮิลล์ ไนท์ พารา ฮิลล์ ไนท์
จบ
Beroe Beroe
4 - 0
Cherno More Cherno More
จบ
Levski Levski
3 - 0
CSKA 1948 Sofia (Bul) CSKA 1948 Sofia (Bul)
จบ
Berane Berane
1 - 2
Tivat Tivat
จบ
Bokelj Bokelj
1 - 1
Igalo Igalo
จบ
Drezga Drezga
1 - 4
Jedinstvo Jedinstvo
จบ
Grbalj Grbalj
0 - 2
Kom Podgorica Kom Podgorica
จบ
Mornar Bar Mornar Bar
3 - 0
Ibar Ibar
จบ
Dassendorf (Ger) Dassendorf (Ger)
2 - 1
Tornesch Tornesch
จบ
Suderelbe (Ger) Suderelbe (Ger)
3 - 2
Barmbek-Uhlenhorst Barmbek-Uhlenhorst
FRO
Beltinci Beltinci
? - ?
NK Krka NK Krka
FRO
Drava Drava
? - ?
Dob Dob
FRO
Fuzinar Fuzinar
? - ?
Bilje Bilje
FRO
Krsko Krsko
? - ?
Rudar Rudar
FRO
Primorje Primorje
? - ?
NK Smartno (Slo) NK Smartno (Slo)
จบ
Triglav Triglav
0 - 4
Radomlje Radomlje
จบ
TB/FCS/Royn TB/FCS/Royn
0 - 0
Klaksvik Klaksvik
จบ
นซี ลูนาวิค นซี ลูนาวิค
4 - 1
Streymur Streymur
จบ
Benesov Benesov
2 - 5
Slavia Prague B (Cze) Slavia Prague B (Cze)
จบ
Motorlet Prague Motorlet Prague
2 - 0
Hostoun Hostoun
เลื่อน
Sokolov Sokolov
? - ?
Pisek Pisek
จบ
Vltavin Vltavin
0 - 2
Plzen B Plzen B
จบ
Domazlice Domazlice
4 - 2
Admira Prague Admira Prague
AEL Limassol AEL Limassol
1 - 1
Karmiotissa Karmiotissa
จบ
ปาฟอส ปาฟอส
2 - 2
Achnas Achnas
จบ
Kagera Sugar Kagera Sugar
0 - 1
Young Africans Young Africans
จบ
Tanzania Prisons Tanzania Prisons
1 - 0
Namungo Namungo
จบ
Din. Vranje Din. Vranje
2 - 3
Buducnost Dobanovci Buducnost Dobanovci
จบ
Dubocica (Srb) Dubocica (Srb)
0 - 0
Loznica (Srb) Loznica (Srb)
จบ
IMT Novi Beograd (Srb) IMT Novi Beograd (Srb)
0 - 1
Radnicki 1923 Radnicki 1923
Jagodina Jagodina
1 - 0
Trayal Krusevac (Srb) Trayal Krusevac (Srb)
จบ
Radnicki Pirot Radnicki Pirot
0 - 1
Kabel Novi Sad Kabel Novi Sad
จบ
Sloga Kraljevo Sloga Kraljevo
1 - 2
Zemun Zemun
จบ
Zeleznicar Pancevo (Srb) Zeleznicar Pancevo (Srb)
2 - 1
Kolubara (Srb) Kolubara (Srb)
จบ
Bremer Bremer
1 - 1
Aumund-Vegesack Aumund-Vegesack
จบ
BTS Neustadt BTS Neustadt
3 - 6
Union 60 Bremen Union 60 Bremen
จบ
Auda Auda
3 - 1
Lokomotiv Daugavpils Lokomotiv Daugavpils
จบ
Rezekne Rezekne
2 - 1
Super Nova Super Nova
จบ
FK Smiltene FK Smiltene
2 - 2
Alberts (Lat) Alberts (Lat)
จบ
Saldus SS/Leevon Saldus SS/Leevon
0 - 0
Grobina Grobina
ยกเลิก
ASOM ASOM
? - ?
AS Bamako AS Bamako
ยกเลิก
US Bougouni US Bougouni
? - ?
Tombouctou Tombouctou
ยกเลิก
AS Performance AS Performance
? - ?
Salif Keita Salif Keita
ยกเลิก
Sabana de Mopti Sabana de Mopti
? - ?
Mamahira Mamahira
จบ
เอฟซี คูเรสซาเร่ เอฟซี คูเรสซาเร่
2 - 2
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
จบ
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
0 - 1
ทูเลวิค วิลจานดี้	ทูเลวิค วิลจานดี้
จบ
เจเค ทัลลินน่า คาเลฟ เจเค ทัลลินน่า คาเลฟ
1 - 2
แทมเมก้า ทาร์ทู แทมเมก้า ทาร์ทู
ยกเลิก
เอฟซี คูเรสซาเร่ เอฟซี คูเรสซาเร่
? - ?
เอฟซีไอ เลวาเดีย ทาลินน์ เอฟซีไอ เลวาเดีย ทาลินน์
ยกเลิก
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
? - ?
ฟลอร่า ทัลลินน์ ฟลอร่า ทัลลินน์
ยกเลิก
ไพน์เด ลินนามีสคอนด์ ไพน์เด ลินนามีสคอนด์
? - ?
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
จบ
Neukolln W Neukolln W
0 - 9
Meppen W Meppen W
จบ
Arendal Arendal
3 - 1
โนท็อดเด้น โนท็อดเด้น
จบ
Sotra Sotra
1 - 1
Baerum Sportsklubb Baerum Sportsklubb
จบ
V. Haugesund V. Haugesund
1 - 1
Flekkeroy Flekkeroy
22:30
Egersunds Egersunds
? - ?
Rosenborg 2 (Nor) Rosenborg 2 (Nor)
21:00
Baerum Sportsklubb Baerum Sportsklubb
? - ?
โนท็อดเด้น โนท็อดเด้น
21:00
Flekkeroy Flekkeroy
? - ?
Sotra Sotra
21:00
Nardo Nardo
? - ?
Levanger Levanger
จบ
Przodkowo Przodkowo
1 - 2
Nielba Wagrowiec Nielba Wagrowiec
จบ
Unia Swarzedz (Pol) Unia Swarzedz (Pol)
0 - 1
Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg
จบ
Chemik Police (Pol) Chemik Police (Pol)
0 - 0
Swinoujscie (Pol) Swinoujscie (Pol)
จบ
Gornik Konin Gornik Konin
0 - 3
Pomorzanin Torun Pomorzanin Torun
จบ
Gwardia Koszalin Gwardia Koszalin
0 - 2
KP Starogard Gdanski KP Starogard Gdanski
จบ
Mieszko Mieszko
1 - 4
Unia Janikowo Unia Janikowo
จบ
Jarocin Jarocin
0 - 1
Kleczew Kleczew
จบ
Koszalin Koszalin
1 - 4
Pogon Szczecin II Pogon Szczecin II
จบ
Elana Torun Elana Torun
1 - 1
B. Gdynia B. Gdynia
จบ
Swit Skolwin Swit Skolwin
5 - 0
Gryf Wejherowo Gryf Wejherowo
จบ
Stezyca Stezyca
0 - 1
Sroda Sroda
FRO
Rivartibonitienne Rivartibonitienne
? - ?
Violette Violette
FRO
Cosmopolites Cosmopolites
? - ?
Real du Cap Real du Cap
จบ
AIK W AIK W
3 - 1
IF Brommapojkarna W IF Brommapojkarna W
จบ
Sandvikens W Sandvikens W
1 - 0
Bollstanas W Bollstanas W
จบ
Hammarby W Hammarby W
2 - 1
Mallbackens W Mallbackens W
จบ
Bochum U19 Bochum U19
4 - 0
Paderborn U19 Paderborn U19
จบ
RW Essen U19 RW Essen U19
2 - 3
Oberhausen U19 Oberhausen U19
จบ
America de Quito America de Quito
1 - 0
Ind. Juniors Ind. Juniors
เลื่อน
Chrudim Chrudim
? - ?
Vysehrad Vysehrad
จบ
เอฟเค ดูก้า ปราก เอฟเค ดูก้า ปราก
3 - 1
Trinec Trinec
จบ
Zizkov Zizkov
0 - 2
ฮราเดค คราเลิฟ ฮราเดค คราเลิฟ
จบ
Iztapa Iztapa
1 - 1
Antigua Antigua
จบ
Comunicaciones Comunicaciones
2 - 0
Santa Lucia Santa Lucia
FRO
บอเด็น บอเด็น
? - ?
วอห์เล็น วอห์เล็น
FRO
Goldau Goldau
? - ?
เบียล เบียล
FRO
โซโลทวร์น โซโลทวร์น
? - ?
Muttenz Muttenz
FRO
บุชส์ บุชส์
? - ?
เดเลมอนท์ เดเลมอนท์
FRO
เบ็สคอร์ท เบ็สคอร์ท
? - ?
กราสช็อปเปอร์ กราสช็อปเปอร์
FRO
AS Douanes AS Douanes
? - ?
Majestic Majestic
FRO
ASEC Koudougou ASEC Koudougou
? - ?
Kadiogo Kadiogo
FRO
ASF Dioulasso ASF Dioulasso
? - ?
Salitas Salitas
FRO
ASFA Yennega ASFA Yennega
? - ?
Royal Royal
FRO
Etoile Filante Etoile Filante
? - ?
USFA USFA
FRO
Temse Temse
? - ?
KRC Harelbeke KRC Harelbeke
FRO
ฮองส์ ฮองส์
? - ?
KRC Gent KRC Gent
FRO
Gullegem Gullegem
? - ?
อุนนาเรอ อุนนาเรอ
FRO
Zwevezele Zwevezele
? - ?
Ninove Ninove
01:45
Bray Bray
? - ?
Athlone Athlone
01:45
Drogheda Drogheda
? - ?
คาบินทีลี่ เอฟซี คาบินทีลี่ เอฟซี
01:45
Longford Longford
? - ?
Wexford Wexford
01:45
Shamrock 2 Shamrock 2
? - ?
Cobh Ramblers Cobh Ramblers
01:45
ยูซี ดับลิน ยูซี ดับลิน
? - ?
Galway Galway
จบ
Rostocker FC Rostocker FC
1 - 3
Pampow (Ger) Pampow (Ger)
จบ
Rsv Eintracht (Ger) Rsv Eintracht (Ger)
2 - 2
Brandenburger Brandenburger
เลื่อน
Strausberg Strausberg
? - ?
Zehlendorf Zehlendorf
จบ
กาบาลา กาบาลา
0 - 0
Keshla Keshla
จบ
ซัมกายิต ซัมกายิต
2 - 1
Sabail Sabail
จบ
Frolunda Frolunda
5 - 1
วีนไบรส์ วีนไบรส์
จบ
Bunkeflo IF Bunkeflo IF
0 - 1
IFK มัลโม IFK มัลโม
จบ
Onsala Onsala
2 - 2
โอลิมปิก โอลิมปิก
จบ
แองเจิ้ลโฮลม์ แองเจิ้ลโฮลม์
1 - 0
รูเซ็นการ์ด รูเซ็นการ์ด
จบ
Giraltovce Giraltovce
0 - 4
Mladost Kalsa Mladost Kalsa
จบ
Spisska Nova Ves Spisska Nova Ves
0 - 2
Presov Presov
เลื่อน
Richmond Kickers Richmond Kickers
? - ?
Orlando City 2 Orlando City 2
จบ
Union Omaha Union Omaha
0 - 2
New England II New England II
จบ
North Texas North Texas
1 - 1
Tucson Tucson
จบ
Chattanooga Chattanooga
0 - 1
Greenville Greenville
จบ
Inter Miami CF II Inter Miami CF II
1 - 2
South Georgia Tormenta South Georgia Tormenta
ยกเลิก
Richmond Kickers Richmond Kickers
? - ?
Union Omaha Union Omaha
ยกเลิก
Chattanooga Chattanooga
? - ?
New England II New England II
จบ
Bridlicna Bridlicna
3 - 7
Hlubina Hlubina
จบ
Cesky Tesin Cesky Tesin
2 - 5
Bilovec Bilovec
จบ
Haj ve Slezsku Haj ve Slezsku
0 - 2
Dolni Datyne Dolni Datyne
จบ
Petrovice Petrovice
1 - 2
Brusperk Brusperk
จบ
Manaus Manaus
0 - 0
Santa Cruz Santa Cruz
จบ
เซา เบนโต้ เซา เบนโต้
1 - 1
โวลต้า เรดอนดา อาร์เจ โวลต้า เรดอนดา อาร์เจ
จบ
Treze PB Treze PB
0 - 0
Jacuipense Jacuipense
จบ
Banovici (Bih) Banovici (Bih)
1 - 0
GOSK Gabela GOSK Gabela
จบ
Capljina Capljina
2 - 2
Gorazde Gorazde
จบ
Igman K. Igman K.
0 - 1
Posusje Posusje
จบ
Kakanj Kakanj
5 - 0
HNK Orasje HNK Orasje
จบ
Travnik Travnik
0 - 1
Jedinstvo Bihac Jedinstvo Bihac
จบ
Zivinice Zivinice
0 - 1
Gradacac Gradacac
FRO
Hay Al Wadi Hay Al Wadi
? - ?
Al-Hilal Omdurman Al-Hilal Omdurman
จบ
Al-Khartoum Al-Khartoum
3 - 1
Hilal El Obied Hilal El Obied
FRO
Hay al-Arab Hay al-Arab
? - ?
Al Hilal Kadougli Al Hilal Kadougli
จบ
Hilal El-Fasher Hilal El-Fasher
2 - 0
El-Ahli Atbara El-Ahli Atbara
FRO
Ahli Khartoum Ahli Khartoum
? - ?
Alfalah Atbra Alfalah Atbra
จบ
Al-Ahly Merowe Al-Ahly Merowe
1 - 1
Amal Atbara Amal Atbara
FRO
Al-Merreikh Al-Merreikh
? - ?
Rabita Kosti Rabita Kosti
FRO
Merreikh El-Fasher Merreikh El-Fasher
? - ?
Al Shorta Al Shorta
จบ
Bayern II Bayern II
2 - 2
SV Turkgucu Ataspor SV Turkgucu Ataspor
จบ
ฮันซ่า รอสต๊อก ฮันซ่า รอสต๊อก
3 - 1
ดุยส์เบิร์ก ดุยส์เบิร์ก
จบ
Lubeck Lubeck
1 - 1
ซาบรุ๊กเค่น	ซาบรุ๊กเค่น
จบ
เอสเฟา เมปเปน เอสเฟา เมปเปน
1 - 3
1860 มิวนิค 1860 มิวนิค
จบ
เอสเฟา เวเฮน เวียสบาเดน เอสเฟา เวเฮน เวียสบาเดน
0 - 0
เอสซี เวิร์ล	เอสซี เวิร์ล
จบ
เอฟเอสเฟา สวิคเคา เอฟเอสเฟา สวิคเคา
2 - 1
เอสพีวีจีจี อุนเตอร์ฮัตกิ้ง เอสพีวีจีจี อุนเตอร์ฮัตกิ้ง
จบ
Chotebor (Cze) Chotebor (Cze)
4 - 1
Zirovnice Zirovnice
จบ
Trebic Trebic
1 - 3
Pelhrimov Pelhrimov
จบ
Sebkovice Sebkovice
0 - 1
Velke Mezirici B Velke Mezirici B
จบ
Bogota Bogota
2 - 1
U. Magdalena U. Magdalena
จบ
Cartagena Cartagena
0 - 1
Orsomarso Orsomarso
จบ
Cortulua Cortulua
6 - 0
Atletico F.C. Atletico F.C.
จบ
Leones Leones
1 - 2
Valledupar Valledupar
จบ
Kutna Hora Kutna Hora
2 - 1
Nymburk Nymburk
จบ
Libis Libis
2 - 4
Kolin Kolin
จบ
Kosmonosy Kosmonosy
5 - 2
Caslav Caslav
จบ
Horky nad Jizerou Horky nad Jizerou
1 - 2
Hlinsko Hlinsko
จบ
Nachod Nachod
5 - 1
Letohrad Letohrad
จบ
Vysoke Myto Vysoke Myto
4 - 2
Benatky Benatky
จบ
Lechia Gdansk Lechia Gdansk
4 - 2
Stal Mielec Stal Mielec
จบ
Legia Legia
1 - 3
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
จบ
โปกอน ชแชตชิน โปกอน ชแชตชิน
1 - 0
สลาสค์ วรอคลาวน์ สลาสค์ วรอคลาวน์
FRO
Dandy Town Hornets Dandy Town Hornets
? - ?
X-Roads Warriors X-Roads Warriors
จบ
Stenungsunds Stenungsunds
2 - 0
Tidaholm IFK Tidaholm IFK
จบ
Amal (Swe) Amal (Swe)
2 - 2
Vargarda IK (Swe) Vargarda IK (Swe)
จบ
Gauthiod (Swe) Gauthiod (Swe)
2 - 0
คาร์ลสตาด คาร์ลสตาด
จบ
Nordvarmland Nordvarmland
0 - 2
แซเวดอเลนส์ แซเวดอเลนส์
จบ
อุดเดอะวอล์ด อุดเดอะวอล์ด
5 - 0
Ahlafors IF Ahlafors IF
จบ
Lidkopings FK Lidkopings FK
0 - 1
Vanersborgs IF Vanersborgs IF
จบ
Cottbus U19 Cottbus U19
1 - 2
Magdeburg U19 Magdeburg U19
จบ
Hertha U19 Hertha U19
5 - 1
Eimsbutteler U19 Eimsbutteler U19
จบ
Holstein Kiel U19 Holstein Kiel U19
1 - 0
Chemnitzer FC U19 Chemnitzer FC U19
จบ
St. Pauli U19 St. Pauli U19
5 - 2
Union Berlin U19 Union Berlin U19
จบ
Wolfsburg U19 Wolfsburg U19
2 - 3
Bremen U19 Bremen U19
จบ
Al Ramtha Al Ramtha
2 - 1
Shabab Al Ordon Shabab Al Ordon
จบ
Al Wehdat Al Wehdat
2 - 1
Al Hussein Al Hussein
จบ
Baunatal (Ger) Baunatal (Ger)
1 - 3
Hessen Dreieich Hessen Dreieich
FRO
Hanau (Ger) Hanau (Ger)
? - ?
Hadamar Hadamar
FRO
Hunfelder Hunfelder
? - ?
Fernwald (Ger) Fernwald (Ger)
FRO
TUS Dietkirchen TUS Dietkirchen
? - ?
Lehnerz (Ger) Lehnerz (Ger)
FRO
Waldgirmes Waldgirmes
? - ?
Flieden Flieden
FRO
Erlensee Erlensee
? - ?
Zeilsheim Zeilsheim
จบ
Achyronas Liopetriou Achyronas Liopetriou
1 - 1
Ayia Napa Ayia Napa
จบ
Alki Oroklini Alki Oroklini
1 - 0
ASIL Lysi ASIL Lysi
จบ
Kouris Erimi (Cyp) Kouris Erimi (Cyp)
1 - 1
Zakakiou Zakakiou
จบ
Omonia Aradippou Omonia Aradippou
2 - 1
Dighenis Dighenis
จบ
Othellos Athienou Othellos Athienou
3 - 0
Chloraka Chloraka
จบ
Thoi Lakatamias Thoi Lakatamias
0 - 1
Paeek Paeek
จบ
PO Xylotympou 2006 PO Xylotympou 2006
0 - 2
Sotiras Sotiras
FRO
UNDEBA UNDEBA
? - ?
CSD Barber CSD Barber
FRO
Willemstad Willemstad
? - ?
Vesta Vesta
จบ
บาเซิล 2 บาเซิล 2
6 - 2
เคอนีส เคอนีส
FRO
Breitenrain Breitenrain
? - ?
YF ยูเวนตุส YF ยูเวนตุส
FRO
Cham Cham
? - ?
ซิยง 2 ซิยง 2
FRO
รัปเปอร์สวิล รัปเปอร์สวิล
? - ?
แบลคสตาร์ แบลคสตาร์
FRO
อีแวร์ดง อีแวร์ดง
? - ?
ซูริก 2 ซูริก 2
จบ
บอเวียส บอเวียส
0 - 3
สตาเด้ นยอนเนียส สตาเด้ นยอนเนียส
FRO
เบลินโซนา เบลินโซนา
? - ?
เอทอยล์ คาร์อูจ เอทอยล์ คาร์อูจ
จบ
มุนชิงเง่น มุนชิงเง่น
1 - 4
Bruhl Bruhl
จบ
Canberra FC Canberra FC
1 - 0
Belconnen United Belconnen United
จบ
แคนเบอร์รา โอลิมปิก แคนเบอร์รา โอลิมปิก
0 - 5
Monaro Panthers Monaro Panthers
จบ
Eastern AA Eastern AA
2 - 1
Kitchee Kitchee
จบ
WS Wanderers U21 WS Wanderers U21
2 - 1
North Shore Mariners (Aus) North Shore Mariners (Aus)
จบ
Dalvik/Reynir Dalvik/Reynir
1 - 3
Fjardabyggd Fjardabyggd
เลื่อน
Kari Kari
? - ?
Vidir Vidir
จบ
Selfoss Selfoss
1 - 4
Throttur Vogar Throttur Vogar
จบ
Volsungur Volsungur
0 - 6
Kordrengir Kordrengir
จบ
Ahlen Ahlen
2 - 1
Lotte Lotte
จบ
B. Monchengladbach II B. Monchengladbach II
2 - 1
Straelen (Ger) Straelen (Ger)
จบ
Bonner Bonner
0 - 2
Wegberg-Beeck Wegberg-Beeck
เลื่อน
Dusseldorf II Dusseldorf II
? - ?
Alemannia Aachen Alemannia Aachen
จบ
ฟอร์ทูนา โคโลญจน์ ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
3 - 2
Wuppertaler Wuppertaler
จบ
Lippstadt (Ger) Lippstadt (Ger)
1 - 1
Koln II Koln II
จบ
Oberhausen Oberhausen
1 - 1
Bergisch Gladbach Bergisch Gladbach
จบ
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ พรอยเซ่น มึนสเตอร์
2 - 1
Homberg (Ger) Homberg (Ger)
จบ
Schalke II (Ger) Schalke II (Ger)
2 - 0
Rodinghausen Rodinghausen
จบ
Balcatta Balcatta
0 - 2
อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด
จบ
Bayswater Bayswater
0 - 0
Perth Glory U21 Perth Glory U21
จบ
เพิร์ธ เอส เพิร์ธ เอส
5 - 0
Rockingham City Rockingham City
จบ
Armadale Armadale
1 - 2
Floreat Athena Floreat Athena
จบ
Gwelup Croatia SC (Aus) Gwelup Croatia SC (Aus)
1 - 1
ECU Joondalup ECU Joondalup
จบ
โซเรนโต้ โซเรนโต้
1 - 1
Cockburn City Cockburn City
จบ
Umea FC Umea FC
5 - 4
Notvikens IK Notvikens IK
จบ
Gottne IF Gottne IF
3 - 2
แทฟเทโอ แทฟเทโอ
จบ
มูรอน มูรอน
0 - 1
เชลเลฟเตโอ เชลเลฟเตโอ
19:00
ทิมรา ทิมรา
? - ?
บูเด็นส์ บูเด็นส์
จบ
Ytterhogdals Ytterhogdals
3 - 0
Stode Stode
21:00
เอิสเตรซุนด์ เอิสเตรซุนด์
? - ?
Friska Viljor Friska Viljor
จบ
Sandviks Sandviks
0 - 1
บูเด็นส์ บูเด็นส์
จบ
Kvant Obninsk Kvant Obninsk
0 - 0
Salyut-Belgorod Salyut-Belgorod
ยกเลิก
Tynset Tynset
? - ?
Volda Volda
ยกเลิก
Kolstad Kolstad
? - ?
Melhus (Nor) Melhus (Nor)
ยกเลิก
Spjelkavik Spjelkavik
? - ?
Ntnui Ntnui
ยกเลิก
Tiller (Nor) Tiller (Nor)
? - ?
Orkla Orkla
ยกเลิก
Traeff Traeff
? - ?
Byasen Byasen
จบ
Svratka Brno Svratka Brno
1 - 3
Rajecko Rajecko
จบ
Bosonohy Bosonohy
1 - 0
Lisen B Lisen B
จบ
Bystrc Bystrc
1 - 0
Kurim Kurim
จบ
Moravska Slavia Moravska Slavia
0 - 3
SK Krumvir SK Krumvir
จบ
Moravsky Krumlov Moravsky Krumlov
1 - 3
Ivancice Ivancice
จบ
Mutenice Mutenice
1 - 2
Ratiskovice Ratiskovice
จบ
Rousinov Rousinov
4 - 0
Bohunice Bohunice
จบ
Ried (Am) Ried (Am)
1 - 1
Union Gurten Union Gurten
จบ
Stadl Paura Stadl Paura
0 - 1
สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ
จบ
St. Anna St. Anna
5 - 1
Bad Gleichenberg Bad Gleichenberg
จบ
Blekitni Stargard Blekitni Stargard
1 - 4
Drutex-Bytovia Drutex-Bytovia
จบ
Pogon Siedlce Pogon Siedlce
2 - 1
Hutnik Nowa Huta (Pol) Hutnik Nowa Huta (Pol)
จบ
Skra Skra
1 - 1
Lublin Lublin
จบ
เลช พอซแนน เลช พอซแนน
0 - 0
ซาเกลบี้ ลูบิน	ซาเกลบี้ ลูบิน
จบ
Garbarnia Garbarnia
1 - 3
Suwalki Suwalki
จบ
Ol. Grudziadz Ol. Grudziadz
0 - 4
Ostroda Ostroda
จบ
KS Polkowice KS Polkowice
0 - 2
GKS Katowice GKS Katowice
จบ
Pruszkow Pruszkow
0 - 2
S. Rzeszow S. Rzeszow
จบ
Kluczbork Kluczbork
0 - 2
Zaglebie 2 Zaglebie 2
จบ
Goczalkowice Zdroj (Pol) Goczalkowice Zdroj (Pol)
2 - 3
ROW Rybnik ROW Rybnik
จบ
Gornik Z. 2 Gornik Z. 2
4 - 0
Nysa Nysa
จบ
Gwarek Tarnowskie Gory Gwarek Tarnowskie Gory
4 - 1
Foto-Higiena Gac Foto-Higiena Gac
จบ
Piast Zmigrod Piast Zmigrod
0 - 1
Sleza Wroclaw Sleza Wroclaw
จบ
Pniowek Pniowek
1 - 1
Brzeg Brzeg
จบ
Polonia/Sparta Swidnica Polonia/Sparta Swidnica
0 - 3
Bielsko-Biala Bielsko-Biala
00:20
Ruch Ruch
? - ?
Zielona Gora Zielona Gora
จบ
Warta Gorzow Warta Gorzow
0 - 3
Polonia Bytom Polonia Bytom
จบ
Chrastava Chrastava
1 - 3
Visnova Visnova
จบ
Desna Desna
4 - 4
Mseno Mseno
จบ
Novy Bor Novy Bor
1 - 1
Rovensko p. Tr. Rovensko p. Tr.
จบ
Sedmihorky Sedmihorky
2 - 3
Frydlant Frydlant
จบ
Straz Straz
1 - 3
Turnov Turnov
จบ
Doksy Doksy
4 - 1
Zelezny Brod Zelezny Brod
จบ
Gagra Gagra
1 - 0
Dinamo Batumi Dinamo Batumi
จบ
Spaeri Spaeri
0 - 2
Dila Gori Dila Gori
15:15
Petrin Plzen Petrin Plzen
2 - 3
Sokol Lom Sokol Lom
15:30
Marianske Lazne Marianske Lazne
2 - 1
Ceske Budejovice B Ceske Budejovice B
จบ
Doubravka Doubravka
5 - 2
Sedlcany Sedlcany
จบ
Rokycany Rokycany
3 - 0
Myto Myto
จบ
Sobeslav Sobeslav
4 - 1
Katovice Katovice
จบ
Hvezda Cheb Hvezda Cheb
2 - 3
Jindrichuv Hradec Jindrichuv Hradec
จบ
Beroun Beroun
2 - 0
Klatovy Klatovy
จบ
North Carolina Courage W North Carolina Courage W
0 - 0
Orlando Pride W Orlando Pride W
จบ
Johor DT Johor DT
6 - 1
Selangor Selangor
จบ
UiTM UiTM
2 - 1
Terengganu Terengganu
จบ
Noordwijk Noordwijk
1 - 1
Katwijk Katwijk
จบ
Excelsior Maassluis Excelsior Maassluis
2 - 2
Rijnsburgse Boys Rijnsburgse Boys
จบ
Jong Volendam Jong Volendam
0 - 2
HHC HHC
จบ
Kozakken Boys Kozakken Boys
4 - 1
ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ ไอเซิลเมียร์โวเกลส์
จบ
Spakenburg Spakenburg
0 - 0
Jong Sparta Rotterdam Jong Sparta Rotterdam
จบ
Quick Boys Quick Boys
1 - 0
HFC HFC
จบ
Scheveningen Scheveningen
0 - 1
ASWH ASWH
จบ
TEC TEC
1 - 1
GVVV GVVV
จบ
Rackeve Rackeve
1 - 6
เฟเรนซ์วารอซี่ เฟเรนซ์วารอซี่
จบ
Szarvaskend Szarvaskend
1 - 10
Csakvari Csakvari
จบ
Bonyhad Bonyhad
2 - 3
Monori Monori
จบ
Abda Abda
0 - 1
Hodmezovasarhely FC Hodmezovasarhely FC
จบ
Ajka Kristaly Ajka Kristaly
0 - 7
Lipoti Lipoti
FRO
ASR Gazgyar ASR Gazgyar
? - ?
Gesztely Gesztely
เลื่อน
Balassagyarmat Balassagyarmat
? - ?
DVTK DVTK
จบ
Balatonfuredi Balatonfuredi
2 - 3
Debreceni EAC Debreceni EAC
จบ
Bataszek Bataszek
8 - 1
Fehergyarmat Fehergyarmat
จบ
BKV Elore BKV Elore
1 - 2
Szentlorinc Szentlorinc
จบ
Bodajk Bodajk
0 - 3
Erdi Erdi
จบ
Csornai Csornai
1 - 2
Dabas-Gyon Dabas-Gyon
จบ
Diosjeno Diosjeno
0 - 5
Dorogi Dorogi
จบ
DTE DTE
2 - 1
Korosladany MSK Korosladany MSK
จบ
Epitok Epitok
0 - 8
MTK Budapest MTK Budapest
จบ
Felsozsolca Felsozsolca
4 - 1
Varfurdo-Gyulai (Hun) Varfurdo-Gyulai (Hun)
จบ
Fuzesgyarmati SK Fuzesgyarmati SK
1 - 2
Gardony Varosi Gardony Varosi
Ivancsa Ivancsa
? - ?
Ujpest Ujpest
จบ
Jaszberenyi Jaszberenyi
1 - 6
Budaorsi SC Budaorsi SC
Kabai Kabai
2 - 1
Nagybajom Nagybajom
จบ
Kecsked Kecsked
0 - 10
Kisvarda Kisvarda
จบ
Kiraly SZE Kiraly SZE
2 - 3
Bicskei Bicskei
จบ
Kiskunfelegyhazi Kiskunfelegyhazi
1 - 0
Majosi (Hun) Majosi (Hun)
จบ
Kozarmisleny SE Kozarmisleny SE
1 - 0
Tatabanya Tatabanya
FRO
Lorinci Lorinci
? - ?
Nyiregyhaza Nyiregyhaza
จบ
Makoi Makoi
1 - 3
Pecsi MFC Pecsi MFC
FRO
Matraterenye Matraterenye
? - ?
CSO-Ki CSO-Ki
FRO
Mezokeresztes Mezokeresztes
? - ?
Zalaegerszegi Zalaegerszegi
จบ
Mezoturi Mezoturi
1 - 9
Menfocsanak Menfocsanak
จบ
Mohacsi Mohacsi
0 - 6
Budafoki Budafoki
จบ
Morahalom Morahalom
0 - 3
Gyongyosi Gyongyosi
จบ
Mosonmagyarovari TE Mosonmagyarovari TE
0 - 1
Siofok Siofok
จบ
PTE-PEAC PTE-PEAC
0 - 7
SBTC SBTC
จบ
Sajobabony Sajobabony
1 - 2
Egri Egri
จบ
Sarbogard Sarbogard
0 - 3
Kazincbarcikai Kazincbarcikai
จบ
Sarvari FC Sarvari FC
0 - 3
Kaposvar Kaposvar
FRO
Szeghalmi FC Szeghalmi FC
? - ?
Szolnoki MAV Szolnoki MAV
จบ
Tihanyi Tihanyi
0 - 5
Kecskemeti TE Kecskemeti TE
FRO
Tiszafuredi Tiszafuredi
? - ?
Putnok Putnok
จบ
Vac Vac
1 - 4
Bekescsaba 1912 Bekescsaba 1912
FRO
Veszprem Veszprem
? - ?
Szeged Szeged
จบ
Zsambek Zsambek
2 - 1
Szabadkikoto Szabadkikoto
FRO
Tiszakecske (Hun) Tiszakecske (Hun)
? - ?
Debrecen Debrecen
FRO
Papai Perutz Papai Perutz
? - ?
Gyor Gyor
จบ
Weston Bears Weston Bears
1 - 1
Lambton J. Lambton J.
FRO
Diefflen Diefflen
? - ?
Elversberg II Elversberg II
FRO
Engers (Ger) Engers (Ger)
? - ?
Eintracht Trier (Ger) Eintracht Trier (Ger)
FRO
Eppelborn (Ger) Eppelborn (Ger)
? - ?
Jagersburg Jagersburg
จบ
Hassia Bingen Hassia Bingen
0 - 3
Gonsenheim (Ger) Gonsenheim (Ger)
FRO
Karbach Karbach
? - ?
Eisbachtal (Ger) Eisbachtal (Ger)
จบ
Pfeddersheim Pfeddersheim
6 - 2
Hertha Wiesbach (Ger) Hertha Wiesbach (Ger)
จบ
Rochling Rochling
1 - 2
Worms Worms
FRO
Salmrohr Salmrohr
? - ?
Waldalgesheim (Ger) Waldalgesheim (Ger)
FRO
Mechtersheim Mechtersheim
? - ?
Speyer Speyer
จบ
Arminia Ludwigshafen (Ger) Arminia Ludwigshafen (Ger)
1 - 1
Dudenhofen Dudenhofen
จบ
VIFK VIFK
0 - 2
คีสโต คีสโต
ยกเลิก
JIPPO JIPPO
? - ?
คีสโต คีสโต
ยกเลิก
JJK Jyvaskyla JJK Jyvaskyla
? - ?
Hercules Hercules
ยกเลิก
PS Kemi PS Kemi
? - ?
GBK Kokkola GBK Kokkola
ยกเลิก
VIFK VIFK
? - ?
Rovaniemi 2 Rovaniemi 2
จบ
GBK Kokkola GBK Kokkola
1 - 1
JBK JBK
พักครึ่ง
ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ
2 - 2
สลาเวน โคพริฟนิก้า	สลาเวน โคพริฟนิก้า
จบ
Gorica Gorica
2 - 2
Istra 1961 Istra 1961
จบ
Bzenec Bzenec
1 - 0
Brumov Brumov
จบ
Valasske Mezirici Valasske Mezirici
4 - 1
Strani Strani
จบ
Prerov (Cze) Prerov (Cze)
4 - 1
Nove Sady Nove Sady
จบ
HFK Olomouc HFK Olomouc
1 - 4
Hranice Hranice
จบ
Skastice Skastice
3 - 2
Sumperk Sumperk
จบ
St. Albans St. Albans
0 - 0
ซัตตัน ยูไนเต็ด ซัตตัน ยูไนเต็ด
จบ
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
0 - 2
ซิพเพนแฮม ทาวน์ ซิพเพนแฮม ทาวน์
จบ
วัลด์สโตน วัลด์สโตน
1 - 1
ดัลวิช แฮมเลท เอฟซี ดัลวิช แฮมเลท เอฟซี
จบ
อัลเฟรตัน ทาวน์ อัลเฟรตัน ทาวน์
2 - 0
เชสเตอร์ฟิลด์ เชสเตอร์ฟิลด์
FRO
คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ คอนคอร์เดีย เรนเจอร์
? - ?
เยโอวิล ทาวน์ เยโอวิล ทาวน์
จบ
เอ็บส์ฟลีตยูไนเต็ด เอ็บส์ฟลีตยูไนเต็ด
2 - 1
โดเวอร์ แอทเลติก โดเวอร์ แอทเลติก
จบ
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
2 - 2
บอสตัน ยูไนเต็ด บอสตัน ยูไนเต็ด
ยกเลิก
Marske Marske
? - ?
สเปนนีมูร์ ทาวน์ เอฟซี สเปนนีมูร์ ทาวน์ เอฟซี
จบ
Moyola Moyola
1 - 1
Ballyclare Ballyclare
จบ
สลอค ทาวน์ สลอค ทาวน์
2 - 4
เวย์เมาท์ เวย์เมาท์
จบ
อินเตอร์ มิลาน อินเตอร์ มิลาน
7 - 0
ปิซ่า	ปิซ่า
จบ
เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
1 - 3
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
จบ
Prat Prat
2 - 1
จบ
มูร์เซีย มูร์เซีย
2 - 1
เอร์กูเลส เอร์กูเลส
จบ
ลาซิโอ ลาซิโอ
0 - 0
เบเนเวนโต้ เบเนเวนโต้
จบ
Kelty Hearts Kelty Hearts
1 - 1
Airdrieonians Airdrieonians
จบ
เคทเทอร์ริ่ง ทาวน์ เคทเทอร์ริ่ง ทาวน์
1 - 0
คิงส์ ลินน์ ทาวน์ คิงส์ ลินน์ ทาวน์
จบ
อีสต์ลีห์ อีสต์ลีห์
3 - 2
อีสท์บอร์น โบโรห์ อีสท์บอร์น โบโรห์
จบ
โซลิฮัลล์ มอร์ โซลิฮัลล์ มอร์
0 - 1
เฮริฟอร์ด เอฟซี	เฮริฟอร์ด เอฟซี
จบ
ซาราโกซา ซาราโกซา
1 - 0
คิโรน่า คิโรน่า
จบ
บาร์เซโลน่า บาร์เซโลน่า
1 - 0
เอลเช่ เอลเช่
จบ
0 - 1
Terrassa (Esp) Terrassa (Esp)
จบ
0 - 4
อัลทริงแคม	อัลทริงแคม
จบ
Glentoran Glentoran
7 - 0
H&W Welders H&W Welders
จบ
อัลเบียนโรเวอร์ อัลเบียนโรเวอร์
1 - 1
Edusport Academy Edusport Academy
จบ
Crusaders Crusaders
2 - 0
Queens Univ. Queens Univ.
จบ
อีสต์ คิลไบร์ด อีสต์ คิลไบร์ด
3 - 2
สแตรนเรอร์ สแตรนเรอร์
จบ
Larne Larne
1 - 0
Annagh Annagh
จบ
Portadown Portadown
1 - 2
Ards Ards
จบ
Padova Padova
2 - 1
Reggiana Reggiana
จบ
นูมานเซีย นูมานเซีย
0 - 2
SD Logrones SD Logrones
จบ
บาเรียเรส บาเรียเรส
0 - 0
UCAM Murcia UCAM Murcia
จบ
อูดิเนเซ่ อูดิเนเซ่
0 - 1
สปอล สปอล
จบ
Vicenza Vicenza
4 - 3
Legnago Salus Legnago Salus
จบ
อัสโคลี่ อัสโคลี่
4 - 1
Matelica Matelica
จบ
เอ็มโปลี เอ็มโปลี
2 - 0
Vis Pesaro Vis Pesaro
จบ
บูร์โกส บูร์โกส
2 - 0
แอทเลติกบิลบาโอ B แอทเลติกบิลบาโอ B
จบ
CE Europa (Esp) CE Europa (Esp)
1 - 2
CE Manresa CE Manresa
จบ
กุยโจเอโล กุยโจเอโล
2 - 1
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
จบ
ลอร์กา เดปอร์ติว่า ลอร์กา เดปอร์ติว่า
0 - 1
Mar Menor (Esp) Mar Menor (Esp)
จบ
SD Navarro CF (Esp) SD Navarro CF (Esp)
0 - 1
Marino de Luanco Marino de Luanco
จบ
1 - 1
Real Burgos Real Burgos
จบ
Villarrubia (Esp) Villarrubia (Esp)
2 - 0
Linares Linares
จบ
Peterhead Peterhead
0 - 2
Fraserburgh Fraserburgh
จบ
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮร์รี่เออร์ คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮร์รี่เออร์
0 - 4
เร็กซ์แฮม เร็กซ์แฮม
จบ
Montrose Montrose
2 - 2
ดันดี เอฟซี ดันดี เอฟซี
จบ
กัวดาล กัวดาล
2 - 1
R. Oviedo B R. Oviedo B
จบ
Panachaiki Panachaiki
2 - 0
Karaiskakis Karaiskakis
จบ
Smyrnis Smyrnis
1 - 0
O. Volos O. Volos
จบ
Modena Modena
1 - 6
เวนิส เวนิส
จบ
สเปเซีย สเปเซีย
5 - 0
Pistoiese Pistoiese
จบ
CD Colunga CD Colunga
1 - 2
Real Aviles Real Aviles
FRO
แอตฯ มาดริด แอตฯ มาดริด
? - ?
อูเด อัลเมเรีย อูเด อัลเมเรีย
จบ
โฮย่า ลอร์ก้า โฮย่า ลอร์ก้า
1 - 2
จบ
เปราลาด้า เปราลาด้า
2 - 0
ยาโกสเตรา ยาโกสเตรา
จบ
2 - 3
Sant Andreu Sant Andreu
จบ
1 - 2
คัลตูรัล เลโอเนซ่า คัลตูรัล เลโอเนซ่า
จบ
เลอัลตาด เลอัลตาด
1 - 0
ซันตันเดร์ ซันตันเดร์
จบ
Selaya Selaya
0 - 1
จบ
0 - 4
Cacereno Cacereno
จบ
Marske Marske
4 - 2
City Of Liverpool (Eng) City Of Liverpool (Eng)
จบ
La Roda La Roda
2 - 3
Elche CF Ilicitano (Esp) Elche CF Ilicitano (Esp)
จบ
เรเครติโบ อูเอลบ้า เรเครติโบ อูเอลบ้า
2 - 0
เบติส B เบติส B
จบ
Cadca Cadca
3 - 1
Lip. Stiavnica Lip. Stiavnica
FRO
Rimavska Sobota Rimavska Sobota
? - ?
Kalinovo Kalinovo
จบ
Besa Peje Besa Peje
1 - 4
KF Ballkani KF Ballkani
จบ
Prishtina Prishtina
3 - 0
Drenica Drenica
จบ
Germany W Germany W
3 - 0
Ireland W Ireland W
จบ
Moldova W Moldova W
0 - 9
Spain W Spain W
เลื่อน
Dornbirner S. (Aut) Dornbirner S. (Aut)
? - ?
Lauterach Lauterach
FRO
Hohenems Hohenems
? - ?
RW Rankweil RW Rankweil
เลื่อน
Rotenberg Rotenberg
? - ?
FC Wolfurt (Aut) FC Wolfurt (Aut)
จบ
SC Espinho SC Espinho
0 - 1
แอนาเดีย แอนาเดีย
FRO
Guimaraes B Guimaraes B
? - ?
Felgueiras Felgueiras
จบ
ฟจอลเนอร์ ฟจอลเนอร์
1 - 1
KA Akureyri KA Akureyri
23:00
Andrezieux Andrezieux
? - ?
Monts Monts
23:00
Aubagne Aubagne
? - ?
Hyeres Hyeres
23:00
Grasse Grasse
? - ?
Jura Sud Jura Sud
23:00
Louhans Cuiseaux Louhans Cuiseaux
? - ?
Lyon II Lyon II
23:00
มารีญาน ฌีญัก มารีญาน ฌีญัก
? - ?
Marseille II Marseille II
23:00
Monaco II Monaco II
? - ?
Martigues Martigues
23:00
Rumilly (Fra) Rumilly (Fra)
? - ?
เฟรฌูส แซงต์ ราฟาเอล เฟรฌูส แซงต์ ราฟาเอล
จบ
ตูลง ตูลง
3 - 0
Saint Priest Saint Priest
จบ
Leixoes U23 Leixoes U23
0 - 1
Rio Ave U23 Rio Ave U23
จบ
Sporting U23 Sporting U23
1 - 3
Estoril U23 Estoril U23
จบ
นีโคปิงส์ นีโคปิงส์
1 - 1
คาร์ลสลุนด์ส คาร์ลสลุนด์ส
จบ
เออเรบรู .ซีเรียนสกา เออเรบรู .ซีเรียนสกา
1 - 0
ไอเค ฟรีจ ไอเค ฟรีจ
จบ
ไอเอฟ บรอมมาปอจคาร์น่า ไอเอฟ บรอมมาปอจคาร์น่า
5 - 1
ลูเลโอ ลูเลโอ
จบ
ไอเอฟ คาร์ลสตาด ไอเอฟ คาร์ลสตาด
4 - 3
	 IFK เบรกา IFK เบรกา
21:00
Akra Akra
? - ?
Madla IL (Nor) Madla IL (Nor)
20:00
Staal Jorpeland Staal Jorpeland
? - ?
Vidar Vidar
ยกเลิก
Hinna Hinna
? - ?
Donn Donn
ยกเลิก
Mandalskameratene Mandalskameratene
? - ?
Djerv 1919 Djerv 1919
ยกเลิก
Sola Sola
? - ?
Vindbjart Vindbjart
ยกเลิก
Viking 2 Viking 2
? - ?
IL Express IL Express
15:15
Loko K. Vary Loko K. Vary
4 - 3
FC Cheb FC Cheb
จบ
Chodov Chodov
1 - 3
Hroznetin Hroznetin
จบ
Kralovske Porici Kralovske Porici
10 - 0
Lomnice Lomnice
จบ
Vintirov Vintirov
4 - 0
Nove Sedlo Nove Sedlo
21:30
Zlutice Zlutice
? - ?
Nova Role Nova Role
จบ
Joinville Joinville
1 - 1
โนโวริซอนติโน่ โนโวริซอนติโน่
จบ
Nacional PR Nacional PR
1 - 4
Ferroviaria Ferroviaria
จบ
Pelotas (Bra) Pelotas (Bra)
1 - 0
Marcilio Dias Marcilio Dias
จบ
ปอร์ตูเกซ่า อาร์เจ ปอร์ตูเกซ่า อาร์เจ
3 - 0
Toledo Toledo
จบ
Tupynambas Tupynambas
2 - 1
Bahia De Feira Bahia De Feira
จบ
Alagoinhas (Bra) Alagoinhas (Bra)
0 - 1
Gama Gama
จบ
America RN America RN
0 - 0
Campinense Campinense
จบ
Jacyoba (Bra) Jacyoba (Bra)
2 - 2
Central SC Central SC
จบ
Rio Branco Rio Branco
2 - 1
Independente Independente
จบ
SE Juventude SE Juventude
4 - 0
Santos AP Santos AP
จบ
Uniao Rondonopolis Uniao Rondonopolis
0 - 0
Aguia Negra Aguia Negra
จบ
Real Noroeste Real Noroeste
2 - 1
Goiania Goiania
17:00
Sdyushor Sdyushor
? - ?
จบ
Kairat Academy Kairat Academy
2 - 3
Sdyushor Sdyushor
จบ
Excelsior 31 Excelsior 31
3 - 1
Staphorst Staphorst
จบ
Hoek Hoek
1 - 2
Lisse Lisse
จบ
ODIN '59 ODIN '59
0 - 1
Barendrecht Barendrecht
จบ
Stedoco Stedoco
3 - 0
DVS '33 Ermelo DVS '33 Ermelo
จบ
VV DOVO VV DOVO
11 - 0
Ajax (Am) Ajax (Am)
จบ
VVOG VVOG
1 - 0
GOES GOES
จบ
Sparta Nijkerk Sparta Nijkerk
2 - 0
Sportlust Sportlust
จบ
Ter Leede Ter Leede
0 - 0
ACV Assen ACV Assen
จบ
VVSB VVSB
1 - 1
Harkemase Boys Harkemase Boys
จบ
CSCA Buiucani CSCA Buiucani
2 - 1
Zimbru Chisinau Zimbru Chisinau
จบ
Petrocub Petrocub
1 - 2
Milsami Milsami
20:00
Protivin Protivin
? - ?
Olesnik Olesnik
จบ
Cesky Krumlov Cesky Krumlov
1 - 1
Laziste Laziste
จบ
Drazice Drazice
0 - 2
Tyn nad Vltavou Tyn nad Vltavou
จบ
Rudolfov Rudolfov
0 - 0
Junior Strakonice Junior Strakonice
จบ
Sezimovo Usti Sezimovo Usti
1 - 2
Mas Taborsko B Mas Taborsko B
จบ
Osek Osek
5 - 2
Cimelice Cimelice
จบ
Milevsko Milevsko
1 - 1
Jankov Jankov
จบ
เพนนินซูลา เพนนินซูลา
3 - 2
บริสเบน ซิตี้ บริสเบน ซิตี้
จบ
Gold Coast Knights Gold Coast Knights
3 - 0
Gold Coast Gold Coast
จบ
อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์ อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์
1 - 2
Olympic FC Olympic FC
จบ
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
4 - 0
เรดแลนด์ เรดแลนด์
จบ
Lok. Sofia Lok. Sofia
2 - 0
Litex Lovech Litex Lovech
จบ
Neftochimic Burgas Neftochimic Burgas
0 - 4
Kariana Erden Kariana Erden
จบ
Septemvri Septemvri
2 - 3
Hebar Hebar
22:00
Sozopol Sozopol
? - ?
Dunav Ruse Dunav Ruse
จบ
Svoge Svoge
1 - 1
Bistritsa Bistritsa
จบ
Yantra Gabrovo Yantra Gabrovo
0 - 2
Septemvri Sofia Septemvri Sofia
จบ
Kunoichi W Kunoichi W
3 - 0
Ehime W Ehime W
เลื่อน
พาส เจียนนิน่า พาส เจียนนิน่า
? - ?
เออี ลาริสซ่า	เออี ลาริสซ่า
เลื่อน
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
? - ?
Smyrnis Smyrnis
จบ
พาไนโทลิกอส พาไนโทลิกอส
0 - 2
เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์
จบ
Orlando City Orlando City
4 - 1
ชิคาโก้ ไฟร์ ชิคาโก้ ไฟร์
จบ
Nashville SC Nashville SC
2 - 0
โคลัมบัส ครูว โคลัมบัส ครูว
จบ
DC United DC United
2 - 2
โตรอนโต้ โตรอนโต้
จบ
Cincinnati Cincinnati
0 - 1
นิวยอร์ก เร้ดบูลล์ นิวยอร์ก เร้ดบูลล์
จบ
FC Dallas FC Dallas
2 - 3
Sporting Kansas City Sporting Kansas City
จบ
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี
1 - 2
Inter Miami CF Inter Miami CF
จบ
ฮุสตัน ไดนาโม ฮุสตัน ไดนาโม
2 - 2
มินนิโซตา ยูไนเต็ด มินนิโซตา ยูไนเต็ด
จบ
รีล ซอลต์ เลค รีล ซอลต์ เลค
1 - 2
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
จบ
แอลเอ กาแลกซี่ แอลเอ กาแลกซี่
0 - 2
โคโลราโด ราปิดส์ โคโลราโด ราปิดส์
จบ
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
1 - 6
Portland Timbers Portland Timbers
จบ
Hradec Kralove U19 Hradec Kralove U19
1 - 2
FK Pardubice U19 FK Pardubice U19
เลื่อน
Ostrava U19 Ostrava U19
? - ?
Slavia Prague U19 Slavia Prague U19
16:00
Karvina U19 Karvina U19
2 - 1
Plzen U19 Plzen U19
เลื่อน
Sigma Olomouc U19 (Cze) Sigma Olomouc U19 (Cze)
? - ?
Slovacko U19 Slovacko U19
จบ
FC Fastav Zlin U19 FC Fastav Zlin U19
7 - 0
Meteor Prague U19 Meteor Prague U19
เลื่อน
Ceske Budejovice U19 (Cze) Ceske Budejovice U19 (Cze)
? - ?
Mlada Boleslav U19 Mlada Boleslav U19
จบ
PK-35 PK-35
3 - 1
JaPS JaPS
จบ
NJS NJS
0 - 2
Keski-Uusimaa Keski-Uusimaa
จบ
Kiffen Kiffen
0 - 1
EPS EPS
จบ
Usti nad Orlici Usti nad Orlici
1 - 0
Prepere Prepere
Velvary Velvary
2 - 1
Teplice B (Cze) Teplice B (Cze)
จบ
Dynamik Dynamik
0 - 1
Les Elephants Les Elephants
จบ
Flambeau du Centre Flambeau du Centre
0 - 0
Aigle Noir FC Aigle Noir FC
จบ
เล เมสซาเจอร์ โงซิ เล เมสซาเจอร์ โงซิ
0 - 2
Olympic S. Olympic S.
จบ
Vyskov Vyskov
2 - 0
Velke Mezirici Velke Mezirici
จบ
Dolni Benesov Dolni Benesov
1 - 3
Kromeriz Kromeriz
จบ
Rosice Rosice
0 - 0
Odra Petrkovice Odra Petrkovice
จบ
Uhersky Brod Uhersky Brod
2 - 2
Frydek-Mistek Frydek-Mistek
จบ
Vrchovina Vrchovina
3 - 3
Sigma Olomouc B Sigma Olomouc B
ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ
1 - 1
Lviv Lviv
จบ
Inhulets Inhulets
1 - 1
Desna Desna
จบ
โอเล็คซานเดรีย โอเล็คซานเดรีย
0 - 2
Vorskla Poltava Vorskla Poltava
21:00
Desna Desna
? - ?
ชักตาร์ โดเน็ตส์ ชักตาร์ โดเน็ตส์
21:00
Dnipro-1 Dnipro-1
? - ?
Vorskla Poltava Vorskla Poltava
21:00
ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ
? - ?
FK Zorya Luhansk FK Zorya Luhansk
21:00
Inhulets Inhulets
? - ?
Minaj (Ukr) Minaj (Ukr)
21:00
Kolos Kovalyovka Kolos Kovalyovka
? - ?
Mariupol Mariupol
21:00
Olimpik Donetsk Olimpik Donetsk
? - ?
โอเล็คซานเดรีย โอเล็คซานเดรีย
21:00
Rukh Vynnyky Rukh Vynnyky
? - ?
Lviv Lviv
จบ
B. Bystrica B. Bystrica
4 - 4
L. Mikulas L. Mikulas
จบ
Dubnica Dubnica
0 - 2
Puchov Puchov
จบ
Komarno Komarno
1 - 0
Bardejov Bardejov
จบ
Podbrezova Podbrezova
5 - 0
Zilina B Zilina B
จบ
Trebisov Trebisov
1 - 0
Samorin Samorin
จบ
Skalica Skalica
3 - 0
Poprad Poprad
จบ
Rotenburger (Ger) Rotenburger (Ger)
2 - 3
Uphusen Uphusen
จบ
Emden Emden
1 - 2
VfL Oldenburg VfL Oldenburg
จบ
FT Braunschweig FT Braunschweig
0 - 0
Lupo-Martini Wolfsburg (Ger) Lupo-Martini Wolfsburg (Ger)
จบ
Egestorf-Langreder Egestorf-Langreder
0 - 2
SVG Gottingen (Ger) SVG Gottingen (Ger)
เลื่อน
Kufstein Kufstein
? - ?
SV Worgl SV Worgl
จบ
แวคเกอร์ อินส์บรุค แวคเกอร์ อินส์บรุค
6 - 1
Wattens 2 (Aut) Wattens 2 (Aut)
จบ
อิลเวส แทมเปเร่ อิลเวส แทมเปเร่
1 - 1
ฮาก้า ฮาก้า
จบ
เอชไอเอฟเค เอชไอเอฟเค
2 - 2
ไอเอฟเค มารีฮาล์ม ไอเอฟเค มารีฮาล์ม
จบ
อินเตอร์ ตูร์คู อินเตอร์ ตูร์คู
0 - 1
เซย์นาโจเอน เจเค	เซย์นาโจเอน เจเค
23:00
Blois Blois
? - ?
ชาทร์ ชาทร์
Chateaubriant Chateaubriant
? - ?
Poissy Poissy
จบ
กรันวิลล์ กรันวิลล์
1 - 0
Caen II Caen II
จบ
รูอ็อง รูอ็อง
1 - 0
Saint-Malo Saint-Malo
จบ
แซงต์ เจนีเว่ แซงต์ เจนีเว่
0 - 0
Guingamp II Guingamp II
จบ
Versailles Versailles
1 - 0
Fleury-Merogis Fleury-Merogis
จบ
Vannes Vannes
1 - 2
Plabennec Plabennec
จบ
Lorient II Lorient II
0 - 2
เซนต์ ไพรฟ์ เซนต์ ฮีแลร์ (N) เซนต์ ไพรฟ์ เซนต์ ฮีแลร์ (N)
จบ
Beaconsfield Beaconsfield
1 - 2
Poole Town Poole Town
จบ
Chesham Chesham
0 - 0
Gosport Gosport
จบ
Dorchester Dorchester
1 - 3
Weston Weston
จบ
Farnborough Farnborough
1 - 3
Swindon Supermarine (Eng) Swindon Supermarine (Eng)
จบ
Hayes & Yeading (Eng) Hayes & Yeading (Eng)
1 - 1
Taunton Taunton
จบ
Metropolitan Metropolitan
1 - 1
Yate Town Yate Town
จบ
ซอลส์บิวรี่ เอฟซี ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
2 - 2
Hendon Hendon
จบ
Tiverton (Eng) Tiverton (Eng)
5 - 0
Wimborne Wimborne
จบ
Truro Truro
1 - 0
Harrow Harrow
จบ
Walton Casuals Walton Casuals
1 - 1
Hartley Wintney Hartley Wintney
จบ
Olimpia Asuncion Olimpia Asuncion
7 - 0
Sp. Luqueno Sp. Luqueno
จบ
Wisla U18 Wisla U18
2 - 1
Gwarek Zabrze U18 Gwarek Zabrze U18
จบ
Korona Kielce U18 Korona Kielce U18
1 - 2
Arka Gdynia U18 Arka Gdynia U18
จบ
Legia U18 Legia U18
4 - 1
Cracovia U18 Cracovia U18
จบ
Pogon Szczecin U18 Pogon Szczecin U18
4 - 2
UKS SMS Lodz U18 UKS SMS Lodz U18
จบ
Norddea Hokkaido W (Jpn) Norddea Hokkaido W (Jpn)
1 - 4
Nagoya W (Jpn) Nagoya W (Jpn)
ยกเลิก
Brumunddal Brumunddal
? - ?
Nybergsund Nybergsund
ยกเลิก
Funnefoss/Vormsund Funnefoss/Vormsund
? - ?
Rommen SK Rommen SK
ยกเลิก
Lorenskog Lorenskog
? - ?
Elverum Elverum
จบ
Dobrovice Dobrovice
0 - 1
Hrebec Hrebec
จบ
Kosor Kosor
4 - 0
Porici n. S. Porici n. S.
จบ
Nespeky Nespeky
1 - 2
Klicany Klicany
จบ
Tuchlovice Tuchlovice
3 - 2
Hvozdnice Hvozdnice
21:30
Vlasim B Vlasim B
? - ?
Velim Velim
ยกเลิก
Spartaks Spartaks
? - ?
RFS RFS
ยกเลิก
Valmiera Valmiera
? - ?
Ventspils Ventspils
ยกเลิก
FK Liepaja FK Liepaja
? - ?
Riga FC Riga FC
ยกเลิก
Banga Banga
? - ?
Kauno Zalgiris Kauno Zalgiris
ยกเลิก
FK Panevezys FK Panevezys
? - ?
Trakai Trakai
ยกเลิก
Suduva Suduva
? - ?
Zalgiris Zalgiris
จบ
Aarhus Fremad Aarhus Fremad
1 - 1
VSK Aarhus VSK Aarhus
จบ
Brabrand Brabrand
0 - 2
Middelfart Middelfart
จบ
Jammerbugt Jammerbugt
4 - 1
Dalum IF Dalum IF
จบ
BK Frem BK Frem
3 - 1
Holstebro Holstebro
จบ
Differdange Differdange
3 - 0
Ettelbruck Ettelbruck
จบ
Racing Luxembourg Racing Luxembourg
0 - 3
Victoria Rosport Victoria Rosport
จบ
Rodange Rodange
1 - 1
Hostert Hostert
จบ
UNA Strassen UNA Strassen
2 - 2
Hesperange Hesperange
จบ
Wiltz Wiltz
2 - 1
Union Titus Petange Union Titus Petange
เลื่อน
Balzers Balzers
? - ?
Eschen Eschen
FRO
Dietikon Dietikon
? - ?
เซนต์ กัลเลน 2 เซนต์ กัลเลน 2
FRO
เรดสตาร์ ซูริก เรดสตาร์ ซูริก
? - ?
Paradiso (Sui) Paradiso (Sui)
FRO
ทุกเก่น ทุกเก่น
? - ?
โกซซัว โกซซัว
FRO
เว็ตต์สวีล-บุนสเต็ตเตน เว็ตต์สวีล-บุนสเต็ตเตน
? - ?
เฮิงก์ เฮิงก์
FRO
วิเทอร์ทัวร์ วิเทอร์ทัวร์
? - ?
ลินธ์ ลินธ์
จบ
Albany Creek Albany Creek
4 - 0
Grange Thistle Grange Thistle
จบ
Caboolture Caboolture
5 - 3
The Gap The Gap
จบ
North Star North Star
2 - 1
Acacia Ridge Acacia Ridge
จบ
Bayside Bayside
0 - 2
Toowong Toowong
FRO
Heur Tongeren Heur Tongeren
? - ?
Bocholter Bocholter
FRO
Houtvenne Houtvenne
? - ?
Hoogstraten Hoogstraten
FRO
Londerzeel Londerzeel
? - ?
Cappellen Cappellen
FRO
City Pirates City Pirates
? - ?
Diegem Diegem
FRO
ฮัสเซิลต์ ฮัสเซิลต์
? - ?
Lyra-Lierse Berlaar Lyra-Lierse Berlaar
จบ
Mosta Mosta
2 - 2
Gudja Gudja
จบ
Zejtun Corinthians Zejtun Corinthians
2 - 2
Santa Lucia Santa Lucia
จบ
Benesov Benesov
2 - 5
Slavia Prague B (Cze) Slavia Prague B (Cze)
จบ
Motorlet Prague Motorlet Prague
2 - 0
Hostoun Hostoun
เลื่อน
Sokolov Sokolov
? - ?
Pisek Pisek
จบ
Vltavin Vltavin
0 - 2
Plzen B Plzen B
จบ
Domazlice Domazlice
4 - 2
Admira Prague Admira Prague
จบ
Usti nad Orlici Usti nad Orlici
1 - 0
Prepere Prepere
Velvary Velvary
2 - 1
Teplice B (Cze) Teplice B (Cze)
จบ
อราเมียสก้า อราเมียสก้า
3 - 0
Newroz (Swe) Newroz (Swe)
จบ
ฮุดดิงเกะ ฮุดดิงเกะ
0 - 1
แอตวิดาเบิร์ก แอตวิดาเบิร์ก
จบ
IFK Eskilstuna IFK Eskilstuna
1 - 2
ฟอร์เวิร์ด ฟอร์เวิร์ด
จบ
รีนนิงเกะ รีนนิงเกะ
1 - 1
คุมลา คุมลา
จบ
Tyreso Tyreso
1 - 2
เอฟซี กูเต้ เอฟซี กูเต้
21:00
อัสซีริสกา IF อัสซีริสกา IF
? - ?
แวร์มบูลส์ แวร์มบูลส์
21:00
Trosa-Vagnharads Trosa-Vagnharads
? - ?
อัสซีริสก้า เอฟเอฟ อัสซีริสก้า เอฟเอฟ
จบ
NK Bravo NK Bravo
0 - 0
Koper Koper
จบ
Maribor Maribor
2 - 2
Celje Celje
23:00
Aluminij Aluminij
? - ?
Koper Koper
23:00
NK Bravo NK Bravo
? - ?
Mura Mura
23:00
Celje Celje
? - ?
Tabor Sezana Tabor Sezana
23:00
Domzale Domzale
? - ?
ND Gorica ND Gorica
23:00
Maribor Maribor
? - ?
NK Olimpija Ljubljana NK Olimpija Ljubljana
จบ
มอนเตดิโอ ยามางาตะ มอนเตดิโอ ยามางาตะ
0 - 2
กีราวานซ์ กีตาเกียวซู กีราวานซ์ กีตาเกียวซู
จบ
ซไวท์เกน กานาซาว่า ซไวท์เกน กานาซาว่า
1 - 2
อาวิสปา ฟูโกโอกะ อาวิสปา ฟูโกโอกะ
จบ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
0 - 1
โตกูชิม่า วอร์ติส	โตกูชิม่า วอร์ติส
17:00
กีราวานซ์ กีตาเกียวซู กีราวานซ์ กีตาเกียวซู
? - ?
เอฮิเมะ เอฟซี เอฮิเมะ เอฟซี
17:00
เวนท์ฟอเรส โคฟู เวนท์ฟอเรส โคฟู
? - ?
มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี
17:00
มอนเตดิโอ ยามางาตะ มอนเตดิโอ ยามางาตะ
? - ?
ซไวท์เกน กานาซาว่า ซไวท์เกน กานาซาว่า
17:00
ฟาเจียโน โอกายาม่า ฟาเจียโน โอกายาม่า
? - ?
โตชิกิ เอสซี	โตชิกิ เอสซี
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า โอมิยะ อาร์ดิย่า
? - ?
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
จบ
เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
2 - 1
ฟาเจียโน โอกายาม่า ฟาเจียโน โอกายาม่า
จบ
มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี
2 - 2
วี-วาเรน นากาซากิ วี-วาเรน นากาซากิ
จบ
Tienen W Tienen W
2 - 1
Moldavo W Moldavo W
จบ
Massenhoven W Massenhoven W
1 - 7
Zwevezele W Zwevezele W
FRO
RFC Liege W RFC Liege W
? - ?
Famkes Merkem W Famkes Merkem W
RSC Anderlecht II W RSC Anderlecht II W
? - ?
Leuven II W Leuven II W
จบ
Wuustwezel W Wuustwezel W
1 - 2
SG-Tertre Hautrage W SG-Tertre Hautrage W
FRO
Chastre W Chastre W
? - ?
St. Liege 2 W St. Liege 2 W
FRO
Mechelen W Mechelen W
? - ?
GBA Kontich W GBA Kontich W
FRO
Gent II W Gent II W
? - ?
Genk II W Genk II W
จบ
Drina Zvornik Drina Zvornik
1 - 1
Zeljeznicar Banja Luka Zeljeznicar Banja Luka
จบ
Jedinstvo Brcko Jedinstvo Brcko
2 - 2
Kozara Kozara
จบ
Kozarska Dubica Kozarska Dubica
2 - 0
Sloga Doboj Sloga Doboj
จบ