ผลบอล วันที่ 31 กรกฎาคม 2564
จบ
South Sudan U23 South Sudan U23
1 - 0
Kenya U23 Kenya U23
18:00
Tanzania U23 Tanzania U23
1 - 0
Burundi U23 Burundi U23
จบ
อาร์เซน่อล ทูล่า อาร์เซน่อล ทูล่า
0 - 3
รูบิน คาซาน รูบิน คาซาน
จบ
ครีลย่า โซเวียตอฟ ครีลย่า โซเวียตอฟ
0 - 1
สปาร์ตัก มอสโก	สปาร์ตัก มอสโก
ดร็อกฮีด้า ยูไนเต็ด ดร็อกฮีด้า ยูไนเต็ด
0 - 1
วอเตอร์ฟอร์ด วอเตอร์ฟอร์ด
พักครึ่ง
แชมร็อค โรเวอร์ แชมร็อค โรเวอร์
1 - 1
เซนต์ แพตทริคส์ เซนต์ แพตทริคส์
02:00
ฟินน์ ฮาร์ป ฟินน์ ฮาร์ป
? - ?
โบฮีเมี่ยนส์ โบฮีเมี่ยนส์
ราซิ่ง เกงค์ ราซิ่ง เกงค์
2 - 2
ออสเทนเด้ ออสเทนเด้
จบ
คาร์ลสรูห์ คาร์ลสรูห์
3 - 0
ดาร์มสตัดท์ ดาร์มสตัดท์
จบ
พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น
2 - 2
ดาร์มสตัดท์ ดาร์มสตัดท์
จบ
โฮโบร โฮโบร
1 - 1
เวนไดส์เซล เอฟเอฟ	เวนไดส์เซล เอฟเอฟ
จบ
แจมเมอบักท์ เอฟซี แจมเมอบักท์ เอฟซี
1 - 2
ลิงบี้ บีเค ลิงบี้ บีเค
วินเทอร์ทัวร์ วินเทอร์ทัวร์
2 - 1
วีล วีล
ฟลอริดส์ดอร์เฟอร์ เอซี ฟลอริดส์ดอร์เฟอร์ เอซี
1 - 2
ยัง ไวโอเลตส์ ออสเตรีย เวียนนา ยัง ไวโอเลตส์ ออสเตรีย เวียนนา
จบ
กราเซอร์ เอเค กราเซอร์ เอเค
1 - 1
เอสวี ฮอร์น เอสวี ฮอร์น
จบ
เอสวี ลาฟนิทซ์ เอสวี ลาฟนิทซ์
1 - 4
ออสเตรีย ลัสเตนัว ออสเตรีย ลัสเตนัว
จบ
ไลเฟอริง ไลเฟอริง
2 - 1
ซังคท์เพิลเทิน ซังคท์เพิลเทิน
จบ
ราปิด เวียน II (N) ราปิด เวียน II (N)
0 - 0
เอฟซี จูเนียร์ โอโอ เอฟซี จูเนียร์ โอโอ
จบ
แวคเกอร์ อินส์บรุค แวคเกอร์ อินส์บรุค
2 - 0
เอสวี คัพเฟ่นเบิร์ก	เอสวี คัพเฟ่นเบิร์ก
จบ
กิมนาเซีย ลา พลาต้า กิมนาเซีย ลา พลาต้า
1 - 0
โรซาริโอ เซ็นทรัล โรซาริโอ เซ็นทรัล
07:00
มาซัตลาน เอฟซี มาซัตลาน เอฟซี
? - ?
ปาชูก้า ปาชูก้า
09:05
พูอีบลา เอฟซี พูอีบลา เอฟซี
? - ?
กัวดาลาจาร่า ชีวาส	กัวดาลาจาร่า ชีวาส
06:00
กูรีตีบา กูรีตีบา
? - ?
เนาติโก้ พีอี	เนาติโก้ พีอี
07:30
ครูไซโร่ ครูไซโร่
? - ?
 โลนดรีนา โลนดรีนา
พักครึ่ง
โกยาส โกยาส
0 - 0
โอเปราริโอ โอเปราริโอ
09:00
Pumas Tabasco Pumas Tabasco
? - ?
Alebrijes Oaxaca Alebrijes Oaxaca
จบ
โมนาร์คัส โมเรเลีย โมนาร์คัส โมเรเลีย
2 - 2
Zacatecas Mineros Zacatecas Mineros
จบ
คอนซาโดล ซัปโปโร คอนซาโดล ซัปโปโร
0 - 2
กัมบะ โอซาก้า กัมบะ โอซาก้า
จบ
ฉือเจียจวง เอเวอร์ ไบท์ (N) ฉือเจียจวง เอเวอร์ ไบท์ (N)
1 - 1
ฉงชิ่ง เอสดับบิวเอ็ม ฉงชิ่ง เอสดับบิวเอ็ม
จบ
กว่างโจว อาร์&เอฟ กว่างโจว อาร์&เอฟ
4 - 2
ชิงเต่า หวงไห่ (N)	ชิงเต่า หวงไห่ (N)
จบ
ซานตง ลู่เนิ่ง ซานตง ลู่เนิ่ง
2 - 0
เหอหนาน เจี้ยนเย้ เหอหนาน เจี้ยนเย้
จบ
เซินเจิ้น เอฟซี เซินเจิ้น เอฟซี
2 - 1
กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์ กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์
15:30
ดาเลี่ยน ยิฟาง ดาเลี่ยน ยิฟาง
? - ?
เซี่ยงไฮ้เสิ่นหัว เซี่ยงไฮ้เสิ่นหัว
17:30
เทียนจิน เทด้า เทียนจิน เทด้า
? - ?
ปักกิ่ง กั๋วอัน ปักกิ่ง กั๋วอัน
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
0 - 0
กิล วิเซนเต้ กิล วิเซนเต้
06:30
นิวยอร์กซิตี้ นิวยอร์กซิตี้
? - ?
โคลัมบัส ครูว์ โคลัมบัส ครูว์
07:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้ เอสซี ออร์แลนโด้ ซิตี้ เอสซี
? - ?
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี
09:00
แอลเอ กาแลกซี่ แอลเอ กาแลกซี่
? - ?
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส	พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
05:00
Diriangen U20 Diriangen U20
? - ?
UNAN-Managua U20 UNAN-Managua U20
จบ
Usti nad Labem Usti nad Labem
1 - 2
วีโซซิน่า ยีห์ลาวา วีโซซิน่า ยีห์ลาวา
ราปิด บูคาเรสต์ ราปิด บูคาเรสต์
0 - 0
เอฟซี วิโตรัล คอนสตานต้า เอฟซี วิโตรัล คอนสตานต้า
จบ
กัซ เมทัน เมดิอัส กัซ เมทัน เมดิอัส
2 - 2
เอฟซี อาร์เกส ปีเตสติ	เอฟซี อาร์เกส ปีเตสติ
จบ
Lidkopings FK Lidkopings FK
4 - 1
Grebbestads (Swe) Grebbestads (Swe)
จบ
อุดเดอะวอล์ด อุดเดอะวอล์ด
5 - 0
Ahlafors IF Ahlafors IF
จบ
Jesenik Jesenik
2 - 3
Zabreh Zabreh
เรนติสตัส เรนติสตัส
1 - 3
เซอร์โร ลาร์โก้ เซอร์โร ลาร์โก้
01:00
ซุด อเมริกา (N) ซุด อเมริกา (N)
? - ?
มอนเตวิเดโอ วันเดอเรอร์ส มอนเตวิเดโอ วันเดอเรอร์ส
FRO
Armed Forces Armed Forces
? - ?
Gambia Ports Gambia Ports
จบ
Hall Hall
2 - 3
Telfs (Aut) Telfs (Aut)
จบ
Kitzbuhel Kitzbuhel
2 - 2
Kufstein Kufstein
จบ
SC Imst (Aut) SC Imst (Aut)
3 - 3
Tirol (Am) Tirol (Am)
SV Innsbruck (Aut) SV Innsbruck (Aut)
0 - 0
แวคเกอร์ อินส์บรุค แวคเกอร์ อินส์บรุค
จบ
Malacateco Malacateco
1 - 2
Santa Lucia Santa Lucia
จบ
Sloboda Sloboda
1 - 0
Leotar Leotar
20:00
Kedah Kedah
? - ?
Perak Perak
20:00
Selangor Selangor
? - ?
Malacca United Malacca United
20:00
UiTM UiTM
? - ?
Sabah Sabah
จบ
Arsenal Tula U19 Arsenal Tula U19
1 - 2
Lokomotiv Moscow U19 Lokomotiv Moscow U19
จบ
Chertanovo M. U19 Chertanovo M. U19
3 - 1
Khimki U19 Khimki U19
จบ
Dynamo Moscow U19 Dynamo Moscow U19
3 - 0
Ufa U19 Ufa U19
จบ
FK Rostov U19 FK Rostov U19
2 - 1
Zenit Petersburg U19 Zenit Petersburg U19
จบ
FK Strogino Moscow U19 FK Strogino Moscow U19
1 - 2
Konoplev Academy U19 Konoplev Academy U19
จบ
Krasnodar U19 Krasnodar U19
1 - 1
Akhmat Grozny U19 Akhmat Grozny U19
จบ
Nizhny Novgorod U19 Nizhny Novgorod U19
0 - 1
Ural U19 Ural U19
จบ
Rubin Kazan U19 Rubin Kazan U19
3 - 2
CSKA Moscow U19 CSKA Moscow U19
จบ
Sochi U19 Sochi U19
1 - 0
UOR U19 UOR U19
จบ
Spartak Moscow U19 Spartak Moscow U19
3 - 1
Krylya Sovetov Samara U19 Krylya Sovetov Samara U19
จบ
Stripfing Stripfing
3 - 3
เฟริส เวียนนา เฟริส เวียนนา
จบ
Bruck Leitha Bruck Leitha
3 - 1
Leobendorf (Aut) Leobendorf (Aut)
จบ
Drassburg (Aut) Drassburg (Aut)
2 - 2
Neusiedl Neusiedl
จบ
Traiskirchen Traiskirchen
5 - 3
Karabakh Vienna Karabakh Vienna
จบ
Wiener Sportklub Wiener Sportklub
1 - 0
Mannsdorf Mannsdorf
จบ
Svaty Jur Svaty Jur
0 - 7
Tomasov Tomasov
จบ
Trakai 2 Trakai 2
2 - 1
Kretinga Kretinga
FRO
Silas Silas
? - ?
Zalgiris 2 Zalgiris 2
จบ
Mazeikiai Mazeikiai
1 - 3
Babrungas Babrungas
จบ
Jonava Jonava
2 - 0
Suduva 2 Suduva 2
จบ
Parnu JK Vaprus Parnu JK Vaprus
2 - 1
เอฟซี คูเรสซาเร่ เอฟซี คูเรสซาเร่
22:00
ทูเลวิค วิลจานดี้ ทูเลวิค วิลจานดี้
? - ?
แทมเมก้า ทาร์ทู แทมเมก้า ทาร์ทู
00:00
ฟลอร่า ทัลลินน์ ฟลอร่า ทัลลินน์
? - ?
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
01:30
Dock Suda Dock Suda
? - ?
ลาเฟร์เรเร่ ลาเฟร์เรเร่
01:30
Excursionistas Excursionistas
? - ?
Atlas Atlas
เลื่อน
Blue Star Blue Star
? - ?
New Young's SC New Young's SC
JBL Zulia JBL Zulia
0 - 0
Rayo Zuliano Rayo Zuliano
จบ
เทปลิเซ่ เทปลิเซ่
1 - 3
สลาเวีย ปราก สลาเวีย ปราก
05:00
Universidad O&M Universidad O&M
? - ?
Atletico Pantoja Atletico Pantoja
จบ
Ruch Ruch
1 - 1
Pogon Siedlce Pogon Siedlce
จบ
Wurzburger FV Wurzburger FV
2 - 4
Vilzing Vilzing
FRO
Victory Boys Victory Boys
? - ?
Jong Holland Jong Holland
จบ
ซีอาร์ เบลูอิซดัด ซีอาร์ เบลูอิซดัด
2 - 1
เจเอส คาบิลเย่ เจเอส คาบิลเย่
จบ
BKMA BKMA
0 - 4
พิวนิค พิวนิค
จบ
Aschaffenburg Aschaffenburg
2 - 2
Furth II Furth II
จบ
บาเยิร์น มิวนิค II บาเยิร์น มิวนิค II
6 - 3
Eichstatt Eichstatt
จบ
Buchbach Buchbach
4 - 0
Rain/Lech Rain/Lech
จบ
Rosenheim Rosenheim
1 - 0
เนิร์นเบิร์ก II เนิร์นเบิร์ก II
จบ
เอสพีวีจีจี เบย์รอยท์ เอสพีวีจีจี เบย์รอยท์
2 - 3
Burghausen Burghausen
จบ
เอสพีวีจีจี อุนเตอร์ฮัตกิ้ง เอสพีวีจีจี อุนเตอร์ฮัตกิ้ง
1 - 0
Augsburg II Augsburg II
จบ
Memmingen Memmingen
2 - 2
Illertissen Illertissen
จบ
Nzoia Sugar Nzoia Sugar
4 - 1
Bandari Bandari
จบ
Kenya CB Kenya CB
0 - 2
Rangers Rangers
จบ
Bidco United Bidco United
1 - 0
Western Stima Western Stima
จบ
Tusker Tusker
0 - 1
Nairobi City Nairobi City
จบ
Vihiga United Vihiga United
1 - 2
Ulinzi Stars Ulinzi Stars
Kolos Kovalyovka Kolos Kovalyovka
1 - 0
Metalist 1925 Kharkiv Metalist 1925 Kharkiv
จบ
Lviv Lviv
0 - 3
ชักตาร์ โดเน็ตส์ ชักตาร์ โดเน็ตส์
แอธโลน ทาวน์ แอธโลน ทาวน์
0 - 1
เทรียตี้ ยูไนเต็ด	เทรียตี้ ยูไนเต็ด
คาบินทีลี่ เอฟซี คาบินทีลี่ เอฟซี
0 - 1
เบรย์ วันเดอร์เรอส์ เบรย์ วันเดอร์เรอส์
คอร์ก ซิตี้ คอร์ก ซิตี้
1 - 0
ยูซี ดับลิน ยูซี ดับลิน
เชลบอร์น เชลบอร์น
2 - 1
เว็กซ์ฟอร์ด เอฟซี เว็กซ์ฟอร์ด เอฟซี
เว็กซ์ฟอร์ด เอฟซี เว็กซ์ฟอร์ด เอฟซี
1 - 0
กัลเวย์ ยูไนเต็ด กัลเวย์ ยูไนเต็ด
จบ
อคาเดเมีย กันโตเลา อคาเดเมีย กันโตเลา
2 - 2
Ayacucho Ayacucho
03:30
Dep. Municipal Dep. Municipal
? - ?
สปอร์ตติ้ง คริสตัล	สปอร์ตติ้ง คริสตัล
ยูนิเวอร์ซิดัด ซาน มาร์ติน (N) ยูนิเวอร์ซิดัด ซาน มาร์ติน (N)
1 - 1
Cienciano Cienciano
จบ
Banga Banga
2 - 1
Dziugas Telsiai Dziugas Telsiai
03:00
Manta Manta
? - ?
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า เดล เอกวาดอร์	ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า เดล เอกวาดอร์
00:00
ดุยส์เบิร์ก ดุยส์เบิร์ก
? - ?
TSV Havelse TSV Havelse
จบ
อคาเดมิก้า อคาเดมิก้า
0 - 1
Desportivo Huila Desportivo Huila
จบ
Interclube Interclube
0 - 0
Santa Rita Santa Rita
จบ
Progresso Progresso
2 - 0
Onze Bravos Onze Bravos
จบ
Sporting de Cabinda Sporting de Cabinda
2 - 0
Cubango Cubango
จบ
Wiliet Wiliet
1 - 0
Baixa de Cassanje Baixa de Cassanje
พักครึ่ง
Resistencia Resistencia
1 - 1
Deportivo Santani Deportivo Santani
จบ
เอ็นเค โลโคโมติว่า ซาเกร็บ เอ็นเค โลโคโมติว่า ซาเกร็บ
3 - 2
Dragovoljac Dragovoljac
04:00
Mineros Mineros
? - ?
Atl. Venezuela Atl. Venezuela
06:00
Carabobo Carabobo
? - ?
Lara Lara
จบ
Odra Opole Odra Opole
1 - 4
มีดซ์ เลกนิก้า	มีดซ์ เลกนิก้า
จบ
Skra Skra
2 - 0
โคโรนา เคียลเซ่ โคโรนา เคียลเซ่
Tychy Tychy
0 - 1
แอลเคเอส ลอดซ์	แอลเคเอส ลอดซ์
จบ
PK-35 W PK-35 W
2 - 1
HJK W HJK W
จบ
Tavriya Tavriya
4 - 1
Nova Kakhovka Nova Kakhovka
Afan Lido Afan Lido
0 - 1
Llanelli Llanelli
Ammanford Ammanford
0 - 3
Taffs Well Taffs Well
จบ
Isloch 2 Isloch 2
4 - 5
Sachter Soligorsk 2 Sachter Soligorsk 2
จบ
Smorgon 2 Smorgon 2
0 - 4
Slavia Mozyr 2 Slavia Mozyr 2
จบ
Juventud Juventud
1 - 1
Central Esp. Central Esp.
จบ
เชมนิตเซอร์ เชมนิตเซอร์
1 - 0
Furstenwalde Furstenwalde
จบ
เปะโปะ ลัปเปนรันตะ เปะโปะ ลัปเปนรันตะ
5 - 0
PeKa (Fin) PeKa (Fin)
03:00
Atletico F.C. Atletico F.C.
? - ?
Tigres Tigres
จบ
Taraz Taraz
1 - 0
Atyrau Atyrau
11:00
South Hobart South Hobart
? - ?
Olympia Warriors Olympia Warriors
จบ
Uhersky Brod Uhersky Brod
3 - 3
Slovacko B Slovacko B
จบ
Velke Mezirici Velke Mezirici
1 - 1
Dolni Benesov Dolni Benesov
จบ
Fylkir W Fylkir W
1 - 5
Valur W Valur W
06:00
โวลต้า เรดอนดา อาร์เจ โวลต้า เรดอนดา อาร์เจ
? - ?
AE Altos AE Altos
06:00
York 9 York 9
? - ?
Forge Forge
08:30
Pacific FC Pacific FC
? - ?
Cavalry Cavalry
03:00
เปเรส เซเรดอน เปเรส เซเรดอน
? - ?
เดปอร์ติโว ซาปริสซ่า เดปอร์ติโว ซาปริสซ่า
จบ
Kant Kant
2 - 2
Dordoi Bishkek Dordoi Bishkek
จบ
Alay Osh Alay Osh
5 - 1
FK Kara Balta FK Kara Balta
จบ
Neftchi Kochkor-Ata Neftchi Kochkor-Ata
0 - 1
Alga Alga
จบ
ซาเกลบี้ ลูบิน ซาเกลบี้ ลูบิน
3 - 1
Leczna Leczna
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
1 - 2
เลช พอซแนน เลช พอซแนน
จบ
ทีพีเอส ตูร์คู ทีพีเอส ตูร์คู
2 - 2
มิคเคเลน พาลโลลิจาท มิคเคเลน พาลโลลิจาท
จบ
Triglav Triglav
2 - 1
ND Gorica ND Gorica
จบ
Kitzbuhel Kitzbuhel
2 - 2
Kufstein Kufstein
SV Innsbruck (Aut) SV Innsbruck (Aut)
0 - 0
แวคเกอร์ อินส์บรุค แวคเกอร์ อินส์บรุค
จบ
Hall Hall
2 - 3
Telfs (Aut) Telfs (Aut)
จบ
SC Imst (Aut) SC Imst (Aut)
3 - 3
Tirol (Am) Tirol (Am)
03:00
Toronto FC II Toronto FC II
? - ?
Greenville Greenville
06:00
New England II New England II
? - ?
South Georgia Tormenta South Georgia Tormenta
08:00
Diriangen Diriangen
? - ?
UNAN-Managua UNAN-Managua
จบ
Sered Sered
2 - 3
รูซอมเบร็อค รูซอมเบร็อค
จบ
อีเนอร์เจติค บีจียู อีเนอร์เจติค บีจียู
0 - 2
รุกห์ เบรสต์ เอฟซี รุกห์ เบรสต์ เอฟซี
08:00
เดปอร์เตส ควินดิโอ เดปอร์เตส ควินดิโอ
? - ?
Aguilas Aguilas
06:30
River Plate River Plate
? - ?
เซอร์โร ปอร์เตโน่ เซอร์โร ปอร์เตโน่
จบ
Aluminium Arak Aluminium Arak
0 - 1
Naft Ahvaz Naft Ahvaz
จบ
Esteghlal F.C. Esteghlal F.C.
1 - 2
Sepahan Sepahan
จบ
Gol Gohar Gol Gohar
2 - 2
Mazandaran Mazandaran
จบ
เคอมัน เคอมัน
0 - 2
Persepolis Persepolis
จบ
Sanat Naft Sanat Naft
2 - 1
Machine Sazi Machine Sazi
จบ
Padideh Khorasan  Padideh Khorasan
0 - 0
Foolad Foolad
จบ
Tractor Tractor
5 - 1
Saipa Saipa
จบ
Zob Ahan Zob Ahan
0 - 1
Rafsanjan Rafsanjan
จบ
เซ็นเทนารี่ สตอร์มเมอร์ เซ็นเทนารี่ สตอร์มเมอร์
2 - 1
Gravatt Gravatt
จบ
Dobrudzha Dobrudzha
1 - 1
Botev Plovdiv II Botev Plovdiv II
จบ
Hebar Hebar
1 - 1
Minyor Pernik Minyor Pernik
จบ
Maritsa Plovdiv Maritsa Plovdiv
4 - 1
Montana Montana
จบ
Septemvri Septemvri
5 - 2
Yantra Gabrovo Yantra Gabrovo
จบ
CSKA 1948 Sofia II CSKA 1948 Sofia II
3 - 1
Neftochimic Burgas Neftochimic Burgas
จบ
Ludogorets II Ludogorets II
4 - 1
Etar Etar
จบ
โฮกัง ยูไนเต็ด โฮกัง ยูไนเต็ด
1 - 2
Albirex Niigata Albirex Niigata
18:45
Tanjong Pagar Tanjong Pagar
? - ?
โฮม ยูไนเต็ด โฮม ยูไนเต็ด
FRO
Leiria Leiria
? - ?
แอนาเดีย แอนาเดีย
จบ
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
3 - 0
โบโลญญ่า โบโลญญ่า
จบ
เอสปันญ่อล เอสปันญ่อล
0 - 2
คาดิซ คาดิซ
จบ
Balingen (Ger) Balingen (Ger)
2 - 0
Lehnerz (Ger) Lehnerz (Ger)
จบ
คงคาร์โน คงคาร์โน
0 - 1
Vannes Vannes
จบ
ไอนด์โฮเฟ่น ไอนด์โฮเฟ่น
0 - 2
Oosterzonen Oosterzonen
จบ
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
2 - 0
โอเอฟไอ เครเต้	โอเอฟไอ เครเต้
จบ
บาเลนเซีย บาเลนเซีย
1 - 0
เลบานเต้ เลบานเต้
00:30
คัมบูร์ คัมบูร์
? - ?
เอ็มเมน เอ็มเมน
จบ
ฟลีตวูด ทาวน์ ฟลีตวูด ทาวน์
2 - 1
ลีดส์ ยูไนเต็ด ลีดส์ ยูไนเต็ด
พักครึ่ง
Aveley (Eng) Aveley (Eng)
0 - 3
ดาเกนแฮม ดาเกนแฮม
เบอร์นตัน อัลเบี้ย เบอร์นตัน อัลเบี้ย
0 - 1
นิวคาสเซิ่ล นิวคาสเซิ่ล
Emley (Eng) Emley (Eng)
0 - 0
Huddersfield U23 Huddersfield U23
จบ
Bratstvo 07 (Mkd) Bratstvo 07 (Mkd)
3 - 3
FK Korab (Mac) FK Korab (Mac)
จบ
ซันเดอร์แลนด์ ซันเดอร์แลนด์
2 - 1
ฮัลล์ ซิตี้ ฮัลล์ ซิตี้
15:00
เอ็มเอฟเค วิทโควิซ 	เอ็มเอฟเค วิทโควิซ
? - ?
Valasske Mezirici Valasske Mezirici
จบ
ดอร์เดรชท์ ดอร์เดรชท์
0 - 0
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
จบ
เม็ตซ์ เม็ตซ์
4 - 0
UNFP (Fra) UNFP (Fra)
ยกเลิก
ซามพ์โดเรีย ซามพ์โดเรีย
? - ?
สเปเซีย สเปเซีย
จบ
วิลล์ฟรองช์ วิลล์ฟรองช์
1 - 1
Evian TG Evian TG
จบ
BK Frem BK Frem
0 - 2
โคลดิ้ง ไอเอฟ โคลดิ้ง ไอเอฟ
จบ
Brabrand Brabrand
1 - 0
สคีฟ ไอเค	สคีฟ ไอเค
จบ
ชาโตว์รูซ์ ชาโตว์รูซ์
0 - 1
ชาทร์ ชาทร์
จบ
Hagen/Uthlede Hagen/Uthlede
0 - 3
แวร์เดอร์ เบรเมน ทีม2 แวร์เดอร์ เบรเมน ทีม2
จบ
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
4 - 1
RKC วาลไวก์ RKC วาลไวก์
จบ
เอ็นเอซี เบรด้า เอ็นเอซี เบรด้า
1 - 0
ลอมเมล เอสเค ลอมเมล เอสเค
00:00
Jeddeloh Jeddeloh
? - ?
Delmenhorst (Ger) Delmenhorst (Ger)
จบ
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
3 - 0
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
จบ
Hyde Hyde
2 - 0
กริมสบี้ ทาวน์ กริมสบี้ ทาวน์
จบ
แอลอาร์ วิเซนซ่า เวอร์ตุส แอลอาร์ วิเซนซ่า เวอร์ตุส
0 - 1
เลชเช่ เลชเช่
จบ
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
0 - 1
มิดเดิลสโบรห์ มิดเดิลสโบรห์
Knockbreda Knockbreda
2 - 2
Portadown Portadown
วีแกน แอธเลติก วีแกน แอธเลติก
2 - 1
เปรสตัน เปรสตัน
จบ
ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส
5 - 0
San Fernando San Fernando
จบ
นาเอสท์เวด นาเอสท์เวด
5 - 3
บี93 บี93
จบ
Poti Poti
3 - 1
Zugdidi Zugdidi
จบ
ฟิออเรนติน่า ฟิออเรนติน่า
4 - 0
Virtus Verona Virtus Verona
จบ
Aris Aris
0 - 2
Doxa Doxa
จบ
FSV Frankfurt FSV Frankfurt
3 - 0
Hanau (Ger) Hanau (Ger)
จบ
Ahlen Ahlen
1 - 0
Erfurt Erfurt
จบ
Bremer Bremer
3 - 3
VfL Oldenburg VfL Oldenburg
จบ
บรูค พีรอนนาส บรูค พีรอนนาส
1 - 1
อานซี อานซี
จบ
ชอล์มบลี ชอล์มบลี
3 - 0
Fleury-Merogis Fleury-Merogis
จบ
เกรไตล์ เกรไตล์
0 - 0
เรด สตาร์ เรด สตาร์
จบ
Emden Emden
1 - 2
Alemannia Aachen Alemannia Aachen
จบ
FC Iserlohn (Ger) FC Iserlohn (Ger)
0 - 5
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส	เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
จบ
Haro Deportivo (Esp) Haro Deportivo (Esp)
2 - 1
Racing Rioja Racing Rioja
จบ
Hertha Wiesbach (Ger) Hertha Wiesbach (Ger)
2 - 2
Eintracht Trier (Ger) Eintracht Trier (Ger)
จบ
ลาวาล ลาวาล
1 - 0
Lusitanos Lusitanos
จบ
ออร์เลอ็อง ออร์เลอ็อง
5 - 0
เซนต์ ไพรฟ์ เซนต์ ฮีแลร์ (N) เซนต์ ไพรฟ์ เซนต์ ฮีแลร์ (N)
ยกเลิก
เรอัล บายาโดลิด เรอัล บายาโดลิด
? - ?
โอซาซูนา โอซาซูนา
จบ
ซาราโกซา ซาราโกซา
1 - 1
อโตรมิตอส อโตรมิตอส
จบ
0 - 4
Union Club Ceares Union Club Ceares
จบ
Real Titanico Real Titanico
1 - 0
Mosconia Mosconia
จบ
เดน บอสช์ เดน บอสช์
0 - 1
TEC TEC
ฟูเอนลาบราดา ฟูเอนลาบราดา
0 - 0
เกตาเฟ่ ซีเอฟ	เกตาเฟ่ ซีเอฟ
01:30
Chichester Chichester
? - ?
Burgess Hill Burgess Hill
Coalville Coalville
2 - 0
Mickleover Mickleover
ซิพเพนแฮม ทาวน์ ซิพเพนแฮม ทาวน์
? - ?
Taunton Taunton
02:00
Puente Genil Puente Genil
? - ?
กอร์โดบา กอร์โดบา
จบ
Shimshon Tel Aviv Shimshon Tel Aviv
0 - 3
Maccabi Jaffa Maccabi Jaffa
จบ
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
3 - 2
Al-Hilal Al-Hilal
ยกเลิก
Sevilla FC C Sevilla FC C
? - ?
ซาน เฟอร์นานโด ซาน เฟอร์นานโด
จบ
เลส แอร์บีเยร์ เลส แอร์บีเยร์
0 - 1
โชเล โซ โชเล โซ
23:30
Schwechat Schwechat
? - ?
1980 Wien (Aut) 1980 Wien (Aut)
จบ
Brunn (Aut) Brunn (Aut)
3 - 2
Stadlau Stadlau
จบ
เฮลมอนด์ สปอร์ต เฮลมอนด์ สปอร์ต
3 - 1
Mechelen U21 Mechelen U21
จบ
เยคราโน่ เดปอร์ติโว เยคราโน่ เดปอร์ติโว
1 - 1
UCAM Murcia UCAM Murcia
จบ
Struga Trim & Lum Struga Trim & Lum
2 - 1
จบ
บูโลญจน์ บูโลญจน์
2 - 1
Versailles Versailles
จบ
Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi
3 - 1
Shukura Shukura
จบ
M. Ironi Ashdod M. Ironi Ashdod
3 - 3
จบ
NK Polet (Cro) NK Polet (Cro)
1 - 1
Osijek 2 (Cro) Osijek 2 (Cro)
จบ
Hoffenheim W Hoffenheim W
2 - 1
Eintracht Frankfurt W Eintracht Frankfurt W
จบ
Paris SG W Paris SG W
0 - 3
Bordeaux W Bordeaux W
จบ
Wolfsburg W Wolfsburg W
2 - 0
Trondheims-Orn W Trondheims-Orn W
จบ
Paris FC W Paris FC W
3 - 0
Orleans W (Fra) Orleans W (Fra)
จบ
Reims W Reims W
5 - 0
Gent W Gent W
จบ
Llacuabamba Llacuabamba
1 - 1
Santa Rosa Santa Rosa
จบ
อิลเวส แทมเปเร่ อิลเวส แทมเปเร่
1 - 0
เอซี โอลู เอซี โอลู
จบ
ลาห์ติ ลาห์ติ
3 - 0
เคทีพี ค็อตก้า เคทีพี ค็อตก้า
Aluminij Aluminij
0 - 2
Radomlje Radomlje
จบ
โลโคโมทีฟ ทัชเคน โลโคโมทีฟ ทัชเคน
2 - 0
Nasaf Qarshi Nasaf Qarshi
จบ
Mashal Muborak Mashal Muborak
2 - 1
Termez Surkhon Termez Surkhon
เลื่อน
Baridhara Baridhara
? - ?
Abahani Chittagong Abahani Chittagong
เลื่อน
Brothers U. Brothers U.
? - ?
Rahmatgonj MFS Rahmatgonj MFS
FRO
Abahani Limited Abahani Limited
? - ?
Arambagh Arambagh
FRO
เชค รัสเซล เชค รัสเซล
? - ?
Saif Sporting Club Saif Sporting Club
พักครึ่ง
Napredak Napredak
0 - 0
Radnicki 1923 Radnicki 1923
จบ
Proleter Proleter
2 - 2
Novi Pazar Novi Pazar
จบ
Gold Coast Knights Gold Coast Knights
2 - 1
โลแกน ไลท์นิ่ง โลแกน ไลท์นิ่ง
05:00
Queretaro W Queretaro W
? - ?
Club America W Club America W
พักครึ่ง
San Jose San Jose
0 - 2
Nacional Potosi Nacional Potosi
05:15
Real Potosi Real Potosi
? - ?
Royal Pari Royal Pari
07:30
Blooming Blooming
? - ?
Vinto Vinto
จบ
Big Bullets Big Bullets
2 - 1
Silver Silver
จบ
Pribram U19 Pribram U19
1 - 2
Brno U19 (Cze) Brno U19 (Cze)
Gyirmot SE Gyirmot SE
1 - 0
MTK Budapest MTK Budapest
จบ
Paks Paks
2 - 3
Mezokovesd-Zsory Mezokovesd-Zsory
จบ
กรีน กัลลี่ คาวาเลียร์ส กรีน กัลลี่ คาวาเลียร์ส
0 - 2
เบนท์ไลจ์ กรีนส์ เบนท์ไลจ์ กรีนส์
จบ
แดนเดนอง ซิตี้ เอสซี แดนเดนอง ซิตี้ เอสซี
2 - 0
เซาเมลเบิร์น ไนท์ท์เมลเบิร์น เซาเมลเบิร์น ไนท์ท์เมลเบิร์น
จบ
Slavia Sofia Slavia Sofia
0 - 0
Tsarsko Selo Tsarsko Selo
20:00
Kelantan United Kelantan United
? - ?
T-Team T-Team
20:00
PKNP PKNP
? - ?
Kuching FA Kuching FA
จบ
Podbrezova Podbrezova
2 - 1
Rohoznik Rohoznik
จบ
Samorin Samorin
6 - 0
Slovan Bratislava B Slovan Bratislava B
จบ
Gleisdorf Gleisdorf
0 - 2
Vocklamarkt Vocklamarkt
จบ
Kalsdorf Kalsdorf
2 - 0
WSC Wels WSC Wels
จบ
Sturm Graz II (Aut) Sturm Graz II (Aut)
6 - 0
SC Weiz SC Weiz
จบ
Treibach (Aut) Treibach (Aut)
0 - 1
Bad Gleichenberg Bad Gleichenberg
จบ
Union Gurten Union Gurten
6 - 0
Stadl Paura Stadl Paura
จบ
Wels (Aut) Wels (Aut)
1 - 1
Allerheiligen Allerheiligen
15:00
Canada W Canada W
1 - 0
Brazil W Brazil W
16:00
Great Britain W Great Britain W
3 - 4
Australia W Australia W
จบ
Sweden W Sweden W
3 - 1
Japan W Japan W
18:00
Netherlands W Netherlands W
2 - 3
USA W USA W
จบ
Start U19 Start U19
1 - 1
Asane U19 Asane U19
FRO
Haugesund U19 Haugesund U19
? - ?
Stabaek U19 Stabaek U19
17:00
Maardu Maardu
? - ?
Tartu Welco Tartu Welco
จบ
Armadale Armadale
1 - 1
Perth Glory U21 Perth Glory U21

แนะนำเพื่อน-คาสิโนออนไลน์-mm88th