mm88casino9-ถอนสูงสุด-8-ล้าน-แทงไม้ละ-5-แสนแนะนำเพื่อน-คาสิโนออนไลน์-mm88th



ผลบอล วันที่ 25 กันยายน 2565
จบ
Czech Republic U18 Czech Republic U18
1 - 4
USA U18 USA U18
จบ
Finland U18 Finland U18
3 - 1
Slovakia U18 Slovakia U18
จบ
Malta U19 Malta U19
1 - 2
Croatia U19 Croatia U19
FRO
Mexico U17 Mexico U17
? - ?
Uzbekistan U17 Uzbekistan U17
จบ
Mexico U18 Mexico U18
1 - 0
Germany U18 Germany U18
จบ
Romania U17 Romania U17
1 - 3
Czech Republic U17 Czech Republic U17
จบ
Vlasim Vlasim
2 - 2
สาธารณะรัฐเช็ค ยู20 สาธารณะรัฐเช็ค ยู20
19:00
ไนเจอร์ ไนเจอร์
? - ?
Liberia Liberia
สก็อตแลนด์ U21 สก็อตแลนด์ U21
1 - 1
ไอร์แลนด์เหนือ U21 ไอร์แลนด์เหนือ U21
พักครึ่ง
France U18 France U18
2 - 2
Poland U18 Poland U18
21:00
Norway U17 Norway U17
? - ?
England U17 England U17
Poland U17 Poland U17
? - ?
Portugal U17 Portugal U17
21:30
Croatia U20 Croatia U20
? - ?
Albania U20 Albania U20
23:15
Scotland U18 Scotland U18
? - ?
Estonia U18 Estonia U18
อันดอร์รา อันดอร์รา
0 - 1
ลัตเวีย ลัตเวีย
มอลโดว่า มอลโดว่า
? - ?
ลิกเตนสไตน์	ลิกเตนสไตน์
23:00
อาร์เซอร์ไบจาน อาร์เซอร์ไบจาน
? - ?
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
23:00
เบลารุส เบลารุส
? - ?
สโลวาเกีย สโลวาเกีย
01:45
ออสเตรีย ออสเตรีย
? - ?
โครเอเชีย โครเอเชีย
01:45
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
? - ?
ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส
01:45
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
? - ?
เบลเยี่ยม เบลเยี่ยม
01:45
เวลส์ เวลส์
? - ?
โปแลนด์ โปแลนด์
01:45
หมู่เกาะแฟร์โร หมู่เกาะแฟร์โร
? - ?
ตุรกี ตุรกี
01:45
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
? - ?
ลิทัวเนีย	ลิทัวเนีย
23:15
อัลบาเซเต อัลบาเซเต
? - ?
เอฟซี อันดอร์รา เอฟซี อันดอร์รา
จบ
บูร์โกส บูร์โกส
? - ?
เลบานเต้ เลบานเต้
23:15
เอสดี อิบาร์ เอสดี อิบาร์
? - ?
ซันตันเดร์ ซันตันเดร์
23:15
ซีดี ลูโก้ ซีดี ลูโก้
? - ?
เรอัล โอเบียโด้ เรอัล โอเบียโด้
จบ
พลีมัธ อาร์ไกล์ พลีมัธ อาร์ไกล์
2 - 1
อิปสวิช ทาวน์ อิปสวิช ทาวน์
Akron Tolyatti (Rus) Akron Tolyatti (Rus)
0 - 1
เอฟซี อูฟา เอฟซี อูฟา
อาร์เซน่อล ทูล่า อาร์เซน่อล ทูล่า
? - ?
Ulyanovsk Ulyanovsk
บาลติก้า คาลินิงกราด บาลติก้า คาลินิงกราด
? - ?
เยนิเซย์ คราสโนยาร์เซค เยนิเซย์ คราสโนยาร์เซค
22:00
ไดนาโม มาคัชคาลา ไดนาโม มาคัชคาลา
? - ?
Rodina Moscow Rodina Moscow
จบ
เอฟเค คราสโนดาร์ 2 เอฟเค คราสโนดาร์ 2
? - ?
เอฟซี เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ (N)	เอฟซี เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ (N)
ชินนิค ยาโรสลาฟ ชินนิค ยาโรสลาฟ
? - ?
รูบิน คาซาน รูบิน คาซาน
จบ
SKA Khabarovsk SKA Khabarovsk
2 - 0
พีเอฟซี คูบัน พีเอฟซี คูบัน
จบ
Veles Moscow Veles Moscow
1 - 1
Kamaz Kamaz
Volgar-Astrakhan Volgar-Astrakhan
? - ?
Vladikavkaz Vladikavkaz
03:00
เซาเปาโล เซาเปาโล
? - ?
อาไว เอสซี	อาไว เอสซี
03:00
แอดเลติโก้ ทูคูแมน แอดเลติโก้ ทูคูแมน
? - ?
เอสตูเดียนเตส เอสตูเดียนเตส
03:00
กิมนาเซีย ลา พลาต้า กิมนาเซีย ลา พลาต้า
? - ?
ไตเกร ไตเกร
03:00
ราซิ่ง คลับ ราซิ่ง คลับ
? - ?
ยูเนี่ยน เดอ ซานตา เฟ่ ยูเนี่ยน เดอ ซานตา เฟ่
จบ
ริเวอร์เพลท ริเวอร์เพลท
0 - 1
ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
03:00
โรซาริโอ เซ็นทรัล โรซาริโอ เซ็นทรัล
? - ?
ซีเอ พลาเทนเซ่ ซีเอ พลาเทนเซ่
03:00
เวเลซ ซาร์สฟิลด์ เวเลซ ซาร์สฟิลด์
? - ?
บาร์รากัส เซ็นทรัล บาร์รากัส เซ็นทรัล
จบ
บาเฮีย บาเฮีย
2 - 2
โอเปราริโอ โอเปราริโอ
03:00
คริคูม่า คริคูม่า
? - ?
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
03:00
แอตเลติโก ราฟาเอล่า แอตเลติโก ราฟาเอล่า
? - ?
ออล บอยส์ ออล บอยส์
03:00
บราวน์ อโดรกู บราวน์ อโดรกู
? - ?
เบลกราโน่ เบลกราโน่
03:00
คลับ แอตเลติโก้ มิเตร คลับ แอตเลติโก้ มิเตร
? - ?
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
03:00
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่
? - ?
บียา ดาลมิเน บียา ดาลมิเน
03:00
เดปอร์ติโว ไมพู เดปอร์ติโว ไมพู
? - ?
นูเอบา ชิคาโก้ นูเอบา ชิคาโก้
03:00
กิลเลอร์โม บราวน์ กิลเลอร์โม บราวน์
? - ?
คลับ อโกรเปคัวริโอ อาร์เจนติโน่ คลับ อโกรเปคัวริโอ อาร์เจนติโน่
03:00
อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย
? - ?
ซีเอ อัลวาราโด้	ซีเอ อัลวาราโด้
03:00
อินสติตูโต อินสติตูโต
? - ?
เทมเปอร์ลีย์ เทมเปอร์ลีย์
เดปอร์ติโว ทริสแทน ซัวเรส เดปอร์ติโว ทริสแทน ซัวเรส
? - ?
กิมนาเซีย คูคุย กิมนาเซีย คูคุย
07:05
แคนคัน เอฟซี แคนคัน เอฟซี
? - ?
โดราโดส เดอ ซินาลัว โดราโดส เดอ ซินาลัว
05:00
ลีโอเนส เนกรอส ลีโอเนส เนกรอส
? - ?
แอตแลนเต้ แอตแลนเต้
07:05
ซานโต๊ส ลากูน่า ซานโต๊ส ลากูน่า
? - ?
เซลาย่า เอฟซี เซลาย่า เอฟซี
09:05
เวนาโดส เอฟซี เวนาโดส เอฟซี
? - ?
ซีเอ ลา ปาซ ซีเอ ลา ปาซ
จบ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
1 - 0
โอมิยะ อาร์ดิย่า โอมิยะ อาร์ดิย่า
จบ
บรัวบริทซ์ อากิตะ บรัวบริทซ์ อากิตะ
2 - 1
เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย
จบ
เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
0 - 1
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
จบ
อิวาเตะ กรุลล่า โมริโอกะ อิวาเตะ กรุลล่า โมริโอกะ
1 - 3
ซไวท์เกน กานาซาว่า ซไวท์เกน กานาซาว่า
จบ
โตชิกิ เอสซี โตชิกิ เอสซี
? - ?
เอฟซี เรียวเคียว เอฟซี เรียวเคียว
จบ
โตกูชิม่า วอร์ติส โตกูชิม่า วอร์ติส
1 - 1
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
จบ
เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย
2 - 0
กว่างโจว อาร์&เอฟ	กว่างโจว อาร์&เอฟ
จบ
เฉิงตู หยงเฉิง เฉิงตู หยงเฉิง
? - ?
เหอหนาน เจี้ยนเย้ เหอหนาน เจี้ยนเย้
เลื่อน
กว่างโจว อาร์&เอฟ กว่างโจว อาร์&เอฟ
? - ?
เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน
เลื่อน
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ อู่ฮั่น ทรี ทาวน์
? - ?
เฉิงตู หยงเฉิง เฉิงตู หยงเฉิง
เลื่อน
ฉือเจียจวง เอเวอร์ ไบท์ (N) ฉือเจียจวง เอเวอร์ ไบท์ (N)
? - ?
เซี่ยงไฮ้เสิ่นหัว เซี่ยงไฮ้เสิ่นหัว
จบ
แทชอน ซิติเซ่น แทชอน ซิติเซ่น
3 - 0
กยองนัม กยองนัม
จบ
โซล อี-แลนด์ เอฟซี โซล อี-แลนด์ เอฟซี
3 - 2
อันยาง อันยาง
จบ
Nanjing Fengfan Nanjing Fengfan
2 - 3
Zibo Sunday Zibo Sunday
จบ
Shenyang Urban FC Shenyang Urban FC
1 - 2
Shaanxi Changan Shaanxi Changan
จบ
Hebei Kungfu Hebei Kungfu
1 - 0
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
FRO
Aalst Aalst
? - ?
เวสเตอร์โล เวสเตอร์โล
FRO
Knokke Knokke
? - ?
เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก
FRO
URSL Vise (Bel) URSL Vise (Bel)
? - ?
วาสแลนด์ บีเวเรน วาสแลนด์ บีเวเรน
FRO
Grays Grays
? - ?
Merstham Merstham
FRO
Romania Romania
? - ?
Faversham Faversham
จบ
ฮิโรชิม่า ซานเฟรซ ฮิโรชิม่า ซานเฟรซ
? - ?
อาวิสปา ฟูโกโอกะ อาวิสปา ฟูโกโอกะ
จบ
อูราวะ เรด อูราวะ เรด
0 - 4
เซเรโซ่ โอซาก้า เซเรโซ่ โอซาก้า
จบ
Pribram B Pribram B
4 - 0
FK Komarov FK Komarov
21:30
Sokol Lom Sokol Lom
? - ?
Sobeslav Sobeslav
Bossekop Bossekop
2 - 0
Mjondalen 2 Mjondalen 2
พักครึ่ง
Harstad Harstad
1 - 1
Lorenskog Lorenskog
จบ
Greece U17 W Greece U17 W
0 - 1
Belgium U17 W Belgium U17 W
23:00
Spain U17 W Spain U17 W
? - ?
Poland U17 W Poland U17 W
Napajedla Napajedla
1 - 0
Francova Lhota Francova Lhota
Borsice Borsice
0 - 1
Luhacovice Luhacovice
Nedasov Nedasov
0 - 2
Slusovice Slusovice
Nevsova Nevsova
? - ?
Osvetimany Osvetimany
Strani Strani
1 - 0
Stitna nad Vlari Stitna nad Vlari
จบ
Alania 2 Alania 2
1 - 3
Maykop Maykop
จบ
Biolog Biolog
1 - 2
Chernomorets Novorossijsk Chernomorets Novorossijsk
Forte Taganrog Forte Taganrog
? - ?
FK Chayka FK Chayka
จบ
Kholding Kholding
1 - 0
Legion Dynamo Legion Dynamo
Mashuk Mashuk
2 - 0
Yessentuki (Rus) Yessentuki (Rus)
เอฟซี โรเตอร์ โวลโกกราด เอฟซี โรเตอร์ โวลโกกราด
? - ?
Dynamo Stavropol Dynamo Stavropol
จบ
Spartak Nalchik Spartak Nalchik
1 - 1
SKA Rostov SKA Rostov
จบ
Smedby Smedby
3 - 1
สเล็ปเนอร์ สเล็ปเนอร์
19:00
Trosa-Vagnharads Trosa-Vagnharads
? - ?
Assyriska U. I. (Swe) Assyriska U. I. (Swe)
22:00
แวร์มบูลส์ แวร์มบูลส์
? - ?
IFK Eskilstuna IFK Eskilstuna
จบ
Targu Mures W Targu Mures W
3 - 0
Csikszereda M. Ciuc W Csikszereda M. Ciuc W
จบ
Baia Mare W Baia Mare W
1 - 2
Fairplay Bucuresti W Fairplay Bucuresti W
FRO
Banat W Banat W
? - ?
Vasas Odorhei W Vasas Odorhei W
จบ
Piros Security W Piros Security W
3 - 3
Universitatea Alexandria W Universitatea Alexandria W
จบ
Universitatea Galati W Universitatea Galati W
1 - 6
Ol. Cluj W (Rou) Ol. Cluj W (Rou)
จบ
Carmen Bucuresti W Carmen Bucuresti W
0 - 1
Politehnica Timisoara W Politehnica Timisoara W
23:00
Azuqueca (Esp) Azuqueca (Esp)
? - ?
Torrijos (Esp) Torrijos (Esp)
23:00
CF Talavera B CF Talavera B
? - ?
Conquense (Esp) Conquense (Esp)
23:00
Quintanar Quintanar
? - ?
Marchamalo Marchamalo
23:00
Tarancon (Esp) Tarancon (Esp)
? - ?
Ciudad Real (Esp) Ciudad Real (Esp)
23:00
Tomelloso CF Tomelloso CF
? - ?
Illescas (Esp) Illescas (Esp)
23:00
Villacanas (Esp) Villacanas (Esp)
? - ?
La Solana (Esp) La Solana (Esp)
23:00
Villarrobledo (Esp) Villarrobledo (Esp)
? - ?
Puertollano C.F. Puertollano C.F.
23:00
Villarrubia (Esp) Villarrubia (Esp)
? - ?
โตเลโด โตเลโด
Brighton W Brighton W
1 - 0
Reading W Reading W
Leicester W Leicester W
0 - 1
Aston Villa W Aston Villa W
West Ham W West Ham W
? - ?
Manchester United W Manchester United W
22:00
Chelsea W Chelsea W
? - ?
Manchester City W Manchester City W
00:45
Liverpool W Liverpool W
? - ?
Everton W Everton W
03:00
Alianza FC Alianza FC
? - ?
Once Municipal (Sal) Once Municipal (Sal)
03:00
Luis Angel Firpo Luis Angel Firpo
? - ?
Dragon Dragon
จบ
Jocoro Jocoro
3 - 2
Aguila Aguila
เลื่อน
Mount Allison Mount Allison
? - ?
Acadia Acadia
FRO
UBC UBC
? - ?
Saskatchewan Saskatchewan
FRO
McGill McGill
? - ?
Sherbrooke Sherbrooke
FRO
Montreal Montreal
? - ?
Concordia Concordia
FRO
UQAM UQAM
? - ?
Laval Laval
FRO
Algoma Algoma
? - ?
Windsor Windsor
เลื่อน
Cape Breton Cape Breton
? - ?
UNB UNB
เลื่อน
Dalhousie Dalhousie
? - ?
UPEI UPEI
FRO
Laurentian Laurentian
? - ?
RMC RMC
FRO
Nipissing Nipissing
? - ?
ควีนส์ ควีนส์
เลื่อน
Saint Marys Saint Marys
? - ?
Memorial Memorial
เลื่อน
StFX StFX
? - ?
Moncton Moncton
FRO
UNBC UNBC
? - ?
MacEwan MacEwan
FRO
วิคตอเรีย วิคตอเรีย
? - ?
Mount Royal Mount Royal
FRO
Brock Brock
? - ?
เวสเทิร์น เวสเทิร์น
FRO
McMaster McMaster
? - ?
วอเตอร์ลู วอเตอร์ลู
FRO
โตรอนโต้ โตรอนโต้
? - ?
คาร์เลตัน คาร์เลตัน
FRO
Toronto Metropolitan Toronto Metropolitan
? - ?
UOIT UOIT
FRO
ยอร์ค ยอร์ค
? - ?
Guelph Guelph
FRO
UBC Okanagan UBC Okanagan
? - ?
เล็ธบริดจ์ เล็ธบริดจ์
19:30
MSV Dusseldorf (Ger) MSV Dusseldorf (Ger)
? - ?
Hamborn (Ger) Hamborn (Ger)
Baumberg (Ger) Baumberg (Ger)
1 - 3
SW Essen (Ger) SW Essen (Ger)
Cronenberger (Ger) Cronenberger (Ger)
0 - 1
Kray (Ger) Kray (Ger)
Schonnebeck (Ger) Schonnebeck (Ger)
1 - 0
Kleve Kleve
Sonsbeck (Ger) Sonsbeck (Ger)
2 - 0
FC Monheim FC Monheim
TVD Velbert TVD Velbert
? - ?
Hilden (Ger) Hilden (Ger)
พักครึ่ง
Union Nettetal Union Nettetal
1 - 0
เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก
FSV Duisburg FSV Duisburg
? - ?
TuRU Dusseldorf (Ger) TuRU Dusseldorf (Ger)
SC St. Tonis SC St. Tonis
1 - 1
Meerbusch (Ger) Meerbusch (Ger)
21:30
CAFC CAFC
? - ?
Predni Kopanina Predni Kopanina
21:30
Vysehrad Vysehrad
? - ?
Branik Branik
03:00
Arturo Fernandez Vial Arturo Fernandez Vial
? - ?
Copiapo Copiapo
03:00
Club Deportes Santa Cruz Club Deportes Santa Cruz
? - ?
D. Puerto Montt D. Puerto Montt
03:00
เดปอร์เตส อิควิเก้ เดปอร์เตส อิควิเก้
? - ?
ยูนิเวอร์ซิแดด เดอ คอนเซปชั่น	ยูนิเวอร์ซิแดด เดอ คอนเซปชั่น
03:00
Deportes Temuco Deportes Temuco
? - ?
San Luis San Luis
03:00
วันเดอเรอร์ วันเดอเรอร์
? - ?
Recoleta Recoleta
22:30
Korhogo Korhogo
? - ?
Sporting Gagnoa (Ivo) Sporting Gagnoa (Ivo)
01:00
Entente Sportive Entente Sportive
? - ?
ASEC Mimosas ASEC Mimosas
23:00
Atletico Albericia Atletico Albericia
? - ?
Solares Solares
23:00
Castro Castro
? - ?
Gama (Esp) Gama (Esp)
23:00
Cayon Cayon
? - ?
UD Samano UD Samano
23:00
Naval Reinosa Naval Reinosa
? - ?
Textil Escudo Textil Escudo
23:00
Revilla Revilla
? - ?
Guarnizo Guarnizo
23:00
Tropezon Tropezon
? - ?
Union Montanesa Escobedo Union Montanesa Escobedo
23:00
UC Cartes UC Cartes
? - ?
Torina Torina
23:00
Vimenor Vimenor
? - ?
Siete Villas Siete Villas
21:00
Slovan Ivanka Slovan Ivanka
? - ?
NMSK 1922 Bratislava (Svk) NMSK 1922 Bratislava (Svk)
21:00
Malacky Malacky
? - ?
Kalinkovo Kalinkovo
21:00
Nova Dedinka Nova Dedinka
? - ?
D. Luzna D. Luzna
21:00
Rovinka Rovinka
? - ?
Rohoznik Rohoznik
21:00
Rusovce Rusovce
? - ?
Domino Domino
21:00
Tomasov Tomasov
? - ?
Slovan Most Slovan Most
Martin Ledesma Martin Ledesma
? - ?
San Lorenzo San Lorenzo
Sp. Luqueno Sp. Luqueno
? - ?
Colegiales Colegiales
Sportivo Trinidense Sportivo Trinidense
? - ?
2 de Mayo 2 de Mayo
จบ
VAST Mykolaiv VAST Mykolaiv
0 - 3
Nyva-V Nyva-V
จบ
Zizkov Zizkov
? - ?
Velvary Velvary
21:30
Zapy Zapy
? - ?
Teplice B (Cze) Teplice B (Cze)
Eckernforder SV (Ger) Eckernforder SV (Ger)
1 - 1
Todesfelde Todesfelde
Oldenburger Oldenburger
0 - 1
Neumunster Neumunster
19:30
Antwerp 2 (Bel) Antwerp 2 (Bel)
? - ?
La Louviere (Bel) La Louviere (Bel)
20:00
RFC Liege RFC Liege
? - ?
Dessel Dessel
20:00
ทีเนน ทีเนน
? - ?
Saint Eloois Saint Eloois
22:00
Telfs (Aut) Telfs (Aut)
? - ?
SC Imst (Aut) SC Imst (Aut)
Dornbirner S. (Aut) Dornbirner S. (Aut)
? - ?
Egg (Aut) Egg (Aut)
Corinthians U20 (Bra) Corinthians U20 (Bra)
? - ?
Palmeiras U20 Palmeiras U20
21:30
Studenec Studenec
? - ?
Mimon Mimon
21:30
Velke Hamry B Velke Hamry B
? - ?
Frydlant Frydlant
16:00
ชาน ยูไนเต็ด เอฟซี ชาน ยูไนเต็ด เอฟซี
? - ?
ไอเอสพีอี เอฟซี ไอเอสพีอี เอฟซี
จบ
Baronie (Ned) Baronie (Ned)
1 - 2
USV Hercules USV Hercules
จบ
Blauw Geel Blauw Geel
2 - 0
Rosmalen Rosmalen
จบ
DEM DEM
1 - 1
UNA UNA
จบ
Dongen Dongen
2 - 3
Watergraafsmeer Watergraafsmeer
จบ
Gemert Gemert
1 - 6
ADO 20 Heemskerk ADO 20 Heemskerk
จบ
GVV Unitas GVV Unitas
1 - 0
Groene Ster Groene Ster
จบ
OSS '20 OSS '20
2 - 2
HV & CV Quick HV & CV Quick
Hsc 21 Hsc 21
1 - 0
RKSV UDI RKSV UDI
23:00
Almazan Almazan
? - ?
Atl. Astorga (Esp) Atl. Astorga (Esp)
23:00
Bembibre (Esp) Bembibre (Esp)
? - ?
Atl. Tordesillas (Esp) Atl. Tordesillas (Esp)
23:00
La Virgen La Virgen
? - ?
Becerril Becerril
23:00
Leonesa B Leonesa B
? - ?
Numancia B Numancia B
23:00
Mirandes 2 Mirandes 2
? - ?
Unami CP Unami CP
23:00
Palencia CF Palencia CF
? - ?
Arandina Arandina
23:00
Real Avila Real Avila
? - ?
Ponferradina B Ponferradina B
23:00
Santa Marta Tormes (Esp) Santa Marta Tormes (Esp)
? - ?
Salmantino (Esp) Salmantino (Esp)
23:00
Alzira Alzira
? - ?
Teruel (Esp) Teruel (Esp)
จบ
CE Manresa CE Manresa
2 - 0
ซากัลติโน่ ซากัลติโน่
จบ
เอร์กูเลส เอร์กูเลส
2 - 1
Espanyol B (Esp) Espanyol B (Esp)
จบ
Ibiza Islas Pitiusas Ibiza Islas Pitiusas
2 - 0
Prat Prat
จบ
แยย์ดา แยย์ดา
? - ?
เพน่า เดปอร์ติโบ เพน่า เดปอร์ติโบ
จบ
Mallorca B Mallorca B
1 - 0
ยาโกสเตรา ยาโกสเตรา
23:00
โอลอต โอลอต
? - ?
บาเลนเซีย B บาเลนเซีย B
จบ
Terrassa (Esp) Terrassa (Esp)
1 - 2
ฟอร์เมนเตร่า ฟอร์เมนเตร่า
จบ
ซาราโกซา B ซาราโกซา B
2 - 1
เอโบร เอโบร
04:00
Kansas City NWSL W Kansas City NWSL W
? - ?
Washington Spirit W Washington Spirit W
03:00
Portland Thorns W Portland Thorns W
? - ?
Chicago W Chicago W
06:00
Orlando Pride W Orlando Pride W
? - ?
San Diego Wave W San Diego Wave W
07:00
Angel City W Angel City W
? - ?
Racing Louisville W Racing Louisville W
จบ
ไทย ไทย
2 - 1
ตรินิแดด & โตเบโก	ตรินิแดด & โตเบโก
มาเลเซีย มาเลเซีย
? - ?
ทาจิกิสถาน ทาจิกิสถาน
จบ
Gyor II Gyor II
1 - 2
Nagykanizsa Nagykanizsa
จบ
Puskas Academy II Puskas Academy II
3 - 1
Erdi Erdi
จบ
Zalaegerszegi II Zalaegerszegi II
2 - 2
Videoton II (Hun) Videoton II (Hun)
Balatonfuredi Balatonfuredi
? - ?
Tatabanya Tatabanya
21:00
Kelen Kelen
? - ?
Teskand Teskand
21:00
Zsambek Zsambek
? - ?
VLS Veszprem VLS Veszprem
Budaorsi SC Budaorsi SC
? - ?
Bicskei Bicskei
Csornai Csornai
1 - 0
Mori SE Mori SE
III. keruleti TUE UPE III. keruleti TUE UPE
1 - 0
Gyirmot II Gyirmot II
Kaposvar Kaposvar
? - ?
Komaromi VSE Komaromi VSE
Steinbach Haiger II Steinbach Haiger II
1 - 3
Baunatal (Ger) Baunatal (Ger)
Unter-Flockenbach (Ger) Unter-Flockenbach (Ger)
0 - 3
Eintracht Frankfurt II Eintracht Frankfurt II
FRO
Flambeau du Centre Flambeau du Centre
? - ?
เล เมสซาเจอร์ โงซิ เล เมสซาเจอร์ โงซิ
Magara Young Boys Magara Young Boys
0 - 2
วิทัลโอ เอฟซี วิทัลโอ เอฟซี
FRO
Rukinzo Rukinzo
? - ?
Musongati Musongati
FRO
TOP Junior TOP Junior
? - ?
Aigle Noir FC Aigle Noir FC
จบ
Slovacko B Slovacko B
3 - 3
Kromeriz Kromeriz
จบ
Unicov Unicov
3 - 0
Uhersky Brod Uhersky Brod
จบ
Velke Mezirici Velke Mezirici
0 - 3
Rosice Rosice
จบ
Zlin B (Cze) Zlin B (Cze)
2 - 4
Znojmo Znojmo
Hodd 2 Hodd 2
0 - 1
Elverum Elverum
Bohunovice Bohunovice
? - ?
Rapotin (Cze) Rapotin (Cze)
Konice Konice
1 - 0
Dolany Dolany
SK Lipova SK Lipova
? - ?
Velke Losiny Velke Losiny
จบ
คาร์ลสกรูนา คาร์ลสกรูนา
5 - 2
Hogsby Hogsby
จบ
Osterlen FF (Swe) Osterlen FF (Swe)
1 - 2
รูเซ็นการ์ด รูเซ็นการ์ด
21:50
อัล ไซลิย่า อัล ไซลิย่า
? - ?
อัล อาห์ลี (กาตาร์) อัล อาห์ลี (กาตาร์)
00:00
อัล ซาดด์ โดฮา (N) อัล ซาดด์ โดฮา (N)
? - ?
อัล วาคราห์ (N) อัล วาคราห์ (N)
00:00
กาตาร์ เอสซี กาตาร์ เอสซี
? - ?
อัมม์ ซาลาล (N) อัมม์ ซาลาล (N)
23:00
Almudevar Almudevar
? - ?
Caspe Caspe
23:00
Atletico Monzon (Esp) Atletico Monzon (Esp)
? - ?
CF Illueca CF Illueca
23:00
Calamocha Calamocha
? - ?
Barbastro Barbastro
23:00
Cuarte Cuarte
? - ?
Binefar Binefar
23:00
Epila Epila
? - ?
Ejea (Esp) Ejea (Esp)
23:00
La Almunia La Almunia
? - ?
Huesca B Huesca B
23:00
Tamarite Tamarite
? - ?
Carinena (Esp) Carinena (Esp)
23:00
Utrillas Utrillas
? - ?
Robres Robres
จบ
Adiyamanspor Adiyamanspor
3 - 0
Diyarbekirspor Diyarbekirspor
จบ
Pazarspor Pazarspor
0 - 1
Kastamonuspor Kastamonuspor
จบ
Duzyurtspor Duzyurtspor
? - ?
Karacabey Birlikspor Karacabey Birlikspor
Zonguldak Zonguldak
1 - 0
Erzin Erzin
พักครึ่ง
เคิร์คลาเรลิสปอร์ เคิร์คลาเรลิสปอร์
1 - 1
Vanspor Bld. Vanspor Bld.
Sariyer Sariyer
1 - 0
Serik Belediyespor Serik Belediyespor
23:00
Tire Tire
? - ?
Kirsehir Belediyespor Kirsehir Belediyespor
23:00
Fethiyespor Fethiyespor
? - ?
Etimesgut Etimesgut
03:00
EL Nacional EL Nacional
? - ?
Guayaquil SC Guayaquil SC
03:00
Ind. Juniors Ind. Juniors
? - ?
Puerto Quito Puerto Quito
03:00
Manta Manta
? - ?
Imbabura Imbabura
ลุชเนีย ลุชเนีย
? - ?
Burreli Burreli
Bergisch Gladbach Bergisch Gladbach
? - ?
Hurth Hurth
FRO
FC Viktoria 08 FC Viktoria 08
? - ?
Pesch Pesch
Glesch-Paffendorf (Ger) Glesch-Paffendorf (Ger)
0 - 3
Wegberg-Beeck Wegberg-Beeck
Siegburger (Ger) Siegburger (Ger)
? - ?
Freialdenhoven Freialdenhoven
Frechen Frechen
? - ?
Hennef Hennef
Fortuna Koln II Fortuna Koln II
1 - 0
Eintracht Hohkeppel Eintracht Hohkeppel
Friesdorf Friesdorf
0 - 3
Konigsdorf (Ger) Konigsdorf (Ger)
20:30
VfL Vichttal VfL Vichttal
? - ?
Bonner Bonner
จบ
Kafa Kafa
1 - 0
Sparta-KT Sparta-KT
SKCHF Sevastopol SKCHF Sevastopol
0 - 1
Ocean Kerch Ocean Kerch
Kyzyltash Kyzyltash
1 - 0
TSK Simferopol TSK Simferopol
Rubin Yalta Rubin Yalta
1 - 0
FC Yalta FC Yalta
Kozlovice Kozlovice
1 - 0
Bzenec Bzenec
Sumperk Sumperk
? - ?
Batov Batov
จบ
เอสซี อีสท์ เบงกอล (N) เอสซี อีสท์ เบงกอล (N)
? - ?
Kidderpore Kidderpore
จบ
Mohammedan Mohammedan
3 - 0
Aryan Aryan
23:00
Aviles Stadium (Esp) Aviles Stadium (Esp)
? - ?
ฆิฆอน B ฆิฆอน B
23:00
CD Colunga CD Colunga
? - ?
Covadonga (Esp) Covadonga (Esp)
23:00
ยูดี ลาเนร่า ยูดี ลาเนร่า
? - ?
เลอัลตาด เลอัลตาด
23:00
Llanes Llanes
? - ?
Real Titanico Real Titanico
23:00
Luarca Luarca
? - ?
Praviano Praviano
23:00
Tuilla Tuilla
? - ?
กัวดาล กัวดาล
23:00
Union Club Ceares Union Club Ceares
? - ?
Condal Condal
23:00
Valdesoto (Esp) Valdesoto (Esp)
? - ?
L Entregu Club de Futbol L Entregu Club de Futbol
จบ
Besenova Besenova
1 - 3
Krasno Krasno
20:00
SK Javornik Makov SK Javornik Makov
? - ?
Kovacova Kovacova
01:30
HFX Wanderers HFX Wanderers
? - ?
Pacific FC Pacific FC
จบ
Cavalry Cavalry
1 - 3
Atl. Ottawa Atl. Ottawa
03:00
Edmonton Edmonton
? - ?
Forge Forge
จบ
Chernihiv Chernihiv
0 - 2
Lebedin Lebedin
จบ
Zhytomyr Zhytomyr
2 - 0
Bukovyna Bukovyna
จบ
Admira Prague Admira Prague
1 - 1
Prestice Prestice
จบ
Dukla Prague B (Cze) Dukla Prague B (Cze)
3 - 1
Bohemians 1905 B Bohemians 1905 B
จบ
Plzen B Plzen B
3 - 1
Pisek Pisek
21:30
Houston (Cze) Houston (Cze)
? - ?
Kraluv Dvur Kraluv Dvur
จบ
Paris SG W Paris SG W
2 - 1
Fleury 91 W Fleury 91 W
จบ
Altenmarkt W Altenmarkt W
0 - 6
Vorderland W Vorderland W
สตวร์ม กราซ ดับเบิลยู สตวร์ม กราซ ดับเบิลยู
2 - 1
Austria Vienna W (Aut) Austria Vienna W (Aut)
จบ
Wacker Innsbruck W Wacker Innsbruck W
0 - 4
Neulengbach W Neulengbach W
จบ
New Zealand U19 New Zealand U19
3 - 0
Fiji U19 Fiji U19
02:00
Pouso Alegre Pouso Alegre
? - ?
America RN America RN
จบ
Krupka Krupka
4 - 3
Nestemice Nestemice
Banik Most - Sous B Banik Most - Sous B
2 - 0
FK Jilove FK Jilove
Kadan Kadan
1 - 1
Cernovice Cernovice
เลื่อน
Costa do Sol Costa do Sol
? - ?
Black Bulls Black Bulls
19:00
Ferroviario Nacala Ferroviario Nacala
? - ?
Ferroviario Lichinga Ferroviario Lichinga
19:00
Ferroviario Nampula Ferroviario Nampula
? - ?
LD Maputo LD Maputo
19:00
Matchedje Mocuba Matchedje Mocuba
? - ?
ENH Vilankulo ENH Vilankulo
19:00
UD Songo UD Songo
? - ?
Ferroviario Maputo Ferroviario Maputo
FRO
Ferroviario Beira Ferroviario Beira
? - ?
Ferroviario Maputo Ferroviario Maputo
FRO
Ferroviario Nampula Ferroviario Nampula
? - ?
Ferroviario Nacala Ferroviario Nacala
FRO
Matchedje Mocuba Matchedje Mocuba
? - ?
LD Maputo LD Maputo
จบ
Setagaya Sfida FC W Setagaya Sfida FC W
2 - 1
Ehime W Ehime W
23:00
Chabab Atlas Khenifra Chabab Atlas Khenifra
? - ?
Ittihad Khemisset Ittihad Khemisset
23:00
RAC Casablanca RAC Casablanca
? - ?
Jeunesse Massira Jeunesse Massira
23:00
Khemis Zemamra Khemis Zemamra
? - ?
Raja Beni Mellal Raja Beni Mellal
23:00
Stade Marocain Stade Marocain
? - ?
วีแดด คาซาบลานก้า วีแดด คาซาบลานก้า
23:00
Ad Torrejon (Esp) Ad Torrejon (Esp)
? - ?
Galapagar Galapagar
23:00
Canillas Canillas
? - ?
Real Aranjuez (Esp) Real Aranjuez (Esp)
23:00
CD Mostoles (Esp) CD Mostoles (Esp)
? - ?
Rayo Vallecano B (Esp) Rayo Vallecano B (Esp)
23:00
Collado Villaba (Esp) Collado Villaba (Esp)
? - ?
Trival Valderas (Esp) Trival Valderas (Esp)
23:00
Paracuellos Antamira Paracuellos Antamira
? - ?
ลาส โรซาส ซีเอฟ	ลาส โรซาส ซีเอฟ
23:00
Pozuelo de Alarcon Pozuelo de Alarcon
? - ?
CDE Madrid CDE Madrid
23:00
RSC International RSC International
? - ?
Getafe B Getafe B
23:00
Ursaria Ursaria
? - ?
RSD Alcala (Esp) RSD Alcala (Esp)
23:00
Alfaro Alfaro
? - ?
ซีดี ตูเดลาโน่ ซีดี ตูเดลาโน่
23:00
Gernika Club Gernika Club
? - ?
Racing Rioja Racing Rioja
23:00
Tarazona Tarazona
? - ?
Beasain Beasain
จบ
Logrones Promesas Logrones Promesas
0 - 1
Sestao (Esp) Sestao (Esp)
23:00
Utebo FC Utebo FC
? - ?
อิซาร์ร่า อิซาร์ร่า
22:00
Hercules Hercules
? - ?
OLS Oulu (Fin) OLS Oulu (Fin)
จบ
นาร์เปส คราฟท์ นาร์เปส คราฟท์
? - ?
คาจฮา	คาจฮา
จบ
โอวลุ โอวลุ
4 - 1
Komeetat (Fin) Komeetat (Fin)
FRO
เวโรนา เวโรนา
? - ?
เอฟซี โคเปอร์	เอฟซี โคเปอร์
ซีเอสเอเค โซเฟีย ซีเอสเอเค โซเฟีย
1 - 0
Septemvri Sofia Septemvri Sofia
Levski Karlovo (Bul) Levski Karlovo (Bul)
0 - 3
Levski Levski
Sloga Doboj Sloga Doboj
2 - 1
Sloga Simin Han Sloga Simin Han
03:30
กัวดาลาจาร่า ชีวาส กัวดาลาจาร่า ชีวาส
? - ?
คลับ อเมริกา	คลับ อเมริกา
จบ
มินส์ค มินส์ค
5 - 0
Osipovici Osipovici
จบ
คอนยาสปอร์ คอนยาสปอร์
4 - 1
อดาน่าสปอร์ อดาน่าสปอร์
Urania Baska Voda (Cro) Urania Baska Voda (Cro)
0 - 2
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท
พีเอโอเค เทสซาโลนิกิ พีเอโอเค เทสซาโลนิกิ
? - ?
Panserraikos Panserraikos
01:00
Guineueta (Esp) Guineueta (Esp)
? - ?
Granollers (Esp) Granollers (Esp)
21:00
O. Volos O. Volos
? - ?
Digenis Neochori Digenis Neochori
จบ
Kecskemeti TE II Kecskemeti TE II
0 - 1
Majosi (Hun) Majosi (Hun)
21:00
Balassagyarmat Balassagyarmat
? - ?
Cegledi Cegledi
21:00
Bank Bank
? - ?
Monori Monori
ESMTK Budapest ESMTK Budapest
? - ?
MTK Budapest II (Hun) MTK Budapest II (Hun)
21:00
Dabas Dabas
? - ?
Dunaujvaros PASE Dunaujvaros PASE
21:00
Hodmezovasarhely FC Hodmezovasarhely FC
? - ?
Honved II Honved II
21:00
Ivancsa Ivancsa
? - ?
PTE-PEAC PTE-PEAC
Makoi Makoi
? - ?
Paks II Paks II
21:00
Szekszardi Szekszardi
? - ?
Ferencvaros II Ferencvaros II
21:00
Szolnoki MAV Szolnoki MAV
? - ?
Ujpest II Ujpest II
ASC 09 Dortmund (Ger) ASC 09 Dortmund (Ger)
? - ?
Gievenbeck Gievenbeck
พักครึ่ง
Clarholz Clarholz
? - ?
Ennepetal (Ger) Ennepetal (Ger)
Preussen Munster 2 Preussen Munster 2
1 - 0
Finnentrop/Bamenohl Finnentrop/Bamenohl
Schermbeck 2020 Schermbeck 2020
1 - 2
FC Gutersloh (Ger) FC Gutersloh (Ger)
Siegen (Ger) Siegen (Ger)
? - ?
Westfalia Rhynern Westfalia Rhynern
Vreden Vreden
2 - 0
Eintracht Rheine Eintracht Rheine
Erndtebruck Erndtebruck
? - ?
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
Stupcanica Stupcanica
? - ?
TOSK Tesanj TOSK Tesanj
Croatia Zmijavci Croatia Zmijavci
? - ?
Orijent (Cro) Orijent (Cro)
จบ
Kjelsas 2 Kjelsas 2
5 - 3
OS TF OS TF
Lyn Lyn
3 - 1
Stabaek 2 Stabaek 2
จบ
Skeid 2 Skeid 2
2 - 3
Grorud 2 Grorud 2
จบ
Admira Prague Admira Prague
1 - 1
Prestice Prestice
จบ
Dukla Prague B (Cze) Dukla Prague B (Cze)
3 - 1
Bohemians 1905 B Bohemians 1905 B
จบ
Plzen B Plzen B
3 - 1
Pisek Pisek
21:30
Houston (Cze) Houston (Cze)
? - ?
Kraluv Dvur Kraluv Dvur
จบ
Zizkov Zizkov
? - ?
Velvary Velvary
21:30
Zapy Zapy
? - ?
Teplice B (Cze) Teplice B (Cze)
Kunstat (Cze) Kunstat (Cze)
? - ?
Ratiskovice Ratiskovice
Mutenice Mutenice
1 - 0
Moravska Slavia Moravska Slavia
จบ
Slask U18 Slask U18
2 - 1
Wisla U18 Wisla U18
จบ
Zaglebie U18 Zaglebie U18
3 - 1
Korona Kielce U18 Korona Kielce U18
01:00
ทอร์สลันดา ทอร์สลันดา
? - ?
อุลลาเรดส์ อุลลาเรดส์
จบ
SC Angrense SC Angrense
2 - 2
Ferreiras Ferreiras
FRO
Alcains Alcains
? - ?
Mortagua Mortagua
FRO
Brito Brito
? - ?
Amarante Amarante
FRO
Castro Daire Castro Daire
? - ?
Camacha Camacha
FRO
CD Rabo Peixe CD Rabo Peixe
? - ?
Atletico CP Atletico CP
FRO
Coruchense Coruchense
? - ?
Rio Maior SC Rio Maior SC
FRO
Dumiense Dumiense
? - ?
Pevidem Pevidem
FRO
Fabril do Barreiro (Por) Fabril do Barreiro (Por)
? - ?
Serpa Serpa
FRO
Gondomar Gondomar
? - ?
GD Resende GD Resende
FRO
Guarda Desportiva Guarda Desportiva
? - ?
Rebordosa (Por) Rebordosa (Por)
FRO
Leca (Por) Leca (Por)
? - ?
Machico Machico
FRO
Loures Loures
? - ?
Dezembro Dezembro
FRO
Lusitania FC (Por) Lusitania FC (Por)
? - ?
Salgueiros Salgueiros
FRO
Maria de Fonte Maria de Fonte
? - ?
GD Braganca GD Braganca
FRO
Maritimo B Maritimo B
? - ?
FC Alpendorada FC Alpendorada
FRO
Olhanense Olhanense
? - ?
Lusitano GC Lusitano GC
FRO
Oriental Dragon Oriental Dragon
? - ?
Juv. Evora Juv. Evora
FRO
Pero Pinheiro Pero Pinheiro
? - ?
Marinhense	Marinhense
FRO
Santarem Santarem
? - ?
Arronches Benfica Arronches Benfica
FRO
Sao Martinho Sao Martinho
? - ?
Pedras Salgadas Pedras Salgadas
FRO
SC Vianense SC Vianense
? - ?
Vilar de Perdizes Vilar de Perdizes
FRO
Sertanense Sertanense
? - ?
Uniao Da Serra Uniao Da Serra
FRO
Sintrense Sintrense
? - ?
SB Castelo Branco SB Castelo Branco
FRO
Vasco da Gama Vasco da Gama
? - ?
Esperanca de Lagos Esperanca de Lagos
FRO
Vila Mea Vila Mea
? - ?
Merelinense Merelinense
FRO
Beira Mar (Por) Beira Mar (Por)
? - ?
Valadares Gaia Valadares Gaia
FRO
SC Praiense SC Praiense
? - ?
Imortal Imortal
23:00
Alesves Alesves
? - ?
Pena Pena
23:00
Azkoyen Azkoyen
? - ?
Burlades Burlades
23:00
CD Cantolagua CD Cantolagua
? - ?
Beti Onak Beti Onak
23:00
Cortes Cortes
? - ?
CD Ardoi CD Ardoi
23:00
Lagunak Lagunak
? - ?
Ezcabarte Ezcabarte
23:00
Pamplona Pamplona
? - ?
Oberena Oberena
23:00
Subiza Subiza
? - ?
Txantrea Txantrea
23:00
Valle Egues Valle Egues
? - ?
Huarte Huarte
19:00
24 Erzincanspor 24 Erzincanspor
? - ?
เมเนเมนสปอร์ เมเนเมนสปอร์
จบ
Bayburt Bayburt
1 - 1
Arnavutkoy Bl. Arnavutkoy Bl.
จบ
Sivas Belediyespor Sivas Belediyespor
0 - 2
Afjet Afyonspor Afjet Afyonspor
23:00
Amedspor Amedspor
? - ?
บูร์ซาสปอร์	บูร์ซาสปอร์
23:00
Corum Corum
? - ?
Batman Petrolspor Batman Petrolspor
23:00
Tarsus Tarsus
? - ?
Sanliurfaspor Sanliurfaspor
AIK W AIK W
0 - 1
Eskilstuna United W Eskilstuna United W
จบ
Kalmar W Kalmar W
0 - 1
Pitea W Pitea W
Umea W Umea W
1 - 3
Orebro W Orebro W
จบ
เอฟซี มินาจ เอฟซี มินาจ
0 - 1
Lviv Lviv
จบ
เอสจี ซอนเนนฮอฟ กรอสซาสปัค เอสจี ซอนเนนฮอฟ กรอสซาสปัค
1 - 0
Offenburger FV (Ger) Offenburger FV (Ger)
Sperice Sperice
? - ?
Bohunice Bohunice
Stara Rise Stara Rise
1 - 0
Jihlava B Jihlava B
Zdar na Sazavou Zdar na Sazavou
0 - 1
Breclav Breclav
FRO
Almyros Gaziou Almyros Gaziou
? - ?
Apollo Efpaliou Apollo Efpaliou
FRO
Aris Voula Aris Voula
? - ?
Nafpaktiakos Nafpaktiakos
23:00
Alondras (Esp) Alondras (Esp)
? - ?
Atletico Arteixo (Esp) Atletico Arteixo (Esp)
23:00
Barco Barco
? - ?
Arzua Arzua
23:00
CD Choco CD Choco
? - ?
Silva SD Silva SD
23:00
Dep. La Coruna B Dep. La Coruna B
? - ?
Arosa SC Arosa SC
23:00
Paiosaco Paiosaco
? - ?
Estradense Estradense
23:00
Racing Club Villalbes Racing Club Villalbes
? - ?
Rapido de Bouzas Rapido de Bouzas
23:00
Somozas Somozas
? - ?
Viveiro Viveiro
23:00
UD Ourense UD Ourense
? - ?
Gran Pena Gran Pena
20:00
Gerlachov Gerlachov
? - ?
MSK Spisske Podhradie MSK Spisske Podhradie
20:00
Lubovna Lubovna
? - ?
Kechnec Kechnec
20:00
Medzilaborce Medzilaborce
? - ?
Mladost Kalsa Mladost Kalsa
20:00
Pavlovce n. Uhom Pavlovce n. Uhom
? - ?
Medzev Medzev
20:00
V. Revistia V. Revistia
? - ?
Sabinov Sabinov
20:00
Sokol Lubotice Sokol Lubotice
? - ?
Raslavice Raslavice
20:00
Velky Saris (Svk) Velky Saris (Svk)
? - ?
FK Cana FK Cana
จบ
Bromolla W Bromolla W
2 - 1
Alvsjo W Alvsjo W
จบ
Sundsvall W Sundsvall W
1 - 2
Lidkopings FK W Lidkopings FK W
Norrkoping W Norrkoping W
2 - 0
Team TG FF W (Swe) Team TG FF W (Swe)
Vaxjo DFF W Vaxjo DFF W
4 - 0
Ravasens IK W Ravasens IK W
จบ
Sekhukhune U23 Sekhukhune U23
? - ?
Maritzburg Utd U23 Maritzburg Utd U23
จบ
Swallows U23 Swallows U23
1 - 0
Supersport Utd U23 Supersport Utd U23
จบ
Kaizer Chiefs U23 Kaizer Chiefs U23
1 - 1
Chippa Utd. U23 Chippa Utd. U23
Dornbirner S. (Aut) Dornbirner S. (Aut)
? - ?
Egg (Aut) Egg (Aut)
Aarhus W Aarhus W
2 - 3
Brondby W Brondby W
จบ
Thisted FC W Thisted FC W
2 - 0
Sundby W Sundby W
03:00
CSR Espanol CSR Espanol
? - ?
Def. de Cambaceres Def. de Cambaceres
03:00
Yupanqui Yupanqui
? - ?
ลูกาโน ลูกาโน
Beselidhja Lezha Beselidhja Lezha
? - ?
Apolonia Fier Apolonia Fier
จบ
Bydgoszcz W Bydgoszcz W
0 - 2
GKS Katowice W GKS Katowice W
21:30
Nyrsko Nyrsko
? - ?
Nepomuk Nepomuk
21:30
Sokol Radnice Sokol Radnice
? - ?
Myto Myto
FRO
Heaven Eleven Heaven Eleven
? - ?
LPRC Oiler LPRC Oiler
FRO
Sandi Sandi
? - ?
Mighty Barrolle Mighty Barrolle
23:00
Acero Acero
? - ?
Torrent (Esp) Torrent (Esp)
23:00
Castellon B Castellon B
? - ?
Atzeneta Atzeneta
23:00
Elche CF Ilicitano (Esp) Elche CF Ilicitano (Esp)
? - ?
Orihuela (Esp) Orihuela (Esp)
23:00
Jove Jove
? - ?
Torrellano (Esp) Torrellano (Esp)
23:00
Levante B Levante B
? - ?
Silla CF (Esp) Silla CF (Esp)
23:00
Patacona Patacona
? - ?
Gandia (Esp) Gandia (Esp)
23:00
Rayo Ibense (Esp) Rayo Ibense (Esp)
? - ?
Villarreal C Villarreal C
23:00
Roda Roda
? - ?
Hercules B Hercules B
23:00
Burgos Promesas Burgos Promesas
? - ?
Ourense CF Ourense CF
23:00
Compostela Compostela
? - ?
Langreo (Esp) Langreo (Esp)
จบ
Laredo Laredo
3 - 1
Polvorin Polvorin
23:00
Marino de Luanco Marino de Luanco
? - ?
Zamora Zamora
23:00
Cristo Atletico Cristo Atletico
? - ?
Bergantinos (Esp) Bergantinos (Esp)
03:00
Argentino MM Argentino MM
? - ?
Desamparados Desamparados
03:00
แอตเลติโก พารานา แอตเลติโก พารานา
? - ?
Antoniana Antoniana
03:00
Central Norte Central Norte
? - ?
สปอร์ติโว เบลกราโน่ สปอร์ติโว เบลกราโน่
03:00
Circulo Deportivo Circulo Deportivo
? - ?
Cipolletti Cipolletti
03:00
Club Sportivo Penarol Club Sportivo Penarol
? - ?
Huracan Las Heras Huracan Las Heras
03:00
Def. Pronunciamiento Def. Pronunciamiento
? - ?
Gimnasia E.R. Gimnasia E.R.
03:00
Defensores Belgrano VR Defensores Belgrano VR
? - ?
Sarmiento Resistencia Sarmiento Resistencia
03:00
Ferro Gen.Pico Ferro Gen.Pico
? - ?
Sansinena Sansinena
03:00
Gimnasia y Tiro Gimnasia y Tiro
? - ?
โบคา ยูนิโดส โบคา ยูนิโดส
03:00
Independiente Chivilcoy Independiente Chivilcoy
? - ?
เอสตูเดียนเตส เอสตูเดียนเตส
03:00
ยูเวนตุด ยูนิด้า ยูนิเวอร์ซิตาริโอ ยูเวนตุด ยูนิด้า ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
? - ?
Ciudad Bolivar Ciudad Bolivar
03:00
San Martin Formosa San Martin Formosa
? - ?
Racing Cordoba (Arg) Racing Cordoba (Arg)
03:00
Sol de Mayo Sol de Mayo
? - ?
Camioneros Buenos Aires Camioneros Buenos Aires
03:00
สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส
? - ?
ครูเซโร่ เดล นอร์เต้ ครูเซโร่ เดล นอร์เต้
03:00
Union Sunchales Union Sunchales
? - ?
กวาเลไกวชู กวาเลไกวชู
จบ
DVSC-DEAC DVSC-DEAC
1 - 2
Hatvan Hatvan
จบ
DVTK 2 (Hun) DVTK 2 (Hun)
3 - 0
Tiszaujvaros Tiszaujvaros
จบ
Vasas II Vasas II
1 - 1
Kisvarda II Kisvarda II
21:00
BKV Elore BKV Elore
? - ?
Budapest Budapest
Fuzesgyarmati SK Fuzesgyarmati SK
? - ?
Bekescsaba 1912 2 (Hun) Bekescsaba 1912 2 (Hun)
21:00
Jaszberenyi Jaszberenyi
? - ?
Debreceni EAC Debreceni EAC
Karcagi Karcagi
? - ?
Hajduszoboszloi SE Hajduszoboszloi SE
Putnok Putnok
? - ?
Korosladany MSK Korosladany MSK
Senyo Carnifex Senyo Carnifex
? - ?
Egri Egri
Tiszafuredi Tiszafuredi
? - ?
Penzugyor Penzugyor
Hannoverscher SC (Ger) Hannoverscher SC (Ger)
? - ?
Lupo-Martini Wolfsburg (Ger) Lupo-Martini Wolfsburg (Ger)
Heeslinger Heeslinger
3 - 1
Bersenbruck (Ger) Bersenbruck (Ger)
เลื่อน
Luneburger Hansa Luneburger Hansa
? - ?
Arminia Hannover (Ger) Arminia Hannover (Ger)
FRO
Rotenburger (Ger) Rotenburger (Ger)
? - ?
Ramlingen-Ehlershausen (Ger) Ramlingen-Ehlershausen (Ger)
Spelle-Venhaus Spelle-Venhaus
1 - 0
Gifhorn (Ger) Gifhorn (Ger)
VfL Oldenburg VfL Oldenburg
3 - 1
Ahlerstedt/Ottendorf Ahlerstedt/Ottendorf
20:00
Pepingen-Halle Pepingen-Halle
? - ?
Bocholter Bocholter
03:00
มิราสซอล เอสพี มิราสซอล เอสพี
? - ?
Aparecidense Aparecidense
03:00
โวลต้า เรดอนดา อาร์เจ โวลต้า เรดอนดา อาร์เจ
? - ?
โบตาโฟโก้ เอสพี	โบตาโฟโก้ เอสพี
23:00
Carlos Manucci Carlos Manucci
? - ?
Carlos Stein Carlos Stein
03:00
อลิอันซ่า แอตเลติโก้ อลิอันซ่า แอตเลติโก้
? - ?
U. de Deportes U. de Deportes
03:00
ยูทีซี คาฮามาร์กา ยูทีซี คาฮามาร์กา
? - ?
ADT Tarma ADT Tarma
03:00
Carlos Stein Carlos Stein
? - ?
อคาเดเมีย กันโตเลา อคาเดเมีย กันโตเลา
03:00
สปอร์ต บอยส์ แอสโซซิเอชั่น (N) สปอร์ต บอยส์ แอสโซซิเอชั่น (N)
? - ?
Grau Grau
จบ
Velke Mezirici B Velke Mezirici B
3 - 1
Chotebor (Cze) Chotebor (Cze)
Ledec nad Sazavou Ledec nad Sazavou
? - ?
Okrisky Okrisky
Nova Ves Nova Ves
? - ?
Dukovany Dukovany
Polna Polna
? - ?
Vrchovina B Vrchovina B
Chelmianka Chelm Chelmianka Chelm
? - ?
Sandomierz Sandomierz
18:00
เอฟซี กูเต้ เอฟซี กูเต้
? - ?
Uppsala Uppsala
20:00
ไอเอฟเค สต็อกซุนด์ ไอเอฟเค สต็อกซุนด์
? - ?
Osteraker IFK Osteraker IFK
20:00
Jarfalla Jarfalla
? - ?
Kvarnsvedens Kvarnsvedens
03:00
อลิอันซ่า ยูนิเวอร์ซิแดด (N) อลิอันซ่า ยูนิเวอร์ซิแดด (N)
? - ?
Alfonso Ugarte Alfonso Ugarte
03:00
Comerciantes Unidos Comerciantes Unidos
? - ?
กุสโก เอฟซี	กุสโก เอฟซี
03:00
Santos FC Santos FC
? - ?
Santa Rosa Santa Rosa
03:00
Huaral Huaral
? - ?
Molinos El Pirata Molinos El Pirata
23:00
Azuaga Azuaga
? - ?
Don Alvaro Don Alvaro
23:00
La Estrella La Estrella
? - ?
Arroyo Arroyo
23:00
AD Llerenense AD Llerenense
? - ?
Trujillo Trujillo
23:00
Montehermoso Montehermoso
? - ?
Fuente de Cantos Fuente de Cantos
23:00
Olivenza Olivenza
? - ?
Moralo Moralo
23:00
Pueblonuevo Pueblonuevo
? - ?
Miajadas (Esp) Miajadas (Esp)
23:00
UP Plasencia UP Plasencia
? - ?
CD Calamonte CD Calamonte
23:00
Villafranca Villafranca
? - ?
Jerez CF Jerez CF
จบ
ซูริก (หญิง) ซูริก (หญิง)
8 - 0
บาเซิล (หญิง) บาเซิล (หญิง)
FRO
AS Marsouins AS Marsouins
? - ?
St. Louis St. Louis
FRO
Saint-Denis Saint-Denis
? - ?
Excelsior Excelsior
FRO
Saint-Pierroise Saint-Pierroise
? - ?
Saint-Pauloise Saint-Pauloise
FRO
Sainte Rose Sainte Rose
? - ?
Capricorne Capricorne
FRO
Sainte-Suzanne Sainte-Suzanne
? - ?
Sainte-Marienne Sainte-Marienne
18:30
Tamponnaise Tamponnaise
? - ?
Jeanne d'Arc Jeanne d'Arc
FRO
Trois Bassins Trois Bassins
? - ?
Parfin Parfin
จบ
แอต. มาดริด B แอต. มาดริด B
4 - 2
Montijo Montijo
จบ
Cacereno Cacereno
1 - 0
Atl. Paso Atl. Paso
จบ
Diocesano Diocesano
2 - 1
เมลียา เมลียา
23:00
Guadalajara (Esp) Guadalajara (Esp)
? - ?
Alcorcon B (Esp) Alcorcon B (Esp)
จบ
Socuellamos Socuellamos
0 - 1
ซีดี อาร์ทิสติโก้ นาวัลคาร์เนโร่ ซีดี อาร์ทิสติโก้ นาวัลคาร์เนโร่
23:00
เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว
? - ?
ตาลาเบราเดลาเรย์นา ตาลาเบราเดลาเรย์นา
23:00
วิลล่าโนเวนเซ่ วิลล่าโนเวนเซ่
? - ?
Leganes B (Esp) Leganes B (Esp)
จบ
Garching Garching
2 - 1
Landsberg (Ger) Landsberg (Ger)
03:00
Cartagines Cartagines
? - ?
Santos DG Santos DG
03:00
Guanacasteca Guanacasteca
? - ?
Puntarenas FC (Cos) Puntarenas FC (Cos)
03:00
เดปอร์ติโว ซาปริสซ่า เดปอร์ติโว ซาปริสซ่า
? - ?
Sporting San Jose Sporting San Jose
21:30
Benatky Benatky
? - ?
Turnov Turnov
21:30
Caslav Caslav
? - ?
Brandys n. Labem Brandys n. Labem
21:30
Dvur Kralove Dvur Kralove
? - ?
Liberec B (Cze) Liberec B (Cze)
21:30
Hlinsko Hlinsko
? - ?
Nachod Nachod
21:30
Novy Bydzov Novy Bydzov
? - ?
Chrudim B Chrudim B
03:00
Argentino de Merlo Argentino de Merlo
? - ?
Victoriano A. Victoriano A.
03:00
General Lamadrid General Lamadrid
? - ?
Atlas Atlas
03:00
Puerto Nuevo Puerto Nuevo
? - ?
ขลุบโลคัน ขลุบโลคัน
22:00
Aduana Stars Aduana Stars
? - ?
Samartex Samartex
22:00
Asante Kotoko Asante Kotoko
? - ?
Hearts of Oak Hearts of Oak
22:00
Bibiani Gold Stars Bibiani Gold Stars
? - ?
Bechem United Bechem United
22:00
Karela Karela
? - ?
Dreams (Gha) Dreams (Gha)
22:00
Kotoku Royals Kotoku Royals
? - ?
Nsoatreman Nsoatreman
22:00
Real Tamale Real Tamale
? - ?
Wa All Stars Wa All Stars
03:45
Cruz Azul W Cruz Azul W
? - ?
Club Tijuana W Club Tijuana W
05:00
Atl. San Luis W Atl. San Luis W
? - ?
Queretaro W Queretaro W
20:00
Crystal Crystal
? - ?
Blava Jaslovske Bohunice Blava Jaslovske Bohunice
20:00
Imel Imel
? - ?
Marcelova Marcelova
20:00
Nitra Nitra
? - ?
Levice Levice
20:00
Pata Pata
? - ?
Hurbanovo Hurbanovo
20:00
Trebatice Trebatice
? - ?
Gbely Gbely
20:00
FC Zlate Moravce B FC Zlate Moravce B
? - ?
FK TJ Lokomotiva Kozarovce FK TJ Lokomotiva Kozarovce
จบ
Gauthiod (Swe) Gauthiod (Swe)
5 - 2
Nordvarmland Nordvarmland
19:00
Yxhults IK (Swe) Yxhults IK (Swe)
? - ?
Vanersborgs FK Vanersborgs FK
FRO
Heegan Heegan
? - ?
Badbaado Badbaado
22:00
Telfs (Aut) Telfs (Aut)
? - ?
SC Imst (Aut) SC Imst (Aut)
จบ
Plzen W Plzen W
1 - 3
Sparta Prague W Sparta Prague W
19:00
Slovacko W Slovacko W
? - ?
Slavia Prague W Slavia Prague W
01:00
ซามาเล็ค ซามาเล็ค
? - ?
Elect Sport (Cha) Elect Sport (Cha)
จบ
Pomigliano W Pomigliano W
2 - 2
Como W Como W
Sampdoria W Sampdoria W
0 - 2
Inter W Inter W
Jindrichuv Hradec Jindrichuv Hradec
? - ?
Tyn nad Vltavou Tyn nad Vltavou
03:00
Antigua Antigua
? - ?
Deportivo M. (Gtm) Deportivo M. (Gtm)
03:00
Coban Imperial Coban Imperial
? - ?
Municipal Municipal
03:00
Comunicaciones Comunicaciones
? - ?
Xinabajul Xinabajul
03:00
Achuapa (Gtm) Achuapa (Gtm)
? - ?
Santa Lucia Santa Lucia
03:00
Iztapa Iztapa
? - ?
Xelaju Xelaju
03:00
Malacateco Malacateco
? - ?
Guastatoya Guastatoya
03:00
เดลฟิน เอสซี เดลฟิน เอสซี
? - ?
Mushuc Runa Mushuc Runa
03:00
Emelec Emelec
? - ?
Dep. Cuenca Dep. Cuenca
จบ
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า เดล เอกวาดอร์ ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า เดล เอกวาดอร์
3 - 0
9 เดอ ออคโทเบอร์ เอฟซี	9 เดอ ออคโทเบอร์ เอฟซี
FRO
Bantu Bantu
? - ?
Lesotho Lesotho
FRO
Lijabatho Lijabatho
? - ?
Lifofane Lifofane
FRO
Linare Linare
? - ?
Matlama Matlama
FRO
Liphakoe Football Club Liphakoe Football Club
? - ?
Manonyane Manonyane
FRO
LMPS LMPS
? - ?
CCX CCX
23:00
Castelldefels Castelldefels
? - ?
Girona B Girona B
23:00
Cerdanyola Cerdanyola
? - ?
San Cristobal CP San Cristobal CP
23:00
FE Grama FE Grama
? - ?
Montanesa (Esp) Montanesa (Esp)
23:00
เปราลาด้า เปราลาด้า
? - ?
Sant Andreu Sant Andreu
23:00
Pobla Mafumet Pobla Mafumet
? - ?
L Hospitalet L Hospitalet
23:00
Rapitenca (Esp) Rapitenca (Esp)
? - ?
บาดาโลนา บาดาโลนา
23:00
UE Tona UE Tona
? - ?
Vilassar de Mar (Esp) Vilassar de Mar (Esp)
23:00
Vilafranca Vilafranca
? - ?
CE Europa (Esp) CE Europa (Esp)
23:30
CA Cerro CA Cerro
? - ?
Atenas Atenas
23:30
Central Esp. Central Esp.
? - ?
ซีเอ โปรเกรโซ่	ซีเอ โปรเกรโซ่
23:30
Juventud Juventud
? - ?
Uruguay Montevideo Uruguay Montevideo
23:30
Miramar Miramar
? - ?
Rampla Juniors Rampla Juniors
23:30
ซุด อเมริกา (N) ซุด อเมริกา (N)
? - ?
La Luz La Luz
23:30
วิลล่า เอสพาโนล่า วิลล่า เอสพาโนล่า
? - ?
Racing Montevideo Racing Montevideo
จบ
Bayern Munich 2 W Bayern Munich 2 W
2 - 1
Hoffenheim 2 W Hoffenheim 2 W
จบ
FC Koln II W FC Koln II W
3 - 3
Wolfsburg 2 W Wolfsburg 2 W
จบ
Ingolstadt W (Ger) Ingolstadt W (Ger)
0 - 1
RB Leipzig W RB Leipzig W
จบ
Jena W (Ger) Jena W (Ger)
1 - 0
Sand W Sand W
จบ
Turbine Postdam 2 W Turbine Postdam 2 W
1 - 3
Freiburg 2 W (Ger) Freiburg 2 W (Ger)
จบ
1.FC Nurnberg W (Ger) 1.FC Nurnberg W (Ger)
2 - 1
Eintracht Frankfurt 2 W Eintracht Frankfurt 2 W
จบ
Andernach W Andernach W
? - ?
Gutersloh W Gutersloh W
16:00
Geestemunde Geestemunde
? - ?
Aumund-Vegesack Aumund-Vegesack
18:00
Schwachhausen Schwachhausen
? - ?
Surheide Surheide
20:00
Erpe-Mere Erpe-Mere
? - ?
Gullegem Gullegem
20:00
Petegem Petegem
? - ?
Olsa Brakel Olsa Brakel
20:00
Wetteren Wetteren
? - ?
Westhoek Westhoek
FRO
CD Enrique Happ CD Enrique Happ
? - ?
Morro Municipal Morro Municipal
FRO
24 de Septiembre 24 de Septiembre
? - ?
Mariscal Sucre Mariscal Sucre
FRO
Mojocoya Mojocoya
? - ?
Destroyers Destroyers
จบ
Alta Alta
3 - 3
Traeff Traeff
จบ
Brattvag Brattvag
4 - 2
อูล กีซ่า อูล กีซ่า
03:30
ยูนิเวอร์ซิแดด เดอ ชิลี ยูนิเวอร์ซิแดด เดอ ชิลี
? - ?
ซีดี ยูนิเวอร์ซิแดด คาโตลิก้า ซีดี ยูนิเวอร์ซิแดด คาโตลิก้า
SK Pardubicky SK Pardubicky
? - ?
Tremosnice Tremosnice
Hermanuv Mestec Hermanuv Mestec
1 - 1
Litomysl Litomysl
Horni Redice Horni Redice
0 - 1
Holice Holice
Lanskroun Lanskroun
? - ?
Ceska Trebova Ceska Trebova
Lazne Bohdanec Lazne Bohdanec
? - ?
Prelouc Prelouc
Vysoke Myto B Vysoke Myto B
2 - 0
Moravska Trebova Moravska Trebova
จบ
Hutnik Nowa Huta (Pol) Hutnik Nowa Huta (Pol)
1 - 3
Lublin Lublin
Stezyca Stezyca
2 - 1
เลช พอซแนน เลช พอซแนน
ลุงสกิล ลุงสกิล
? - ?
ฟัลเค่นเบิร์ก ฟัลเค่นเบิร์ก
03:00
Resistencia Resistencia
? - ?
Nacional Asuncion Nacional Asuncion
05:30
เซอร์โร ปอร์เตโน่ เซอร์โร ปอร์เตโน่
? - ?
Tacuary Tacuary
23:00
CD Marino (Esp) CD Marino (Esp)
? - ?
Mensajero (Esp) Mensajero (Esp)
23:00
Estrella Estrella
? - ?
Arucas (Esp) Arucas (Esp)
23:00
La Cuadra La Cuadra
? - ?
Ibarra (Esp) Ibarra (Esp)
23:00
Panaderia Pulido San Mateo Panaderia Pulido San Mateo
? - ?
Santa Ursula Santa Ursula
23:00
San Fernando San Fernando
? - ?
Villa Santa Brigida Villa Santa Brigida
23:00
Tamaraceite Tamaraceite
? - ?
Gran Tarajal (Esp) Gran Tarajal (Esp)
23:00
Tenerife B Tenerife B
? - ?
Lanzarote Lanzarote
23:00
Yaiza Yaiza
? - ?
ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส
FRO
Servette U21 Servette U21
? - ?
Monthey Monthey
23:00
Salaspils FC Salaspils FC
? - ?
Riga/Staicele Riga/Staicele
05:00
Centro Dominguito Centro Dominguito
? - ?
Willemstad Willemstad
05:00
CSD Barber CSD Barber
? - ?
Jong Colombia Jong Colombia
05:00
Jong Holland Jong Holland
? - ?
Scherpenheuvel Scherpenheuvel
จบ
Cerklje W Cerklje W
0 - 13
Pomurje W (Slo) Pomurje W (Slo)
FRO
Krim W Krim W
? - ?
Radomlje W Radomlje W
เลื่อน
Primorje W Primorje W
? - ?
MSM Ptuj W MSM Ptuj W
FRO
ZNK Ljubljana W ZNK Ljubljana W
? - ?
O. Ljubljana W (Slo) O. Ljubljana W (Slo)
DJK Bamberg DJK Bamberg
0 - 2
Cham Cham
จบ
Valledupar Valledupar
3 - 3
ลีโอเนส เอฟซี	ลีโอเนส เอฟซี
Admira Prague B Admira Prague B
1 - 1
Chomutov Chomutov
21:30
Louny Louny
? - ?
Hvezda Cheb Hvezda Cheb
03:00
อาร์เคนตีโน เด กีลเมส อาร์เคนตีโน เด กีลเมส
? - ?
Villa San Carlos Villa San Carlos
อีไอเอฟ อีเคนาส อีไอเอฟ อีเคนาส
2 - 0
จาพีเอส จาพีเอส
พีเค-35 พีเค-35
? - ?
ปาร์กัส ไอเอฟ ปาร์กัส ไอเอฟ
Bolatice Bolatice
0 - 3
Pusta Polom Pusta Polom
Moravan Oldrisov Moravan Oldrisov
3 - 1
Dolni Benesov Dolni Benesov
จบ
Amkar Amkar
0 - 1
Sibir Sibir
จบ
Nosta Nosta
0 - 2
Zenit-Izhevsk Zenit-Izhevsk
Orenburg 2 Orenburg 2
? - ?
Khimik Avgust Khimik Avgust
Tyumen Tyumen
? - ?
Miass Miass
04:00
Indy Eleven Indy Eleven
? - ?
Loudoun Loudoun
Cliftonville Cliftonville
2 - 2
ควีนส์ปาร์ค ควีนส์ปาร์ค
FRO
Haladas W Haladas W
? - ?
MTK Budapest W MTK Budapest W
จบ
Sunderland W Sunderland W
2 - 3
Charlton W Charlton W
จบ
Lewes W Lewes W
2 - 2
Sheffield Utd W Sheffield Utd W
จบ
London City Lionesses W London City Lionesses W
3 - 0
Durham W Durham W
Birmingham W Birmingham W
2 - 0
Coventry United W Coventry United W
Blackburn W Blackburn W
0 - 2
Crystal Palace W Crystal Palace W
Bristol City W Bristol City W
? - ?
Southampton W Southampton W
Silver Silver
? - ?
Karonga United Karonga United
TN Stars TN Stars
0 - 1
Ekwendeni Hammers Ekwendeni Hammers
Blue Eagles Blue Eagles
1 - 0
Red Lions Red Lions
Civo Utd Civo Utd
2 - 1
Moyale Barracks Moyale Barracks
FRO
Sable Farming Sable Farming
? - ?
Rumphi United Rumphi United
เลื่อน
Mighty Wanderers Mighty Wanderers
? - ?
Rumphi United Rumphi United
จบ
Independiente Independiente
0 - 2
Miguelito Miguelito
04:00
Plaza Amador Plaza Amador
? - ?
Chorrillo Chorrillo
06:15
Veraguas Veraguas
? - ?
Tauro Tauro
จบ
Bayern Munich W Bayern Munich W
3 - 0
Werder Bremen W Werder Bremen W
จบ
Potsdam W Potsdam W
0 - 3
Duisburg W Duisburg W
Freiburg W Freiburg W
0 - 1
Eintracht Frankfurt W Eintracht Frankfurt W
SGS Essen W SGS Essen W
? - ?
Meppen W Meppen W
21:30
Poricany Poricany
? - ?
Mnichovohradistsky SK Mnichovohradistsky SK
21:30
Pruhonice Pruhonice
? - ?
Sedlcany Sedlcany
21:30
Sokolec Sokolec
? - ?
Horky nad Jizerou Horky nad Jizerou
21:30
Velim Velim
? - ?
Spartak Pribram Spartak Pribram
จบ
Holstein Kiel II (Ger) Holstein Kiel II (Ger)
7 - 0
Emden Emden
จบ
Phonix Lubeck Phonix Lubeck
3 - 1
Hamburger SV II Hamburger SV II
จบ
Teutonia Ottensen (Ger) Teutonia Ottensen (Ger)
1 - 1
BSV Rehden BSV Rehden
19:00
แวร์เดอร์ เบรเมน ทีม2 แวร์เดอร์ เบรเมน ทีม2
? - ?
Jeddeloh Jeddeloh
Hildesheim Hildesheim
0 - 2
เบร์เมอร์ เอสเฟา (N) เบร์เมอร์ เอสเฟา (N)
02:00
เดปอร์เตส โตลิมา เดปอร์เตส โตลิมา
? - ?
เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า
02:00
เอ็นวิกาโด้ เอฟซี เอ็นวิกาโด้ เอฟซี
? - ?
มิลโลนาริออส มิลโลนาริออส
จบ
มิลโลนาริออส มิลโลนาริออส
2 - 2
อเมริกา เดอ กาลี อเมริกา เดอ กาลี
02:00
อลิอันซ่า เปโตรเลร่า อลิอันซ่า เปโตรเลร่า
? - ?
จูเนียร์ บาร์รันกีย่า จูเนียร์ บาร์รันกีย่า
02:00
จากัวเรส เดอ กอร์โดบา จากัวเรส เดอ กอร์โดบา
? - ?
อินดิเพนเดนเต้ ซานตา เฟ่	อินดิเพนเดนเต้ ซานตา เฟ่
02:00
ริโอเนโกร อกุยลาส ริโอเนโกร อกุยลาส
? - ?
เดปอร์เตส โตลิมา เดปอร์เตส โตลิมา
02:00
อเมริกา เดอ กาลี อเมริกา เดอ กาลี
? - ?
แอตเลติโก้ นาซิอองนาล แอตเลติโก้ นาซิอองนาล
02:00
Cortulua Cortulua
? - ?
แอตเลติโก้ บูคาราแมงก้า แอตเลติโก้ บูคาราแมงก้า
02:00
มิลโลนาริออส มิลโลนาริออส
? - ?
อลิอันซ่า เปโตรเลร่า อลิอันซ่า เปโตรเลร่า
02:00
จูเนียร์ บาร์รันกีย่า จูเนียร์ บาร์รันกีย่า
? - ?
เดปอร์ติโว กาลี เดปอร์ติโว กาลี
02:00
ลา อีคิวดัด ลา อีคิวดัด
? - ?
มิลโลนาริออส มิลโลนาริออส
02:00
อ็องเซ่ คัลดาส อ็องเซ่ คัลดาส
? - ?
แจ็คคัวเรส เดอ กอร์โดบา แจ็คคัวเรส เดอ กอร์โดบา
02:00
ปาตริโอตาส เอฟซี ปาตริโอตาส เอฟซี
? - ?
จากัวเรส เดอ กอร์โดบา จากัวเรส เดอ กอร์โดบา
02:00
เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า
? - ?
เดปอร์ติโบ ปาสโต้ เดปอร์ติโบ ปาสโต้
02:00
อินดิเพนเดนเต้ ซานตา เฟ่ อินดิเพนเดนเต้ ซานตา เฟ่
? - ?
เอ็นวิกาโด้ เอฟซี	เอ็นวิกาโด้ เอฟซี
23:00
Aurrera Ondarroa Aurrera Ondarroa
? - ?
Urduliz Urduliz
23:00
Basconia (Esp) Basconia (Esp)
? - ?
SD Deusto (Esp) SD Deusto (Esp)
23:00
วิคโตริอา วิคโตริอา
? - ?
Touring KE Touring KE
23:00
Lagun Onak Lagun Onak
? - ?
บารากัลโด บารากัลโด
23:00
เลเอียวอา เลเอียวอา
? - ?
Anaitasuna FT Anaitasuna FT
23:00
Pasaia Pasaia
? - ?
SCD Durango SCD Durango
23:00
Portugalete (Esp) Portugalete (Esp)
? - ?
Padura Padura
23:00
San Ignacio San Ignacio
? - ?
Aurrera de Vitoria Aurrera de Vitoria
Grosuplje (Slo) Grosuplje (Slo)
0 - 1
Fuzinar Fuzinar
21:00
Krsko Krsko
? - ?
Dob Dob
Rogaska Rogaska
0 - 1
Beltinci Beltinci
Keflavik W (Ice) Keflavik W (Ice)
? - ?
IBV Vestmannaeyjar W IBV Vestmannaeyjar W
Selfoss W Selfoss W
? - ?
Breidablik W (Ice) Breidablik W (Ice)
21:00
Thor Akureyri W (Ice) Thor Akureyri W (Ice)
? - ?
Stjarnan W Stjarnan W
Throttur W Throttur W
2 - 0
KR Reykjavik W KR Reykjavik W
เรนติสตัส เรนติสตัส
? - ?
พลาซ่า โคโลเนีย พลาซ่า โคโลเนีย
04:00
นาซิอองนาล มอนเตวิเดโอ นาซิอองนาล มอนเตวิเดโอ
? - ?
เซอร์โร ลาร์โก้ เซอร์โร ลาร์โก้
06:30
เคอริโต เคอริโต
? - ?
ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง
Krnov Krnov
0 - 2
Opava B Opava B
Bilovec Bilovec
? - ?
Bridlicna Bridlicna
20:30
Frenstat p. R. Frenstat p. R.
? - ?
Polanka Polanka
19:00
Niendorfer TSV Niendorfer TSV
? - ?
Sasel (Ger) Sasel (Ger)
19:30
Rugenbergen Rugenbergen
? - ?
Suderelbe (Ger) Suderelbe (Ger)
20:00
Tornesch Tornesch
? - ?
Paloma Paloma
20:00
TSV Buchholz 08 TSV Buchholz 08
? - ?
Hamm United (Ger) Hamm United (Ger)
20:00
Ganshoren Ganshoren
? - ?
Acren Acren
20:00
Jette Jette
? - ?
ทูบิซ ทูบิซ
20:00
Solieres Sport Solieres Sport
? - ?
Warnant Warnant
20:00
Stockay-Warfusee Stockay-Warfusee
? - ?
Royal Union SG 2 (Bel) Royal Union SG 2 (Bel)
20:00
Verlaine Verlaine
? - ?
Namur Namur
เบรย์ วันเดอร์เรอส์ เบรย์ วันเดอร์เรอส์
? - ?
วอเตอร์ฟอร์ด วอเตอร์ฟอร์ด
23:00
ASF Dioulasso ASF Dioulasso
? - ?
AS Douanes AS Douanes
23:00
Kadiogo Kadiogo
? - ?
Bobo-Dioulasso Bobo-Dioulasso
จบ
Rychnov n. Kneznou Rychnov n. Kneznou
4 - 0
Trebes Trebes
21:30
Cerveny Kostelec Cerveny Kostelec
? - ?
Libcany Libcany
21:30
Horice Horice
? - ?
Police nad Metuji Police nad Metuji
21:30
Slavia Hradec Slavia Hradec
? - ?
Tyniste n. Orl. Tyniste n. Orl.
จบ
Sittard W Sittard W
0 - 1
Feyenoord W Feyenoord W
เกเฟล ไอเอฟ เกเฟล ไอเอฟ
0 - 1
ไอเอฟ คาร์ลสตาด ไอเอฟ คาร์ลสตาด
จบ
พิเทโอ พิเทโอ
2 - 2
เออเรบรู ซีเรียนสกา เออเรบรู ซีเรียนสกา
จบ
ซูลเล็นทูนา ซูลเล็นทูนา
1 - 1
วาซาลุนด์ วาซาลุนด์
จบ
โธเรนกรูปเป่น โธเรนกรูปเป่น
1 - 1
มูทาลา มูทาลา
เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล
1 - 1
อูเมโอ เอฟซี อูเมโอ เอฟซี
จบ
Tromso W Tromso W
0 - 2
Asane W Asane W
Arna-Bjornar W Arna-Bjornar W
1 - 0
Roa W Roa W
Kolbotn W Kolbotn W
1 - 2
LSK Kvinner W LSK Kvinner W
23:00
ซีอี อันดราทส์ ซีอี อันดราทส์
? - ?
Sant Jordi Sant Jordi
23:00
Constancia (Esp) Constancia (Esp)
? - ?
Manacor Manacor
23:00
Inter Manacor Inter Manacor
? - ?
Binissalem Binissalem
23:00
Llosetense Llosetense
? - ?
Penya Independent Penya Independent
23:00
Mercadal Mercadal
? - ?
Collerense Collerense
23:00
Platges de Calvia Platges de Calvia
? - ?
Santanyi Santanyi
23:00
Portmany Portmany
? - ?
Poblense (Esp) Poblense (Esp)
23:00
Sant Jordi Sant Jordi
? - ?
Soller Soller
23:00
Antequera (Esp) Antequera (Esp)
? - ?
Cartagena B Cartagena B
จบ
เบติส B เบติส B
1 - 0
เซบีญ่า B เซบีญ่า B
จบ
Cadiz CF B Cadiz CF B
1 - 3
Mar Menor (Esp) Mar Menor (Esp)
23:00
El Ejido El Ejido
? - ?
กรานาดา B กรานาดา B
23:00
แอตเลติโก้ มานชา เรอัล แอตเลติโก้ มานชา เรอัล
? - ?
CD Utrera (Esp) CD Utrera (Esp)
23:00
แอตเลติโก้ ซานลูเกโน่ ซีเอฟ แอตเลติโก้ ซานลูเกโน่ ซีเอฟ
? - ?
เรเครติโบ อูเอลบ้า เรเครติโบ อูเอลบ้า
จบ
UCAM Murcia UCAM Murcia
2 - 2
Juventud Torremolinos Juventud Torremolinos
23:00
เยคราโน่ เดปอร์ติโว เยคราโน่ เดปอร์ติโว
? - ?
Velez Velez
Bulawayo Chiefs Bulawayo Chiefs
? - ?
Manica Manica
Dynamos Dynamos
0 - 1
Ngezi Platinum FC Ngezi Platinum FC
Triangle Triangle
1 - 0
Herentals Herentals
00:00
Catedraticos Elite Catedraticos Elite
? - ?
Lobos ULMX Lobos ULMX
00:00
Montaneses Montaneses
? - ?
Inter Playa Del Carmen Inter Playa Del Carmen
FRO
SG 2000 Mulheim-Karlich (Ger) SG 2000 Mulheim-Karlich (Ger)
? - ?
Gonsenheim (Ger) Gonsenheim (Ger)