ผลบอล วันที่ 30 กรกฎาคม 2564
01:30
อาริส ซาโลนิกี้ อาริส ซาโลนิกี้
? - ?
เอฟซี อัสตานา เอฟซี อัสตานา
00:00
Moadon Sport Ashdod Moadon Sport Ashdod
? - ?
คาราบัค คาราบัค
01:45
Dun. Streda Dun. Streda
? - ?
ปาร์ติซาน เบลเกรด ปาร์ติซาน เบลเกรด
พักครึ่ง
แบร็สต์ แบร็สต์
0 - 1
วิคตอเรีย พัลเซ่น วิคตอเรีย พัลเซ่น
00:00
ฮาโปเอล เบียร์ เชวา ฮาโปเอล เบียร์ เชวา
? - ?
Arda (Bul) Arda (Bul)
บีเค ฮัคเค่น บีเค ฮัคเค่น
0 - 0
อเบอร์ดีน อเบอร์ดีน
พักครึ่ง
Keshla Keshla
1 - 2
พีเอฟซี โซชิ พีเอฟซี โซชิ
02:00
เอ็นเค โอซีเยค เอ็นเค โอซีเยค
? - ?
โปกอน ชแชตชิน	โปกอน ชแชตชิน
01:30
เซอร์เวตต์ เซอร์เวตต์
? - ?
โมลด์ โมลด์
21:00
Shakhtar Karagandy Shakhtar Karagandy
3 - 1
สเตอัว บูคาเรสต์ สเตอัว บูคาเรสต์
00:00
สโลวัคโค สโลวัคโค
? - ?
Lok. Plovdiv Lok. Plovdiv
พักครึ่ง
ซัมกายิต ซัมกายิต
0 - 2
Cukaricki Cukaricki
Tobol Tobol
3 - 1
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท
พักครึ่ง
วาดุซ วาดุซ
1 - 1
Ujpest Ujpest
00:00
วาเลเรนก้า วาเลเรนก้า
? - ?
KAA เก้นท์ KAA เก้นท์
01:00
Vojvodina Vojvodina
? - ?
FK Panevezys FK Panevezys
00:00
โซดิโน่ โซดิโน่
? - ?
เอฟซี โคเปนเฮเก้น เอฟซี โคเปนเฮเก้น
21:00
FK Liepaja FK Liepaja
0 - 1
ซีเอสเอเค โซเฟีย ซีเอสเอเค โซเฟีย
พักครึ่ง
Birkirkara Birkirkara
1 - 0
โอลิมปิยา ลูบลิยาน่า	โอลิมปิยา ลูบลิยาน่า
พักครึ่ง
โบโด กลิมท์ โบโด กลิมท์
1 - 0
วาลูร์	วาลูร์
พักครึ่ง
ฮอนก้า เอสพู ฮอนก้า เอสพู
0 - 1
Domzale Domzale
พักครึ่ง
Vorskla Poltava Vorskla Poltava
0 - 0
คูพีเอส คูพีเอส
ซานตา โคโลม่า ซานตา โคโลม่า
0 - 0
ฮิเบอร์เนี่ยน ฮิเบอร์เนี่ยน
เอฟซีไอ เลวาเดีย ทาลินน์ เอฟซีไอ เลวาเดีย ทาลินน์
1 - 0
ดันดาลค์ ดันดาลค์
Zilina Zilina
0 - 0
Apollon Apollon
00:00
อาร์ฮุส อาร์ฮุส
? - ?
Larne Larne
00:00
บาเต้ บาเต้
? - ?
Dinamo Batumi Dinamo Batumi
00:00
มัคคาบี้ ไฮฟา มัคคาบี้ ไฮฟา
? - ?
ดินาโม ทบิลิซี่	ดินาโม ทบิลิซี่
00:00
Milsami Milsami
? - ?
เอลฟ์บอร์ก เอลฟ์บอร์ก
00:00
ราคอฟ เช็กสโตโชว่า ราคอฟ เช็กสโตโชว่า
? - ?
Suduva Suduva
00:00
โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
? - ?
เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟอรดูร์	เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟอรดูร์
เอซีเอส เซปซี่ โอเอสเค สฟานตู กีออร์เก้ เอซีเอส เซปซี่ โอเอสเค สฟานตู กีออร์เก้
0 - 0
Trnava Trnava
00:00
ซิวาสสปอร์ ซิวาสสปอร์
? - ?
Petrocub Petrocub
00:15
TNS TNS
? - ?
Kauno Zalgiris Kauno Zalgiris
00:30
ซีเอส โฟล่า เอสเช่ ซีเอส โฟล่า เอสเช่
? - ?
ชัคห์ติยอร์ ชัคห์ติยอร์
00:30
มัคคาบี้ เทล อาวีฟ มัคคาบี้ เทล อาวีฟ
? - ?
Sutjeska Sutjeska
01:00
เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์
? - ?
Velez Mostar Velez Mostar
01:00
เอฟเค โบรัค บันยา ลูก้า เอฟเค โบรัค บันยา ลูก้า
? - ?
Linfield Linfield
01:00
คอนนาห์ส คีย์ โนแมดส์ เอฟซี คอนนาห์ส คีย์ โนแมดส์ เอฟซี
? - ?
Prishtina Prishtina
01:00
เฟเยนูร์ด เฟเยนูร์ด
? - ?
Drita Drita
01:00
ปาร์ติซานี ปาร์ติซานี
? - ?
บาเซิล บาเซิล
จบ
ปุชคัช อคาเดเมีย ปุชคัช อคาเดเมีย
0 - 2
RFS RFS
จบ
เอชเอ็นเค ริเยก้า เอชเอ็นเค ริเยก้า
1 - 0
Gzira Gzira
จบ
เอฟเค สเคนดิจา เอฟเค สเคนดิจา
0 - 1
ริก้า เอฟซี	ริก้า เอฟซี
จบ
สลาสค์ วรอคลาวน์ สลาสค์ วรอคลาวน์
3 - 3
	อราราท เยเรวาน อราราท เยเรวาน
จบ
ซีเอส ยูนิเวอร์ซิตาเทีย คราไอโอว่า ซีเอส ยูนิเวอร์ซิตาเทีย คราไอโอว่า
0 - 0
ลาซี่ ลาซี่
จบ
โบฮีเมี่ยนส์ โบฮีเมี่ยนส์
3 - 0
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
จบ
เอ็นเค มาริบอร์ เอ็นเค มาริบอร์
0 - 1
ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้
จบ
ไบรดาบลิค ไบรดาบลิค
2 - 1
ออสเตรีย เวียนนา ออสเตรีย เวียนนา
จบ
วัลลัซเนีย วัลลัซเนีย
0 - 1
AEL Limassol AEL Limassol
จบ
ซานตาคลาร่า ซานตาคลาร่า
2 - 0
Shkupi Shkupi
จบ
กาตาร์ กาตาร์
0 - 1
สหรัฐอเมริกา สหรัฐอเมริกา
จบ
เม็กซิโก เม็กซิโก
2 - 1
 แคนาดา แคนาดา
02:30
อาร์เซน่อล ซารานดี้ อาร์เซน่อล ซารานดี้
? - ?
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
00:15
เซ็นทรัล คอร์โดบา เซ็นทรัล คอร์โดบา
? - ?
ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
จบ
อินเดเปนเดียนเต อินเดเปนเดียนเต
2 - 0
พาโตรนาโต้ พาโตรนาโต้
จบ
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์ นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
4 - 2
เอสตูเดียนเตส เอสตูเดียนเตส
19:00
ชิงเต่า หวงไห่ (N) ชิงเต่า หวงไห่ (N)
? - ?
เหอหนาน เจี้ยนเย้ เหอหนาน เจี้ยนเย้
19:00
ฉงชิ่ง เอสดับบิวเอ็ม ฉงชิ่ง เอสดับบิวเอ็ม
? - ?
กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์ กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์
จบ
Seattle 2 Seattle 2
2 - 1
San Diego Loyal San Diego Loyal
จบ
Uruguay Montevideo Uruguay Montevideo
0 - 2
Defensor Sp. Defensor Sp.
01:30
Danubio Danubio
? - ?
Rocha Rocha
จบ
Villa Teresa Villa Teresa
0 - 3
Atenas Atenas
จบ
Comerciantes Unidos Comerciantes Unidos
1 - 5
Chavelines Chavelines
จบ
Grau Grau
1 - 0
Huaral Huaral
จบ
Juan Aurich Juan Aurich
2 - 1
Union Comercio Union Comercio
Molinos El Pirata Molinos El Pirata
2 - 3
Deportivo Coopsol Deportivo Coopsol
จบ
Santos FC Santos FC
1 - 1
Carlos Stein Carlos Stein
อันโตฟากัสต้า อันโตฟากัสต้า
1 - 0
ซีดี ยูนิเวอร์ซิแดด คาโตลิก้า ซีดี ยูนิเวอร์ซิแดด คาโตลิก้า
03:00
วันเดอเรอร์ วันเดอเรอร์
? - ?
โคโล โคโล	โคโล โคโล
จบ
ยูนิเวอร์ซิแดด เดอ ชิลี ยูนิเวอร์ซิแดด เดอ ชิลี
1 - 1
Nublense Nublense
จบ
KF Gostivar KF Gostivar
3 - 1
Lok. Gradsko (Mkd) Lok. Gradsko (Mkd)
จบ
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
4 - 3
ลิเวอร์พูล ลิเวอร์พูล
จบ
Hythe (Eng) Hythe (Eng)
1 - 2
เมดสโตน ยูไนเต็ด เมดสโตน ยูไนเต็ด
จบ
วิเทสส์ วิเทสส์
1 - 2
โบคุม โบคุม
จบ
เวโรนา เวโรนา
3 - 2
Modena Modena
จบ
อาโปเอล นิโคเซีย อาโปเอล นิโคเซีย
0 - 0
Al Nasr Al Nasr
ยกเลิก
Rodinghausen Rodinghausen
? - ?
ยอง อูเทร็คท์ ยอง อูเทร็คท์
จบ
เบเนเวนโต้ เบเนเวนโต้
3 - 1
เรจจิน่า	เรจจิน่า
จบ
ฟิออเรนติน่า ฟิออเรนติน่า
9 - 0
Levico Terme Levico Terme
ปิซ่า ปิซ่า
1 - 0
Pro Sesto Pro Sesto
ยกเลิก
แอลอาร์ วิเซนซ่า เวอร์ตุส แอลอาร์ วิเซนซ่า เวอร์ตุส
? - ?
Virtus Verona Virtus Verona
FRO
ซาแลร์นิตาน่า ซาแลร์นิตาน่า
? - ?
Fermana Fermana
พักครึ่ง
ปาแลร์โม ปาแลร์โม
1 - 0
Monopoli Monopoli
จบ
บาเซโลน่า B บาเซโลน่า B
6 - 0
FE Grama FE Grama
00:30
Vohwinkel (Ger) Vohwinkel (Ger)
? - ?
TuRU Dusseldorf (Ger) TuRU Dusseldorf (Ger)
จบ
ยอง อูเทร็คท์ ยอง อูเทร็คท์
1 - 3
ท็อปส์ ออสส์ ท็อปส์ ออสส์
จบ
Kauno Zalgiris 2 Kauno Zalgiris 2
2 - 0
BFA Vilnius BFA Vilnius
22:00
เซนจาร์นาน เซนจาร์นาน
? - ?
ไบรดาบลิค ไบรดาบลิค
02:15
เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟอรดูร์ เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟอรดูร์
? - ?
เคฟลาวิค	เคฟลาวิค
Vastseliina Tannem Vastseliina Tannem
? - ?
Pohja-Tallinna JK Volta Pohja-Tallinna JK Volta
จบ
Chico Chico
1 - 2
Llaneros Llaneros
จบ
แจ็คคัวเรส เดอ กอร์โดบา แจ็คคัวเรส เดอ กอร์โดบา
3 - 0
Barranquilla Barranquilla
จบ
เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า
1 - 0
Popayan Popayan
จบ
Trujillanos Trujillanos
0 - 5
Zamora Zamora
จบ
อัสวาน อัสวาน
1 - 3
อัล อาลี ไคโร อัล อาลี ไคโร
จบ
EL Nacional EL Nacional
3 - 1
Atl. Porteno Atl. Porteno
เลื่อน
Bashundara Kings Bashundara Kings
? - ?
Sheikh Jamal Sheikh Jamal
เลื่อน
Muktijoddha Sangsad Muktijoddha Sangsad
? - ?
Baridhara Baridhara
23:00
Tammeka U21 Tammeka U21
? - ?
เจเค ทัลลินน่า คาเลฟ เจเค ทัลลินน่า คาเลฟ
จบ
ฟลาเมงโก้ อาร์เจ ฟลาเมงโก้ อาร์เจ
6 - 0
เอบีซี อาร์เอ็น	เอบีซี อาร์เอ็น
จบ
ฟอร์ตาเลซ่า ฟอร์ตาเลซ่า
2 - 1
ซีอาร์บี มาเซโอ ซีอาร์บี มาเซโอ
FRO
Ferenc Borsa Ferenc Borsa
? - ?
Lok. Michalany Lok. Michalany
จบ
Kristiansund U19 Kristiansund U19
1 - 2
Bryne U19 Bryne U19
จบ
ยูเอ็มเอฟ เซลฟอส ยูเอ็มเอฟ เซลฟอส
0 - 3
Throttur Throttur
จบ
โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ โอลิมปิก เดอ ซาฟี่
0 - 0
Mouloudia Oujda Mouloudia Oujda
เลื่อน
HB Torshavn HB Torshavn
? - ?
Klaksvik Klaksvik
จบ
Arturo Fernandez Vial Arturo Fernandez Vial
0 - 1
เดปอร์เตส อิควิเก้ เดปอร์เตส อิควิเก้
จบ
Energetik-BGU 2 Energetik-BGU 2
4 - 1
Rukh Brest 2 Rukh Brest 2
เลื่อน
Minsk 2 Minsk 2
? - ?
Sputnik 2 Sputnik 2
จบ
V. Haugesund V. Haugesund
3 - 2
โนท็อดเด้น โนท็อดเด้น
จบ
Odds 2 Odds 2
2 - 1
Nardo Nardo
01:00
Chapecoense-SC U20 Chapecoense-SC U20
? - ?
Gremio U20 Gremio U20
01:00
Internacional U20 Internacional U20
? - ?
Atletico-PR U20 Atletico-PR U20

แนะนำเพื่อน-คาสิโนออนไลน์-mm88th