MM88TH-ทีเด็ดบอล-ทีเด็ด-ถอนสูงสุด
สูตรบอล-คาสิโนออนไลน์-mm88th

ผลบอล วันที่ 29 มีนาคม 2563
ยกเลิก
สวีเดน สวีเดน
? - ?
รัสเซีย รัสเซีย
22:00
เอเอฟซี ฟิลด์ เอเอฟซี ฟิลด์
? - ?
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
22:00
บาร์โร บาร์โร
? - ?
สต็อกพอร์ท เคาน์ตี้ สต็อกพอร์ท เคาน์ตี้
22:00
บอร์แฮม วู๊ด บอร์แฮม วู๊ด
? - ?
ดาเกนแฮม ดาเกนแฮม
22:00
บรอมเลย์ บรอมเลย์
? - ?
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
22:00
โดเวอร์ แอทเลติก โดเวอร์ แอทเลติก
? - ?
บาร์เน็ต บาร์เน็ต
22:00
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
? - ?
เร็กซ์แฮม เร็กซ์แฮม
22:00
ไมย์เดนเฮด ยูไนเต็ด ไมย์เดนเฮด ยูไนเต็ด
? - ?
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
22:00
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
? - ?
ฮาร์โรเกต ทาวน์ ฮาร์โรเกต ทาวน์
22:00
โซลิฮัลล์ มอร์ โซลิฮัลล์ มอร์
? - ?
ชอร์ลีย์ ชอร์ลีย์
22:00
ซัตตัน ยูไนเต็ด ซัตตัน ยูไนเต็ด
? - ?
อีสต์ลีห์ อีสต์ลีห์
22:00
วอคกิ้ง วอคกิ้ง
? - ?
เชสเตอร์ฟิลด์ เชสเตอร์ฟิลด์
22:00
เยโอวิล ทาวน์ เยโอวิล ทาวน์
? - ?
เอ็บส์ฟลีตยูไนเต็ด เอ็บส์ฟลีตยูไนเต็ด
22:00
เชลม์สฟอร์ดซิตี้ เชลม์สฟอร์ดซิตี้
? - ?
St. Albans St. Albans
22:00
ซิพเพนแฮม ทาวน์ ซิพเพนแฮม ทาวน์
? - ?
อีสท์บอร์น โบโรห์ อีสท์บอร์น โบโรห์
22:00
คอนคอร์ด เรนเจอร์ คอนคอร์ด เรนเจอร์
? - ?
วัลด์สโตน วัลด์สโตน
22:00
ดาร์ทฟอร์ด เอฟซี ดาร์ทฟอร์ด เอฟซี
? - ?
คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ คอนคอร์เดีย เรนเจอร์
22:00
ดัลวิช แฮมเลท เอฟซี ดัลวิช แฮมเลท เอฟซี
? - ?
Oxford City Oxford City
22:00
แฮมป์ตัน & ริชมอนด์ โบโร่ แฮมป์ตัน & ริชมอนด์ โบโร่
? - ?
Braintree Braintree
22:00
ฮาเวนท์ & วอเตอร์ลูวิลล์ ฮาเวนท์ & วอเตอร์ลูวิลล์
? - ?
บิลเลอร์เคย์ ทาวน์	บิลเลอร์เคย์ ทาวน์
22:00
เฮเมล แฮมสเทรด ทาวน์ เฮเมล แฮมสเทรด ทาวน์
? - ?
เมดสโตน ยูไนเต็ด เมดสโตน ยูไนเต็ด
22:00
ฮันเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ ฮันเกอร์ฟอร์ด ทาวน์
? - ?
เวย์เมาท์ เวย์เมาท์
22:00
ทอนบริดจ์แองเจิลลส์ ทอนบริดจ์แองเจิลลส์
? - ?
สลอค ทาวน์ สลอค ทาวน์
22:00
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
? - ?
Dorking Dorking
00:30
อัลบาเซเต อัลบาเซเต
? - ?
ฮูเอสก้า ฮูเอสก้า
22:00
ลา คอรุนญ่า ลา คอรุนญ่า
? - ?
ราโย บาเยกาโน่	ราโย บาเยกาโน่
19:00
ฟูเอนลาบราดา ฟูเอนลาบราดา
? - ?
นูมานเซีย นูมานเซีย
00:30
ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส
? - ?
ซีดี ลูโก้ ซีดี ลูโก้
03:00
มาลากา มาลากา
? - ?
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
03:00
ซันตันเดร์ ซันตันเดร์
? - ?
เตเนริเฟ่ เตเนริเฟ่
22:00
แอคคริงตัน แอคคริงตัน
? - ?
โคเวนทรี ซิตี้ โคเวนทรี ซิตี้
22:00
บริสตอล โรเวอร์ บริสตอล โรเวอร์
? - ?
โรชเดล โรชเดล
22:00
เบอร์นตัน อัลเบี้ย เบอร์นตัน อัลเบี้ย
? - ?
ดอนคาสเตอร์ ดอนคาสเตอร์
22:00
ฟลีตวูด ทาวน์ ฟลีตวูด ทาวน์
? - ?
โบลตัน โบลตัน
22:00
ลินคอล์น ซิตี้ ลินคอล์น ซิตี้
? - ?
เอเอฟซี วิมเบิลดัน เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
โคเวนทรี ซิตี้ โคเวนทรี ซิตี้
? - ?
พอร์ทสมัธ พอร์ทสมัธ
22:30
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
? - ?
แบล็คพูล แบล็คพูล
20:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
? - ?
จิลลิ่งแฮม จิลลิ่งแฮม
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
? - ?
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
? - ?
ซันเดอร์แลนด์ ซันเดอร์แลนด์
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
? - ?
มิลตัน คีนส์ ดอนส์ มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
โคลเชสเตอร์ โคลเชสเตอร์
? - ?
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
? - ?
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
? - ?
แบรดฟอร์ด แบรดฟอร์ด
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
? - ?
เชลแน่ม ทาวน์ เชลแน่ม ทาวน์
22:00
กริมสบี้ ทาวน์ กริมสบี้ ทาวน์
? - ?
พลีมัธ อาร์ไกล์ พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
เลย์ตัน โอเรียนท์ เลย์ตัน โอเรียนท์
? - ?
มอร์แคมป์ มอร์แคมป์
22:00
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
? - ?
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
นอร์ธแฮมป์ตัน ทาวน์ นอร์ธแฮมป์ตัน ทาวน์
? - ?
โอลด์แฮม โอลด์แฮม
22:00
พอร์ทเวล พอร์ทเวล
? - ?
ครูว์ อเล็กซานดร้า ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
ซอลฟอร์ดซิตี ซอลฟอร์ดซิตี
? - ?
นิวพอร์ท เคาท์ตี้ นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
สตีฟเนจ เอฟซี สตีฟเนจ เอฟซี
? - ?
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
22:00
วอลซอลล์ วอลซอลล์
? - ?
สวินดอน ทาวน์ สวินดอน ทาวน์
22:00
อัลลัว แอธเลติก อัลลัว แอธเลติก
? - ?
ดันเฟิร์มลิน แอทเลติค	ดันเฟิร์มลิน แอทเลติค
02:05
อาร์บรอท อาร์บรอท
? - ?
ดันดี ยูไนเต็ด	ดันดี ยูไนเต็ด
22:00
ดันดี เอฟซี ดันดี เอฟซี
? - ?
ควีน ออฟ เซาธ์	ควีน ออฟ เซาธ์
21:00
อินเวอร์เนส ซีที อินเวอร์เนส ซีที
? - ?
อายร์ ยูไนเต็ด อายร์ ยูไนเต็ด
22:00
แพททริค ทริสเทล แพททริค ทริสเทล
? - ?
กรีนน็อค มอร์ตัน	กรีนน็อค มอร์ตัน
04:00
อาโกรเปกัวริโอ อาโกรเปกัวริโอ
? - ?
เทมเปอร์ลีย์ เทมเปอร์ลีย์
04:00
ออล บอยส์ ออล บอยส์
? - ?
กิมนาเซีย คูคุย กิมนาเซีย คูคุย
04:00
Alvarado Alvarado
? - ?
เฟอร์โร เฟอร์โร
04:00
แอตเลติโก ราฟาเอล่า แอตเลติโก ราฟาเอล่า
? - ?
Santamarina Santamarina
04:00
บาร์รากัส เซ็นทรัล บาร์รากัส เซ็นทรัล
? - ?
โมรอน โมรอน
04:00
เบลกราโน่ เบลกราโน่
? - ?
Atletico Atlanta Atletico Atlanta
04:00
บราวน์ อโดรกู บราวน์ อโดรกู
? - ?
บียา ดาลมิเน บียา ดาลมิเน
04:00
เอสตูเดียนเตส เอสตูเดียนเตส
? - ?
อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย
04:00
Club Atletico Mitre Club Atletico Mitre
? - ?
นูเอบา ชิคาโก้ นูเอบา ชิคาโก้
04:00
ชาคาริตา จูเนียร์ส ชาคาริตา จูเนียร์ส
? - ?
ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้
04:00
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่
? - ?
ซานมาร์ติน ทูคูมัน ซานมาร์ติน ทูคูมัน
04:00
กิมนาเซีย เมนโดซา กิมนาเซีย เมนโดซา
? - ?
ริเอสตรา ริเอสตรา
04:00
กิลเลอร์โม บราวน์ กิลเลอร์โม บราวน์
? - ?
Estudiantes Rio Cuarto Estudiantes Rio Cuarto
04:00
คิลเมส คิลเมส
? - ?
อินสติตูโต อินสติตูโต
04:00
ซาน มาร์ติน ซาน มาร์ติน
? - ?
Platense Platense
04:00
ติเกร ติเกร
? - ?
อัลมาโกร อัลมาโกร
13:00
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
? - ?
นิวคาสเซิ่ล เจตส์ นิวคาสเซิ่ล เจตส์
15:30
บริสเบน รอร์ บริสเบน รอร์
? - ?
ซิดนี่ย์ ซิดนี่ย์
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
? - ?
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
โตกูชิม่า วอร์ติส โตกูชิม่า วอร์ติส
? - ?
มอนเตดิโอ ยามางาตะ มอนเตดิโอ ยามางาตะ
17:00
เอฮิเมะ เอฟซี เอฮิเมะ เอฟซี
? - ?
อาวิสปา ฟูโกโอกะ อาวิสปา ฟูโกโอกะ
เลื่อน
Ashton Utd Ashton Utd
? - ?
Basford (Eng) Basford (Eng)
เลื่อน
Grantham Town Grantham Town
? - ?
Witton Witton
เลื่อน
Hyde Hyde
? - ?
แอทเธอตัน คอลเลียรี่ เอฟซี แอทเธอตัน คอลเลียรี่ เอฟซี
เลื่อน
Lancaster Lancaster
? - ?
Buxton Buxton
เลื่อน
Matlock Matlock
? - ?
United of Manchester United of Manchester
เลื่อน
Mickleover Mickleover
? - ?
Bamber Bridge (Eng) Bamber Bridge (Eng)
เลื่อน
Nantwich Nantwich
? - ?
Morpeth Morpeth
เลื่อน
Radcliffe Borough (Eng) Radcliffe Borough (Eng)
? - ?
Stafford Stafford
เลื่อน
Scarborough Athletic (Eng) Scarborough Athletic (Eng)
? - ?
Gainsborough Gainsborough
เลื่อน
Warrington Warrington
? - ?
South Shields South Shields
เลื่อน
Whitby Whitby
? - ?
Stalybridge Stalybridge
22:00
Gibraltar U21 Gibraltar U21
? - ?
Norway U21 Norway U21
20:00
Austria U19 Austria U19
? - ?
Germany U19 Germany U19
21:00
Belgium U19 Belgium U19
? - ?
FYR Macedonia U19 FYR Macedonia U19
19:00
Czech Republic U19 Czech Republic U19
? - ?
Finland U19 Finland U19
00:00
England U19 England U19
? - ?
Denmark U19 Denmark U19
21:00
Georgia U19 Georgia U19
? - ?
France U19 France U19
21:00
Italy U19 Italy U19
? - ?
Iceland U19 Iceland U19
22:00
Netherlands U19 Netherlands U19
? - ?
Switzerland U19 Switzerland U19
18:00
Norway U19 Norway U19
? - ?
Slovenia U19 Slovenia U19
21:00
Portugal U19 Portugal U19
? - ?
Croatia U19 Croatia U19
00:00
Scotland U19 Scotland U19
? - ?
Russia U19 Russia U19
21:00
Spain U19 Spain U19
? - ?
Bulgaria U19 Bulgaria U19
18:00
Turkey U19 Turkey U19
? - ?
Slovakia U19 Slovakia U19
20:00
Ukraine U19 Ukraine U19
? - ?
Latvia U19 Latvia U19
20:00
Wales U19 Wales U19
? - ?
Serbia U19 Serbia U19
00:00
Austria U17 Austria U17
? - ?
Germany U17 Germany U17
01:00
Belgium U17 Belgium U17
? - ?
Georgia U17 Georgia U17
22:00
Croatia U17 Croatia U17
? - ?
Israel U17 Israel U17
22:00
Denmark U17 Denmark U17
? - ?
Russia U17 Russia U17
21:30
England U17 England U17
? - ?
Romania U17 Romania U17
16:00
Finland U17 Finland U17
? - ?
Serbia U17 Serbia U17
20:30
France U17 France U17
? - ?
Sweden U17 Sweden U17
22:00
Greece U17 Greece U17
? - ?
Turkey U17 Turkey U17
19:00
Ireland U17 Ireland U17
? - ?
Scotland U17 Scotland U17
20:00
Italy U17 Italy U17
? - ?
Wales U17 Wales U17
19:00
Netherlands U17 Netherlands U17
? - ?
Portugal U17 Portugal U17
23:00
Norway U17 Norway U17
? - ?
Hungary U17 Hungary U17
20:00
Poland U17 Poland U17
? - ?
Montenegro U17 Montenegro U17
19:00
Slovakia U17 Slovakia U17
? - ?
Czech Republic U17 Czech Republic U17
18:00
Spain U17 Spain U17
? - ?
Switzerland U17 Switzerland U17
19:00
Ukraine U17 Ukraine U17
? - ?
Belarus U17 Belarus U17
20:00
บาเซิล 2 บาเซิล 2
? - ?
มุนชิงเง่น มุนชิงเง่น
21:00
Bruhl Bruhl
? - ?
บอเวียส บอเวียส
21:00
Cham Cham
? - ?
เอทอยล์ คาร์อูจ เอทอยล์ คาร์อูจ
21:00
เคอนีส เคอนีส
? - ?
ซูริก 2 ซูริก 2
22:30
อีแวร์ดง อีแวร์ดง
? - ?
YF ยูเวนตุส YF ยูเวนตุส
20:00
Bergisch Gladbach Bergisch Gladbach
? - ?
ฟอร์ทูนา โคโลญจน์ ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
20:00
Dusseldorf II Dusseldorf II
? - ?
Rodinghausen Rodinghausen
20:00
Homberg (Ger) Homberg (Ger)
? - ?
Oberhausen Oberhausen
ยกเลิก
Koln II Koln II
? - ?
Wattenscheid Wattenscheid
01:00
Lotte Lotte
? - ?
เอสซี เวิร์ล	เอสซี เวิร์ล
01:30
RW Essen RW Essen
? - ?
B. Monchengladbach II B. Monchengladbach II
20:00
TuS Haltern (Ger) TuS Haltern (Ger)
? - ?
Lippstadt (Ger) Lippstadt (Ger)
01:30
Wuppertaler Wuppertaler
? - ?
Schalke II (Ger) Schalke II (Ger)
FRO
Balkan Balkan
? - ?
Altyn Asyr Altyn Asyr
FRO
Kopetdag Asgabat Kopetdag Asgabat
? - ?
Merw Merw
11:30
Adelaide U21 Adelaide U21
? - ?
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด
11:30
Para Para
? - ?
แอดิเลด ซิตี้ แอดิเลด ซิตี้
13:30
Adelaide Comets Adelaide Comets
? - ?
NE Metrostars NE Metrostars
16:00
Adelaide Raiders Adelaide Raiders
? - ?
Modbury Jets (Aus) Modbury Jets (Aus)
16:00
Arges Pitesti Arges Pitesti
? - ?
Concordia Concordia
16:00
Calarasi Calarasi
? - ?
Mioveni Mioveni
16:00
CSM Scolar Resita CSM Scolar Resita
? - ?
โปลี ทิมิโซเอร่า โปลี ทิมิโซเอร่า
16:00
Gloria Buzau Gloria Buzau
? - ?
FC Rapid Bucuresti FC Rapid Bucuresti
16:00
Luceafarul Oradea Luceafarul Oradea
? - ?
Turnu Magurele Turnu Magurele
ยกเลิก
Metaloglobus Metaloglobus
? - ?
FC Juventus Bucuresti FC Juventus Bucuresti
ยกเลิก
Miercurea Ciuc Miercurea Ciuc
? - ?
Sportul Snagov Sportul Snagov
16:00
Petrolul Petrolul
? - ?
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
16:00
Ripensia Timisoara Ripensia Timisoara
? - ?
F. Constanta F. Constanta
16:00
UTA Arad UTA Arad
? - ?
Pandurii Pandurii
16:00
ACS Sirineasa ACS Sirineasa
? - ?
Turnu Magurele Turnu Magurele
00:00
New York Red Bulls New York Red Bulls
? - ?
Orlando City Orlando City
07:30
Sporting Kansas City Sporting Kansas City
? - ?
รีล ซอลต์ เลค รีล ซอลต์ เลค
10:30
Portland Timbers Portland Timbers
? - ?
Philadelphia Union Philadelphia Union
04:00
Canuelas Canuelas
? - ?
Sportivo Italiano Sportivo Italiano
04:00
ขลุบโลคัน ขลุบโลคัน
? - ?
เบรัสเตกี เบรัสเตกี
04:00
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล เดปอร์ติโว่ เมอร์โล
? - ?
เซ็นทรัล คอร์โดบา เซ็นทรัล คอร์โดบา
04:00
เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล
? - ?
Argentino de Merlo Argentino de Merlo
04:00
Excursionistas Excursionistas
? - ?
General Lamadrid General Lamadrid
04:00
อิตูไซย์โง อิตูไซย์โง
? - ?
Leandro N. Alem Leandro N. Alem
04:00
Real Pilar Real Pilar
? - ?
Dock Suda Dock Suda
04:00
San Martin Burzaco San Martin Burzaco
? - ?
Midland Midland
04:00
Victoriano A. Victoriano A.
? - ?
El Porvenir El Porvenir
21:00
B. Bystrica B. Bystrica
? - ?
Podbrezova Podbrezova
21:00
Bardejov Bardejov
? - ?
Samorin Samorin
21:00
Dubnica Dubnica
? - ?
Slovan Bratislava B Slovan Bratislava B
21:00
Komarno Komarno
? - ?
Poprad Poprad
21:00
L. Mikulas L. Mikulas
? - ?
Skalica Skalica
20:30
Holice Holice
? - ?
Lanskroun Lanskroun
20:30
Moravany Moravany
? - ?
Chrudim B Chrudim B
20:30
Rohovladova Bela Rohovladova Bela
? - ?
Ceska Trebova Ceska Trebova
20:30
Tremosnice Tremosnice
? - ?
Chocen Chocen
04:00
New England II New England II
? - ?
Orlando City 2 Orlando City 2
05:30
Richmond Kickers Richmond Kickers
? - ?
Forward Madison Forward Madison
06:00
South Georgia Tormenta South Georgia Tormenta
? - ?
North Texas North Texas
10:30
Tucson Tucson
? - ?
Toronto FC II Toronto FC II
12:00
Belconnen United Belconnen United
? - ?
Cooma Cooma
13:30
Monaro Panthers Monaro Panthers
? - ?
Canberra FC Canberra FC
14:25
Woden Weston Woden Weston
? - ?
Tuggeranong Utd Tuggeranong Utd
11:00
Gungahlin Gungahlin
? - ?
แคนเบอร์รา โอลิมปิก แคนเบอร์รา โอลิมปิก
00:00
กราสช็อปเปอร์ (หญิง) กราสช็อปเปอร์ (หญิง)
? - ?
เซ็นต์ฺ กาล์เล็น เซ็นต์ฺ กาล์เล็น
00:00
ลูเซิน (หญิง) ลูเซิน (หญิง)
? - ?
ลูกาโน (หญิง) ลูกาโน (หญิง)
22:00
Servette Geneve FC W Servette Geneve FC W
? - ?
บาเซิล (หญิง) บาเซิล (หญิง)
22:00
ยังบอยส์ (หญิง) ยังบอยส์ (หญิง)
? - ?
ซูริก (หญิง) ซูริก (หญิง)
04:00
Atletico F.C. Atletico F.C.
? - ?
Barranquilla Barranquilla
04:00
Bogota Bogota
? - ?
Orsomarso Orsomarso
04:00
Cartagena Cartagena
? - ?
Tigres Tigres
04:00
Cortulua Cortulua
? - ?
Valledupar Valledupar
04:00
Fortaleza Fortaleza
? - ?
Quindio Quindio
04:00
Huila Huila
? - ?
Llaneros Llaneros
04:00
Leones Leones
? - ?
U. Magdalena U. Magdalena
04:00
Real Santander Real Santander
? - ?
Popayan Popayan
18:00
Koldingq FC W Koldingq FC W
? - ?
Fortuna Hjorring W Fortuna Hjorring W
19:00
VSK Aarhus W VSK Aarhus W
? - ?
Farum BK W Farum BK W
19:30
Vildbjerg W Vildbjerg W
? - ?
BSF W BSF W
20:00
Brondby W Brondby W
? - ?
Thisted FC W Thisted FC W
21:00
Aalborg W Aalborg W
? - ?
B93 W B93 W
22:00
Brzeg Brzeg
? - ?
Legnica 2 Legnica 2
22:00
Pniowek Pniowek
? - ?
Bielsko-Biala Bielsko-Biala
22:00
Polonia Bytom Polonia Bytom
? - ?
Gornik Z. 2 Gornik Z. 2
22:00
ROW Rybnik ROW Rybnik
? - ?
Piast Zmigrod Piast Zmigrod
23:00
Ruch Ruch
? - ?
Sleza Wroclaw Sleza Wroclaw
22:00
Ruch Zdzieszowice Ruch Zdzieszowice
? - ?
Gwarek Tarnowskie Gory Gwarek Tarnowskie Gory
22:00
Starowice Dolne Starowice Dolne
? - ?
Foto-Higiena Gac Foto-Higiena Gac
19:00
Zaglebie 2 Zaglebie 2
? - ?
Slask Wroclaw 2 (Pol) Slask Wroclaw 2 (Pol)
22:00
Zielona Gora Zielona Gora
? - ?
Kluczbork Kluczbork
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
? - ?
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
โตกูชิม่า วอร์ติส โตกูชิม่า วอร์ติส
? - ?
มอนเตดิโอ ยามางาตะ มอนเตดิโอ ยามางาตะ
17:00
เอฮิเมะ เอฟซี เอฮิเมะ เอฟซี
? - ?
อาวิสปา ฟูโกโอกะ อาวิสปา ฟูโกโอกะ
04:00
Perilima Perilima
? - ?
Nacional de Patos Nacional de Patos
04:00
Sport PB Sport PB
? - ?
Sao Paulo Crystal Sao Paulo Crystal
20:00
Baunatal (Ger) Baunatal (Ger)
? - ?
TUS Dietkirchen TUS Dietkirchen
20:00
Kassel Kassel
? - ?
Ginsheim (Ger) Ginsheim (Ger)
20:00
Stadtallendorf Stadtallendorf
? - ?
RW Walldorf RW Walldorf
21:00
Bad Vilbel Bad Vilbel
? - ?
SV Steinbach SV Steinbach
21:00
Turk Gucu Friedberg Turk Gucu Friedberg
? - ?
Lehnerz (Ger) Lehnerz (Ger)
21:00
Hadamar Hadamar
? - ?
Neuhof Neuhof
21:00
Hanau (Ger) Hanau (Ger)
? - ?
Fernwald (Ger) Fernwald (Ger)
01:30
Hessen Dreieich Hessen Dreieich
? - ?
Eddersheim Eddersheim
21:00
Waldgirmes Waldgirmes
? - ?
Viktoria Griesheim Viktoria Griesheim
20:00
Fgura Fgura
? - ?
Pieta Hotspurs Pieta Hotspurs
20:00
Mqabba FC Mqabba FC
? - ?
Zebbug Zebbug
22:15
St. George's FC St. George's FC
? - ?
Zejtun Corinthians Zejtun Corinthians
22:15
Vittoriosa Vittoriosa
? - ?
Swieqi Swieqi
22:00
Famkes Merkem W Famkes Merkem W
? - ?
Tienen W Tienen W
21:00
Genk II W Genk II W
? - ?
Gent II W Gent II W
22:45
Mechelen W Mechelen W
? - ?
Leuven II W Leuven II W
21:00
Moldavo W Moldavo W
? - ?
GBA Kontich W GBA Kontich W
19:00
SG-Tertre Hautrage W SG-Tertre Hautrage W
? - ?
Zulte Waregem W Zulte Waregem W
22:30
St. Liege 2 W St. Liege 2 W
? - ?
Femina Woluwe W Femina Woluwe W
20:00
Tongeren W Tongeren W
? - ?
Aalst W Aalst W
22:00
Zwevezele W Zwevezele W
? - ?
Massenhoven W Massenhoven W
00:45
ATSV Wolfsberger ATSV Wolfsberger
? - ?
Ried (Am) Ried (Am)
00:45
Kalsdorf Kalsdorf
? - ?
Stadl Paura Stadl Paura
21:00
สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ
? - ?
Wels (Aut) Wels (Aut)
21:00
Union Gurten Union Gurten
? - ?
เอซี โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี โวล์ฟสเบอร์เกอร์
00:45
WSC Wels WSC Wels
? - ?
SC Weiz SC Weiz
01:00
St. Anna St. Anna
? - ?
Bad Gleichenberg Bad Gleichenberg
16:15
Kolovraty Kolovraty
? - ?
Admira Prague B Admira Prague B
16:15
Podoli Podoli
? - ?
Ujezd nad Lesy Ujezd nad Lesy
16:30
Dukla JM Dukla JM
? - ?
US Prague US Prague
16:30
Hostivar Hostivar
? - ?
Zizkov B Zizkov B
21:00
Olympia Prague Olympia Prague
? - ?
Ujezd Prague Ujezd Prague
21:00
Predni Kopanina Predni Kopanina
? - ?
Treboradice Treboradice
16:30
Zlicin Zlicin
? - ?
Vysehrad B Vysehrad B
16:15
Slavia Hradec Slavia Hradec
? - ?
Chlumec nad Cidlinou B Chlumec nad Cidlinou B
18:00
Kostelec n. O. Kostelec n. O.
? - ?
Cerveny Kostelec Cerveny Kostelec
21:00
Libcany Libcany
? - ?
Cernilov Cernilov
20:00
Kratonohy Kratonohy
? - ?
Vrchlabi Vrchlabi
21:00
Vysoka n. Labem Vysoka n. Labem
? - ?
Rychnov n. Kneznou Rychnov n. Kneznou
19:00
Vejgaard Vejgaard
? - ?
VSK Aarhus VSK Aarhus
20:00
Aarhus Fremad Aarhus Fremad
? - ?
Jammerbugt Jammerbugt
20:00
Dalum IF Dalum IF
? - ?
เอบี กลาดแซ็ก	เอบี กลาดแซ็ก
20:00
Middelfart Middelfart
? - ?
Sydvest Sydvest
เลื่อน
Bischofswerdaer (Ger) Bischofswerdaer (Ger)
? - ?
Halberstadt Halberstadt
เลื่อน
Nordhausen Nordhausen
? - ?
Hertha Berlin II Hertha Berlin II
22:00
Raith Raith
? - ?
อินเวอร์เนส ซีที อินเวอร์เนส ซีที
13:00
Grange Thistle Grange Thistle
? - ?
Albany Creek Albany Creek
13:00
The Gap The Gap
? - ?
Caboolture Caboolture
14:00
Acacia Ridge Acacia Ridge
? - ?
North Star North Star
14:00
Taringa Taringa
? - ?
St. George Willawong (Aus) St. George Willawong (Aus)
20:00
Aubstadt Aubstadt
? - ?
Illertissen Illertissen
20:00
Burghausen Burghausen
? - ?
Buchbach Buchbach
20:00
Eichstatt Eichstatt
? - ?
Nurnberg II Nurnberg II
20:00
Furth II Furth II
? - ?
Augsburg II Augsburg II
20:00
Rain/Lech Rain/Lech
? - ?
Memmingen Memmingen
20:00
Schalding Schalding
? - ?
Rosenheim Rosenheim
20:00
Schweinfurt Schweinfurt
? - ?
Garching Garching
02:15
SV Turkgucu Ataspor SV Turkgucu Ataspor
? - ?
SpVgg Bayreuth SpVgg Bayreuth
22:00
แอนนัน แอธเลติก แอนนัน แอธเลติก
? - ?
เบรซิน ซิตี้ เบรซิน ซิตี้
22:00
คาวเดนบีท คาวเดนบีท
? - ?
Stenhousemuir Stenhousemuir
22:00
Edinburgh City Edinburgh City
? - ?
Cove Rangers Cove Rangers
22:00
Elgin City Elgin City
? - ?
ควีนส์ปาร์ค ควีนส์ปาร์ค
22:00
Stirling Stirling
? - ?
อัลเบียนโรเวอร์ อัลเบียนโรเวอร์
22:00
Clachnacuddin Clachnacuddin
? - ?
Rothes Rothes
22:00
Formartine Utd Formartine Utd
? - ?
โบรร่า เรนเจอร์ส โบรร่า เรนเจอร์ส
22:00
Fraserburgh Fraserburgh
? - ?
Strathspey Thistle Strathspey Thistle
22:00
Huntly Huntly
? - ?
Fort William Fort William
22:00
Keith Keith
? - ?
Deveronvale Deveronvale
22:00
Lossiemouth Lossiemouth
? - ?
Forres Mechanics Forres Mechanics
22:00
Nairn County Nairn County
? - ?
Turriff Utd Turriff Utd
22:00
Wick Academy Wick Academy
? - ?
Inverurie Loco Works Inverurie Loco Works
20:30
Chrastava Chrastava
? - ?
Mseno Mseno
20:30
Doksy Doksy
? - ?
Desna Desna
16:30
Frydlant Frydlant
? - ?
Rovensko p. Tr. Rovensko p. Tr.
20:30
Novy Bor Novy Bor
? - ?
Turnov Turnov
20:30
Sedmihorky Sedmihorky
? - ?
Visnova Visnova
16:30
Skalice Skalice
? - ?
Zelezny Brod Zelezny Brod
20:30
Straz Straz
? - ?
Hradek nad Nisou (Cze) Hradek nad Nisou (Cze)
23:00
Dorados de Sinaloa 2 Dorados de Sinaloa 2
? - ?
Zacatecas 2 Zacatecas 2
05:00
Chimalhuacan Chimalhuacan
? - ?
Zitacuaro Zitacuaro
05:00
Ciervos Ciervos
? - ?
Chapulineros Chapulineros
05:00
Dongu Dongu
? - ?
La Paz La Paz
05:00
San Francisco San Francisco
? - ?
Cuautla Cuautla
05:00
Uruapan Uruapan
? - ?
Calor De San Pedro Calor De San Pedro
06:00
Tlayacapan Tlayacapan
? - ?
Cafessa Cafessa
13:00
เซนต์ อัลบันส์ เซนต์ เซนต์ อัลบันส์ เซนต์
? - ?
Dandenong Thunder Dandenong Thunder
14:00
อัลโทน่า แมจิค 	อัลโทน่า แมจิค
? - ?
Dandenong City Dandenong City
15:30
ฮูม ซิตี้ ฮูม ซิตี้
? - ?
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค
18:00
ลินโดมี่ ลินโดมี่
? - ?
Frolunda Frolunda
ยกเลิก
ซาร์ปสบอร์ก 08 ซาร์ปสบอร์ก 08
? - ?
วาเลเรนก้า วาเลเรนก้า
18:00
อูทซิคเท็นส์ อูทซิคเท็นส์
? - ?
อัสซีริสก้า บีเค อัสซีริสก้า บีเค
19:00
ฟัลเค่นเบิร์ก ฟัลเค่นเบิร์ก
? - ?
เฮลซิงบอร์ก เฮลซิงบอร์ก
19:00
ฟัลเค่นเบิร์ก ฟัลเค่นเบิร์ก
? - ?
เอิสเตอรส์ เอิสเตอรส์
ยกเลิก
ฮัคเค่น ฮัคเค่น
? - ?
จีเอไอเอส จีเอไอเอส
FRO
ลุงสกิล ลุงสกิล
? - ?
นูร์บี้ นูร์บี้
ยกเลิก
Gnistan Gnistan
? - ?
ฮาก้า ฮาก้า
ยกเลิก
ดาลเคิร์ด ดาลเคิร์ด
? - ?
เอเอฟซี ยูไนเต็ด เอเอฟซี ยูไนเต็ด
ยกเลิก
เอลฟ์บอร์ก เอลฟ์บอร์ก
? - ?
ฮัล์มสตาด ฮัล์มสตาด
ยกเลิก
ฮาลเมีย ฮาลเมีย
? - ?
Laholms (Swe) Laholms (Swe)
ยกเลิก
Kalju Kalju
? - ?
เคทีพี ค็อตก้า เคทีพี ค็อตก้า
ยกเลิก
มอลล์บี้ มอลล์บี้
? - ?
เทรลเลบอรยส์ เทรลเลบอรยส์
ยกเลิก
นอร์โคปิ้ง นอร์โคปิ้ง
? - ?
AIK โซลน่า AIK โซลน่า
ยกเลิก
โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
? - ?
ออสเตอร์ซุนด์ ออสเตอร์ซุนด์
FRO
Rovaniemi Rovaniemi
? - ?
AC Oulu AC Oulu
ยกเลิก
Fredrikstad Fredrikstad
? - ?
Larvik (Nor) Larvik (Nor)
จบ
Markaryds IF (Swe) Markaryds IF (Swe)
8 - 1
IK W. . (Swe) IK W. . (Swe)
จบ
เอสกิลส์มินเน เอสกิลส์มินเน
0 - 0
แองเจิ้ลโฮลม์ แองเจิ้ลโฮลม์
จบ
อราเมียสก้า อราเมียสก้า
1 - 2
ไอเอฟเค สต็อกซุนด์ ไอเอฟเค สต็อกซุนด์
จบ
Medle SK (Swe) Medle SK (Swe)
2 - 1
Burea (Swe) Burea (Swe)
ยกเลิก
Djursdala (Swe) Djursdala (Swe)
? - ?
Ankarsrums (Swe) Ankarsrums (Swe)
จบ
ฮัคเค่น ฮัคเค่น
5 - 2
อูทซิคเท็นส์ อูทซิคเท็นส์
ยกเลิก
Mikashevichi Mikashevichi
? - ?
สปุตนิก สปุตนิก
จบ
2 - 1
จบ
Krumkachy Krumkachy
1 - 0
Smorgon Smorgon
จบ
Lida Lida
1 - 0
จบ
เกเฟล ไอเอฟ เกเฟล ไอเอฟ
1 - 0
ฮูดิคสวัลส์ ฮูดิคสวัลส์
จบ
แวร์นอมู แวร์นอมู
2 - 0
วีนไบรส์ วีนไบรส์
จบ
ไอเค ฟรีจ ไอเค ฟรีจ
1 - 2
ซูลเล็นทูนา ซูลเล็นทูนา
จบ
Bunkeflo IF Bunkeflo IF
2 - 1
FRO
Kulladals (Swe) Kulladals (Swe)
? - ?
อาซอรัมส์ อาซอรัมส์
ยกเลิก
เออเรบรู .ซีเรียนสกา เออเรบรู .ซีเรียนสกา
? - ?
Fanna Fanna
จบ
Nosaby IF (Swe) Nosaby IF (Swe)
2 - 3
IFK ฮาสเซิ่ลโฮล์ม IFK ฮาสเซิ่ลโฮล์ม
จบ
BK Sport (Swe) BK Sport (Swe)
0 - 0
Raby Rono IF (Swe) Raby Rono IF (Swe)
จบ
Nike (Swe) Nike (Swe)
0 - 0
Flagg (Swe) Flagg (Swe)
จบ
Sandareds (Swe) Sandareds (Swe)
2 - 2
Kronangs IF (Swe) Kronangs IF (Swe)
จบ
Stockholm Internazionale Stockholm Internazionale
3 - 2
Taby Taby
ยกเลิก
Storebro IF (Swe) Storebro IF (Swe)
? - ?
Hjorteds (Swe) Hjorteds (Swe)
จบ
Eneby Eneby
0 - 0
เท็นฮุลท์ส เท็นฮุลท์ส
จบ
ลุนด์ส ลุนด์ส
2 - 2
Lunds FF (Swe) Lunds FF (Swe)
จบ
เอ็นสเคเด้ เอ็นสเคเด้
6 - 3
Tyreso Tyreso
จบ
Lagans (Swe) Lagans (Swe)
1 - 5
Gislaveds (Swe) Gislaveds (Swe)
จบ
Malmslatts AIK (Swe) Malmslatts AIK (Swe)
0 - 2
Derby BK (Swe) Derby BK (Swe)
จบ
โธเรนกรูปเป่น โธเรนกรูปเป่น
3 - 2
แทฟเทโอ แทฟเทโอ
จบ
Eskilstuna IF (Swe) Eskilstuna IF (Swe)
4 - 1
AC Primavera (Swe) AC Primavera (Swe)
จบ
Loberods IF (Swe) Loberods IF (Swe)
0 - 5
Billeberga GIF (Swe) Billeberga GIF (Swe)
จบ
Dnyapro Dnyapro
2 - 0
ออร์ชา ออร์ชา
จบ
โกเมล โกเมล
8 - 1
Ivatsevichi Ivatsevichi
จบ
Dannike IK (Swe) Dannike IK (Swe)
2 - 2
Rangedala (Swe) Rangedala (Swe)
จบ
Arla I. (Swe) Arla I. (Swe)
4 - 1
Hallbybrunns (Swe) Hallbybrunns (Swe)
ยกเลิก
Osby (Swe) Osby (Swe)
? - ?
FC Orkelljunga (Swe) FC Orkelljunga (Swe)
จบ
Eskilstuna Sodra (Swe) Eskilstuna Sodra (Swe)
1 - 7
Eskilstuna Babylon IF (Swe) Eskilstuna Babylon IF (Swe)
จบ
Lonsboda (Swe) Lonsboda (Swe)
0 - 2
Haradsbacks (Swe) Haradsbacks (Swe)
จบ
Boden City (Swe) Boden City (Swe)
0 - 0
Skogsa (Swe) Skogsa (Swe)
22:00
Coquimbo Coquimbo
? - ?
Huachipato Huachipato
22:00
Alvechurch Alvechurch
? - ?
Banbury Banbury
22:00
Barwell Barwell
? - ?
สเตาร์บริดจ์ สเตาร์บริดจ์
22:00
Biggleswade Town Biggleswade Town
? - ?
Rushall Rushall
22:00
Leiston Leiston
? - ?
Stratford Stratford
22:00
Lowestoft Lowestoft
? - ?
AFC Rushden AFC Rushden
22:00
Needham Market Needham Market
? - ?
Kings Langley Kings Langley
22:00
Nuneaton Nuneaton
? - ?
Hitchin Hitchin
22:00
Peterborough Sports Peterborough Sports
? - ?
Hednesford Hednesford
22:00
Redditch Redditch
? - ?
Royston Royston
22:00
St Ives St Ives
? - ?
Bromsgrove Bromsgrove
22:00
Tamworth Tamworth
? - ?
Coalville Coalville
14:00
Hamilton Olympic Hamilton Olympic
? - ?
Weston Bears Weston Bears
15:25
Lake Macquarie Lake Macquarie
? - ?
Lambton J. Lambton J.
20:00
Grom Nowy Staw Grom Nowy Staw
? - ?
Mieszko Mieszko
22:00
Jarocin Jarocin
? - ?
KP Starogard Gdanski KP Starogard Gdanski
22:00
KKS Kalisz KKS Kalisz
? - ?
B. Gdynia B. Gdynia
21:00
Kleczew Kleczew
? - ?
Chemik Police (Pol) Chemik Police (Pol)
23:00
Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg
? - ?
Gwardia Koszalin Gwardia Koszalin
21:00
Nielba Wagrowiec Nielba Wagrowiec
? - ?
Gornik Konin Gornik Konin
17:00
Pogon Szczecin II Pogon Szczecin II
? - ?
Koszalin Koszalin
21:00
Sroda Sroda
? - ?
Swit Skolwin Swit Skolwin
21:00
Stezyca Stezyca
? - ?
Unia Janikowo Unia Janikowo
22:00
เฮิงก์ เฮิงก์
? - ?
ธัลวีล ธัลวีล
เลื่อน
Minas ICESP W Minas ICESP W
? - ?
Palmeiras W Palmeiras W
ยกเลิก
H. Asi Gilboa H. Asi Gilboa
? - ?
Ironi Tiberias Ironi Tiberias
23:00
Hapoel Bnei Zalfa Hapoel Bnei Zalfa
? - ?
Hapoel Iksal Imad Hapoel Iksal Imad
23:00
H. Herzliya H. Herzliya
? - ?
MS Daburiya Osama MS Daburiya Osama
23:00
Hapoel Kaukab Hapoel Kaukab
? - ?
M. Tzur Shalom M. Tzur Shalom
23:00
M. Ironi Kiryat M. Ironi Kiryat
? - ?
Maccabi Tamra (Isr) Maccabi Tamra (Isr)
23:00
MS Tira (Isr) MS Tira (Isr)
? - ?
Hapoel Bnei Ar'ara 'Ara Hapoel Bnei Ar'ara 'Ara
FRO
Tundern Tundern
? - ?
Gifhorn (Ger) Gifhorn (Ger)
FRO
Spelle-Venhaus Spelle-Venhaus
? - ?
Bersenbruck (Ger) Bersenbruck (Ger)
20:30
Bari W Bari W
? - ?
Orobica W Orobica W
20:30
Florentia W Florentia W
? - ?
Empoli W Empoli W
20:30
Inter W Inter W
? - ?
Tavagnacco W Tavagnacco W
20:30
Juventus W Juventus W
? - ?
AS Roma W AS Roma W
20:30
Sassuolo W Sassuolo W
? - ?
AC Milan W AC Milan W
20:30
Verona W Verona W
? - ?
Fiorentina W Fiorentina W
22:00
Wiener Linien (Aut) Wiener Linien (Aut)
? - ?
Stripfing Stripfing
FRO
Kristianstads W Kristianstads W
? - ?
Vaxjo DFF W Vaxjo DFF W
ยกเลิก
Osby W (Swe) Osby W (Swe)
? - ?
Eksjo W (Swe) Eksjo W (Swe)
จบ
Kronangs IF W (Swe) Kronangs IF W (Swe)
1 - 3
Mariesdals W (Swe) Mariesdals W (Swe)
จบ
Moron W Moron W
1 - 1
Umea W Umea W
จบ
Vimmerby W (Swe) Vimmerby W (Swe)
1 - 0
Rodsle W (Swe) Rodsle W (Swe)
จบ
Sunnana W Sunnana W
1 - 1
Notvikens W Notvikens W
จบ
Eskilsminne W Eskilsminne W
11 - 0
Varnamo W (Swe) Varnamo W (Swe)
FRO
Vaxjo BK W (Swe) Vaxjo BK W (Swe)
? - ?
Almhults W (Swe) Almhults W (Swe)
21:00
Domousice Domousice
? - ?
Litomericko Litomericko
21:00
FK Jilove FK Jilove
? - ?
Kadan Kadan
เลื่อน
Horni Jiretin Horni Jiretin
? - ?
Oldrichov Oldrichov
เลื่อน
Modlany Modlany
? - ?
Lovosice Lovosice
21:00
Perstejn Perstejn
? - ?
Brna Brna
21:00
Srbice Srbice
? - ?
Modra/Hrobce Modra/Hrobce
21:00
Vilemov Vilemov
? - ?
Mostecky FK Mostecky FK
21:00
Zatec Zatec
? - ?
Krupka Krupka
19:00
Hellerup Hellerup
? - ?
Holbaek Holbaek
19:00
Vanlose (Den) Vanlose (Den)
? - ?
Helsingor Helsingor
20:00
BK Frem BK Frem
? - ?
Avarta Avarta
20:00
Hillerod Hillerod
? - ?
Skovshoved Skovshoved
21:00
B.93 B.93
? - ?
Bronshoj Bronshoj
20:00
Hamburger SV II Hamburger SV II
? - ?
Norderstedt Norderstedt
19:00
Wolfsburg II Wolfsburg II
? - ?
Altona Altona
19:30
SC Weiche-08 SC Weiche-08
? - ?
Drochtersen/Assel Drochtersen/Assel
20:00
แวร์เดอร์ เบรเมน ทีม2 แวร์เดอร์ เบรเมน ทีม2
? - ?
TSV Havelse TSV Havelse
21:00
HJK W HJK W
? - ?
Ilves W Ilves W
21:00
KuPS W KuPS W
? - ?
Honka W Honka W
21:00
PK-35 W PK-35 W
? - ?
TPS W TPS W
21:00
Belgium U17 W Belgium U17 W
? - ?
Greece U17 W Greece U17 W
21:00
Italy U17 W Italy U17 W
? - ?
Switzerland U17 W Switzerland U17 W
21:30
Celadna Celadna
? - ?
Hlubina Hlubina
21:30
Dolni Datyne Dolni Datyne
? - ?
Brusperk Brusperk
21:30
Fulnek Fulnek
? - ?
Haj ve Slezsku Haj ve Slezsku
21:00
Ursus Warszawa Ursus Warszawa
? - ?
Huragan Morag Huragan Morag
18:00
Bron Radom Bron Radom
? - ?
Wasilkow Wasilkow
21:00
Concordia Elblag Concordia Elblag
? - ?
Biala Piska Biala Piska
00:00
Ostroda Ostroda
? - ?
GKS Pogon GKS Pogon
00:00
Polonia Warszawa Polonia Warszawa
? - ?
Tomaszow Mazowiecki Tomaszow Mazowiecki
20:00
Radomsko (Pol) Radomsko (Pol)
? - ?
Zambrow Zambrow
00:00
Skierniewice Skierniewice
? - ?
Legia II Legia II
00:00
Swit Swit
? - ?
Sokol Aleksandrow Lodz Sokol Aleksandrow Lodz
22:00
อีสต์ ไฟฟ์ อีสต์ ไฟฟ์
? - ?
ไคลด์ ไคลด์
22:00
ฟอร์ฟาร์ แอธเลติก ฟอร์ฟาร์ แอธเลติก
? - ?
Falkirk Falkirk
22:00
Peterhead Peterhead
? - ?
Montrose Montrose
21:00
Raith Raith
? - ?
Airdrieonians Airdrieonians
22:00
สแตรนเรอร์ สแตรนเรอร์
? - ?
Dumbarton Dumbarton
16:15
Horni Slavkov Horni Slavkov
? - ?
Nejdek Nejdek
16:15
Loko K. Vary Loko K. Vary
? - ?
Chodov Chodov
21:00
Frantiskovy Lazne Frantiskovy Lazne
? - ?
Lomnice Lomnice
21:00
Hroznetin Hroznetin
? - ?
Nove Sedlo Nove Sedlo
21:00
Nova Role Nova Role
? - ?
Kralovske Porici Kralovske Porici
23:00
Cimarrones de Sonora 2 Cimarrones de Sonora 2
? - ?
ซานโต๊ส ลากูน่า ซานโต๊ส ลากูน่า
00:00
Leones Negros 2 Leones Negros 2
? - ?
Tepatitlan de Morelos Tepatitlan de Morelos
01:00
U.N.A.M.- Pumas 2 U.N.A.M.- Pumas 2
? - ?
Albinegros Orizaba Albinegros Orizaba
05:00
Pioneros Pioneros
? - ?
Tlaxcala Tlaxcala
05:00
UA Zacatecas UA Zacatecas
? - ?
Reynosa Reynosa
06:00
Canamy Canamy
? - ?
Irapuato Irapuato
06:00
UA Chihuahua UA Chihuahua
? - ?
Murcielagos Murcielagos
06:00
Yalmakan Yalmakan
? - ?
Inter Playa Del Carmen Inter Playa Del Carmen
06:30
Gavilanes de Matamoros Gavilanes de Matamoros
? - ?
Nayarit Nayarit
09:00
Canoneros Marina Canoneros Marina
? - ?
Cafetaleros de Chiapas 2 Cafetaleros de Chiapas 2
09:00
Mineros de Fresnillo Mineros de Fresnillo
? - ?
Atl. Bahia Atl. Bahia
09:00
Reboceros de La Piedad Reboceros de La Piedad
? - ?
Cafessa (Mex) Cafessa (Mex)
12:30
Sutherland Sharks Sutherland Sharks
? - ?
APIA Tigers APIA Tigers
15:00
Manly Utd Manly Utd
? - ?
ซิดนีย์ โอลิมปิก ซิดนีย์ โอลิมปิก
15:00
Marconi Stallions Marconi Stallions
? - ?
Sydney Utd Sydney Utd
11:00
Druitt Town Rangers Druitt Town Rangers
? - ?
North Shore Mariners (Aus) North Shore Mariners (Aus)
FRO
Cadca Cadca
? - ?
Zvolen Zvolen
FRO
Novohrad Lucenec Novohrad Lucenec
? - ?
MSK Martin MSK Martin
FRO
Rakytovce Rakytovce
? - ?
L. Hradok L. Hradok
FRO
FK Humenne FK Humenne
? - ?
Vranov Vranov
FRO
Spisska Nova Ves Spisska Nova Ves
? - ?
Poprad B Poprad B
เลื่อน
วิทัลโอ เอฟซี วิทัลโอ เอฟซี
? - ?
เล เมสซาเจอร์ โงซิ เล เมสซาเจอร์ โงซิ
เลื่อน
Kayanza Kayanza
? - ?
Flambeau du Centre Flambeau du Centre
เลื่อน
เลส เลียร์เรส เลส เลียร์เรส
? - ?
แอตเลติโก้ โอลิมปิค แอตเลติโก้ โอลิมปิค
22:00
Beaconsfield Beaconsfield
? - ?
ซอลส์บิวรี่ เอฟซี	ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
22:00
Dorchester Dorchester
? - ?
Chesham Chesham
22:00
Farnborough Farnborough
? - ?
Metropolitan Metropolitan
22:00
Hayes & Yeading (Eng) Hayes & Yeading (Eng)
? - ?
Merthyr Town (Wal) Merthyr Town (Wal)
22:00
Poole Town Poole Town
? - ?
Walton Casuals Walton Casuals
22:00
Swindon Supermarine (Eng) Swindon Supermarine (Eng)
? - ?
Yate Town Yate Town
22:00
Taunton Taunton
? - ?
Hartley Wintney Hartley Wintney
22:00
Tiverton (Eng) Tiverton (Eng)
? - ?
Hendon Hendon
22:00
Truro Truro
? - ?
Blackfield Blackfield
22:00
Weston Weston
? - ?
Gosport Gosport
22:00
Wimborne Wimborne
? - ?
Harrow Harrow
FRO
Sahel Sahel
? - ?
Nouadhibou Nouadhibou
22:00
บอเด็น บอเด็น
? - ?
Goldau Goldau
00:00
ซูค ซูค
? - ?
เบียล เบียล
22:00
วอห์เล็น วอห์เล็น
? - ?
ชวอทซ์ ชวอทซ์
00:00
Atlas W Atlas W
? - ?
Pachuca W Pachuca W
21:30
Dauphins Noirs Dauphins Noirs
? - ?
Simba Simba
21:30
Groupe Bazano Groupe Bazano
? - ?
St Eloi Lupopo St Eloi Lupopo
20:30
Dijon W Dijon W
? - ?
Paris SG W Paris SG W
20:30
Fleury 91 W Fleury 91 W
? - ?
Lyon W Lyon W
20:30
Metz W Metz W
? - ?
Paris FC W Paris FC W
20:30
Montpellier W Montpellier W
? - ?
Bordeaux W Bordeaux W
20:30
Reims W Reims W
? - ?
Marseille W Marseille W
20:30
Soyaux W Soyaux W
? - ?
Guingamp W Guingamp W
22:00
Shamrock 2 Shamrock 2
? - ?
Wexford Wexford
20:00
Lyn W Lyn W
? - ?
Klepp W Klepp W
21:00
Roa W Roa W
? - ?
Valerenga W Valerenga W
21:00
Sandviken W Sandviken W
? - ?
Avaldsnes W Avaldsnes W
17:00
Bidvest Wits U21 Bidvest Wits U21
? - ?
Chippa Utd. U21 Chippa Utd. U21
17:00
Black Leopards U21 Black Leopards U21
? - ?
Kaizer Chiefs U21 Kaizer Chiefs U21
17:00
Cape Town City U21 Cape Town City U21
? - ?
Bloem Celtic U21 Bloem Celtic U21
17:00
Highlands U21 Highlands U21
? - ?
Golden Arrows U21 Golden Arrows U21
17:00
Orlando Pirates U21 Orlando Pirates U21
? - ?
Baroka U21 Baroka U21
17:00
Stellenbosch U21 Stellenbosch U21
? - ?
Amazulu U21 Amazulu U21
17:00
Supersport Utd U21 Supersport Utd U21
? - ?
Maritzburg Utd U21 Maritzburg Utd U21
00:00
Mamelodi Sundowns U21 Mamelodi Sundowns U21
? - ?
Polokwane U21 Polokwane U21
ยกเลิก
Deinze Deinze
? - ?
Boom Boom
ยกเลิก
Dender Dender
? - ?
Heist Heist
ยกเลิก
UR La Louviere UR La Louviere
? - ?
RWDM 47 (Bel) RWDM 47 (Bel)
ยกเลิก
Oosterzonen Oosterzonen
? - ?
OC Charleroi OC Charleroi
ยกเลิก
ปาโตร ไอส์เดน ปาโตร ไอส์เดน
? - ?
Dessel Dessel
ยกเลิก
เซอแร็ง เซอแร็ง
? - ?
Vise Vise
20:00
Bayern II Bayern II
? - ?
Zwickau Zwickau
20:00
Chemnitzer Chemnitzer
? - ?
อิงโกลด์สตัด 04 อิงโกลด์สตัด 04
19:00
เอสจี ซอนเนนฮอฟ กรอสซาสปัค เอสจี ซอนเนนฮอฟ กรอสซาสปัค
? - ?
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ พรอยเซ่น มึนสเตอร์
20:00
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
? - ?
Mannheim Mannheim
20:00
ฮันซ่า รอสต๊อก ฮันซ่า รอสต๊อก
? - ?
มัคเดอบวร์ค มัคเดอบวร์ค
20:00
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
? - ?
ดุยส์เบิร์ก ดุยส์เบิร์ก
20:00
เคเอฟซี เออร์ดิงเก้น 05 เคเอฟซี เออร์ดิงเก้น 05
? - ?
1860 มิวนิค 1860 มิวนิค
20:00
Unterhaching Unterhaching
? - ?
เบราน์ชไวค์ เบราน์ชไวค์
01:00
วิคทอเรีย โคโลญจน์ วิคทอเรีย โคโลญจน์
? - ?
เอสเฟา เมปเปน	เอสเฟา เมปเปน
01:00
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
? - ?
เยนา เยนา
21:00
Krupa Krupa
? - ?
Tekstilac Tekstilac
21:00
Modrica (Bih) Modrica (Bih)
? - ?
Slavija Slavija
21:00
Podrinje Janja Podrinje Janja
? - ?
Jedinstvo Brcko Jedinstvo Brcko
21:00
Prijedor Prijedor
? - ?
Zeljeznicar Banja Luka Zeljeznicar Banja Luka
18:00
AZS PWSZ Walbrzych W AZS PWSZ Walbrzych W
? - ?
Mitech Zywiec W Mitech Zywiec W
18:00
AZS Wroclaw W AZS Wroclaw W
? - ?
Medyk Konin W Medyk Konin W
18:00
Biedrzychowice W Biedrzychowice W
? - ?
Czarni Sosnowiec W Czarni Sosnowiec W
18:00
Bydgoszcz W Bydgoszcz W
? - ?
UKS SMS Lodz W UKS SMS Lodz W
18:00
Leczna W (Pol) Leczna W (Pol)
? - ?
GKS Katowice W GKS Katowice W
18:00
UJ Krakow W UJ Krakow W
? - ?
Mks Olimpia Szczecin W Mks Olimpia Szczecin W
21:00
Bahon Bahon
? - ?
Rovinka Rovinka
21:00
Pezinok Pezinok
? - ?
Slovan Ivanka Slovan Ivanka
07:00
Managua FC Managua FC
? - ?
Diriangen Diriangen
09:00
Esteli Esteli
? - ?
Sabanas Sabanas
09:00
Real Madriz Real Madriz
? - ?
Ocotal Ocotal
06:00
Jalapa Jalapa
? - ?
Juventus Managua Juventus Managua
FRO
Sporting de Cabinda Sporting de Cabinda
? - ?
อคาเดมิก้า อคาเดมิก้า
21:00
Chotikov Chotikov
? - ?
Meclov Meclov
21:00
Horni Briza Horni Briza
? - ?
Plzen-Cernice Plzen-Cernice
21:00
Nepomuk Nepomuk
? - ?
Nyrsko Nyrsko
21:00
Stribro Stribro
? - ?
Domazlice B Domazlice B
21:00
Zruc Zruc
? - ?
Bolevec Bolevec
23:00
Agudat Sport Ashdod Agudat Sport Ashdod
? - ?
Maccabi Shaarayim FC Maccabi Shaarayim FC
23:00
H. Marmorek H. Marmorek
? - ?
Holon Yermiyahu (Isr) Holon Yermiyahu (Isr)
23:00
Hapoel Azor (Isr) Hapoel Azor (Isr)
? - ?
Hapoel Kfar Shalem Hapoel Kfar Shalem
23:00
Maccabi Yavne (Isr) Maccabi Yavne (Isr)
? - ?
21:30
Briton Ferry Briton Ferry
? - ?
Taffs Well Taffs Well
21:30
Cwmbran Celtic Cwmbran Celtic
? - ?
Ammanford Ammanford
21:30
Goytre Utd Goytre Utd
? - ?
Pontypridd Pontypridd
21:30
Haverfordwest Haverfordwest
? - ?
Undy Undy
21:30
STM Sports STM Sports
? - ?
Swansea University Swansea University
21:30
ASWH ASWH
? - ?
HFC HFC
21:30
GVVV GVVV
? - ?
Jong Sparta Rotterdam Jong Sparta Rotterdam
21:30
HHC HHC
? - ?
Jong Volendam Jong Volendam
21:30
Katwijk Katwijk
? - ?
Kozakken Boys Kozakken Boys
21:30
Rijnsburgse Boys Rijnsburgse Boys
? - ?
ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ ไอเซิลเมียร์โวเกลส์
21:30
Spakenburg Spakenburg
? - ?
Scheveningen Scheveningen
00:00
AFC AFC
? - ?
Quick Boys Quick Boys
00:00
De Treffers De Treffers
? - ?
Noordwijk Noordwijk
00:00
TEC TEC
? - ?
Excelsior Maassluis Excelsior Maassluis
FRO
Ahli Qalqilyah Ahli Qalqilyah
? - ?
Shabab Alsamu Shabab Alsamu
FRO
Merkaz Merkaz
? - ?
Albirah Albirah
FRO
Jabal Al Mukaber Jabal Al Mukaber
? - ?
Ahli Al-Khalil Ahli Al-Khalil
FRO
Thaqafi Tulkarem Thaqafi Tulkarem
? - ?
Al Khaleel Al Khaleel
FRO
Wadi Al-Nes Wadi Al-Nes
? - ?
Al Quds Al Quds
เลื่อน
Kingborough Lions Kingborough Lions
? - ?
Glenorchy Knights Glenorchy Knights
20:00
Flensburg Flensburg
? - ?
Todesfelde Todesfelde
20:00
Husumer Husumer
? - ?
Eutin Eutin
20:00
Lubeck II Lubeck II
? - ?
Inter Turkspor Kiel (Ger) Inter Turkspor Kiel (Ger)
20:00
Neumunster Neumunster
? - ?
SC Weiche-08 II SC Weiche-08 II
20:00
Phonix Lubeck Phonix Lubeck
? - ?
Bordesholm Bordesholm
20:00
TSV Kropp TSV Kropp
? - ?
Frisia Risum-Lindholm Frisia Risum-Lindholm
21:00
Oldenburger Oldenburger
? - ?
Eckernforder SV (Ger) Eckernforder SV (Ger)
21:30
แบรรี่ ทาวน์ ยูไนเต็ด แบรรี่ ทาวน์ ยูไนเต็ด
? - ?
นิวทาวน์ เอเอฟซี นิวทาวน์ เอเอฟซี
21:30
แกลร์นาร์ฟอน แกลร์นาร์ฟอน
? - ?
คอนนาห์ส คีย์ โนแมดส์ เอฟซี คอนนาห์ส คีย์ โนแมดส์ เอฟซี
21:30
TNS TNS
? - ?
บาลา ทาวน์ บาลา ทาวน์
21:30
แอร์บัส ยูเค บรอจตัน แอร์บัส ยูเค บรอจตัน
? - ?
อเบอรี่สวิธ ทาวน์	อเบอรี่สวิธ ทาวน์
21:30
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
? - ?
Carmarthen Town Carmarthen Town
21:30
Penybont Penybont
? - ?
Druids Druids
21:00
Frydlant n. O. Frydlant n. O.
? - ?
Novy Jicin Novy Jicin
23:00
อัซซูริ โลซาน อัซซูริ โลซาน
? - ?
Chenois (Sui) Chenois (Sui)
16:15
Luhacovice Luhacovice
? - ?
Velke Karlovice Velke Karlovice
21:00
Bystrice pod Hostynem (Cze) Bystrice pod Hostynem (Cze)
? - ?
Stitna nad Vlari Stitna nad Vlari
21:00
Morkovice Morkovice
? - ?
Slusovice Slusovice
21:00
Napajedla Napajedla
? - ?
Nedasov Nedasov
21:00
Provodov Provodov
? - ?
Batov Batov
16:15
Pardubice B Pardubice B
? - ?
Zapy Zapy
16:30
Teplice B (Cze) Teplice B (Cze)
? - ?
Zbuzany Zbuzany
21:00
Usti nad Orlici Usti nad Orlici
? - ?
Bohemians 1905 B Bohemians 1905 B
21:00
Velvary Velvary
? - ?
Mlada Boleslav B Mlada Boleslav B
20:00
Bukovyna Bukovyna
? - ?
Podillya Khmelnytskyi Podillya Khmelnytskyi
20:00
Ch. Odessa II Ch. Odessa II
? - ?
Naftovyk Dolyna II Naftovyk Dolyna II
20:00
Kramatorsk II Kramatorsk II
? - ?
Hirnyk Kryvyi Rih (Ukr) Hirnyk Kryvyi Rih (Ukr)
20:00
Nyva Ternopil Nyva Ternopil
? - ?
Zhytomyr Zhytomyr
20:00
Nyva-V Nyva-V
? - ?
Kalush Kalush
20:00
Obolon-Brovar K. 2 Obolon-Brovar K. 2
? - ?
Veres Rivne Veres Rivne
20:00
Real Pharma Real Pharma
? - ?
Nova Kakhovka Nova Kakhovka
20:00
Tavriya Tavriya
? - ?
Nikopol Nikopol
20:00
Uzhhorod Uzhhorod
? - ?
Dinaz Vyshgorod Dinaz Vyshgorod
20:00
VPK Agro VPK Agro
? - ?
Krystal Krystal
21:30
Croesyceiliog Croesyceiliog
? - ?
Garden Village Garden Village
21:30
Llwydcoed Llwydcoed
? - ?
Aberbargoed Aberbargoed
เลื่อน
Brightlingsea Brightlingsea
? - ?
Leatherhead Leatherhead
เลื่อน
Carshalton Carshalton
? - ?
Haringey Borough Haringey Borough
เลื่อน
Cheshunt (Eng) Cheshunt (Eng)
? - ?
Hornchurch Hornchurch
เลื่อน
East Thurrock East Thurrock
? - ?
Horsham FC Horsham FC
เลื่อน
Enfield Town Enfield Town
? - ?
Margate Margate
เลื่อน
Folkestone Folkestone
? - ?
Bowers & Pitsea Bowers & Pitsea
เลื่อน
Kingstonian Kingstonian
? - ?
Potters Potters
เลื่อน
Lewes (Eng) Lewes (Eng)
? - ?
Merstham Merstham
เลื่อน
Wingate & Finchley Wingate & Finchley
? - ?
Corinthian-Casuals (Eng) Corinthian-Casuals (Eng)
เลื่อน
Worthing Worthing
? - ?
Bishop's Stortford Bishop's Stortford
02:30
Argentino de Rosario Argentino de Rosario
? - ?
Atlas Atlas
02:30
Central Ballester Central Ballester
? - ?
Puerto Nuevo Puerto Nuevo
02:30
Claypole Claypole
? - ?
CSR Espanol CSR Espanol
02:30
Deportivo Muniz Deportivo Muniz
? - ?
Def. de Cambaceres Def. de Cambaceres
02:30
Liniers Liniers
? - ?
Deportivo Paraguayo Deportivo Paraguayo
02:30
ลูกาโน ลูกาโน
? - ?
Yupanqui Yupanqui
02:30
บาร์รากัส บาร์รากัส
? - ?
Juventud Unida S. M. Juventud Unida S. M.
20:00
Dorfmerkingen Dorfmerkingen
? - ?
Stutt. Kickers Stutt. Kickers
20:00
Freiberg Freiberg
? - ?
Pforzheim (Ger) Pforzheim (Ger)
20:00
Reutlingen (Ger) Reutlingen (Ger)
? - ?
Linx Linx
20:00
Stuttgart II Stuttgart II
? - ?
1. Goppinger Sportverein 1895 1. Goppinger Sportverein 1895
20:00
TSV Ilshofen TSV Ilshofen
? - ?
Freiburger Freiburger
21:00
Oberachern (Ger) Oberachern (Ger)
? - ?
Bissingen (Ger) Bissingen (Ger)
00:00
FC 08 Villingen FC 08 Villingen
? - ?
Ravensburg (Ger) Ravensburg (Ger)
21:00
Escola Warszawa U18 Escola Warszawa U18
? - ?
Cracovia U18 Cracovia U18
17:30
Gwarek Zabrze U18 Gwarek Zabrze U18
? - ?
Arka Gdynia U18 Arka Gdynia U18
18:00
Jagiellonia U18 Jagiellonia U18
? - ?
Zaglebie U18 Zaglebie U18
18:15
Lech Poznan U18 Lech Poznan U18
? - ?
Lechia Gdansk U18 Lechia Gdansk U18
18:00
Legia U18 Legia U18
? - ?
Korona Kielce U18 Korona Kielce U18
17:00
Pogon Szczecin U18 Pogon Szczecin U18
? - ?
Gornik Z. U18 Gornik Z. U18
21:00
Slask U18 Slask U18
? - ?
UKS SMS Lodz U18 UKS SMS Lodz U18
21:00
Wisla U18 Wisla U18
? - ?
Hutnik Krakow U18 Hutnik Krakow U18
21:00
Kralice na Hane Kralice na Hane
? - ?
Usti Usti
21:00
Zelatovice Zelatovice
? - ?
Cernovir Cernovir
จบ
มินส์ค มินส์ค
3 - 2
ดินาโม มินส์ ดินาโม มินส์
จบ
โกโรเดย่า โกโรเดย่า
0 - 2
ชัคห์ติยอร์ ชัคห์ติยอร์
จบ
เอฟซี สลาเวีย โมซีร์ เอฟซี สลาเวีย โมซีร์
2 - 1
บาเต้ บาเต้
จบ
สลุตสค์ สลุตสค์
0 - 1
แบร็สต์ แบร็สต์
02:00
Timon Timon
? - ?
Parnahyba Parnahyba
06:00
Picos Picos
? - ?
Piaui Piaui
06:00
River-PI River-PI
? - ?
AE Altos AE Altos
FRO
Sala Sala
? - ?
AFC Nove Mesto AFC Nove Mesto
09:00
Auckland City Auckland City
? - ?
Waitakere United Waitakere United
09:00
Eastern Suburbs Eastern Suburbs
? - ?
Tasman United Tasman United
09:00
Hamilton Hamilton
? - ?
Canterbury Canterbury
10:00
Hawke's Bay Hawke's Bay
? - ?
Team Wellington (Nzl) Team Wellington (Nzl)
22:00
Ferencvaros W (Hun) Ferencvaros W (Hun)
? - ?
Kelen W Kelen W
22:00
MTK Hungaria W (Hun) MTK Hungaria W (Hun)
? - ?
Astra Hungary W Astra Hungary W
21:00
Drutex-Bytovia Drutex-Bytovia
? - ?
Pogon Siedlce Pogon Siedlce
00:00
Elana Torun Elana Torun
? - ?
Garbarnia Garbarnia
00:00
GKS Katowice GKS Katowice
? - ?
S. Rzeszow S. Rzeszow
20:00
Gryf Wejherowo Gryf Wejherowo
? - ?
Blekitni Stargard Blekitni Stargard
00:00
KS Polkowice KS Polkowice
? - ?
Lech Poznan 2 Lech Poznan 2
00:00
Pruszkow Pruszkow
? - ?
Elblag Elblag
19:05
R. Rzeszow R. Rzeszow
? - ?
Leczna Leczna
01:00
S. Wola S. Wola
? - ?
Skra Skra
01:10
Widzew Lodz Widzew Lodz
? - ?
Legionowo Legionowo
21:00
Drazice Drazice
? - ?
Jankov Jankov
21:00
Osek Osek
? - ?
Junior Strakonice Junior Strakonice
21:00
Protivin Protivin
? - ?
Mas Taborsko B Mas Taborsko B
21:00
Rudolfov Rudolfov
? - ?
Blatna Blatna
21:00
Sezimovo Usti Sezimovo Usti
? - ?
Olesnik Olesnik
21:00
Lauterach Lauterach
? - ?
A. Lustenau (Am) A. Lustenau (Am)
23:00
Altach (Am) Altach (Am)
? - ?
Rothis Rothis
21:00
Langenegg Langenegg
? - ?
Bregenz Bregenz
21:00
FC Wolfurt (Aut) FC Wolfurt (Aut)
? - ?
RW Rankweil RW Rankweil
21:30
Corwen Corwen
? - ?
Porthmadog Porthmadog
21:30
Gresford Gresford
? - ?
Buckley Buckley
21:30
Guilsfield Guilsfield
? - ?
Bangor City Bangor City
21:30
Llanfair United Llanfair United
? - ?
Llangefni Llangefni
21:30
Llanrhaedr Llanrhaedr
? - ?
Prestatyn Prestatyn
21:30
Penrhyncoch Penrhyncoch
? - ?
Flint Flint
21:30
Ruthin Ruthin
? - ?
Llandudno Llandudno
20:00
อาเลิน อาเลิน
? - ?
FSV Frankfurt FSV Frankfurt
20:00
Alzenau (Ger) Alzenau (Ger)
? - ?
ซาบรุ๊กเค่น	ซาบรุ๊กเค่น
20:00
Bahlinger Bahlinger
? - ?
TuS RW Koblenz TuS RW Koblenz
01:00
Elversberg Elversberg
? - ?
Pirmasens (Ger) Pirmasens (Ger)
20:00
FC 08 Homburg (Ger) FC 08 Homburg (Ger)
? - ?
Hoffenheim II Hoffenheim II
20:00
Freiburg II Freiburg II
? - ?
Balingen (Ger) Balingen (Ger)
20:00
Giessen (Ger) Giessen (Ger)
? - ?
Mainz II Mainz II
01:00
Kickers Offenbach Kickers Offenbach
? - ?
TSV Steinbach TSV Steinbach
20:00
Ulm Ulm
? - ?
Walldorf Walldorf
FRO
Blue Eagles Blue Eagles
? - ?
Karonga United Karonga United
FRO
Civo Utd Civo Utd
? - ?
Moyale Barracks Moyale Barracks
FRO
Ekwendeni Hammers Ekwendeni Hammers
? - ?
Kamuzu Barracks Kamuzu Barracks
FRO
Red Lions Red Lions
? - ?
Chitipa United Chitipa United
14:30
บริสเบน ซิตี้ บริสเบน ซิตี้
? - ?
Olympic FC Olympic FC
15:00
Gold Coast Gold Coast
? - ?
Sunshine Coast Wanderers (Aus) Sunshine Coast Wanderers (Aus)
15:30
บริสเบนสไตรเกอร์ส บริสเบนสไตรเกอร์ส
? - ?
อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์ อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์
15:45
Capalaba FC Capalaba FC
? - ?
Gold Coast Knights Gold Coast Knights
16:00
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
? - ?
เพนนินซูลา เพนนินซูลา
16:00
เรดแลนด์ เรดแลนด์
? - ?
Magpies Crusaders Magpies Crusaders
20:00
Vladikavkaz Vladikavkaz
? - ?
Mashuk Mashuk
20:00
Biolog Biolog
? - ?
Spartak Vladikavkaz Spartak Vladikavkaz
20:00
Chernomorets Novorossijsk Chernomorets Novorossijsk
? - ?
Volgar-Astrakhan Volgar-Astrakhan
20:00
FK Anzi Makhackala FK Anzi Makhackala
? - ?
Krasnodar 3 Krasnodar 3
20:00
Legion Dynamo Legion Dynamo
? - ?
Dynamo Stavropol Dynamo Stavropol
20:00
SKA Rostov SKA Rostov
? - ?
Inter Cherkessk Inter Cherkessk
20:00
Spartak Nalchik Spartak Nalchik
? - ?
FK Makhachkala FK Makhachkala
20:00
Urozhay Urozhay
? - ?
Maykop Maykop
02:00
Real Monarchs Real Monarchs
? - ?
Tulsa Roughnecks Tulsa Roughnecks
06:00
Charleston Charleston
? - ?
Philadelphia Union 2 Philadelphia Union 2
07:00
Memphis Memphis
? - ?
Birmingham Birmingham
07:00
Saint Louis Saint Louis
? - ?
Hartford Hartford
09:30
Reno Reno
? - ?
Portland 2 Portland 2
10:00
Orange County SC Orange County SC
? - ?
Rio Grande Rio Grande
10:30
Las Vegas Lights Las Vegas Lights
? - ?
San Antonio San Antonio
10:30
Phoenix Rising Phoenix Rising
? - ?
Austin Bold Austin Bold
22:00
บาเซิล 2 บาเซิล 2
? - ?
มุนชิงเง่น มุนชิงเง่น
22:00
Cham Cham
? - ?
เอทอยล์ คาร์อูจ เอทอยล์ คาร์อูจ
22:00
เคอนีส เคอนีส
? - ?
ซูริก 2 ซูริก 2
23:30
อีแวร์ดง อีแวร์ดง
? - ?
YF ยูเวนตุส YF ยูเวนตุส
21:00
Bosonohy Bosonohy
? - ?
Lisen B Lisen B
21:00
Ivancice Ivancice
? - ?
Boskovice Boskovice
21:00
Mutenice Mutenice
? - ?
Rajecko Rajecko
21:00
Rousinov Rousinov
? - ?
Moravska Slavia Moravska Slavia
21:00
Svratka Brno Svratka Brno
? - ?
Kurim Kurim
16:15
Benesov Benesov
? - ?
Pisek Pisek
16:15
Motorlet Prague Motorlet Prague
? - ?
Plzen B Plzen B
16:15
Vltavin Vltavin
? - ?
Admira Prague Admira Prague
21:00
Domazlice Domazlice
? - ?
Rakovnik Rakovnik
21:00
Pribram B Pribram B
? - ?
Mas Taborsko Mas Taborsko
เลื่อน
Eleven Wonders (Gha) Eleven Wonders (Gha)
? - ?
Liberty Liberty
23:00
Elmina Sharks Elmina Sharks
? - ?
Aduana Stars Aduana Stars
เลื่อน
Great Olympics Great Olympics
? - ?
Dreams (Gha) Dreams (Gha)
23:00
Inter Allies Inter Allies
? - ?
Ashanti Ashanti
23:00
Karela Karela
? - ?
Bechem United Bechem United
23:00
King Faisal King Faisal
? - ?
Asante Kotoko Asante Kotoko
01:00
Wa All Stars Wa All Stars
? - ?
Hearts of Oak Hearts of Oak
23:00
WAFA WAFA
? - ?
Medeama Medeama
23:00
Arsenal Kiev Arsenal Kiev
? - ?
Ahrobiznes Volochysk Ahrobiznes Volochysk
23:00
FC Dnipro Cherkasy FC Dnipro Cherkasy
? - ?
Metalist 1925 Kharkiv Metalist 1925 Kharkiv
23:00
Hirnyk-Sport Hirnyk-Sport
? - ?
Balkany Zorya Balkany Zorya
23:00
Kramatorsk Kramatorsk
? - ?
Kremin Kremin
23:00
Minaj (Ukr) Minaj (Ukr)
? - ?
Inhulets Inhulets
23:00
Mykolaiv Mykolaiv
? - ?
Rukh Vynnyky Rukh Vynnyky
23:00
Ivano-Frankivsk Ivano-Frankivsk
? - ?
Ch. Odessa Ch. Odessa
23:00
Volyn Lutsk Volyn Lutsk
? - ?
Obolon Brovar Kyjev Obolon Brovar Kyjev
23:00
MFC Metalurg MFC Metalurg
? - ?
Ahrobiznes Volochysk Ahrobiznes Volochysk
21:30
Dauphins Noirs Dauphins Noirs
? - ?
Simba Simba
21:30
Groupe Bazano Groupe Bazano
? - ?
St Eloi Lupopo St Eloi Lupopo
04:00
อคาสซูโซ อคาสซูโซ
? - ?
Talleres (R.E) Talleres (R.E)
04:00
อาร์เคนตีโน เด กีลเมส อาร์เคนตีโน เด กีลเมส
? - ?
Defensores Unidos Defensores Unidos
04:00
Colegiales Colegiales
? - ?
San Telmo San Telmo
04:00
คอมมูนนิคาซิอองเนส คอมมูนนิคาซิอองเนส
? - ?
Fenix Fenix
04:00
ฟลานเดรีย ฟลานเดรีย
? - ?
Deportivo Armenio Deportivo Armenio
04:00
Justo Jose de Urquiza Justo Jose de Urquiza
? - ?
Sacachispas Sacachispas
04:00
Los Andes Los Andes
? - ?
Tristan Suarez Tristan Suarez
04:00
ซานมิเกล ซานมิเกล
? - ?
อัลมิแรนเต้ บราวน์ อัลมิแรนเต้ บราวน์
04:00
Villa San Carlos Villa San Carlos
? - ?
UAI Urquiza UAI Urquiza
FRO
Ingolstadt II Ingolstadt II
? - ?
Schwaben Augsburg Schwaben Augsburg
FRO
? - ?
Kottern-St. Mang Kottern-St. Mang
FRO
Landsberg (Ger) Landsberg (Ger)
? - ?
Ismaning (Ger) Ismaning (Ger)
FRO
Pipinsried Pipinsried
? - ?
Pullach (Ger) Pullach (Ger)
FRO
? - ?
TSV 1880 Wasserburg (Ger) TSV 1880 Wasserburg (Ger)
FRO
Turkspor Augsburg Turkspor Augsburg
? - ?
Kirchanschoring Kirchanschoring
21:00
NKP Podhale Nowy Targ NKP Podhale Nowy Targ
? - ?
Lublin Lublin
21:00
Avia Swidnik Avia Swidnik
? - ?
Orleta Radzyn Podlaski Orleta Radzyn Podlaski
00:00
Biala Podlaska Biala Podlaska
? - ?
Hetman Zamosc Hetman Zamosc
20:30
Chelmianka Chelm Chelmianka Chelm
? - ?
Siarka Tarnobrzeg Siarka Tarnobrzeg
18:00
Jutrzenka Giebultow Jutrzenka Giebultow
? - ?
Wisloka Debica Wisloka Debica
21:00
Sandomierz Sandomierz
? - ?
Ostrowiec Swietokrzyski Ostrowiec Swietokrzyski
22:00
Sokol Sieniawa Sokol Sieniawa
? - ?
Hutnik Krakow Hutnik Krakow
21:00
Wisla Pulawy Wisla Pulawy
? - ?
Korona Kielce 2 Korona Kielce 2
21:00
Wolka Pelkinska Wolka Pelkinska
? - ?
Stal Krasnik Stal Krasnik
FRO
Abtswind Abtswind
? - ?
Wurzburger FV Wurzburger FV
FRO
Cham Cham
? - ?
Kahl Kahl
FRO
Gebenbach Gebenbach
? - ?
ATSV ATSV
22:00
Grossbardorf (Ger) Grossbardorf (Ger)
? - ?
Seligenporten Seligenporten
FRO
Sand Sand
? - ?
Bamberg (Ger) Bamberg (Ger)
FRO
Spvgg Ansbach 09 Spvgg Ansbach 09
? - ?
Ammerthal Ammerthal
14:00
ECU Joondalup ECU Joondalup
? - ?
Cockburn City Cockburn City
14:00
Gwelup Croatia SC (Aus) Gwelup Croatia SC (Aus)
? - ?
Floreat Athena Floreat Athena
14:00
อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด
? - ?
Bayswater Bayswater
14:00
Perth Glory U21 Perth Glory U21
? - ?
Balcatta Balcatta
14:00
Perth SC Perth SC
? - ?
Rockingham City Rockingham City
14:00
โซเรนโต้ โซเรนโต้
? - ?
Armadale Armadale
01:30
Cordino EC Cordino EC
? - ?
Sao Jose MA Sao Jose MA
01:30
Imperatriz Imperatriz
? - ?
Pinheiro Pinheiro
01:30
Moto Club Moto Club
? - ?
Maranhao Maranhao
01:30
SE Juventude SE Juventude
? - ?
Sampaio Correa Sampaio Correa
22:00
Diefflen Diefflen
? - ?
Dudenhofen Dudenhofen
01:30
Engers (Ger) Engers (Ger)
? - ?
Schott Mainz Schott Mainz
21:30
Hassia Bingen Hassia Bingen
? - ?
Worms Worms
22:00
Hertha Wiesbach (Ger) Hertha Wiesbach (Ger)
? - ?
Rochling Rochling
21:00
Kaiserslautern II (Ger) Kaiserslautern II (Ger)
? - ?
Eintracht Trier (Ger) Eintracht Trier (Ger)
21:00
Karbach Karbach
? - ?
Elversberg II Elversberg II
01:00
Mechtersheim Mechtersheim
? - ?
Arminia Ludwigshafen (Ger) Arminia Ludwigshafen (Ger)
21:00
Pfeddersheim Pfeddersheim
? - ?
Gonsenheim (Ger) Gonsenheim (Ger)
21:00
TuS Koblenz TuS Koblenz
? - ?
Eisbachtal (Ger) Eisbachtal (Ger)
เลื่อน
Ajax (Am) Ajax (Am)
? - ?
Almere City 2 Almere City 2
เลื่อน
DVS '33 Ermelo DVS '33 Ermelo
? - ?
Ter Leede Ter Leede
เลื่อน
Excelsior 31 Excelsior 31
? - ?
Sparta Nijkerk Sparta Nijkerk
เลื่อน
Lisse Lisse
? - ?
VVOG VVOG
เลื่อน
Stedoco Stedoco
? - ?
Barendrecht Barendrecht
เลื่อน
ONS Sneek ONS Sneek
? - ?
Hoek Hoek
เลื่อน
GOES GOES
? - ?
Harkemase Boys Harkemase Boys
เลื่อน
ODIN '59 ODIN '59
? - ?
VVSB VVSB
เลื่อน
EVV EVV
? - ?
Gemert Gemert
00:00
Igualada Igualada
? - ?
Banyoles (Esp) Banyoles (Esp)
00:00
Santfeliuenc (Esp) Santfeliuenc (Esp)
? - ?
UE Figueres UE Figueres
23:00
GKS Belchatow GKS Belchatow
? - ?
Zaglebie Sosnowiec Zaglebie Sosnowiec
23:30
GKS Jastrzebie GKS Jastrzebie
? - ?
Sandecja Nowy S. Sandecja Nowy S.
00:00
Legnica Legnica
? - ?
Podbeskidzie Podbeskidzie
00:00
Odra Opole Odra Opole
? - ?
Warta Poznan Warta Poznan
00:00
Olsztyn Olsztyn
? - ?
Chojniczanka Chojniczanka
23:00
Puszcza Puszcza
? - ?
Suwalki Suwalki
21:00
Radomiak Radom Radomiak Radom
? - ?
Chrobry Glogow Chrobry Glogow
02:00
Termalica B-B. Termalica B-B.
? - ?
Ol. Grudziadz Ol. Grudziadz
23:00
Tychy Tychy
? - ?
Stal Mielec Stal Mielec
16:15
Hrebec Hrebec
? - ?
Kosor Kosor
16:15
Klicany Klicany
? - ?
Velim Velim
21:00
Dobrovice Dobrovice
? - ?
FK Komarov FK Komarov
21:00
Kosmonosy Kosmonosy
? - ?
Nove Straseci Nove Straseci
21:00
Nespeky Nespeky
? - ?
Bohemia Podebrady Bohemia Podebrady
21:00
Tuchlovice Tuchlovice
? - ?
Vlasim B Vlasim B
21:00
Bedrichov Bedrichov
? - ?
Sebkovice Sebkovice
21:00
Chotebor (Cze) Chotebor (Cze)
? - ?
Sperice Sperice
21:00
Namest n. Oslavou Namest n. Oslavou
? - ?
Ledec nad Sazavou Ledec nad Sazavou
21:00
Okrisky Okrisky
? - ?
Sapeli Polna Sapeli Polna
21:00
Zirovnice Zirovnice
? - ?
Pribyslav Pribyslav

แนะนำเพื่อน-คาสิโนออนไลน์-mm88th