ผลบอล วันที่ 19 พฤษภาคม 2564
จบ
ไบรท์ตัน ไบรท์ตัน
3 - 2
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ แมนเชสเตอร์ ซิตี้
จบ
เชลซี เชลซี
2 - 1
เลสเตอร์ซิตี้ เลสเตอร์ซิตี้
จบ
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
1 - 1
ฟูแล่ม ฟูแล่ม
จบ
เซาท์แธมตัน เซาท์แธมตัน
0 - 2
ลีดส์ ยูไนเต็ด ลีดส์ ยูไนเต็ด
จบ
ลาซิโอ ลาซิโอ
0 - 0
โตริโน่ โตริโน่
จบ
เกรโนเบิล เกรโนเบิล
2 - 0
ปารีส เอฟซี ปารีส เอฟซี
จบ
เวย์เมาท์ เวย์เมาท์
1 - 3
บอร์แฮม วู๊ด บอร์แฮม วู๊ด
โซลิฮัลล์ มอร์ โซลิฮัลล์ มอร์
? - ?
บาร์เน็ต บาร์เน็ต
จบ
เร็กซ์แฮม เร็กซ์แฮม
0 - 1
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
จบ
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
1 - 3
อีสต์ลีห์ อีสต์ลีห์
จบ
เยโอวิล ทาวน์ เยโอวิล ทาวน์
0 - 0
ไมย์เดนเฮด ยูไนเต็ด ไมย์เดนเฮด ยูไนเต็ด
จบ
ทอนเดล่า ทอนเดล่า
2 - 3
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
จบ
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
3 - 0
โอเรโบร โอเรโบร
จบ
อัลบาเซเต อัลบาเซเต
1 - 1
ซีดี ลูโก้ ซีดี ลูโก้
จบ
คาร์ทาเกน่า คาร์ทาเกน่า
3 - 2
อูเด อัลเมเรีย อูเด อัลเมเรีย
จบ
พอนเฟร์ราดิน่า พอนเฟร์ราดิน่า
1 - 4
เอสปันญ่อล เอสปันญ่อล
จบ
อ็อกฟอร์ด ยูไนเต็ด อ็อกฟอร์ด ยูไนเต็ด
0 - 3
แบล็คพูล แบล็คพูล
จบ
นิวพอร์ท เคาท์ตี้ นิวพอร์ท เคาท์ตี้
2 - 0
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
จบ
จีเอไอเอส จีเอไอเอส
2 - 3
เทรลเลบอรยส์ เทรลเลบอรยส์
จบ
แลนด์สกรูนา แลนด์สกรูนา
2 - 1
ฟัลเค่นเบิร์ก ฟัลเค่นเบิร์ก
จบ
แอร์ดิโอเนี่ยน เอฟซี แอร์ดิโอเนี่ยน เอฟซี
0 - 1
กรีนน็อค มอร์ตัน	กรีนน็อค มอร์ตัน
จบ
อัลตินอร์ดู อัลตินอร์ดู
1 - 0
Samsunspor Samsunspor
เลื่อน
โซล โซล
? - ?
อินชอน ยูไนเต็ด อินชอน ยูไนเต็ด
จบ
ซูวอน ซูวอน
3 - 4
โปฮัง สตีลเลอร์ส โปฮัง สตีลเลอร์ส
จบ
อันตัลยาสปอร์ อันตัลยาสปอร์
0 - 2
เบซิคตัส เบซิคตัส
จบ
St. George (Eth) St. George (Eth)
0 - 1
Hossana City Hossana City
จบ
Sebeta City Sebeta City
1 - 0
Adama City Adama City
13:00
Sidama Bunna Sidama Bunna
? - ?
Jimma Kenema Jimma Kenema
18:00
Hossana City Hossana City
? - ?
Ethiopia Bunna Ethiopia Bunna
FRO
Universidad O&M Universidad O&M
? - ?
Portmore Portmore
FRO
Delfines Del Este Delfines Del Este
? - ?
Waterhouse Waterhouse
ยกเลิก
Samaritaine Samaritaine
? - ?
South East (Dom) South East (Dom)
FRO
Don Bosco Don Bosco
? - ?
AS Le Gosier (Gua) AS Le Gosier (Gua)
จบ
Cavaly Cavaly
5 - 0
Cayenne Cayenne
FRO
Samaritaine Samaritaine
? - ?
AS Le Gosier (Gua) AS Le Gosier (Gua)
จบ
Scherpenheuvel Scherpenheuvel
3 - 1
Hope International (Sai) Hope International (Sai)
จบ
โบคา ยูนิโดส โบคา ยูนิโดส
1 - 1
สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส
จบ
FC Renaissance FC Renaissance
0 - 0
JSK JSK
Larne Larne
2 - 1
Crusaders Crusaders
จบ
Ballymena Ballymena
0 - 3
Linfield Linfield
21:30
Odds 2 Odds 2
? - ?
Rosenborg 2 (Nor) Rosenborg 2 (Nor)
จบ
Jeenyo Jeenyo
4 - 2
Geeska Afrika Geeska Afrika
จบ
Kawkab Marrakech Kawkab Marrakech
2 - 0
Ittihad Khemisset Ittihad Khemisset
จบ
Lada SOK Lada SOK
0 - 3
Kamaz Kamaz
จบ
Lada Togliatti Lada Togliatti
1 - 5
Zenit-Izhevsk Zenit-Izhevsk
จบ
Nosta Nosta
0 - 3
Chelyabinsk Chelyabinsk
จบ
Orenburg 2 Orenburg 2
0 - 6
Ural 2 Ural 2
จบ
Volna Nizhegorodskaya Volna Nizhegorodskaya
1 - 0
Krylya Sovetov Samara 2 Krylya Sovetov Samara 2
จบ
ฮาเลโซเว่น ฮาเลโซเว่น
0 - 2
Redditch Redditch
จบ
Linkopings W Linkopings W
1 - 1
Kristianstads W Kristianstads W
จบ
อินเดเปนเดียนเต อินเดเปนเดียนเต
1 - 0
บาเฮีย บาเฮีย
จบ
ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
0 - 1
บรากันติโน้ บรากันติโน้
จบ
River Plate River Plate
2 - 1
Penarol Penarol
จบ
Floresta EC U20 Floresta EC U20
1 - 2
Botafogo U20 Botafogo U20
จบ
Charlotte Eagles Charlotte Eagles
0 - 2
Southern Soccer Academy Southern Soccer Academy
จบ
North Carolina Fusion U23 North Carolina Fusion U23
3 - 1
Tri-Cities Tri-Cities
จบ
Virginia Beach Virginia Beach
2 - 2
Wake FC Wake FC
จบ
East Atlanta East Atlanta
1 - 2
Bantams Bantams
Mississippi Brilla Mississippi Brilla
? - ?
Corpus Christi FC Corpus Christi FC
จบ
St. Louis Scott Gallagher St. Louis Scott Gallagher
0 - 1
Menace Menace
จบ
Etar Etar
1 - 2
Montana Montana
จบ
Botev Vratsa Botev Vratsa
1 - 1
Slavia Sofia Slavia Sofia
จบ
Difaa El Jadidi Difaa El Jadidi
2 - 2
โมเกร็บ แอตเลติก เทโตอวน โมเกร็บ แอตเลติก เทโตอวน
จบ
วีแดด คาซาบลานก้า วีแดด คาซาบลานก้า
3 - 1
โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ โอลิมปิก เดอ ซาฟี่
จบ
Mwadui Mwadui
0 - 1
Tanzania Prisons Tanzania Prisons
จบ
Mtibwa Sugar Mtibwa Sugar
2 - 0
Mbeya City Mbeya City
จบ
Heerenveen W Heerenveen W
1 - 1
Excelsior/Barendrecht W Excelsior/Barendrecht W
จบ
ตริคาล่า ตริคาล่า
3 - 1
Apollon Larissa Apollon Larissa
จบ
Karaiskakis Karaiskakis
0 - 3
Ierapetra Ierapetra
จบ
Panachaiki Panachaiki
1 - 2
Dramas Dramas
จบ
Dolgoprudny Dolgoprudny
2 - 0
Smolensk Smolensk
จบ
Lokomotiv-Kazanka Lokomotiv-Kazanka
1 - 2
Dynamo Moscow 2 (Rus) Dynamo Moscow 2 (Rus)
จบ
Murom Murom
0 - 1
Leningradets Leningradets
จบ
Tver Tver
3 - 0
Luki-Energiya Luki-Energiya
จบ
Zenit Petersburg 2 Zenit Petersburg 2
3 - 0
Vladimir Vladimir
จบ
Zvezda St. Peterburg Zvezda St. Peterburg
3 - 3
Rodina Moscow Rodina Moscow
20:00
Floro Floro
? - ?
Valerenga 2 Valerenga 2
จบ
Treze PB Treze PB
1 - 1
Perilima Perilima
จบ
นาซิอองนาล มอนเตวิเดโอ นาซิอองนาล มอนเตวิเดโอ
1 - 0
ซีดี ยูนิเวอร์ซิแดด คาโตลิก้า ซีดี ยูนิเวอร์ซิแดด คาโตลิก้า
จบ
พัลไมรัส พัลไมรัส
3 - 4
ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย
จบ
เซาเปาโล เซาเปาโล
0 - 1
ราซิ่ง คลับ ราซิ่ง คลับ
จบ
The Strongest The Strongest
2 - 1
ซานโตส ซานโตส
จบ
ฟลูมิเนนเซ่ ฟลูมิเนนเซ่
1 - 2
จูเนียร์ บาร์รันกีย่า จูเนียร์ บาร์รันกีย่า
จบ
U. de Deportes U. de Deportes
3 - 2
อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่ อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่
จบ
Deportivo Muniz Deportivo Muniz
1 - 0
บาร์รากัส บาร์รากัส
จบ
RFS RFS
1 - 0
Spartaks Spartaks
ASCotonou ASCotonou
? - ?
Dynamo Parakou Dynamo Parakou
Bembereke Bembereke
? - ?
Requins Requins
Buffles du Borgou Buffles du Borgou
? - ?
Eternel Eternel
จบ
Warriors Warriors
2 - 1
Eastern AA Eastern AA
จบ
Baroka Baroka
0 - 0
Tshakhuma Tshakhuma
22:00
Black Leopards Black Leopards
? - ?
Kaizer Chiefs Kaizer Chiefs
จบ
Chippa Utd. Chippa Utd.
1 - 2
Bloem Celtic Bloem Celtic
จบ
Maccabi Maccabi
0 - 0
Stellenbosch Stellenbosch
จบ
Al Buqaa Al Buqaa
0 - 3
Al Wehdat Al Wehdat
จบ
Ulm Ulm
2 - 1
TSV Steinbach TSV Steinbach
จบ
US Bougouni US Bougouni
2 - 1
AS Police AS Police
จบ
ASOM ASOM
1 - 3
Stade Malien Stade Malien
จบ
กลูบี04 กลูบี04
3 - 1
มิคเคเลน พาลโลลิจาท มิคเคเลน พาลโลลิจาท
จบ
Bunyodkor Bunyodkor
0 - 0
Navbahor Namangan Navbahor Namangan
จบ
Kokand 1912 Kokand 1912
2 - 3
Sogdiana Sogdiana
จบ
Arzew Arzew
2 - 2
El Kerma El Kerma
จบ
เอเอสเอ็ม โอราน เอเอสเอ็ม โอราน
2 - 0
SC Ain Defla SC Ain Defla
จบ
เบอจายา เบอจายา
1 - 0
Arba Arba
จบ
Ben Aknoun Ben Aknoun
2 - 0
ยูเอสเอ็ม บลีดา ยูเอสเอ็ม บลีดา
จบ
บัทนา บัทนา
1 - 0
Khroub Khroub
จบ
CR Beni Thour CR Beni Thour
1 - 2
Amal Bou Saada (Alg) Amal Bou Saada (Alg)
จบ
El Khemis El Khemis
1 - 0
ไซดา ไซดา
จบ
แอลมา แอลมา
0 - 0
อันนาบะ อันนาบะ
จบ
JSM Tiaret JSM Tiaret
1 - 0
Temouchent Temouchent
จบ
เคนเชลา เคนเชลา
1 - 1
Chelghoum Chelghoum
จบ
MO Constantine MO Constantine
1 - 1
CRB Ouled Djellal CRB Ouled Djellal
จบ
Msila Msila
2 - 1
เอ็มโอ เบจาเอีย เอ็มโอ เบจาเอีย
จบ
อาร์ซี คูบา อาร์ซี คูบา
2 - 1
Lakhdaria Lakhdaria
จบ
RC Oued Rhiou RC Oued Rhiou
0 - 1
Oued Sly Oued Sly
จบ
Remchi Remchi
2 - 0
Ain Ouessara Ain Ouessara
จบ
Tadjenant Tadjenant
1 - 7
US Chaouia US Chaouia
จบ
Telaghema Telaghema
4 - 1
MSP Batna MSP Batna
จบ
Widad Adabi de Boufarik Widad Adabi de Boufarik
4 - 3
Harrach Harrach
จบ
Lernayin Artsakh (Arm) Lernayin Artsakh (Arm)
1 - 0
BKMA BKMA
จบ
Arys Arys
0 - 2
FK Akzhayik FK Akzhayik
จบ
K. Almaty K. Almaty
4 - 2
Aktobe Aktobe
จบ
Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda
2 - 5
เอฟซี อัสตานา เอฟซี อัสตานา
จบ
Isloch 2 Isloch 2
1 - 3
Vitebsk 2 Vitebsk 2
จบ
Schweinfurt Schweinfurt
2 - 1
SpVgg Bayreuth SpVgg Bayreuth
จบ
Pordenone U19 Pordenone U19
3 - 0
Vicenza U19 Vicenza U19
จบ
Shahin Bandar Ameri Shahin Bandar Ameri
1 - 4
Persepolis Persepolis
จบ
โบโตซานิ โบโตซานิ
0 - 1
CFR คลูจ์ CFR คลูจ์
จบ
Cukaricki Cukaricki
2 - 1
Radnik Radnik
จบ
Macva Macva
1 - 0
Zlatibor Cajetina Zlatibor Cajetina
จบ
Mladost Mladost
1 - 0
ปาร์ติซาน เบลเกรด ปาร์ติซาน เบลเกรด
จบ
Backa Topola Backa Topola
2 - 1
FK Indjija FK Indjija
จบ
เคลตี้ ฮาร์ท เอฟซีั เคลตี้ ฮาร์ท เอฟซีั
2 - 1
เบรซิน ซิตี้ เบรซิน ซิตี้
22:30
อินเตอร์ ตูร์คู อินเตอร์ ตูร์คู
? - ?
คูพีเอส คูพีเอส
จบ
Loudoun Loudoun
1 - 2
New York Red Bulls 2 New York Red Bulls 2
จบ
Independiente Independiente
3 - 0
Sportivo Iteno Sportivo Iteno
20:00
แกนด์ซาซาร์ แกนด์ซาซาร์
? - ?
Artsakh Artsakh
20:00
เอฟซี ลอริ เอฟซี ลอริ
? - ?
อลาชเคิร์ท อลาชเคิร์ท
20:00
เอฟซี ลอริ เอฟซี ลอริ
3 - 0
	อราราท เยเรวาน อราราท เยเรวาน
ยกเลิก
แกนด์ซาซาร์ แกนด์ซาซาร์
? - ?
Artsakh Artsakh
FRO
Old Edwardians Old Edwardians
? - ?
Ports Authority Ports Authority
23:00
Atlantis (Fin) Atlantis (Fin)
? - ?
Reipas Reipas
จบ
Charleroi W Charleroi W
0 - 2
Aalst W Aalst W
จบ
Femina Woluwe W Femina Woluwe W
2 - 0
Genk W (Bel) Genk W (Bel)
จบ
St. Liege W St. Liege W
2 - 7
RSC Anderlecht W (Bel) RSC Anderlecht W (Bel)
จบ
Barnechea Barnechea
0 - 1
D. Puerto Montt D. Puerto Montt
จบ
Club Deportes Santa Cruz Club Deportes Santa Cruz
1 - 7
โคคิมโบ ยูนิโด โคคิมโบ ยูนิโด
จบ
Cobreloa Cobreloa
2 - 2
S. Morning S. Morning
จบ
Copiapo Copiapo
0 - 2
เดปอร์เตส อิควิเก้ เดปอร์เตส อิควิเก้
จบ
Magallanes Magallanes
0 - 1
Rangers Rangers
จบ
San Marcos de Arica San Marcos de Arica
1 - 2
Deportes Temuco Deportes Temuco
จบ
ยูนิเวอร์ซิแดด เดอ คอนเซปชั่น ยูนิเวอร์ซิแดด เดอ คอนเซปชั่น
0 - 0
San Felipe San Felipe
จบ
Douanes Niamey Douanes Niamey
4 - 0
Jangorzo Jangorzo
จบ
Nigelec Nigelec
2 - 0
Espoir Espoir
จบ
Codru Lozova Codru Lozova
2 - 4
Milsami Milsami
จบ
Zimbru Chisinau Zimbru Chisinau
1 - 1
Dinamo-Auto Dinamo-Auto
จบ
เอฟซี คูเรสซาเร่ เอฟซี คูเรสซาเร่
1 - 2
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
00:00
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
? - ?
แทมเมก้า ทาร์ทู แทมเมก้า ทาร์ทู
จบ
Airtel Kitara Airtel Kitara
3 - 1
Myda Myda
จบ
Jinja Jinja
0 - 4
Express FC Express FC
จบ
Onduparaka FC Onduparaka FC
0 - 0
Bright Stars Bright Stars
จบ
ไวเปอร์ ไวเปอร์
2 - 3
Mbarara City Mbarara City
จบ
Wakiso Giants Wakiso Giants
2 - 1
BUL BUL
จบ
Aluminij Aluminij
3 - 0
NK Bravo NK Bravo
จบ
Nouakchott King's Nouakchott King's
1 - 2
Sahel Sahel
FRO
Police Police
? - ?
Garde Nationale Garde Nationale

แนะนำเพื่อน-คาสิโนออนไลน์-mm88th